AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 11:31:08 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 8  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอช่วยด่วน!!!! ข้าวใหม่ปลามันครับ  (อ่าน 14610 ครั้ง)
oil-gangster
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #40 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 19:59:43 »

ระวังกระเป๋าตังด้วยนะคับ เวลานอนซ่อนดีๆ  ปิดปาก
aj dvd
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #41 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 20:10:08 »

ระวังยาสลบป้ายหัวนมด้วยนะครับ  ฮิฮิ

ไม่รู้จะแนะนำไงเอาใจช่วยละกัน
เอ๊ะ ทอเร็ตโต้

ยังไงก็รัก AE.

« ตอบ #42 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 20:33:46 »

เป็นกำลังใจให้นะครับและดีใจด้วย.....คนเราดูกันยาวๆๆๆครับ
ตอนแรกดูกันที่หน้าตาแต่ต่อมายังไงก็นิสัยมาก่อน
ปล.ขอให้เจอเนื้อคู่ครับ อินเลิฟ

พักไป 2ปี ผมกลับมาแล้วครับ
nobody.cz

***อย่ามาบ้ากับกรูก็แล้วกัน***

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #43 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 21:43:32 »

ทำเซอร์ไพรส์เลยค่ะ  พาพี่ๆ เพื่อนๆ เออี ไปรับเค้าด้วยกันหมดเลย....รับรองประทับใจสุดอ่ะ ถูกใจ.. ใช่เลย..

"ไม่มีตัวตน ไม่มีจิตใจ"
GearIto^OK!
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ลากให้สุดม้า สับมาให้ถูกทอร์ค 55555555555+

« ตอบ #44 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 21:45:40 »

ระวังยาสลบป้ายหัวนมด้วยนะครับ  ฮิฮิ

ไม่รู้จะแนะนำไงเอาใจช่วยละกัน

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
chelsea6
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #45 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 21:47:53 »

ทำตัวตามสบายครับ แนะนำง่ายแต่ทำยาก ผมว่าคุณคงจะคิดทำอะไรเพื่อเธอตลอดเวลาอยู่แล้ว บางอย่างมากไปก็ไม่ดี น้อยไปก็คิดมากกลัวไม่โดนใจ ถ้าเคยมีประสบการณ์มาบ้างแล้วผมว่าคุณคงผ่านมันไปด้วยดี คงช่วยอะไรไม่ได้ครับ แต่เอาใจช่วยครับ ขอให้happyกันทั้งคู่เลย  ถูกใจ.. ใช่เลย.. อินเลิฟ
EE101 @ WZ

@เครื่องเดิมๆๆ 4E-FE @ WZ by เพชรบุรี @

« ตอบ #46 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 21:56:11 »

สู้ๆๆ..คับ....เอาใจช่วย...คับ...ว่าแ่ต่เคยเห็นหน้ากันยัง...อะ

(-- สักวันฉันจะดีพอ --)

จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #47 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 22:17:40 »

แค่อยากบอกว่า ขอให้เป็นคนที่ใช่สำหรับชีวิตละกันครับ

เอาใจช่วย

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #48 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 22:17:53 »

อินเลิฟ อยากทำไรก็ทำครับ  แต่ไม่ล่วงเกิน ไม่มือไว จิตอาสา คอยเทคแคร์ และอย่าใจร้อน ห้ามว่าใคร ที่เหลือก็ตัวเราครับ ตาปริบๆ

ขอให้สมหวังนะครับ อินเลิฟ

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
aunt_101

ไม่ว่าจะล้มสักกี่ครั้งก็จะสู้ต่อไป...

« ตอบ #49 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 22:21:41 »

หล่อ รวย ไม่เกี่ยว สำคัญที่ทางเปลี่ยวและพละกำลัง

อ้าว....ดันพาออกทะเล แถมหลงประเด็น

รับลั่งสินค้าประเภทเสื้อผ้า น้ำหอม ฯลฯในเครือห้างเซนทรัล โรบินสัน ส่วนลด 10-30% ไม่ต้องรอ Sales 
 Benetton,Casualist, Daniel Hechter, Evoluzine, FCUK, FILA, G2000, Hush Puppies, Jockey, John Henry ETC.
Fong-(le)vin 92

Bi-To-eY Racing GirL

« ตอบ #50 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010 22:23:00 »

ที่สนามบินจะมีร้านอาหารตรงชั้นลอยด้านบนด้วย บรรยากาศดี เห็นเครื่องบิน ขึ้นลงด้วย ราคาแรงใช้ได้

อีกที่ก็โนโวเทล สุวรรณภูมินั่นแล่ะ ร้านอาหารเยอะ และ  อยากงีบ แนะนำเลือกที่มีอ่าง จากุดชี่ เผื่อ โซเดมาคอมๆ

555 ออกทะเลจนได้  แหะ.. แหะ..
คอย Skirt

« ตอบ #51 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 03:03:48 »

แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. เออ...คือ 3 วันนี้เป็นแฟน กันแล้วหรอครับ.....จีสสสส จิงๆครับ นับถิอๆ จุดประทัด จุดประทัด
ไม่ใช่คร้าบ เราคุยกันมานานแล้ว แต่กัดกันไปกัดกันมา แต่เพิ่งเป็นแฟนกัน 3วันครับ

รับซื้อกันชนหลัง+สปอยเลอร์ AE101 ตาม linkนี้เลยครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=52587.0
อู่ดีอยากแนะนำครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=34111.msg851203

คอย Skirt

« ตอบ #52 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 03:05:51 »

สู้ๆๆ..คับ....เอาใจช่วย...คับ...ว่าแ่ต่เคยเห็นหน้ากันยัง...อะ
เห็นหน้ากันทาง Hi5 Facebook MSN แล้วก็เว็บแคมมานานแล้วครับ เค้าเป็นเพื่อนของเพื่อนอีกทีครับ

รับซื้อกันชนหลัง+สปอยเลอร์ AE101 ตาม linkนี้เลยครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=52587.0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=34111.msg851203

คอย Skirt

« ตอบ #53 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 03:07:23 »

เค้าชอบดอกกุหลาบสีขาว ตอนเช้าผมจะซื้อที่ไหนดีครับ ผมอยู่แถวรัชโยธินครับ

jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #54 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 04:41:52 »

เหอๆๆ สุดยอด ถ้ามันใช่ก็คือใช่ ถ้าไม่ใช่ก็คือไม่ใช่นะ  แต่ถ้าใช่ เปงแฟนกันมาตั้งสามวันแล้ว ไมน้องไม่ซื้อแหวน แล้วก็ขอเธอแต่งงานเลยล่ะ แล้วก็ตามไปเชียงรายด้วย ไม่ต้องนั่นเครื่องตามหรอก ขอเธอนั่งรถทัวร์โลดตั๋วไปเชียงรายก็ไปเปลี่ยนเป็นตั๋วกลับซะอะไรประมาณนั้น ไม่ก็คือไปให้เค้าหักเงินเอามาเปงค้าตั๊วรถทัวร์ก็ยังดี คนเราหากมันจาเปงเนื้อคู่หนังคู่กาดูกคู่ เวลามันไม่สำคัญดอก ใจเราต่างหากที่มันสำคัญเด้อขอบอก เชียงรายที่เที่ยวเพียบ วัดร่องขุ่น แม่สาย น้ำพุร้อน น้ำพุเย็น(เหอะๆๆ ใครได้ลงไปอาบละก็ชื่นใจอย่าบอกใครเชียว แถมเปงน้ำแร่ธรรมชาติอีกเด้ ขอบอก)   ถ้าใช่ก็ตามนั้นเลย ขอให้โชคดี สงสัยงานนี้น้องจามีเนื้อคู่เป็นคนเชียงรายแหง๋ม ขอเชียรใจขาด ลุ้นกะพวกบ้าเผาบ้านเผาเมืองคู่กาน อิอิ  สุดยอด

sainump

« ตอบ #55 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 07:54:50 »

ความเห็นผมนะ..ถ้าเป็นผมจะชวนหาร้าอาหารแถวนั้นนั่งกินไปคุยไปจะได้รู้จักกันมากขึ้น
แล้วเผลอๆก็ขอตัวออกมา..หรือจะหาซื้อของขวัญที่ระทึกให้เค้าเก็บไว้ดูเผื่อนึกถึงเรา
ชวนไปถ่ายรูป..ดูหนังหรืออะไรก็ได้ถ้าเวลาพอ
 แบบว่า ไม่รู้น้ำเน่าแบบละครไทยไปเปล่า.. แหะ.. แหะ..
แต่ผมชอบแบบสบายๆ..จะได้รู้ว่าไปด้วยกันได้มั้ย
แล้วเดี๋ยวค่อยหาวิธีติดต่อนัดเจอกันอีกก็ได้
K.Dutsadeekarn

« ตอบ #56 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 12:42:24 »

อยู่แต่ในสุวรรณภูมิดีสุด กว่าจะออกมาข้างนอก กว่าจะนั่งรถเข้าไป
รวมทั้งถ้ามีกระเป๋าเดินทางดีจะลำบาก ร้านบริเวณรอบๆแถวนั้น ใกล้ๆก็ไม่ค่อยมีซะด้วย
หาที่นั่งชิวๆในนั้น แพงหน่อย แต่สบายสุดๆครับ ......

ผมว่าน่าจะเอารถไปเองมากกว่าครับ ถ้าไม่ได้คิดจะไปส่งเค้าที่ปลายทาง
เพราะว่าระยะทางไกล แท๊กซี่ ไป-กลับ ไม่ถูกนะครับ คิดดีๆ เค้าอาจจะเปลี่ยนใจ
ไปเที่ยว พัทยาหรือบางแสนกับเราก่อนกลับบ้านก็ได้ .... ตั๋วภายในประเทศ น่าจะเลื่อนวันเดินทางได้

ปล. ไงก็อย่าลืมพกกล้องติดตัวไปชักภาพกลับมาให้เพื่อนๆดูบ้างนะครับ
เห็นแต่ละคน แสดงความเห็นช่วยเหลืออย่างเต็มที่ .....

สุดท้าย .......
อยากให้คิดว่า วันที่เจอเป็นแค่วันเริ่มต้น วันต่อๆไปคืออนาคต
ฉนั้นอย่าคิดมาก
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #57 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 14:12:33 »

3 วัน เอ่อ..

เข้าใจครับ

แต่เผื่อๆใจไว้บ้างก็ดี

ในโลกไซเบอร์มัน หลอกลวงไปวันๆ

พวกมิจฉาชีพสมัยนี้เยอะคับ

แต่แอบเอาใจช่วยให้สมหวังนะคับ

โชคดีคับ

ยังไงรายงานผลด้วยเด้อ......

AE has brought us to MEET

noncook

« ตอบ #58 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 14:53:31 »

คนที่พบรักในโลกไซเบอร์มีเยอะแยะไปครับอย่าไปกลัว แต่ต้องระวังบ้าง
.
.
.สู้ๆ เอาใจช่วยครับ
มันเศร้าน่ะอยู่คนเดียว
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #59 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010 16:53:04 »

เอาใจช่วยครับสู้ต่อไปอุนตราแมน ฉลอง..
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 8  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์