AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 21:58:19 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการประชุม 3 เม.ย. 53  (อ่าน 2723 ครั้ง)
mawmuay
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 05 เมษายน 2010 22:19:15 »

แลบลิ้น

รายงานการประชุมขี้ไก่

วาระที่ 1 กิจกรรมเตะฟุตบอล

อยากให้สมาชิกทุกท่านในปทุมธานีโซนร่วมกันเล่นฟุตบอล ขำ ขำ
ในงานฟุตบอลเออีเรซซิ่งคลับ น้าบอยหน้าใหญ่สนับสนุนเสื้อเตะบอลให้กับทุกท่าน
(ป่าวหรอกน้าบอยมันจะไปขอนายกเทศมนตรี)
ส่วนกางเกงต้องรอคุยอีกทีนะ ท่านนายกจะให้ป่าว อิ๊ๆๆๆ
ทั้งนี้มีกำหนดการแข่งขันกันในวันที่ 16 พ.ค. 53
ส่วนสมาชิกท่านอื่น ๆ ที่ไม่ได้ลงเล่น เรียนเชิญ..หม่ำ..เหล้า เล่นไพ่ข้างสนามแล้วกัน ห้า ห้า

วาระข้อที่ 2, 3, 4 แบนเนอร์โซน ท่องเที่ยว ทำบุญ

วันที่ 1 พ.ค. โซนปทุมธานีมีนัดกันเพื่อถ่ายรูปทำแบนเนอร์
เดี๋ยวหมวยจะออกแบบแบบคิกขุให้ พร้อมทั้งให้เครดิตคนทำเป็นลูกแมว 1 ตัวในแบนเนอร์ตามคอนเซป

จากนั้นเราจะร่วมกันทำบุญถวายสังฆทาน ณ วัดหงส์
ชื่อจริงไม่รู้ จำไม่ได้ต้องถามน้ารอดอีกทีนะคะ (จำได้ปลาแม้งเยอะมากอะ)

อิ่มบุญกันแล้วเราก็จะตลอนทัวร์กันต่อจนกว่าตังค์จะหมด
ไปยัง ... ยังไม่สรุป ตบตีกันอยู่นานว่าจะไปไหน ก็สรุปไม่ได้ว่าจะไปไหน
(สรุปแล้วกลับมาเมากันที่โซน แหงม... น้าบอยเสนอให้ร้องคาราโอเกะร้านคุณพ่อคุณแม่ใครไม่รู้ แต่ถือว่าโอ)

วาระแทรกซ้อน

เราวางแผนกันไว้ว่า ทริปทำบุญครั้งต่อไปเราจะไปถล่มกันที่นครสวรรค์
ทำประโยชน์ต่อสังคม เลี้ยงอาหารกลางวันให้กับเด็กพิการ
ที่โรงเรียนแห่งหนึ่งในนครสวรรค์ที่แม่ไอ้โป่งเป็น ผอ. อะ ก๊าก ๆ (ยังคงเป็นความฝันอยู่)
บอยคุง (PT.Z#021)
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 22:25:06 »

ประกาศ ประกาศ ประกาศ

Yoshikuni BaNK PT.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ก้อแค่ 5E BO ... ฟิ้ว ฟิ้วววว !!!

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 22:52:51 »

คำนับ คำนับ คำนับ

rod@PT.Z#005

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 23:24:16 »

เดี๋ยวดูเรื่องสถานที่ให้อีกทีนะครับว่าจะสะดวกในการเข้าไปถ่ายรูปขนาดไหน ถ้าเราถ่ายรูปที่ศาลากลางได้ ก็ทำบุญที่วัดหงษ์ปทุมมาวาศ(ชื่อเต็ม)
แต่ถ้าตรงนนี้ไม่สะดวกก็น่าจะเป็นย้ายไปที่วัดโบถท์ ที่สามโคกแล้วทำบุญกันที่นั่นเลย หรือถ้าใครมีสถานที่อื่นแนะนำเพิ่มเติมก็เชิญเลยนะครับ
ยังมีเวลาตัดสินใจกัน เพื่อนจะได้ภาพที่ออกมาสวยที่สุด ถ่ายรูป
Ae-RaNgSiT101-Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 23:41:01 »

ดีมากไอ้น้องหมวย ทำงานสะบ่าง ไม่ใช้เอาแต่กินอย่างเดียว อิอิ

อย่งน้ารอดบอกนะครับรอช่วยๆกันนึก แล้วขับไปดูกัน อืมๆ

ผมขอเสนอ 2 ตัวเลือกครับ ที่  สนามธูปเตมีย์และอนุสรณ์สถานครับ เผื่อไว้ครับอืมๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2010 23:45:20 โดย Ohana@PT.Z#002 » บันทึกการเข้า
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 05 เมษายน 2010 23:42:52 »

ทราบครับ คำนับ

แต่กรูไม่เอาแมว เหวอ เป็นฟืนเป็นไฟ

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 เมษายน 2010 00:12:18 »

ดีมากไอ้น้องหมวย ทำงานสะบ่าง ไม่ใช้เอาแต่กินอย่างเดียว อิอิ

อย่งน้ารอดบอกนะครับรอช่วยๆกันนึก แล้วขับไปดูกัน อืมๆ

ผมขอเสนอ 2 ตัวเลือกครับ ที่  สนามธูปเตมีย์และอนุสรณ์สถานครับ เผื่อไว้ครับอืมๆ

สนามฐูปะ กับอนุสรณ์สถานนี่ เราเอารถเข้าไปข้างในได้เหรอครับ
Yoshikuni BaNK PT.Z

ก้อแค่ 5E BO ... ฟิ้ว ฟิ้วววว !!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 เมษายน 2010 07:12:59 »

แร้ว ถ้า เป็น วัดเจดีย์หอย  เรา ขับ รถ ไป จอด ได้ ม่ะ อ่า

แร้ว เอา เจดีย์ เปง พื้น หลัง         แหะ.. แหะ..

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 เมษายน 2010 09:40:29 »

แร้ว ถ้า เป็น วัดเจดีย์หอย  เรา ขับ รถ ไป จอด ได้ ม่ะ อ่า

แร้ว เอา เจดีย์ เปง พื้น หลัง         แหะ.. แหะ..
  จอดได้แน่นอนครับแต่ต้องเป็นด้านหน้าเป็นเจดีย์องค์ที่เราเห็นในรูปโปรโมทจังหวัดนั่นแหละ
mawmuay
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 06 เมษายน 2010 10:00:05 »

ไปเที่ยวกันให้สนุกนะ

ที่ทำงานหมวยแม้งไม่หยุดวันแรงงาน.. สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
tatee_ae

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 เมษายน 2010 10:06:39 »

มีอยู่วัดหนึ่งที่มีหลวงพ่อโต รึ หลวงปู่ทวด องค์ใหญ่ๆอะริมแม่น้ำเจ้าพระยาครับ

Ae-RaNgSiT101-Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 06 เมษายน 2010 10:08:32 »

ผมขอเสนอ 2 ตัวเลือกครับ ที่  สนามธูปเตมีย์และอนุสรณ์สถานครับ เผื่อไว้ครับอืมๆ

สนามฐูปะ กับอนุสรณ์สถานนี่ เราเอารถเข้าไปข้างในได้เหรอครับ

เอาเข้าไปได้ทั้ง 2 ที่เลยครับ แต่รอบสนามธูปะนะ ในสนามฟุตบอลเลยไม่ได้อะครับ

แล้วก็ที่จอดรถอนุสรณ์สถานก็จอดได้ครับ

ไปเที่ยวกันให้สนุกนะ

ที่ทำงานหมวยแม้งไม่หยุดวันแรงงาน.. สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีอยู่วัดหนึ่งที่มีหลวงพ่อโต รึ หลวงปู่ทวด องค์ใหญ่ๆอะริมแม่น้ำเจ้าพระยาครับ

ไม่มีที่อื่นนอกจากวัดเลยเหรอครับ
mawmuay
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 06 เมษายน 2010 13:58:15 »

^
^

นิสัยอะ
JR2@PT.Z#006
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 เมษายน 2010 08:34:03 »

ศูนย์วิทยาศาสตร์  เป็นงัย ดูทันสมัยขึ้นมาอีกหน่อย อิอิ
 อินเลิฟ

แต่ไม่เคยไปนะ... แหะ.. แหะ..
สมถวิล@ปทุมNO.9

ลำปางไม่หนาวเท่าลำพัง

« ตอบ #14 เมื่อ: 07 เมษายน 2010 09:43:32 »

ศูนย์วิทยาศาสตร์  เป็นงัย ดูทันสมัยขึ้นมาอีกหน่อย อิอิ
 อินเลิฟ

แต่ไม่เคยไปนะ... แหะ.. แหะ..
อันนี้เจ๋งว่ะ มีวิวเป็นตึกกระจกด้วย ตรบมือ ตรบมือ
pong3s gte PT.Z#018
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 เมษายน 2010 10:21:30 »

ไปไหนก็ได้ไปได้หมดแล้วแต่ทุกท่านสะดวก ตรบมือ ตรบมือ
เต้ นะ
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 08 เมษายน 2010 11:49:55 »

ไปวัด สุทัส มั้ยครับบ ฉากหลังสวยๆ ขายาวๆ
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 08 เมษายน 2010 12:19:17 »

เหอๆๆ
ram_รังสิต
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #18 เมื่อ: 11 เมษายน 2010 15:31:10 »

วันที่1กลางวันมายว่างครับ  ถ้าตอนเย็นๆๆมายแน่จะกลับมาทันครับ

รถเรามาย.....แรง(4A-FE)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์