AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 09:25:45 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอช่วยด่วน!!!! ข้าวใหม่ปลามันครับ  (อ่าน 14597 ครั้ง)
commander29
นักแข่งมือสมัครเล่น

นายเป็นคันแรกของฉันเสมอ... My AE110

« ตอบ #140 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010 19:45:52 »

ถึงแม้จะมีเรื่องแย่ๆ มากมาย แต่อย่างน้อย ก็มีเรื่องดีๆ เรื่องนึง 

ที่อ่านแล้ว  รู้สึกมีความสุข จัง  ^^

แต่ก็อย่าเพิ่งดีใจมากนะฮับ  นี้แค่เริ่มต้น!!  ยังมีหนทางอีกยาวไกลนะฮับ

อย่าไปเครียดหรือจริงจังอะไรมากมาย ปล่อยให้ความรัก พาทั้งคู่ไป ตามธรรมชาติของมัน

ยังไงก็ขอให้สมหวังตลอดไปนะฮับ

ปล.ถ้าข้อความที่กล่าวมาข้างต้น ทำให้ จขกท. รู้สึกไม่ดี ผมก็ขออภัย ด้วยนะฮับ ไม่มีเจตนาที่ไม่ดีหรือด้านลบใดๆ ทั้งสิ้นฮับผม ^^

ขยับ Step วันละนิด ^___^

ZangPed
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #141 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010 21:39:58 »

อ่านไปนึกภาพตามไปยังอดอมยิ้มแทนไม่ได้เลยครับ ได้โปรด.. ได้โปรด..   ยินดีด้วยและขอให้มีความสุขมากๆครับ มอไซด์ มอไซด์
TAOTAO-TZ#056-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #142 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010 21:45:00 »

สู้ๆ คร๊าบ เสมอ ทั้ง ต้น และ ปลาย
ห้ามโกหก ปกปิด ใดๆ เค้าเปิดเผยแค่ใหน
ไม่ต้องอายครับ โทรคุยกันอยู่มีเบอร์โทรมาทวงหนี้
ประชุมสายไปเลย เปิดเผย ห้ามพักสายเด็ดขาด
สาวๆ เค้าคิดมากครับ
ผมเชื่อว่าเค้าจะยอมรับทุกปัญหา
และพร้อมช่วยกันแก้ไขกับคุณครับ

ปล. มีอย่างนี้อีกคนม๊าย...... ซุบซิบ
ถูกต้องค้าบ ห้ามพักสาย ยิ่งพักนานของยิ่งขึ้น

จิงอะ พักสายมีพิรุจ
แน่นอนครับ....ผมเชื่อว่า ต้องมีเคยโดนกันมาแล้ว(แบบผม)แน่นอน..... เหอๆๆ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
nogpompam
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

น้องข้าวปั้นฝากตัวด้วยนะคร้าบ

« ตอบ #143 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010 21:55:05 »

ติดตามตอนต่อไป
iamangels
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010 22:39:22 »

อยากรู้จัง
  จะเปนไงต่อ
pound_pound
มือใหม่หัดขับ
*

อำนาจอยู่ในมือคุณ...อิ....อิ....อิ

« ตอบ #145 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 00:37:50 »

ยินดีด้วยครับพี่ ขอให้ทุกๆสิ่งราบรื่นนะครับผม สู้ๆๆๆๆ สุดยอด
Yoshikuni...Sw33t Devil

" ขบวนการเกรียนเรนเจอร์!! " >o<~

« ตอบ #146 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 02:53:09 »

ไม่รู้ทำไมเวลาเข้ามาอ่านกระทู้นี้ทีไรต้องนั่งอมยิ้มทุกที  ได้โปรด..

ขอให้มีความมสุขกับรักครั้งนี้มากให้ๆและรักษาไว้ให้ยืนยาวมั่นคงตลอดไปนะค๊า  ลิงจั๊กๆ

ปทุมโซน PT.Z#019 CCR No.079 วัยกำลังซนTM Rangsit Speed Zone < เวลาอาจมีให้น้อยลง...แต่มิตรภาพยังคงมีให้มากเท่าเก่า!!  >_<" >
jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #147 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 05:31:23 »

เหอๆๆ  ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  แล้วก็ให้เสมอต้นเสมอปลายรักษาความเสมอต้นเสมอปลายไว้ให้คงที่นะ   จดจำวันนี้ วันก่อน วันวาน วันดีดี สิ่งดีๆที่ต่างแชร์ให้แก่กันและกันไว้ แล้วก็รักษามันไว้นะ ผมเห็นแต่แรกแล้ว ว่าใช่.......อิอิ    เลยแนะนำให้ซื้อแหวนขอแต่งงานเลย สมัยเป็นหนุ่ม ผมก็เจอแบบคล้ายๆทำนองนี้ล่ะ  แต่ผมควบแมงกาไซค์กะซื้อแหวนมาขอเธอแต่งงานเลย อยู่กันมาวันนี้น่าจะยี่สิบกว่าปีแระ มีฟามสุขสูงสุดเท่าทุกวันเลย วันนี้จำเป็นต้องห่างกันหน่อย แหะๆ ตอนนี้ผมอยู่ที่โคราช อีกไม่กี่นาทีก็จะเดินทางต่อเข้ากรุงเทพ เมืองฟ้าอมร ที่โดนเผาไปหมาดๆ......แระ  ให้อยู่ดูแลลูกๆ เพราะบ้านเมืองไม่ค่อยสงบนักในช่วงนี้ เคอร์ฟิวก็ยังไม่หมด ผมเลยเดินทางคนเดียวในทริ๊ปนี้ 

เหอๆๆ  การหลอมรวมใจ สองดวงให้เป็นดวงเดียวนี้ หากคุณสองคนจะเป็นคู่แท้นะ มันไม่มีคำอธิบายอะไรที่จะสื่อออกมาเป็นตัวหนังสือให้เข้าใจได้ง่ายๆหรอก นอกจากนำความรู้สึกดีๆของเราสองคนไปจับ    ผมเคยมีความรู้สึกนี้กับภรรยาเมื่อหลายสิบปีก่อน ทั้งที่คบกันพบกันได้แค่ไม่กี่วัน แหะๆๆ อาจน้อยกว่าคุณมากเลยนะ  แต่ผมก็รู้ด้วยตัวผมเองว่า ใช่ คนนี้ล่ะ เพราะเวลาที่เราอยู่กับหญิงอื่น ผมไม่มีความสุขเท่ากับอยู่กับเธอไง ไม่งั้นผมคงมีภรรยาพร้อมกันทีเดียวเจ็ดคน แต่คนที่เจ็ดไม่ยอม ผมเลยต้องมีแค่คนเดียวไง(อันนี้ไม่ต้องถามต่อนะ)  อิอิอิ เปงเหมียนกันบ่อ คริ คริ  แม้วันนี้เวลาจะผ่านไป ยี่สิบกว่าปีแระ เผลอแป๊ปเดียว ยังกะนิยายน้ำเน่าหลังข่าว(ซึ่งผมไม่เคยดู) เร็วจังๆ ยังนึกว่าเพิ่งผ่านไปแค่มะวานเองเด้ 

หากผมเป็นจขกท.   ผมจะเอาโน๊ตบุ๊ค เปิดกระทู้นี้ให้เธอดู แต่ต้องออกตัวก่อนนะ(คงไม่ต้องบอกนะว่าทำไง)  แล้วก็ สารภาพว่าผมตื่นเต้นมากๆ เลยไม่รู้จาถามใครดี ก็ได้ เพื่อนๆ พี่ๆ ลุงๆ ป้าๆ น้าๆ ป๋าๆ ในเวปนี้ล่ะช่วยกันเชียร ช่วยกันลุ้นช่วยกันดัน ช่วยกันแนะนำ ให้ผมทำอย่างโน้นอย่างนี้ จนมีวันนี้  แล้วก็จะเซฟฟามเห็น มันไว้ทุกๆหน้า ไว้เปิดอ่าน เวลาที่ผ่านไปอย่างรวดเร็ว เพื่อระลึกถึงวันเก่าๆที่ดีดี วันเก่าๆ ที่เราเป็นสุขมากกว่าทุกข์ วันเก่าๆที่เราได้สร้างฝันร่วมกันมา  วันเก่าๆ ที่เรายังไม่ได้มีพุงขนาดนี้ วันเก่าๆที่ฟามหล่อยังเหลือมากกว่าวันนี้ อิอิอิ ทั้งหลายทั้งปวงนั้น มันจะเกี่ยวรัดคุณทั้งสองไว้ ให้หลอมรวมกันเป็นหนึ่งเดียวตราบวันสุดท้ายที่ต้องจากกัน     ผมว่า การเปิดเผย มันดีออกจะตาย จริง มะ  สุดยอด

คอย Skirt
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #148 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 11:15:36 »

jedee เล่นซะผมซึ้งเลย แต่ตอนนี้ยังแต่งมะด้ายคร้าบ ผมกับเค้าเพิ่งอายุ 23เองครับ คงต้องรอให้อะไรๆลงตัวกว่านี้คงอย่างต้ำอีกสัก 5ปีมั้งครับ ^^

รับซื้อกันชนหลัง+สปอยเลอร์ AE101 ตาม linkนี้เลยครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=52587.0
อู่ดีอยากแนะนำครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=34111.msg851203

jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #149 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 14:21:08 »

jedee เล่นซะผมซึ้งเลย แต่ตอนนี้ยังแต่งมะด้ายคร้าบ ผมกับเค้าเพิ่งอายุ 23เองครับ คงต้องรอให้อะไรๆลงตัวกว่านี้คงอย่างต้ำอีกสัก 5ปีมั้งครับ ^^

เหอๆๆ  ใครบอกว่าแต่งเล่า....ปล่าวนี่ ความหมายของผม ที่ว่าขอเธอแต่งงาน ก็คือขอจิงๆ แต่ไม่ได้มีพิธีแต่งอะไรเลย เก็บกระเป๋าเมาอยู่กินด้วยกันโลด ทะเบียนสมรสก็ไม่ได้จดเด้ แต่ทรัพย์สินทั้งหมดผมยกให้เป็นชื่อภรรยาผมกับลูกผมทั้งหมด   แหะๆๆๆ.....แต่อยู่กันมานานมั่กๆ อิอิ ยี่สิบกว่าปีแระ ลูกสาม แต่ใช้นามสกุลผมหมด ภรรยาผมก็ยังเป็นน.ส.(ลูกสามอยู่เลย)   แบบว่าผมมันหลุดโลกไปแระ ไม่สนใครจาว่าไง แบบว่าผมเห็นน้องผมมันจัดงานแต่งงาน ลูกมันสองแระ ยังใช้หนี้ค่างานแต่งยังไม่หมดเลย  ป่าป๊าผมรับไม่ได้ ผมก็บ่อสน ม้ารับได้ แต่ต้องยอมป๊า แต่สุดท้ายก็ยอมอุ้มหลานคนที่สอง เหอะๆๆๆ  ทุกวันนี้ ยอมรับหมดเด้อ มีผมคนเดียวในตระกูลที่คิดผ่าเหล่าผ่ากอ กุไม่แต่งให้เปลืองตังค์ แต่รักกันเข้าใจกันก็มาอยู่ด้วยกันโลด  ฟ้าจะประทานและนำทางชีวิตคู่ของเราเอง พอดีง่วงนอนชิกเป๋ง เลยจอดพักรถอยู่ที่กลางดง(เสร็จธุระแล้วกาลังกลับ)   เลยหยิบโน๊ตฯมาเปิด อิอิอิ  อย่าไปแคร์กับสังคมมากนัก แคร์ตัวเองกับหุ้นส่วนก็พอ  สำคัญว่าเราเป็นคนดีเพียงพอ ชีวิตไม่มีทางตกต่ำหรอกครับ  มัวแต่คิดว่าไม่พร้อมๆ ต้องอย่างนั้น ต้องอย่างงี้ แล้วเมื่อไรจาไปถึงจุดหมาย   เด๋วงีบอีกซักหน่อยค่อยเดินทางต่อ อ้อ....ผมตัดสินใจมาใช้ชีวิตคู่ร่วมกัน แต่ได้บอกพ่อแม่ทางฝ่ายหญิงนะครับ ท่านก็ไม่ว่าอะไรยกลูกสาวให้เฉย สินสอดทองหมั้นก็ไม่ได้เรียก เห็นไหมพ่อแม่เขาเห็นว่าเรารักและจริงใจต่อลูกสาวเขาอันนี้สำคัญมากกว่าสินสอดซะอีกนะขอบอก สำคัญเราไม่ทิ้งลูกสาวเขาไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ทุกวันนี้ญาติพี่น้องฝ่ายภรรยาผมได้พึ่งผมทุกคนครับ ค่อยๆสร้างบารมีไปครับ สักวันเราจะเติมเต็มเองล่ะ หลับมันในรถนี่ล่ะ แอร์ก็เย็นเจี๊ยบ อิอิอิ  เหอๆๆ

gia

มันไม่แรงหร่อกครับ

« ตอบ #150 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 15:38:57 »

ตุ๊ยท้องแล้วพากลับบ้านครับ แน่นอนสุด

ล้อเล่นนะครับ 555
sprinter111
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #151 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 22:48:02 »

เวลาแห่งความสุขมันดีจิงๆนะคับเก็บรักษาให้นานๆนะคับเป็นกำลังใจให้พบสิ่งที่ตามหานะคับ
nogpompam

น้องข้าวปั้นฝากตัวด้วยนะคร้าบ

« ตอบ #152 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010 23:00:26 »

เหมื่อนหนังเลยวะ  งัยก็ขอให้ทุกคนมีความรักทีจริงใจให้กันและกันนะคับ
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8]   ขึ้นบน
  พิมพ์