AE. Racing Club
11 ตุลาคม 2024 15:29:39 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 12 13 [14]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หายไปนานออกมาขับแล้วครับ (กำลังเก็บงานเรื่อยๆ)  (อ่าน 57139 ครั้ง)
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #260 เมื่อ: 12 กันยายน 2012 01:22:44 »

สุดยอดครับสวยงามมากๆ ใส่ทั้งใจเเละลายละเอียดทุกเม็ด...ชอบมากๆ....ไม่ทราบทำที่อู่ไหนครับ... สุดยอด สุดยอด สุดยอด

คันนี้หลายอู่ครับ ย้ายไปตามความถนัดของแต่ละอู่ หรือบางอู่ที่ทำช้าก็ย้ายครับ
รบกวนสอบถามครับ พอดีเคยจอดอยู่ อู่ ข้างเกตอิท โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ อู่นี้ฝีมือเป็นไงครับ ถนัดด้านไหนครับ ขอบคุณครับ
หมายถึงตรงสุขา3ปะครับ
ช่ายครับ คุณฟ้า

ไปอยู่ที่นั่นทำแค่ระบบไประทั้งคันเฉยๆครับไม่ได้ทำอะไรมากครับ เค้าถนัดแค่ซ่อมทั่วไปวางเครื่องแบบที่ไม่พิสดารมากนะครับ
น้าฟ้า น่าเห็นใจจริงๆ นาน มาก ตั้งเเต่อ่านเเละติดตามดู ผมก็เริ่มจะ คิดจะทำ เซตบ้าง เเต่ คงจะไม่นานเหมือนน้าฟ้าหรอกนะ เพราะ ไม่ชอบให้อู่มันฟัน เห็นใจครับ ช้ามาก  เอาไว้เสร็จ น่าจะมีมิตติ้ง 20v เช๊ตโบ ขำๆ นะครับ  พูดคุยได้ลองได้รู้ ว่าใคร ทำอะไรอย่างไรมาบ้าง มีลองกันเล่นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2012 01:24:46 โดย สันต์ครับ » บันทึกการเข้า

FARR
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ทำไปเรื่อยๆ.....เรื่องของกรู

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #261 เมื่อ: 12 กันยายน 2012 01:29:56 »

ตอนนี้รถไปอยู่ที่จุ๊บการ์ราจน์ เช็คระบบไฟและรายละเอียดครั้งสุดท้ายก่อนจูน วันสองวันนี้ละครับ

Pattaya R/C Power boat
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #262 เมื่อ: 12 กันยายน 2012 01:32:34 »

ตอนนี้รถไปอยู่ที่จุ๊บการ์ราจน์ เช็คระบบไฟและรายละเอียดครั้งสุดท้ายก่อนจูน วันสองวันนี้ละครับ
ตรบมือ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 12 13 [14]   ขึ้นบน
  พิมพ์