AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 01:33:16 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 8  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอช่วยด่วน!!!! ข้าวใหม่ปลามันครับ  (อ่าน 14670 ครั้ง)
ball012345
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #80 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 11:15:38 »

สุดยอดครับ  จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด
ROMEo@MAN_u
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #81 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 11:29:01 »

คนไหนที่เราคิดว่าจะจริงงใจ แต่ดันพูดไม่ออก ใจสั่น ขาสั่น เหงื่อท่วมตัว ทั้งๆที่อยู่ห้องแอร์
แต่คนไหนที่คิดว่าจะเล่นๆไม่จริงใจ แต่ดันมีเรื่องอะไรไม่รู้มาพูด มาแซว มีลูกเล่นแพรวพราว
ถ้าเป้นแบบอันแรกละก็ ทำใจให้กล้า แล้วสู้ต่อไปครับ

DAY101T
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #82 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 12:31:24 »

ซื้อดอกไม้ติดมือไปซักช่อนะครับ

เห็นด้วยครับ

nammtann
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #83 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 12:42:24 »

เต้นระบำมาให้กำลีงใจกับคนมีความรักจ้า อินเลิฟ

~หากมัวแต่เดินตามรอยเท้าของคนอื่น

ก้อจะไม่มีวันมีรอยเท้าเป็นของตัว~ ^_^
nic_tz
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #84 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 14:01:40 »

สุดยอด สู้ต่อไปครับพี่น้อง อ่านแล้วอินเหมือนกันนะ อินเลิฟ

sumson
มือเก่าหัดแข่ง

"Make It Don't Just Think"

« ตอบ #85 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 14:13:07 »

ขับรถไปส่งเลยครับ การเดินทางร่วมกัน แบบลุ้นทุกโค้ง ว่าโค้งไหนจะโดนหอม 555555 ได้รู้จักกันมากขึ้นด้วย

มีแม๊ก Lenso sc01 สีบรอนเงิน ขนาด 16x7 4รู  100 +ยาง 205*45*R16 อยากแลกล้อขอบ15 หรือล้อเดิม vios,yaris เพิ่มตังให้ผมเท่าไหร่คุยกันได้ครับ ขอที่ยางใหม่ๆหน่อย เพราะซื้อแม๊กมา 12000 ยาง 12000 แม๊กยังไม่ถึงปีครับ 0839952808 tar ครับ
Yoshikuni...Sw33t Devil
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

" ขบวนการเกรียนเรนเจอร์!! " >o<~

« ตอบ #86 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 14:15:01 »

อ่านไปยิ้มไปเลยอ่า ดูมีความสุขดีจังเลย สู้เค้าๆค่ะ  ตรบมือ สุดยอด

ปทุมโซน PT.Z#019 CCR No.079 วัยกำลังซนTM Rangsit Speed Zone < เวลาอาจมีให้น้อยลง...แต่มิตรภาพยังคงมีให้มากเท่าเก่า!!  >_<" >
tunmk

ฝาดำกันจัง

« ตอบ #87 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 15:04:47 »

เป็นตัวของตัวเองแหละครับ เยี่ยมที่สุดแล้ว เชื่อผม ถ้าเค๊ารับตรงจุดนี้ของคุณได้ ต่อไปคุณก็ไม่ต้องกลัวอะไรแล้ว เพราะสิ่งเหล่านี้มันคือ "คุณ"

เป็นกะลังใจให้

OAT_P.D.

เอ อี สี ฟ้า ... หลัง คา มี รู ... อยู่แถวรังสิต

« ตอบ #88 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 15:44:11 »

รอติดตามภาคต่อ เอาใจช่วยครับ....หวังว่าจะจบแบบแฮปปี้ เอนดิ้งนะครับ

ยาง แม็ก น๊อตแต่ง สเปอร์เซอร์ อะแดปเตอร์ ราคาถูก
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=130166.new
pooky 2009
นักแข่งมือสมัครเล่น

รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์ คือคุณสมบัติของคนไทย

« ตอบ #89 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 15:52:26 »

ตรบมืออืม

ความรัก+/2
 สุดยอด

รอคอยอย่างมีความหวัง   ขอให้สมหวังในทุกสิ่ง

เพราะเป็นคนดี   ฟ้าคงเห็นใจ  บันดาลสิ่งดีดีมาให้
rkimoto

92 myfriends

« ตอบ #90 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 17:09:44 »

ขอให้สมหวังนะครับ..... บาย

nogpompam

น้องข้าวปั้นฝากตัวด้วยนะคร้าบ

« ตอบ #91 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 18:58:01 »

ถูกใจ.. ใช่เลย..
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #92 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 21:12:43 »

เป็นผมหรอคับ

พาไปเที่ยวให้ตกเครื่องไปเลย แล้วค่อยซื้อตั๋วใหม่ให้วันหลัง แล้วพาไปเที่ยวทะเลหรือไปเกาะเลย ให้มี activity พวก กินข้าว กินติม เที่ยว ไหว้พระ เดินคุย ดูหนัง นั่งรถ นั่งเรือ แบบว่าเป็นความทรงจำดีดีไว้

เพิ่งเป็นแฟน 3 วันนี่ กำลังตื่นเต้นสุดๆ 6 ชม. ไม่น่าพอ อิๆๆๆ แบบว่า

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
วัชจ้า™

« ตอบ #93 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 22:37:30 »

เป็นผมหรอคับ

พาไปเที่ยวให้ตกเครื่องไปเลย แล้วค่อยซื้อตั๋วใหม่ให้วันหลัง แล้วพาไปเที่ยวทะเลหรือไปเกาะเลย ให้มี activity พวก กินข้าว กินติม เที่ยว ไหว้พระ เดินคุย ดูหนัง นั่งรถ นั่งเรือ แบบว่าเป็นความทรงจำดีดีไว้

เพิ่งเป็นแฟน 3 วันนี่ กำลังตื่นเต้นสุดๆ 6 ชม. ไม่น่าพอ อิๆๆๆ แบบว่า

แอบแฝงไร ป่าวน้า ??
RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

« ตอบ #94 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010 23:59:34 »

กลับมาแล้วครับ ไม่ได้ตามไปครับ เพราะตั๋วเต็มแล้ว แต่รู้สึกดีมากครับ เหมือนที่เพื่อนผมบอกเป๊ะเลย (พอดีเค้าเป็นเพื่อนของเพื่อนผมอีกทีน่ะครับ ไม่ใช่ online 100%) เพื่อนผมเคยจีบแต่ไม่ติดครับ พอดีวันนี้เพื่อนเค้าที่อยู่กรุงเทพไปรับกันเยอะ
ผมเลยไม่กล้าไปอ่าครับ ผมยังเขินๆ เค้าเลยบอกจะำพยายามไล่เพื่อนให้สุดท้ายผมไปเจอเขาตอน 4โมงเย็นแล้วครับ เค้าขึ้นเครื่อง 18.20 เลยมีเวลาอยู่กันแค่ 2 ชม. จึงไม่ได้คุยอะไรกันมาก ซื้อขนมมานั่งกินที่ม้านั่งคุยกันเฉยๆ
แว้บแรกที่เห็นผมตะลึงมากเลยครับ เธอเป็นคนสวย ขาว น่ารัก ขนาดผมเล่นเว็บแคมกันหลายครั้งแล้วยังไม่คิดว่าตัวจริงจะขนาดนี้เลยครับ บอกตรงๆวันนี้ผมให้คะแนนตัวเอง 3/10 พอครับ น่าอายมาก เจอแล้วพูดอะไรไม่ออก ได้แต่นั่งยิ้่ม
เค้าก็คอมสะกิด เป็นอะไรๆๆ มีอะไรถามได้นะค่ะตลอด (เฮ้อ...คิดแล้วอยากเอาหัวโขกผนัง  ไม่ไหวแล้ว...) เรื่องที่ขุดมาคุยก็ไม่ได้เรื่องทั้งนั้นเลยครับ พอดีเค้าเป็นหมอ ก็เลยเอาเรื่องโรคนู้น โรคนี้มาถามว่ารักษายังไง ป้องกันยังไง
(เฮ้อ...คิดแล้วอยากเอาหัวโขกผนังรอบ 2  ไม่ไหวแล้ว...) เสี่ยว dag มากๆๆ แต่ผมขอขอบคุณ "เป็น ญ ใครว่า ซิ่งไม่ได้" และเพื่อนๆใน AE ด้วยนะครับที่ให้คำแนะนำผมเรื่องให้ซื้อดอกไม้ติดมือไป เพราะเธอชอบมากเลยครับ นั่งเขินเลย ผมดีใจสุดๆ
เมื่ออะไรๆเริ่มผ่อนคลาย ก็เริ่มคุยกันเหมือนปกติได้ คือกัดกัน แซวกันไปมา และสักพักเพื่อนเค้าที่เพิ่งแยกย้ายไปก็โทรมาถามว่าขึ้นเครื่องหรือยัง เค้าก็ตอบว่ายังเลย ตอนนี้อยู่กับ"แฟน" โอยยยย ผมนี่จะลอยซะให้ได้
แ่ต่เวลาแห่งความสุขมันผ่านไปไวมากครับ แปปเดียว 5.50 เค้าต้องไปรอขึ้นเครื่องซะแล้ว ผมจึงเดินไปส่งเธอที่ทาง check in แล้วก็ลอยกลับบ้าน มานั่งอมยิ้มอยู่คนเดียวทั้งคืน แต่สุดท้ายผ่านไป 1ชั่วโมงกว่าหลังจากเครื่องเค้าถึงเชียงรายก็เกิดเหตุการณ์
บางอย่างที่เป็นสาเหตุทำให้เกิดฉากโรแมนติกขึ้นมาอีกครั้งระหว่างผมกับเค้าอีกรอบ ซึ้งรายละเอียดจะมาเล่าต่อภายหลังครับ สรุปวันนี้คือ ผมไม่พอตัวใจตัวเองมากๆ แต่พอใจกับผลลัพท์ที่เกิดขึ้นที่สุดครับ ขอบคุณเพื่อนๆครับ

แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

มาให้รางวัลความดีความชอบ ซะดีดี อิอิ

กูรูเรื่องฟามรักมาเองเชียวนะ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2010 00:01:51 โดย เป็น ญ ใครว่า ซิ่งไม่ได้ » บันทึกการเข้า

EE101 @ WZ

@เครื่องเดิมๆๆ 4E-FE @ WZ by เพชรบุรี @

« ตอบ #95 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 00:05:53 »

กลับมาแล้วครับ ไม่ได้ตามไปครับ เพราะตั๋วเต็มแล้ว แต่รู้สึกดีมากครับ เหมือนที่เพื่อนผมบอกเป๊ะเลย (พอดีเค้าเป็นเพื่อนของเพื่อนผมอีกทีน่ะครับ ไม่ใช่ online 100%) เพื่อนผมเคยจีบแต่ไม่ติดครับ พอดีวันนี้เพื่อนเค้าที่อยู่กรุงเทพไปรับกันเยอะ
ผมเลยไม่กล้าไปอ่าครับ ผมยังเขินๆ เค้าเลยบอกจะำพยายามไล่เพื่อนให้สุดท้ายผมไปเจอเขาตอน 4โมงเย็นแล้วครับ เค้าขึ้นเครื่อง 18.20 เลยมีเวลาอยู่กันแค่ 2 ชม. จึงไม่ได้คุยอะไรกันมาก ซื้อขนมมานั่งกินที่ม้านั่งคุยกันเฉยๆ
แว้บแรกที่เห็นผมตะลึงมากเลยครับ เธอเป็นคนสวย ขาว น่ารัก ขนาดผมเล่นเว็บแคมกันหลายครั้งแล้วยังไม่คิดว่าตัวจริงจะขนาดนี้เลยครับ บอกตรงๆวันนี้ผมให้คะแนนตัวเอง 3/10 พอครับ น่าอายมาก เจอแล้วพูดอะไรไม่ออก ได้แต่นั่งยิ้่ม
เค้าก็คอมสะกิด เป็นอะไรๆๆ มีอะไรถามได้นะค่ะตลอด (เฮ้อ...คิดแล้วอยากเอาหัวโขกผนัง  ไม่ไหวแล้ว...) เรื่องที่ขุดมาคุยก็ไม่ได้เรื่องทั้งนั้นเลยครับ พอดีเค้าเป็นหมอ ก็เลยเอาเรื่องโรคนู้น โรคนี้มาถามว่ารักษายังไง ป้องกันยังไง
(เฮ้อ...คิดแล้วอยากเอาหัวโขกผนังรอบ 2  ไม่ไหวแล้ว...) เสี่ยว dag มากๆๆ แต่ผมขอขอบคุณ "เป็น ญ ใครว่า ซิ่งไม่ได้" และเพื่อนๆใน AE ด้วยนะครับที่ให้คำแนะนำผมเรื่องให้ซื้อดอกไม้ติดมือไป เพราะเธอชอบมากเลยครับ นั่งเขินเลย ผมดีใจสุดๆ
เมื่ออะไรๆเริ่มผ่อนคลาย ก็เริ่มคุยกันเหมือนปกติได้ คือกัดกัน แซวกันไปมา และสักพักเพื่อนเค้าที่เพิ่งแยกย้ายไปก็โทรมาถามว่าขึ้นเครื่องหรือยัง เค้าก็ตอบว่ายังเลย ตอนนี้อยู่กับ"แฟน" โอยยยย ผมนี่จะลอยซะให้ได้
แ่ต่เวลาแห่งความสุขมันผ่านไปไวมากครับ แปปเดียว 5.50 เค้าต้องไปรอขึ้นเครื่องซะแล้ว ผมจึงเดินไปส่งเธอที่ทาง check in แล้วก็ลอยกลับบ้าน มานั่งอมยิ้มอยู่คนเดียวทั้งคืน แต่สุดท้ายผ่านไป 1ชั่วโมงกว่าหลังจากเครื่องเค้าถึงเชียงรายก็เกิดเหตุการณ์
บางอย่างที่เป็นสาเหตุทำให้เกิดฉากโรแมนติกขึ้นมาอีกครั้งระหว่างผมกับเค้าอีกรอบ ซึ้งรายละเอียดจะมาเล่าต่อภายหลังครับ สรุปวันนี้คือ ผมไม่พอตัวใจตัวเองมากๆ แต่พอใจกับผลลัพท์ที่เกิดขึ้นที่สุดครับ ขอบคุณเพื่อนๆครับ

แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

ทุกอย่างจะต้องดีขึ้นเรื่อยๆๆ...คับ...... สุดยอด

(-- สักวันฉันจะดีพอ --)

จารย์ยุ่น
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #96 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 00:32:50 »

ก็ต้องถามแล้วครับ  ว่าหวังอะไรเค๊า  อุอุอุ

ดังคำกล่าวโบราญ
รักจริงหวังแต่ง
รักเสรแส้งหวัง...
รักนิรันดร์...แล้วทิ้ง

เลือกแล้วกันนะคร๊าบบบบบ   อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2010 00:36:19 โดย จารย์ยุ่น » บันทึกการเข้า

กล้อง  Full Frame  แล้วไง  ถ่ายรูปสวยไม่ได้อยู่ที่กล้อง  มันอยู่ที่สมองและโอกาส
Fong-(le)vin 92

Bi-To-eY Racing GirL

« ตอบ #97 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 09:16:22 »

ก็ต้องถามแล้วครับ  ว่าหวังอะไรเค๊า  อุอุอุ

ดังคำกล่าวโบราญ
รักจริงหวังแต่ง
รักเสรแส้งหวัง...
รักนิรันดร์...แล้วทิ้ง

เลือกแล้วกันนะคร๊าบบบบบ   อิอิ

แต่สมัยนี้ โซเดมาคอม ก่อน แล้วค่อยเลือกว่าอย่างไหนดี 5555
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #98 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 10:14:07 »

อ่านแล้วมันกระชุ่มกระชวยหัวใจจริงๆ นึกถึงสมัยยังเรียนเลยค้าบบบบ  เต้นระบำ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #99 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 10:15:16 »

เหอๆๆ ถ้าไม่มั่นใจ ก็อย่าเชียวนะ ขอบอก ถึงได้บอกว่าจิงใจอย่าจิงโจ้ไง อย่าสร้างเหตุปัจจัยให้สร้างภพชาติที่จะเกี่ยวกรรมกันต่อ วิบากกรรมตามติดจรวจนะ  ยกธงขาว

หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 8  »    ขึ้นบน
  พิมพ์