AE. Racing Club
25 ตุลาคม 2024 02:16:04 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 14  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครนักฟุตบอลโซนแจ้งวัฒนะ ครับ  (อ่าน 27675 ครั้ง)
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010 22:13:06 »

เอ่อ รบกวนไผ่ดูให้หน่อยครับมีกี่คน จะได้รู้จำนวนใครมั่ง ถ้าไม่พอจะได้จัดงานให้โซนอื่นเค้าเล่นไปครับ แต่ผมว่าน่าจะได้หลายนะ เดี่ญวคุยเรื่องชุดเลย ว่าจะเอาไง
งานนี้ก็เหมือนหน้าตาล่ะครับ โซนอื่นเค้าพร้อมเพรียงกันพอสมควรแล้วครับ ยังไงก็ช่วย ๆ กัน

พี่ขอรายระเอียดหน่อยครับ คือผมไม่รุ้เรื่องอะไรเลย รุ้แค่ว่ารับสมัครนักฟุตบอลแต่ไม่รุ้เลยว่าจะเตะกับใคร จะทำอะไรที่ไหนเมื่อไหร่ ซ้อมเมื่อไหร่

นี้ต้องเตะกับโซนอื่นด้วยเหรอครับ แล้วคือกิจกรรมอะไรยังไม่รุ้ลเยคับพี่

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=60463.0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=60875.0
Pencom.CZ 49
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #101 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010 23:46:26 »

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
น้าอั้ม โคโยตี้
น้านิว makuma
น้า ชา preeckoc
พี่ใหม่
น้าอ่อน ประธานโซนแจ้ง 
พี่กร มาแว้ว

ตามเนี้ยอ่าพี่ตั๊กนักบอลหลายๆคนยังไม่มาลงชื่อเลยแต่น่าจะเตะนะไม่ต้องลงชื่อก็ได้มั้งเช่น

แม้ว
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า

น่าจะเล่นได้เลย ประกาศ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
Moderator

« ตอบ #102 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 11:44:02 »

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
พี่ใหม่
แม้ว
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า

ขออนุญาติบุคคลที่มีรายชื่อเป็นสีแดงนะครับ ผมลงชื่อให้เลยนะ เพราะถือว่าเป็นนักบอลตัวจริงของโซนแจ้งวัฒนะ  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

RPG.CZ

อยากจะวัดรอยเท้าคนอื่น หรือจะสร้างรอยเท้าขึ้นมาใหม่

« ตอบ #103 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 12:10:30 »

อาทิตย์นี่ซ้อมไหมนิ

เบิก0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=100063.0
ล้อEnkei ดำแดง ขอบ15 ล้อแท้ยุ่น ฝาครบ ราคาเบาๆ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144316.0
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #104 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 12:44:02 »

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
พี่ใหม่
แม้ว
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า

ขออนุญาติบุคคลที่มีรายชื่อเป็นสีแดงนะครับ ผมลงชื่อให้เลยนะ เพราะถือว่าเป็นนักบอลตัวจริงของโซนแจ้งวัฒนะ  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

ซูม ซูม ไม่ไหวแล้ว...

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
Moderator

« ตอบ #105 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 13:43:04 »

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
พี่ใหม่
แม้ว
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า

มาสืบอารายมิทราบ  สบาย สบาย สบาย สบาย

aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #106 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 13:48:22 »

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
พี่ใหม่
แม้ว
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า

มาสืบอารายมิทราบ  สบาย สบาย สบาย สบาย
น้าไผ่เล่นตะแหน่งไหน (จะวางยา)  อิอิ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 14:15:35 »

ผมนอนดูได้ปะ
Moderator

« ตอบ #108 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 14:15:49 »

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
พี่ใหม่
แม้ว
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า

ขออนุญาติบุคคลที่มีรายชื่อเป็นสีแดงนะครับ ผมลงชื่อให้เลยนะ เพราะถือว่าเป็นนักบอลตัวจริงของโซนแจ้งวัฒนะ  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

มาสืบอารายมิทราบ  สบาย สบาย สบาย สบาย
น้าไผ่เล่นตะแหน่งไหน (จะวางยา)  อิอิ

ไม่บอกหรอก  แลบลิ้น แลบลิ้น

Moderator

« ตอบ #109 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 15:25:22 »

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
พี่ใหม่
แม้ว
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า
เต้

ขออนุญาติบุคคลที่มีรายชื่อเป็นสีแดงนะครับ ผมลงชื่อให้เลยนะ เพราะถือว่าเป็นนักบอลตัวจริงของโซนแจ้งวัฒนะ

มู๋เเม้ว
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #110 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 15:38:47 »

ผมขออนุญาติก่อนครับ ขอตัดสินใจอีกทีครับ  คำนับ

oop's
- - WIRING & TUNING - -
<Art @ cz>

« ตอบ #111 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 15:47:42 »

ผมนอนดูได้ปะ
ด้วยดิ  ผมนอนก่ายพี่นะ
Moderator

« ตอบ #112 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 15:49:36 »

ผมขออนุญาติก่อนครับ ขอตัดสินใจอีกทีครับ  คำนับ

เจ็บยังไม่หายเหรอ แล้วน้องๆจะเตะปะแม้ว ถามให้หน่อยดิ

เค้าเอง
น้าเอ้
น้าเบิ้ล
น้าตั๊ก
น้าอาร์ท
น้องอั้ม
น้าทศ
น้านิ้ก
น้องจิ๊ก
พี่ใหม่
หม่อง
เพียว
พี่เต๋า
เต้

ขออนุญาติบุคคลที่มีรายชื่อเป็นสีแดงนะครับ ผมลงชื่อให้เลยนะ เพราะถือว่าเป็นนักบอลตัวจริงของโซนแจ้งวัฒนะ

มู๋เเม้ว
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #113 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 15:56:05 »

เด๋วถามให้นะครับ

oop's
- - WIRING & TUNING - -
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 16:24:45 »

ไม่ต้องคิดแล้ว เพื่อโซน สนุกสนาน
rod@PT.Z#005

« ตอบ #115 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 16:45:09 »

ถ่ายรูป
Tos Blacktop_CZ#10
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ผมจะพาบอลไทยไปบอลจักรวาลฮั๊บ

« ตอบ #116 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 17:29:22 »

28/03/2010 นี้ซ้อมกันหน่อยมะ....ถ้าอยากออกแรงกัน ได้เหงื่อแน่นอน

เข้าไปดูรายละเอียดใน AE FC ละกันครับ อิอิอิ

ไม่ฆ่าน้อง...ไม่ฟ้องนาย...ไม่ขายเพื่อน
neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #117 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 20:58:54 »

เอาแบบสมัครใจครับ ไม่บังคับใครครับ จะเล่นหรือไม่เล่นหรือจะเล่นให้ใครแบบไหน เอาตามแต่ทุกท่านจะสะดวกครับ อย่างที่ผมบอกไม่อยากให้มันเป็นการบังคับหรือใช้คำว่าช่วย ๆ โซน ประมาณนั้น
เอาตามใจโลดครับ

ส่วน รูปแบบที่น้องจิ๊กถามคือ ทางทีมงาน AE FC จะจัดงาน เตะบอลกระชับมิตรระหว่างโซนครับ เตะวันเดียวเลิก ใครแชมปฺเอาถ้วยหรือรางวัลไปครองหนึ่งปีครับ
ซึ่งตอนนี้มีทีมที่น่าจะร่วมวงคือ
รามอินทรา
ธนบุรี
ปทุมธานี
ชลบุรี
และหรือเรา แจ้งวัฒนะครับ

ดังนั้นผมจึงตอนมาตามหาทานที่สนใจและรักในทางบอลซึ่งก็ต้องเรียนว่าสมัครใจครับเพราะตอบตามตรงเลยว่างานนี้มี เสียตัง แน่นอนครับ เพราะทุกอย่างในการดำเนินการ ไม่มีผูสนับสนุนอย่างเป็นทางการครับ คือค่าสนาม หารกันครับมีกี่ทีมก็หารเท่านั้น

ส่วนในค่าใช้จ่าแต่ล่ะโซนก็จะมีค่าชุดที่แน่ ๆ น่ะครับก็หลักร้อยแน่นอนถ้าให้ดีก็ส่วนตัวผมว่าจะเอาแบบเป็นชุดครบเสื้อกางเกงเลย แต่คงเอาที่ไม่แพงแลพ save ๆ น่ะครับ ส่วนค่าสนามก็ต้องรอทีมที่แน่นอนก่อนครับถึงจะหารกันได้ว่าเท่าไหร่ ส่วนค่าอื่น ๆ ผมจะพยายามหน้าด้านไปขอเค้ามาน่ะครับ ถ้าไม่มีก็ต้อง ออกกันเองล่ะครับ

หวังว่าคงตอบคำถามได้ไม่มากก็น้อยนะครับ
ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจและเสียสละของพวกเราพี่น้อง ผมก็จะพยายามสานต่อโดยเร็วครับ

ส่วนเรื่องซ้อมผมได้เริ่มติดต่อคู่ซ้อมให้แล้วครับไม่ต้องห่วงเราคงต้องลงทีมกันก่อนแน่นอนครับ

ขอบคุณครับทุกท่าน

ดังนั้นผมจึงบอกก่อนว่า เอาสมัครใจ และสบายใจครับ สำหรับในการนี้

END
Moderator

« ตอบ #118 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010 21:21:38 »

ชัดเจนเปลี่ยน

nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010 06:46:30 »

เปลี่ยนไปไหน?
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 14  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์