AE. Racing Club
26 กันยายน 2024 03:23:36 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูเป็นบุญตา..ภงด.94 ผู้เสียภาษีเป็นใคร?  (อ่าน 6390 ครั้ง)
ModmaniA.CBZ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เพราะชีวิต . . คือการแต่งรถ . .

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:00:36 »

ถอนหายใจ

ก็ว่ากันไป

. . . .

C i V i C  Si
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:01:30 »

สตาฟอยู่ไหมครับ มีใครอยู่ ผมขอความกรุณาเถอะครับ ช่วยลบ  ยูส terrorist ทีได้ไหมครับ

คุณเป็นคนที่น่ารังเกียดจัง เค้าอยู่กันตั้งนานไม่เห็นมีปัญหา คุณมีปัญหาตลอด มองกลับไปดูตัวเองบ้างนะครับ ที่นี้เวปรถครับ ไม่ใช่เวปการเมือง ไปไกลๆๆไป ไอ้ สันด านเสีย ตั้งแต่ตั้งกระทู้ครั่งก่อนแล้ว มิงเป็นอะไรมากไหม

ปล. มิงไปแดง อยู่แถว บ้านพ่อ ท๊ากกี้ มิงไป แสรรรรรรรรรรรด

ModmaniA.CBZ

เพราะชีวิต . . คือการแต่งรถ . .

« ตอบ #22 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:02:52 »

สตาฟอยู่ไหมครับ มีใครอยู่ ผมขอความกรุณาเถอะครับ ช่วยลบ  ยูส terrorist ทีได้ไหมครับ

คุณเป็นคนที่น่ารังเกียดจัง เค้าอยู่กันตั้งนานไม่เห็นมีปัญหา คุณมีปัญหาตลอด มองกลับไปดูตัวเองบ้างนะครับ ที่นี้เวปรถครับ ไม่ใช่เวปการเมือง ไปไกลๆๆไป ไอ้ สันด านเสีย ตั้งแต่ตั้งกระทู้ครั่งก่อนแล้ว มิงเป็นอะไรมากไหม

ปล. มิงไปแดง อยู่แถว บ้านพ่อ ท๊ากกี้ มิงไป แสรรรรรรรรรรรด

ผมก็งง ผมยังไม่ได้พูดเรื่องล้มเจ้าเลย . . .ขอโทษที่ทำให้เค้าใจผิดครับ

C i V i C  Si
terrorist
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:10:00 »

สตาฟอยู่ไหมครับ มีใครอยู่ ผมขอความกรุณาเถอะครับ ช่วยลบ  ยูส terrorist ทีได้ไหมครับ

ก็รู้ว่าเวปรถ   แต่ก็เห็น มีหลายประเด็นที่เกี่ยวหรือพากพิง หรือรังเกียจ แดงนี่ครับ
ผมก็แค่ อยากมาบอกเหตุบอกผล ก็เท่านั้น  ทำไมรับกันไม่ได้
ทุกคนย่อมมีวิจารณญาณที่ต่างกัน   แต่ผมว่าคุณ ไม่ค่อยมีเหตุผลเอาซะเลย 
อารมณ์คุณ กำลังถูก อาจม ครอบงำนะครับ
กรุณา อยู่ในโลกความเป็นจริงด้วยครับ  กริยามารยาทคุณก็ไม่ค่อยดี มาพาดพิงถึง พ่อ ถึง แม่ อันนี้ไม่ดีครับ
มีเหตุผลบ้างไหมครับ   กริยาแบบนี้ มันบ่งบอกปูมหลังได้นะครับ
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #24 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:17:28 »

สตาฟอยู่ไหมครับ มีใครอยู่ ผมขอความกรุณาเถอะครับ ช่วยลบ  ยูส terrorist ทีได้ไหมครับ

ก็รู้ว่าเวปรถ   แต่ก็เห็น มีหลายประเด็นที่เกี่ยวหรือพากพิง หรือรังเกียจ แดงนี่ครับ
ผมก็แค่ อยากมาบอกเหตุบอกผล ก็เท่านั้น  ทำไมรับกันไม่ได้
ทุกคนย่อมมีวิจารณญาณที่ต่างกัน   แต่ผมว่าคุณ ไม่ค่อยมีเหตุผลเอาซะเลย  
อารมณ์คุณ กำลังถูก อาจม ครอบงำนะครับ
กรุณา อยู่ในโลกความเป็นจริงด้วยครับ  กริยามารยาทคุณก็ไม่ค่อยดี มาพาดพิงถึง พ่อ ถึง แม่ อันนี้ไม่ดีครับ
มีเหตุผลบ้างไหมครับ   กริยาแบบนี้ มันบ่งบอกปูมหลังได้นะครับ

แล้วกิจกรรมของพวกคุณมันน่า พาดพิงไหมครับ เผากรุงเทพทั้งกรุงเทพ มีสมองคิดหรือเปล่า ทำไมไม่ไปเผาตึกชินจัง หรือบ้านจัทร์สองหำ บ้านพ่อท๊ากคุณละครับ ?

หรือถ้ามีคนเผาบ้านคุนคุณจะว่าไงครับ คุน แดงเถือก

ผมไม่ค่อยมีเหตุผลหรอกครับเรื่องประเทศชาติ เพราะเหตุผลใช้กับพวก แดงเถือก อย่างคุณไม่ได้ไงครับ ................ ทำอะไรก็ไม่ผิดซักเรื่อง ดีทุกอย่างครับพวกคุณอะ ดีเอี้ยๆๆเลยครับ แสรรรรดดดด

ครับผม ผมกริยาไม่ดีครับ ผมขอโทษครับ  ผมเห็นพวกคุณชอบเรียกตัวเองว่าไพร่ ผมก็เลยใช้กริยาอย่างนี้กับไพร่ ขอบโทษอีกครั่งนะครับ ลูกคุณท๊ากกี้ ก๊ากๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2010 19:19:40 โดย carboxy » บันทึกการเข้า
meehen
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:20:19 »

เหตูผลคุณ carboxy ตรงใจที่สุด ใครเห็นด้วยกด+ รอ
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #26 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:20:25 »

พี่เบิ้ล มาแล้ว ลบกวนลบหรือ ล๊อค ให้ค้วยครับ
RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #27 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:21:04 »

เบาๆ กันนะคะ เวปรถค่ะ รักษากฏด้วยคะ

ขอบคุณค่ะ คำนับ

nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:28:38 »

ขออนุญาติครับ

เรียนคุณ terrorist

เพื่อนๆ หลายคนทราบแล้วครับ ว่าคุณชัดเจนขนาดไหน แต่ผมขอหละกันครับ

ผมว่า ข่าวสารข้อมูล เพื่อนสมาชิก คงได้รับรู้ และ รับทราบมาทั้ง 2 ด้าน ไม่มากก็น้อยครับ

เพราะนั้น เรื่องอย่างนี้ไม่จำเป็นต้องออกตัวอะไรมากมายก็ได้ครับ ใครชอบสีไหน ก็เก็บกันไว้ในใจ

ผมอยากจะขอให้เพื่อนๆ สมาชิกทุกคนเบาๆ กันหน่อยครับ ยังไงก็พี่น้องกัน เรื่องออกตัว ไปออกกัน web อื่น

จะดีกว่า web ที่เค้าให้อิสระเต็มที่ในเรื่องอย่างนี้ ส่วนที่นี้ คุยกันเื่รื่อง รถ คุยเรื่อง สนุก คุยเรื่องอะไรก็ได้ ที่

ไม่ทำให้เกิดการกระทบกระทั้ง กัน และ เพื่อประโยชน์กะตัวท่านเอง และ web ตามที่เคยกล่าว ผมคงต้องขออนุญาติ

ล๊อคกระทู้ ผมและ MOD ท่านอื่นคงไม่ปล่อยให้เกิดการกระทบกระทั้ง ทำลายบรรยากาศ ไปมากกว่านี้นะครับ

ต้องขออนุญาติเจ้าของกระทู้ด้วย

เบิ้ล เองครับ
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010 19:41:04 »

ไม่ใช่อำนาจนะครับ ใครไม่ พอใจ หรืออยากต่อว่า ก็ pm มาหาผมได้เลยครับ ยินดีรับฟังครับ

มีอะไร ก็ยังมีช่องทาง pm อยู่นะครับ อย่าโพสต์หรือตอบกระทู้กันให้เพื่อน สมาชิก เซ็ง อารมณ์ กันเลยครับ

แค่นี้ ก็แย่กันพอแล้วครับ พอเถอะครับ เรื่องบ้านเมือง เลิกคุยกันดีกว่า หาเรื่องคุยยังอื่นมีเยอะๆ ที่จะคุย

หรือไม่ก็ หาเหล้า กิน ออกกำลังกาย หาอะไร อร่อยๆ กิน ไม่ให้มันว่างก็ได้ครับ เข้ามาที่ไร ต้องมีทุกทีไป สิน่า

ไม่ได้เจาะจงถึงใครนะครับ ฝากถึงทุกท่านแหละครับ อะไรที่เห็นแล้วว่าจะมีปัญหา ก็อย่าพยายาม ตั้งกระทู้กันละกันครับ

ภาษาพิมพ์ มันไม่เห็นหน้า บางที่เราคิดว่าไม่มีอะไร แต่คนอื่น เค้าคิดให้มีอะไรได้เสมอครับ เอาเป็นอย่าเครียดให้มากกว่านี้เลยครับ

เริ่มยาว พอดีกว่า เดี๋ยวจะยาวมากกว่านี้ ขอระบายหน่อย สงสาร Mod กันหน่อยครับ นั่งเฝ้ากันมันส์เลย มา มา ชอบ ชอบ คริคริ พูดเล่น

ไม่เอาแล้วนะ ยอมแพ้ ตัวแรงทั้งหลาย

nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010 07:05:01 »

มีอีกเปล่า  แลบลิ้น
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์