AE. Racing Club
01 ตุลาคม 2024 21:33:14 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " มาบอกความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อพวกพี่ ae racing club .!!  (อ่าน 5135 ครั้ง)
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 14:36:18 »

เล่นเว๊ปนี้สมัย ยังเป็นพื้นขาวๆอยู่เลยตอนนั้นไม่มีรถ อาศัยนั่งอ่านกระทู้ไปเรื่อยๆ อิอิ

คนแก่นี่หว่า

ใครจะเหมือนพี่หละ "อ่อน" ตลอดกาลลลลล

คิดได้ไงเนี่ย   เวียนหัว
EE101 @ WZ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

@เครื่องเดิมๆๆ 4E-FE @ WZ by เพชรบุรี @

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 14:43:33 »

เหมือนผมเลย คันนี้ผมก็นั่งตั้งแต่เรียน ป.6 ตอนนี้อายุเยอะและ ก็ได้มาเป็นมรดก ขับมาหลายปี พ่อบอกว่าให้ขาย ผมบอก ไม่ขาย ราคายังไม่โดน 555 ล้อเล่นคับ ไม่มีความคิดจะขายด้วย ผูกพันคับ สังคม ae racing ก็อบอุ่นคับ ขอให้สนุกในคลับนี้นะคับ

เจ๋งว่ะ....ประทับใจ...... สุดยอด

(-- สักวันฉันจะดีพอ --)

S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #22 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 15:41:46 »

เออี เป็นรถคันแรกของผม
พอได้มาครอบครองทำให้ผมได้เรียนรู้ถึงการต้องดูแล บำรุงรักษารถคันโปรดให้มีสภาพดีพร้อมใช้งานอยู่เสมอ
และที่สำคัญทำให้ผมได้มาเจอ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคนที่ใช้รถ AE  ณ ที่แห่งนี้ ซึ่งมีแต่มิตรภาพที่ดีให้แก่กันเสมอมา 

คำนับ คำนับ คำนับ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 16:15:43 »

ผมอยากขับฮอนด้าใจจะขาด แต่ไม่มีเงินซื้อเลยต้องซื้อ AE เนี่ย กั่กๆๆๆ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #24 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 16:17:02 »

ผมอยากขับฮอนด้าใจจะขาด แต่ไม่มีเงินซื้อเลยต้องซื้อ AE เนี่ย กั่กๆๆๆ

อะนะ ก็ว่าไปอะน้าแบตเนี่ย  เหอๆๆ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #25 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 16:57:15 »

เล่นเว๊ปนี้สมัย ยังเป็นพื้นขาวๆอยู่เลยตอนนั้นไม่มีรถ อาศัยนั่งอ่านกระทู้ไปเรื่อยๆ อิอิ

หรอครับคุณ RPG คริ คริ
undalus
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #26 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 18:01:59 »

ครั้งแรกที่เข้าเว็บนี้ เพราะ อยากทราบอาการรถที่ผิดปกติ แต่พอได้เข้ามาอ่านบ่อย  ตอนนี้ผมติดหนึบเลย  รู้สึกว่าเป็นมากกว่ามาแค่หาข้อมูลแล้วครับ
webslaf

ไม่วุ่นวาย ง่ายๆ อะไรก็ได้

« ตอบ #27 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 19:52:39 »

ตอนแรก มา ถาม ผู้รู้ หลายๆท่านครับ อยากรู้ การแก้ไข เบื้องต้นของรถ ที่ อายุอานามค่อนข้างเยอะ ไปๆ มาๆ ผมก็เลย เดินทางไป พบ น้าๆ ต่างๆ ถึง กทม. ( จากร้อยเอ็ด) จึงได้ รู้ ว่า ไม่ได้ มีแค่ วิชาการ แต่ ทุกท่าน ฮา มาก  เหอๆๆ  เป็น กันเอง ดีครับ รู้สึกประทับใจ  ลิงจั๊กๆ

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #28 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 20:02:58 »

ผมก็แอบดูเว็ปนี้มานานครับตั้งแต่ได้รถคันนี้มาตอนอยู่ ม.3 เป็นรถสีเงิน ธรรมดา

สมัยเว็ปเป็นพื้นขาว แต่เป็น .com นะไม่ใช่.net

รถที่ผมชอบที่สุดในตอนนั้นก็ของพี่ ปิงโกะ ครับ เท่มากๆเลยครับ

รถพี่เขา  สีดำ มีโรบา ไฟหน้าพ่นสีเหลือง เบาะหูกวาง มีไฟแลปท่อ อีกต่างหาก

สวยๆโหดๆสุด รถพี่เขาเป็น idol สำหรับผมเลยอ่ะครับ  สุดยอด

แต่ตอนนนี้ไม่รู้ว่าพี่เขาหายไปไหนแล้ววว

รักเว็ปนี้มากๆเลยครับ  สุดยอด    สุดยอด   

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 20:20:42 »

ผมก็แอบดูเว็ปนี้มานานครับตั้งแต่ได้รถคันนี้มาตอนอยู่ ม.3 เป็นรถสีเงิน ธรรมดา

สมัยเว็ปเป็นพื้นขาว แต่เป็น .com นะไม่ใช่.net

รถที่ผมชอบที่สุดในตอนนั้นก็ของพี่ ปิงโกะ ครับ เท่มากๆเลยครับ

รถพี่เขา  สีดำ มีโรบา ไฟหน้าพ่นสีเหลือง เบาะหูกวาง มีไฟแลปท่อ อีกต่างหาก

สวยๆโหดๆสุด รถพี่เขาเป็น idol สำหรับผมเลยอ่ะครับ  สุดยอด

แต่ตอนนนี้ไม่รู้ว่าพี่เขาหายไปไหนแล้ววว

รักเว็ปนี้มากๆเลยครับ  สุดยอด    สุดยอด   

^
^

ผมนั่ง AE ที่ มิดไมล์ 240  คันแรก ก็ รถ ไอ่น้องปิง นี่แหละ ครับ ซุปโบ มันแรง จริงๆ

น้องมัน ไปๆ กลับๆ อเมริกา ครับ ล่า สุด ที่บินกลับมา ก็เจอกัน ( พอดี ฝากซื้อกระเป๋าตังค์)  55+
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #30 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 20:29:09 »

รถพี่เขา  สีดำ มีโรบา ไฟหน้าพ่นสีเหลือง เบาะหูกวาง มีไฟแลปท่อ อีกต่างหาก

สวยๆโหดๆสุด รถพี่เขาเป็น idol สำหรับผมเลยอ่ะครับ  สุดยอด

รักเว็ปนี้มากๆเลยครับ  สุดยอด    สุดยอด  

^
^

ผมนั่ง AE ที่ มิดไมล์ 240  คันแรก ก็ รถ ไอ่น้องปิง นี่แหละ ครับ ซุปโบ มันแรง จริงๆ

น้องมัน ไปๆ กลับๆ อเมริกา ครับ ล่า สุด ที่บินกลับมา ก็เจอกัน ( พอดี ฝากซื้อกระเป๋าตังค์)  55+

ใช่ครับน้าโช  ซุปโบ ฝาเครื่องสีเขียวมั้งครับถ้าจำไม่ผิด สวยโหดมากๆๆ แรงจนไฟแล็ปท่อ พ่นออกมาไกลมากๆๆ

ล้อสีทองอีก ลายคล้ายๆ ce28 ของสมัยนี้ ยางแก้มเตี้ยๆหล่อสุดๆๆ

พี่เขาอยู่นอกนี่เอง

รู้สึกจะมีอยู่ตอนนึงที่รถพี่เขาตกไหล่ทาง ใช่ป่าวหว่า ถ้าไม่ใช่ขอโทษนะครับ

แล้วก็มาในมาดใหม่กันชนหน้า TOM'S

ผมเคยเซฟรูปไว้นะ แต่อยู่เครื่องเก่าหาไม่เจอ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

« ตอบ #31 เมื่อ: 10 เมษายน 2010 20:29:56 »

คนแก่นี่หว่า

555+
ผมก็เหมือนกันติดตามมานานมากได้สาระความรู้มาก (เเต่ผมยังไม่เเก่นะ)ยังมีไฟ.....ผมก็น้องใหม่ครับ อิอิ

ขอดูบัตรประชาชนหน่อยสิ = =

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์