AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 20:33:33 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนชื่อหัวข้อเป็น ขอคำแนะนำเพิ่มเติม ไฟโดนัท DIY EE90  (อ่าน 5387 ครั้ง)
Ghostor
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #20 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 00:14:22 »

ผมชอบ LED ตรงที่มันกระพริบทันใจ (แบบ 0-1-0-1) นี่แหละครับ ดูโมเดิร์นดี (ไม่ Fade แบบหลอดธรรมดา)

แต่ไม่ชอบตรงที่มันเป็นจุดนี่แหละครับ

กลัวคันหลังมองไม่เห็นเดี๋ยวมีปัญหา เวียนหัว

เคยมีคนต่างชาติสงสัยว่า "ทำไมคนไทยรักในหลวง"
คำตอบคือ ............. "คุณมีเวลามากพอที่จะฟังหรือเปล่า"
kandymans (อ้น)
นักแข่งมือสมัครเล่น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 14:16:08 »

ชอบผลงานของคุณ เอส คับ ติดตามด้วยคน อยากทำมั่งเหมือนกัน

smilegames
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #22 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 15:22:07 »

ผมชอบ LED ตรงที่มันกระพริบทันใจ (แบบ 0-1-0-1) นี่แหละครับ ดูโมเดิร์นดี (ไม่ Fade แบบหลอดธรรมดา)

แต่ไม่ชอบตรงที่มันเป็นจุดนี่แหละครับ

กลัวคันหลังมองไม่เห็นเดี๋ยวมีปัญหา เวียนหัว

ใช่เลยครับ กลางวันมองไม่ค่อยเห็นครับ ลองให้เพื่อนขับรถตามแล้ว ผมเลยใช้ไฟเบรคเป็นไฟหลอดเหมือนเดิม แต่ไฟหรี่เป็น LED
แต่ตอนกลางคืน ไฟเบรคที่เป็น LED ก็ชัดนะครับ ที่ผมใส่ตรงทับทิมอ่ะ

ชอบผลงานของคุณ เอส คับ ติดตามด้วยคน อยากทำมั่งเหมือนกัน
อาจจะรอนานหน่อยนะ อิอิอิ ไม่ค่อยไ้ด้มีเวลาทำเลยครับ

yoshio ae
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4a-gze only

« ตอบ #23 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010 16:01:17 »

นับถือในความไม่เหมือนใครคิดแปลกใหม่

แต่ส่วนตัวผมดูแล้วยังไม่ค่อยกลมกลืนซักเท่าไหร่

กลับมองของเดิมๆสวยกว่าคับ ทักทาย

AE has brought us to MEET

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์