AE. Racing Club
26 มิถุนายน 2024 06:29:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสร็จแล้วคับ เออี ของผม เหลือเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อยคับ  (อ่าน 12018 ครั้ง)
ตั้ม_NT.Z#003
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เต็มที่ เต็มใจ ให้ประชาชน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #40 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 13:16:04 »

อย่าง งามเลยครับ
 สุดยอด สุดยอด สุดยอด

"If You Want Peace, Prepare For War"
"แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์"
gia
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มันไม่แรงหร่อกครับ

« ตอบ #41 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 13:34:39 »

ตูดโด่งไปนิส

มือเปิดกับกระจกข้าง น่าจะเป็นสีดำ

นอกนั้นไร้ที่ติ

ปิแอร์...แซ่บี้
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #42 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 14:07:09 »

สวยอ่าาาาชอบเลย

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #43 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 14:39:25 »

ก๊อปโป่ง....จะ ก๊อป โป่ง ลิงจั๊กๆ

nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #44 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 14:41:50 »

ก๊อปโป่ง....จะ ก๊อป โป่ง ลิงจั๊กๆ

เผื่อด้วยนะพี่  แหะ.. แหะ..

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
ไม่จูน ไม่โม ไม่โบ ไม่แรง
นักแข่งมือสมัครเล่น

เออี ไม่จูน ไม่โม ไม่โบ ไม่แรง ไม่มีเธอ เศร้าว่ะ

« ตอบ #45 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 14:46:28 »

แว๊บๆว่าเมื่อเช้าจะขับตามคันชมพูแวบนึง ตรงเส้นติวานนท์ ไม่แน่ใจว่าใช่รึปล่าว รถสวยจังครับ
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #46 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 14:48:20 »

แว๊บๆว่าเมื่อเช้าจะขับตามคันชมพูแวบนึง ตรงเส้นติวานนท์ ไม่แน่ใจว่าใช่รึปล่าว รถสวยจังครับ

น่าจะใช้ครับผม น้าขับไปครับวันนี้

ขอบคุณครับ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
slidenon

LowLife

« ตอบ #47 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:07:06 »

ไปเจอที่พีระ สวยครับ ๆ  สุดยอด

น่าจะเพิ่มสีสัน ให้โรบาร์สักหน่อยนะครับพี่

เช่นน้ำเงินแก้ว ไม่ก้อ สีเดียวกะรถไปเลยอ่ะ

รับรองหล่อ มาก ๆ

ไฟท้ายด้วยนะ  ถูกใจ.. ใช่เลย..

ขอบคุณคับ

tumtls
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

" YAtt Cabon Kevlar "

« ตอบ #48 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:09:59 »

สวยจัง แนวดีคับ ชอบๆ
สิ้นปีนี้ผมก้อจะทำแดงแก้วมั่ง อิอิ

บูซซ..ชิ้ว !!!
ก็แค่ 3S-GTE เดิมๆ 400กว่าม้า !!!
jrn12
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #49 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:10:31 »

สุดยอดสวยมากครับ
slidenon

LowLife

« ตอบ #50 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:15:04 »

ตูดโด่งไปนิส

มือเปิดกับกระจกข้าง น่าจะเป็นสีดำ

นอกนั้นไร้ที่ติ

จริงๆแล้วที่ผมยังไม่ได้โหลด ก็เพราะว่าก่อนที่ผมจะตีโป่ง รถผมค่อนข้างจะเตี้ยอยู่แล้วคับ เวลาผมเข้าบ้านมันติดคับสงสารรถอ่ะคับ ตอนนี้เลยลองวิ่งไปแบบนี้ก่อนแต่จิงๆแล้วตั้งใจว่าจะเอาลงให้เท่ากับข้างหน้า แต่ตอนนี้ขับแบบนี้สบายดีคับไม่ติดเท่าใหร่ไม่งั้นเวลาใต้ท้องรถมันขูดกับอะไร หายใจไม่ทั่วท้องทุกทีคับ ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นนะคับ

slidenon

LowLife

« ตอบ #51 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:21:47 »

สวยงามคับ    เอาท้ายลงอีกนิส  แหล่มเรยย    สุดยอด สุดยอด สุดยอด

เอาท้ายลงให้เสมอกับด้านหน้า และใช้สีดำ ตัดฐานกระจกมองข้าง มือเปิดประตู ขอบประตูทั้ง4บาน

จะแหล่มกว่านี้คับ...อีกอย่างโรบาร์ สีจืดไปนึดคับ...

โดยรวมสวยคับผม...

ขอบคุณนะคับ สำหรับคำแนะนำ

slidenon

LowLife

« ตอบ #52 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:36:04 »

โป่งนั่นไปตีมาหรอครับ แพงไหมครับ PM ราคาหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมเหมาทั้งคันคับ สี่หมื่นก่าๆ คับ

slidenon

LowLife

« ตอบ #53 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:45:00 »

ผมไป ด้อมมองๆ เมื่อวัน งานพีระ ที่ผ่านมา

ขออนุญาต  แนะนำ ซักนิดนะครับ  

พอดี เห็นคันจริงๆ แล้ว  ตอนแรก คิดว่า สีจะสด และ ฉ่ำ  แต่ พอเห็นแล้ว สีสวย ครับ แต่ มัน ไม่ฉ่ำ มันเหมือน เหลืองอ่อนๆ  ก็ สวยไปอีกแบบ

จะแนะนำ อย่่างนี้ครับ   มือเปิดประตู เนี่ย น่าจะเป็นสีดำนะครับ  กระจกมองข้างแล้วก็  ขอบประตู ก็ น่าจะเป็นสีดำ

กระจังหน้าถ้าเป็นสีเหลือง เหมือนรถ ก็ จะสวยกว่า แล้วก็ ถ้าได้ ไฟท้าย us spec ซักชุดนี่ แหล่ม เลย

อันนี้แนะนำเป็น ความเห็นส่วนตัวนะครับ เพราะสุดท้ายแล้วก็ต้องแล้วแต่ี เจ้าของ รถ ครับ   Smiley

ขอบคุนคับ แล้วจะไปปรับปรุงนะคับ

AekAE110

น้อง โคล่าจัง ผม AekAE110 อยู่สงขลาคร๊าบ

« ตอบ #54 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 15:56:35 »

หล่อมากคับ  โดยรวม OK น่ะคับ อาจจะ มีคล้ายๆกับที่พี่ๆเค้าแนะนำ เรื่อง ท้ายมันโด่งไป  ครับ แต่ พอฟังเห็นผลก็เข้าใจครับผม

แต่ นับว่า ออกมา หล่อครับ ดูดี  ส่วนตัวชอบคับ

ปล......... อยากทำบ้างแต่ ตังหมดแย๊ว เฮ้อ  เป็นหวัด เป็นหวัด เป็นหวัด

บ้านสวนเรซซิ่ง
จี่จี๋ รักในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #55 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 16:00:14 »

สวยจัง  ถูกใจ.. ใช่เลย..

คนโพสต์หรือรถครับ อิอิ

รถสีสวย ชอบมากๆเลย
<TON>_ae92.TZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #56 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 17:02:21 »

สวยมากครับ สุดยอด
trd

« ตอบ #57 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 17:06:33 »

สวยครับ
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #58 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 17:25:10 »

เผื่อด้วยนะพี่  แหะ.. แหะ..

แลกกันขับซักอาทิตย์ไม๊คุณนัท เดี๋ยวผมดึงให้....พอดีมีฆ้อน กะ คีม อยู่  เหอๆๆ

ว่าไปก็น่าสนนะ รถเหลืองใน AE ตีโป่งกัน 3 คันไปเลย... เต้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2010 17:27:40 โดย yellow_NOBITA » บันทึกการเข้า

S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #59 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010 17:29:27 »

ดูทรงอวบๆแน่นๆดีครับ ชอบๆ  สุดยอด

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5  »    ขึ้นบน
  พิมพ์