AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 18:36:32 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดี พี่ แบต ผม สมาชิกใหม่ ครับ  (อ่าน 2390 ครั้ง)
eiaw9522
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 02:40:06 »

สวัสดี ครับ พี่ แบต พี่ อชิ และ ผู้ อาวุโส ทุกท่าน  ผม สมาชิกใหม่ ขอ ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัว ฝากแขน ฝากขา และทุก ๆ อย่างด้วยนะ ครับ

หากมีไรผิดพลาดไป อภัยให้น้องใหม่คนนี้ด้วยครับ  ไว้มีโอกาส จะเข้าไปร่วมแจม มิสติ้ง กับ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนนะครับ  เออ... เกือบลืมไปครับ

ผม .. นาย เอี๋ยว ครับ ไว้มีโิอกาส จะไป แจม ด้วยนะ คร๊าบบบบ   แหะ.. แหะ..   คำนับ

เอ อิงตัน
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เอ อิงตันครับ EE100 4E FTE [Bo เล็กๆ RHF5H]

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 05:57:19 »

ใหม่รุ่นเก๋า มาได้งัยเนี่ย 55

=====================

ไม่ใช่ช่างทำได้ก้อทำ ทำไม่ได้ก็เข้าอู่
Doraemon-Project
AYT AYUTTHAYA TEAM
สราญรมย์ เซอร์วิส
พิริยาลัยแพร่'36
ไม่สนิทอย่าล้อเล่นนะครับ

www.4efteclub.com
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 16:19:21 »

ครับพ้ม

แต่ผมชื่อ อธิ นะครับ 55

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
Rong Fuel-Up

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 16:24:22 »

เด็กเกรียน ตัวพ่อ เลย ใช่มะเนี่ย
N o a h
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 16:42:40 »

หวัดดี พี่เอี๋ยว  ตอนนี้ใช้บอดี้ ไหนอยู่อ่ะ  ตาปริบๆ

ปล.นัดมิตติ้งใหญ่ แต่ก่อนๆ  ผมไปทีรัย  เจอคนยกมือไหว้  ชอบบอกว่า  หวัดดี ครับพี่เอี๋ยว ........ คิดในใจ  อ้ายบ้า กรู ชื่อ โน วุ๊ย   555+     อิอิ
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 20:30:25 »

หวัดดีครับพี่เอี๋ยว

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
azuma

0895944131

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 20:50:30 »

คำนับ คำนับ หวัดดีคุณพี่ ไปไหนมาซะน้าน นาน มาหลังผม แต่ดันไปก่อนผม ซะนี่ 5555    รถอะ ใช้ไรอยู่ตอนนี้ .....ยังคิดถึงท่านเก่าๆ อยู่เลย    ตาเจงี้  ปิงโก๊ะงี้  พ่อใหญ่  จาร์ชา   มุตุ  อ้ายรองอย่าไปพูดถึงมัน..มันบ้าไปแล้ว.... หนุกหนานมาก แตะก่อน  ซุบซิบ ซุบซิบ

4A-GE 20 VALVE SILVERTOP INSIDE

PaoDude22 ~Levin AEM POWER~
AE Racing Club Staff

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 22:12:12 »

คำนับ คำนับ หวัดดีคุณพี่ ไปไหนมาซะน้าน นาน มาหลังผม แต่ดันไปก่อนผม ซะนี่ 5555    รถอะ ใช้ไรอยู่ตอนนี้ .....ยังคิดถึงท่านเก่าๆ อยู่เลย    ตาเจงี้  ปิงโก๊ะงี้  พ่อใหญ่  จาร์ชา   มุตุ  อ้ายรองอย่าไปพูดถึงมัน..มันบ้าไปแล้ว.... หนุกหนานมาก แตะก่อน  ซุบซิบ ซุบซิบ

อ่อ เออ ใช่ จารย์ชาหายไปเลย แต่เจอพี่ตุ๊ล่าสุดก็งานแต่งของแกเมื่อ 3 - 4 ปีที่แล้ว เหอะๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 09:00:54 »

เห้ย    ตา แก่azuma นี่ใครหว่า ......  มันน่าไปเผายางแถววิภาฯจริงๆ

ตาเจ หัวใส     ขาดการติดต่อเลยครับ  
ตาปิงโก๊ะ      จำหน้าไม่ได้แล้วตั้งแต่ไปเมืองนอกนิ
พ่อใหญ่       ประจำการ อยู่ระยอง  ทำตัวตามรอยพ่อ ด้วยเศรษฐกิจพอเพียง   เอาเศษเหล็ก มาทำเป็นเครื่องจักรอยู่ แล้วก็ ช่วยเหลือเด็กดอยด้วย
จารย์ชา       ก็ขาดการติดต่อ ครับ ติดต่อยากมาก
เสี่ยตุ๊          อยู่วางการกลางคืนครับ  คนนี้ ก็เบื้องหลังการช่วยเหลือเด็กดอย รวมถึง เด็ก ๆ ที่ขาดแคลนทุนการศึกษาด้วย

ส่วนอ้าย รอง  ไปเป็นพระเอก  โช๊ะเด๊ะ ช่อง 3 หลังข่าว ครับ

จิงๆ  น่าจะมี  นังอั้ม เปรี้ยว  จีวรสบัดเครื่อง  
แจ๊คเด็กดำ  (ตาเปิ้ล)
โอย เอาจริงๆ แก่ๆ DP    ด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พฤษภาคม 2010 09:09:23 โดย Rong Fuel-Up » บันทึกการเข้า
เอ อิงตัน

เอ อิงตันครับ EE100 4E FTE [Bo เล็กๆ RHF5H]

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 09:06:01 »

โห กระทู้คนรุ่นหลัง  ยังมีน้าแจ๊ค DP อีกคนเน้อที่หายไป

=====================

ไม่ใช่ช่างทำได้ก้อทำ ทำไม่ได้ก็เข้าอู่
Doraemon-Project
AYT AYUTTHAYA TEAM
สราญรมย์ เซอร์วิส
พิริยาลัยแพร่'36
ไม่สนิทอย่าล้อเล่นนะครับ

www.4efteclub.com

« ตอบ #10 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 09:10:34 »

โห กระทู้คนรุ่นหลัง  ยังมีน้าแจ๊ค DP อีกคนเน้อที่หายไป

โอ๊ะ กะลังแก้ไขข้อความอยู่เชียว  น้าเอ ก็มาแล้ว
555
azuma

0895944131

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 14:09:51 »

เห้ย    ตา แก่azuma นี่ใครหว่า ......  มันน่าไปเผายางแถววิภาฯจริงๆ

ตาเจ หัวใส     ขาดการติดต่อเลยครับ  
ตาปิงโก๊ะ      จำหน้าไม่ได้แล้วตั้งแต่ไปเมืองนอกนิ
พ่อใหญ่       ประจำการ อยู่ระยอง  ทำตัวตามรอยพ่อ ด้วยเศรษฐกิจพอเพียง   เอาเศษเหล็ก มาทำเป็นเครื่องจักรอยู่ แล้วก็ ช่วยเหลือเด็กดอยด้วย
จารย์ชา       ก็ขาดการติดต่อ ครับ ติดต่อยากมาก
เสี่ยตุ๊          อยู่วางการกลางคืนครับ  คนนี้ ก็เบื้องหลังการช่วยเหลือเด็กดอย รวมถึง เด็ก ๆ ที่ขาดแคลนทุนการศึกษาด้วย

ส่วนอ้าย รอง  ไปเป็นพระเอก  โช๊ะเด๊ะ ช่อง 3 หลังข่าว ครับ

จิงๆ  น่าจะมี  นังอั้ม เปรี้ยว  จีวรสบัดเครื่อง  
แจ๊คเด็กดำ  (ตาเปิ้ล)
โอย เอาจริงๆ แก่ๆ DP    ด้วยนะ

เอ็งจะเผาใคร อะ อีรอง ดูมั่งๆ รุ่นใหน  ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ

4A-GE 20 VALVE SILVERTOP INSIDE

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 15:30:34 »

รุ่นไหนมะรู้ รู้แต่ ว่า แก่ กว่าผ๊ม  แน่นอน   รวมถึงน้าหนุ่มด้วย 555  จากวันนั้นถึงวันนี้ อย่างน้อย ต้องบวก 5-7 ปีนะ
eiaw9522
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010 16:42:24 »

ใหม่รุ่นเก๋า มาได้งัยเนี่ย 55

รุ่นเก๋า  แต่ ไม่ เก่า ไม่ แก่ ครับ ..อิอิ  ( ไม่แก่บ้างแล้วไป + แต่ ตา เอ ก้อ กำลัง ตามมา ติด ๆๆ )
ครับพ้ม

แต่ผมชื่อ อธิ นะครับ 55
แหม .. ขอ อำภัย  ครับ  น้อง อธิ  เร็วไปหน่อย  พี่พวก มือไว  อ่ะ แต่ ใจ ก้อ เร็วด้วยนะ

เด็กเกรียน ตัวพ่อ เลย ใช่มะเนี่ย
  แหม  ไอ้ คนพูด เนี่ย  ไม่ เกรียน เลยนะ  .. ไอ้ บัก หำ  รอง  ..  หึหึ  ไว้เจอกาน

หวัดดี พี่เอี๋ยว  ตอนนี้ใช้บอดี้ ไหนอยู่อ่ะ  ตาปริบๆ

ปล.นัดมิตติ้งใหญ่ แต่ก่อนๆ  ผมไปทีรัย  เจอคนยกมือไหว้  ชอบบอกว่า  หวัดดี ครับพี่เอี๋ยว ........ คิดในใจ  อ้ายบ้า กรู ชื่อ โน วุ๊ย   555+     อิอิ

ก้อมี คนพูด เหมือนกันว่า  พี่มี ฝาแฝด เหรอ  วันก่อน เจอ ...  เวง  ฝาแฝดไร อ่ะ  พี่ หล่อ ก่า ตั้งเยอะ 555555

หวัดดีครับพี่เอี๋ยว
  หวัด ดี คับ  น้า แบต  ... คง สบายดี  ก่า พี่ แระ   พี่ก้อ เรื่อย ๆ ก่อนหน้านี้ แย่ เหมือนกัน  ครับ ขายรถ หมด ไปหลายคัน ตอนนี้ ใช้กระบะ  ไมตี้ 1J ครับ

รถ ส่งของ คับ  ส่วน AE  ไว้ขออีกระยะ จะ หามา ลุยใหม่ คับ  รับรอง  ไปแจม กับ  AE club  แน่นอน

ดีครับ ตา หนุ่ม   ( คง จำไม่ผิด ) อิอิ   ทำเป็นพูดว่า มาหลังไป ก่อน  สรุป เก่า ๆ เหมือนกันแหละ ไว้เจอกัน

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์