AE. Racing Club
16 ตุลาคม 2024 00:15:05 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ญาติ,พี่,น้องใครหางานเข้ามาครับ  (อ่าน 2102 ครั้ง)
อ้วนซ่า
นักแข่งมือสมัครเล่น

ลาก่อน อีแดง

« เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010 20:58:08 »

คืองี้ครับบริษัทผมแยกมาจากบริษัทแม่ ตอนนี้ต้องการพนักงานขายบ้านครับ
รับเพศ ญ วุฒิ ป.ตรี ครับ อ๋อตอนนี้ต้องการด่วน(เพื่อปฏิบัติงาน ณ โครงการบริเวณ รัตนาธิเบศร์-ราชพฤกษ โครงการกำลังดำเนินการก่อสร้าง อยู่ตรงข้ามโรงเบียร์ฮอลแลนด์)
ถ้าใครมีญาติ พี่ น้อง หรือคนรู้จัก ที่ว่างานก็เรียนเชิญนะครับ
อ๋อเรื่องรายละเอียดบริษัทถ้าอย่ารู้มากกว่านี้ก็ PM มานะครับ
อันนี้เวปบริษัท http://www.theconfidence.co.th/teaser/index.php    (ยังไม่สมบูรณ์นะครับ)                         
UltraKw@nG
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #1 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010 23:10:56 »

เงินเดือนเริ่มเท่าไหรครับ

มีค่าเกียรตินิยมรึป่าว

nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010 08:10:30 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010 08:17:50 »

หลานสาวเพิ่งจบตรีมาหยก ๆ ฝากเข้าซักคนนะ

อ้วนซ่า

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010 08:21:27 »

เงินเดือนเริ่มเท่าไหรครับ

มีค่าเกียรตินิยมรึป่าว
ไม่แน่ใจนะครับ เอ้ายังไงลองเข้ามาสมัครดู เดี๋ยวตอนสัมภาษณ์งานก็ลองถามดูถูกใจหรือไม่ยังไงก็แล้วแต่นะครับ   ซุบซิบ
เงินเดือน น่าจะเริ่มประมาณ 13000+  ขึ้นไป    ซุบซิบ
อ้วนซ่า

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010 08:23:09 »

หลานสาวเพิ่งจบตรีมาหยก ๆ ฝากเข้าซักคนนะ

ได้เลยครับ เดี๋ยวผม PM เบอร์ผมไปให้ จะมาเมื่อไรโทรบอกเลย
ผมได้แจ้งนายให้   ฮิฮิ
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010 18:45:50 »

อัพงาน ดีกว่าไหมเนี่ย เงินเดือนเริ่มหมืน3 แต่เสียดายรับแต่ ญ ไม่สนใจรับผู้ชายเหรอฮะ อิอิ

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010 23:09:46 »

เน้นหน้าตาดี พูดเพราะเป็นหลัก จัดไป อิอิ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์