AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 16:25:30 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ล้อไม่พอดีซุ้มทำไง ดีครับ  (อ่าน 8086 ครั้ง)
webslaf
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่วุ่นวาย ง่ายๆ อะไรก็ได้

« ตอบ #20 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2010 09:41:31 »

ขอบคุณคับ ทุกท่านสำหรับคำชี้แนะ และภาพประกอบคำอธิบาย หล่อๆ กันทุกคันเลยคับ  ตรบมือ.. ไว้ จะเป็นแนวทางตัดสินใจต่อไปคับ คำนับ

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
ปล่อยวาง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Knot...

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2010 22:57:12 »

เรื่องล้นซุ้มนี่รบกวนขอความรู้หน่อยครับ
ตำรวจจับรึเปล่าครับ รุ่นพี่ สมัยพาเลส เค้าเล่ามาว่าถ้าล้อล้นซุ้ม ตำรวจจับ(เลยทำให้ต้องมีการตีโป่งเย็บ)

ถ้าโดนปรับนี่  โดนกี่ร้อยอ่ะคับ เผื่อโดนจะได้ทามจัยถูกก

จงรักษาความถูกต้องมากกว่าความถูกใจ คนเดี๋ยวนี้มันจัญไรรักษาความถูกใจมากกว่าความถูกต้อง

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=85266.0
MR_C_ รักในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #22 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2010 23:24:45 »

น่าจะแล้วแต่พี่จ่าครับ ถ้าพี่จ่าคนเดียวคงขั้นต่ำ
ถ้าพี่หมวดมาด้วย คงอีกราคา
ล้นๆอย่างในรูปนี่แนะนำให้ทำโป่งเย็บเรโทรๆไหมครับ โหดแน่ๆ

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์