AE. Racing Club
20 ตุลาคม 2024 12:32:26 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้มาแล้วครับ 92 gti  (อ่าน 16627 ครั้ง)
ktp
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #40 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 07:54:46 »

ยินดีด้วยครับ ตอนนี้ที่ศรีสะเกษ มี GTi เพิ่มอีกคันแล้ว ที่ผมเห็นวิ่งมีสองคัน ไม่รวมรถผม ทะเบียนร้อยเอ็ดคันหนึ่ง ทะเบียนศรีสะเกษอีกคัน สีขาวทั้งคู่ แต่ดูสภาพภายนอกแล้ว คันที่เจ้าของกระทู้ได้มาแจ่มกว่า ใช้ไปแล้วอย่าเบื่อนะครับ  แต่หากเบื่อจริง ๆ อย่าลืมบอกผม  ยินดีรับช่วงต่อ(แต่ขอเดิม ๆ )
AE 115
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #41 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 08:28:32 »

รถสวยมากครับอยากได้มั้งงะสีแดง
Jeck
นักแข่งมือสมัครเล่น

หุหุหุ

« ตอบ #42 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 10:33:28 »

แจ่มมากเลย Gti รับรองไม่ผิดหวังครับ

ขายประกันทุกอย่าง , มีที่ดินขายด้วย 081-8615877
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 10:43:11 »

ช้างเผือกครับ

เจ้าของเปิดมาที่ 120,000 บาทครับ แต่ผมไปไกลนะ ขอเจ้ารถเขาได้ 103,000 บาทครับ ผมยังไม่รู้ว่าจะแต่งยังไงเลย

หา ล้อ ก่อน เลย 1 ชุด

ไม่แต่งหล่อกว่า

ผมเห็นด้วยกับน้าแบด เพราะใครๆก็ชอบรถเดิมๆ(ขนาดตัวคุณเองยังเอารถเดิมๆเลย) แต่ถ้าอยากแต่งก็ไม่ขัดเพราะ GTI สุดยอดของ 92 อยู่แล้ว คำนับ

ชอบรถเดิมๆ น่ะไม่เถียงครับ แต่ คำว่า เดิมๆ สำหรับคนใช้รถ มันหมายถึง ตัวถัง และ สภาพโดยรวม ครับ   แล้วการที่ใส่ล้อที่ดีขึ้น มันไม่ได้แปลว่า จะไม่เก็บล้อเดิมๆ ไว้ นี่ครับ   

ใช้ล้อที่ดีขึ้น ยางที่ดีขึ้น  มันก็เป็นการแต่งที่เป็นไป ในแง่ ที่ดีครับ   ก็ แล้วแต่ คุณอุ๋ย เจ้าของรถ นะครับ ผม แค่ แนะนำ ในสิ่งที่ดี กว่า เท่านั้น เอง    ยินดีกะรถใหม่ อีกรอบครับ Smiley
aui
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #44 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 11:07:56 »

พี่โช ครับวันนี้ดีใจอีกรอบครับ รถผมปี1990 ครับ

Kritsadathitiset
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AMT

« ตอบ #45 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 13:33:54 »

แหล่มเลย ทะเบียนแพร่ด้วย  ผมก้อคนแพร่
ช่วยลงรูปให้ครับ

ยินดีด้วยนะค้าบบบ รถบ้านผมคนแพร่อีกคน ยังเห็นในแพร่อีกหลายคันนะ  เต้น เต้น
azuma
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

0895944131

« ตอบ #46 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 14:01:32 »

สวยครับ

4A-GE 20 VALVE SILVERTOP INSIDE

ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #47 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 17:43:41 »

เจ้าของเปิดมาที่ 120,000 บาทครับ แต่ผมไปไกลนะ ขอเจ้ารถเขาได้ 103,000 บาทครับ ผมยังไม่รู้ว่าจะแต่งยังไงเลย

ผมเห็นด้วยกับน้าแบด เพราะใครๆก็ชอบรถเดิมๆ(ขนาดตัวคุณเองยังเอารถเดิมๆเลย) แต่ถ้าอยากแต่งก็ไม่ขัดเพราะ GTI สุดยอดของ 92 อยู่แล้ว คำนับ

ชอบรถเดิมๆ น่ะไม่เถียงครับ แต่ คำว่า เดิมๆ สำหรับคนใช้รถ มันหมายถึง ตัวถัง และ สภาพโดยรวม ครับ   แล้วการที่ใส่ล้อที่ดีขึ้น มันไม่ได้แปลว่า จะไม่เก็บล้อเดิมๆ ไว้ นี่ครับ  

ใช้ล้อที่ดีขึ้น ยางที่ดีขึ้น  มันก็เป็นการแต่งที่เป็นไป ในแง่ ที่ดีครับ   ก็ แล้วแต่ คุณอุ๋ย เจ้าของรถ นะครับ ผม แค่ แนะนำ ในสิ่งที่ดี กว่า เท่านั้น เอง    ยินดีกะรถใหม่ อีกรอบครับ Smiley

แหะ.. แหะ.. ก็จริงอย่างที่น้า วาซาบิ ว่าครับ  ทำให้ดีขึ้นกว่าที่เป็นอยู่ คำนับ คำนับ คำนับ

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 18:23:38 »

ชอบรถเดิมๆ น่ะไม่เถียงครับ แต่ คำว่า เดิมๆ สำหรับคนใช้รถ มันหมายถึง ตัวถัง และ สภาพโดยรวม ครับ   แล้วการที่ใส่ล้อที่ดีขึ้น มันไม่ได้แปลว่า จะไม่เก็บล้อเดิมๆ ไว้ นี่ครับ   

ใช้ล้อที่ดีขึ้น ยางที่ดีขึ้น  มันก็เป็นการแต่งที่เป็นไป ในแง่ ที่ดีครับ   ก็ แล้วแต่ คุณอุ๋ย เจ้าของรถ นะครับ ผม แค่ แนะนำ ในสิ่งที่ดี กว่า เท่านั้น เอง    ยินดีกะรถใหม่ อีกรอบครับ Smiley

แหะ.. แหะ.. ก็จริงอย่างที่น้า วาซาบิ ว่าครับ  ทำให้ดีขึ้นกว่าที่เป็นอยู่ คำนับ คำนับ คำนับ

อีกหน่อย รถ คุณ เกรท ก็ จะดีขึ้น ครับ  Wink
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #49 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 18:26:37 »

พี่โชค๊าบ ฝากหาให้สักคันด้วยสิครับ อิอิ แหะ.. แหะ..

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 18:34:48 »

พี่โชค๊าบ ฝากหาให้สักคันด้วยสิครับ อิอิ แหะ.. แหะ..

ได้ ครับ ถ้า เจอ เข้าตาๆ  เด๊วโทรบอก เลย ครับ   กรณี คุณอุ๋ย นี่ฟลุ๊ค เปิดเจอ พอดี แล้ว ดู จาก รูป แล้ว สภาพดี มากๆ ในสายตาผม  ก็ เลย แนะนำ คุณอุ๋ยไป

ปรากฎว่า คุณอุ๋ยไป เจอ ตัวจริง สวยกว่า ในรูป อีก  ก็ ต้องยินดี ด้วยละครับ ได้ รถ ดีๆ มาใช้

ไว้ถ้าเจอ ราคาไม่แพง สมเหตุสมผล จะรีบโทรบอก น้องนิว เลย  ว่าแต่ เอา SE หรือ GTi ครับ?? อิอิ
mengbuu
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

0-200km/h in 8 sec. 750cc 155แรงม้า

« ตอบ #51 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 19:02:42 »

กระทู้ GTI เมื่อไหร่ ตอบเร็วเลยนะ

อยากปล่อยบ้างอ่ะ
1.6 selimited ปี 2535
20valve ฝาดำ 5 เกียร์เต็ด
ติดแก๊ส หัวฉีด วิ่งแก๊ส 10000 โล
เบรคหน้า จาน 10 นิ้ว ผ้าเบรค dixcel หม้อลมชั้นครึ่ง หลังดรัม
ไมล์ยาว ค้ำโช้ค เบาะ GTI พวงมาลัยเดิม
วิทยุ pioneer MP3 ลำโพง Boston
ล้อ samurai ยาง nitto neogen ปีเดียว
โช้ค levin แกนใหญ่ซ่อม หน้าหลัง
ลูกยางช่วงล่าง ทั้งคัน เปลี่ยนใหม่ แพหน้า GTI
ท่อ 2นิ้ว หม้อปลาย civic fd
แอร์เย็นดี คุมอุณหภูมิได้ปกติ
ยางขอบประตูหน้า เบิกญี่ปุ่นใหม่ ยางขอบประตูหลังของศูนย์ไทย ยางขอบฝากระโปรงหลัง ศูนย์ไทย
สภาพ เดิมๆ ไม่ชน กระจกไฟฟ้าฝืดบ้าง
ไม่คาดสติ๊กเกอร์ เน้นเดิมๆ  มีเสกิตร์หน้า พี่โช
กระจังหน้า ติด STI ของแท้ subaru(เพื่อนลืมไว้ เสร็จเรา) GTi มันหาเพลทยากนิ
ทะเบียนครบแจ้งเปลี่ยนทุกอย่างถูกต้อง
พิมพ์ไปๆมาๆ ทำไมมันทำเยอะจัง

ตีราคาให้หน่อยสิ   เอาไปแกะขายน่าจะได้หลายตังอยู่นา

มาชักว่าวกันเถอะ  ว่าว สอง ป่าน มันดีนะ
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #52 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 21:12:26 »

ได้ ครับ ถ้า เจอ เข้าตาๆ  เด๊วโทรบอก เลย ครับ   กรณี คุณอุ๋ย นี่ฟลุ๊ค เปิดเจอ พอดี แล้ว ดู จาก รูป แล้ว สภาพดี มากๆ ในสายตาผม  ก็ เลย แนะนำ คุณอุ๋ยไป

ปรากฎว่า คุณอุ๋ยไป เจอ ตัวจริง สวยกว่า ในรูป อีก  ก็ ต้องยินดี ด้วยละครับ ได้ รถ ดีๆ มาใช้

ไว้ถ้าเจอ ราคาไม่แพง สมเหตุสมผล จะรีบโทรบอก น้องนิว เลย  ว่าแต่ เอา SE หรือ GTi ครับ?? อิอิ

ผมคงยังขับ SE Limited เหมือนเดิมแหละครับ
(ซ่อมซะเงินหมดแล้ว ขยับไม่ออกก็ขับคันเดิมต่อไป)
แต่มีญาติฝากให้ช่วยหา 92 แล้วผมก็แนะนำว่าไหนๆ จะหาแล้วก็ให้หา GTi ไปเลย
ตอนนี้ก็เลยต้องคอยเหล่ๆ ให้ญาติอยู่น่ะครับ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #53 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 21:39:15 »

ชอบรถเดิมๆ น่ะไม่เถียงครับ แต่ คำว่า เดิมๆ สำหรับคนใช้รถ มันหมายถึง ตัวถัง และ สภาพโดยรวม ครับ   แล้วการที่ใส่ล้อที่ดีขึ้น มันไม่ได้แปลว่า จะไม่เก็บล้อเดิมๆ ไว้ นี่ครับ  

ใช้ล้อที่ดีขึ้น ยางที่ดีขึ้น  มันก็เป็นการแต่งที่เป็นไป ในแง่ ที่ดีครับ   ก็ แล้วแต่ คุณอุ๋ย เจ้าของรถ นะครับ ผม แค่ แนะนำ ในสิ่งที่ดี กว่า เท่านั้น เอง    ยินดีกะรถใหม่ อีกรอบครับ Smiley

แหะ.. แหะ.. ก็จริงอย่างที่น้า วาซาบิ ว่าครับ  ทำให้ดีขึ้นกว่าที่เป็นอยู่ คำนับ คำนับ คำนับ

อีกหน่อย รถ คุณ เกรท ก็ จะดีขึ้น ครับ  Wink

ขอบคุณมากครับ

คำนับ คำนับ คำนับ

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
panaejorn

_~=*_ พ เ น จ ร_*=~_

« ตอบ #54 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010 13:00:06 »

ดูใหม่กว่า อีย้อยของผมอีกอ่ะ

AE Racing Club
Panaejorn @ AE Racing Club.Net
No More Game-Friend Indeed
All Zone
ปากขมก็อมยา ปากหมาก็อมตีน
narongsakbenz
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010 14:14:59 »

เอามาเท่าไหร่หรอครับ
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #56 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010 14:24:21 »

กระทู้ GTI เมื่อไหร่ ตอบเร็วเลยนะ

อยากปล่อยบ้างอ่ะ
1.6 selimited ปี 2535
20valve ฝาดำ 5 เกียร์เต็ด
ติดแก๊ส หัวฉีด วิ่งแก๊ส 10000 โล
เบรคหน้า จาน 10 นิ้ว ผ้าเบรค dixcel หม้อลมชั้นครึ่ง หลังดรัม
ไมล์ยาว ค้ำโช้ค เบาะ GTI พวงมาลัยเดิม
วิทยุ pioneer MP3 ลำโพง Boston
ล้อ samurai ยาง nitto neogen ปีเดียว
โช้ค levin แกนใหญ่ซ่อม หน้าหลัง
ลูกยางช่วงล่าง ทั้งคัน เปลี่ยนใหม่ แพหน้า GTI
ท่อ 2นิ้ว หม้อปลาย civic fd
แอร์เย็นดี คุมอุณหภูมิได้ปกติ
ยางขอบประตูหน้า เบิกญี่ปุ่นใหม่ ยางขอบประตูหลังของศูนย์ไทย ยางขอบฝากระโปรงหลัง ศูนย์ไทย
สภาพ เดิมๆ ไม่ชน กระจกไฟฟ้าฝืดบ้าง
ไม่คาดสติ๊กเกอร์ เน้นเดิมๆ  มีเสกิตร์หน้า พี่โช
กระจังหน้า ติด STI ของแท้ subaru(เพื่อนลืมไว้ เสร็จเรา) GTi มันหาเพลทยากนิ
ทะเบียนครบแจ้งเปลี่ยนทุกอย่างถูกต้อง
พิมพ์ไปๆมาๆ ทำไมมันทำเยอะจัง

ตีราคาให้หน่อยสิ   เอาไปแกะขายน่าจะได้หลายตังอยู่นา

แกะป่ะน้าสนใจฝาดำสับกะ 7a ป๊ะ  คริคริ พูดเหมือนน้าให้แลก ห้าๆ

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
n_a
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

เรียบๆ หวานๆ ใช้งานได้ก็พอ!

« ตอบ #57 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010 14:42:02 »

สวยจัง

แอร์ก็ไม่เย็น เพลงก็หมอลำ!!!
mengkung
มือใหม่หัดซิ่ง
**

1300 พาเพลิน

« ตอบ #58 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010 15:52:00 »

ผมก็คนแพร่ครับ

อยู่แพร่นี้และครับ

ผมไปน่านประจำยังไงใครให้ผมช้วยหา GTI  เดียวผมช่วยหาครับ
meehen
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #59 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010 17:53:20 »

พี่โช ฝากหา ae van มั่งครับอยากได้ เอาแบบราคาสมเหตุสมผลครับ งอแง
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5  »    ขึ้นบน
  พิมพ์