AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 07:18:56 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยมั้ยคับ....?  (อ่าน 4388 ครั้ง)
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 11:19:05 »

อุอุอุอุ ไม่พูดดีกว่า

ดิสเพลน้าติดเรท โครตๆ

ของชอบมันเลย แหละ อิคคิว  มาพัทยา ก็ รบเร้า ให้ พาไป บาร์เกย์ ประจำ   555+
azuma
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

0895944131

« ตอบ #41 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 14:10:41 »

อุอุอุอุ ไม่พูดดีกว่า

ดิสเพลน้าติดเรท โครตๆ
ตรงประเด็น.......ที่สุด

4A-GE 20 VALVE SILVERTOP INSIDE

yuirider
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

{เลิกคบ jic เพราะมีกิ๊กเป็น tein}

« ตอบ #42 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 14:46:51 »

ถูก เด็ก หักอกน่ะ  ได้โปรด.. ได้โปรด..
เป็นซะงั้น...555++ ..คบเด็กก็เงี๊ยเจ๊ลองเปลี่ยนแนวดูซิรับรองไม่ผิดหวังแน่เจ๊..หุหุหุหุ

ตอนนี้เปลี่ยนแล้ว เบื่อเด็ก  ฮิฮิ

คบทอม ดีกว่า  แคะเข้มูก
แลว..แล่ว..แล้วววว..เปลี่ยนแบบ drift เลยนะเจ๊...เหอๆๆๆ

คงคอนเซ๊ป หนูไม่อาว คนมีแฟน จะควงแขนก็กลัวไม่เพลิน  ร้องเพลง ร้องเพลง

[/quote]เขาถือนะเจ๊เผารูปตัวเองเนี่ย...

RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #43 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 14:55:06 »

จิงเหรอ อ๊อฟ ไม่มีใครบอกเลย เดี๋ยว เอารูป น้อยจอยมาเปลี่ยนดีกว่า

PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #44 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 14:59:42 »

ตามหลักคุณธรรมแล้ว ผมก็ต้องตอบว่า อย่าทำให้คนที่เรารักเสียใจเลยครับ แค่คิดก็ผิดแล้ว

แต่ในทางปฎิบัติ ดูความเหมาะสมพยามห้ามใจไว้หน่อยครับ อิๆ

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
loving^^AE101

« ตอบ #45 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 16:14:20 »

น่าสงสารพี่สาวคนปัจจุบันนะคะ
เพราะมันดูไม่แฟร์เรยค่ะ

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
kuing_1234
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 16:24:27 »

อย่าให้เขารู้ว่าเราคิดอย่างนี้นะคะ  ??
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #47 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 18:48:56 »

ไม่รู้นะคะความคิดเห็นส่วนตัว ต้องแยกค่ะความรู้สึกปัจจุบันกะอดีตอ่า

อดีตมันเป็นอะไรที่ผ่านมาแล้วกลับไปก้ไม่เหมือนเดิมค่ะอันนี้จริงๆ

เคยเป็นนะแบบนี้เลยแต่นิสัยไม่ดีอ่ะคุยซ้อนเลยคนใหม่ก็จาคบคนเก่าก็จาคุย

ผลคือมันไม่ใช่...เวลาดีๆที่เคยมีมันย้อนไม่ได้แล้ว เก็บไว้นึกถึงดีกว่า คนใหม่พอเค้ารู้ก้เสียใจ

ละผลสุดท้ายคือเราเองนี่แหละที่ต้องกลุ้ม ว่า เออ..สรุปละคนที่คบอยู่ใช่ไม๊ว๊ะ ละทำไมเราถึงลืมคนเก่าไม่ได้ซะที

วนไปวนมาๆๆจนผลสุดท้ายไม่เหลือใครเลย เพราะคนเก่าพอย้อนไปมันไม่เหมือนเดิมคนใหม่เค้าเสียใจจนทนไม่ไหว

สรุปคือ...ใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจดีๆค่ะ เรื่องพวกนี้ละเอียดอ่อน ถ้าพลาดไม่ใช่เราที่เสียใจแค่คนเดียว ทั้งสามคนเลย

แล้ว...จะบอกว่าเวรกรรมมีจริงนะค๊ะ เรื่องพวกนี้ กรรมเซตโบละด้วยเอ่า มาแบบทันใจเลย

เป็นกำลังใจให้คั๊บ สู้เค้า การเลิกสองจิตสองใจมันทำได้ง่ายๆคำตอบก้อยู่ในใจ จขกท แหละล่ะ  คำนับ

ดึกละรั่ว แพ่มเย๊อะไปป๊าวม่ะรู้  ปิดปาก

เจ้าชู้

โห...รายอ๊ะ ไม่แล้วบ้างเหอะ อย่ามาจุดปาเด็นเด้วงานงอก ถอนหายใจ

อดีตมันก็คือดีตอ่า อยู่กะปัจจุบันให้มีความสุขดีกว่า  เต้นระบำ

ตอนเน้ที่รั๊กชั้นน่ารั๊กค่อด รู้ไว้ซะ!!ไม่มีตาให้มองคนอื่นละค๊าป ลิงจั๊กๆ

ไม่เชื่อ ไม่รู้ไม่ชี้
yuky

Raceclub ศรีนครินทร์60 เครื่อง,แก๊ส,ช่วงล่าง 089-6616752คับ

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #48 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 22:48:35 »

ขบคุณทุกความคิดเห็นคับ
ที่จริงผมก็พอจะรู้ตัวนะคับ ว่ามันอาจจะเป็นแค่อารมณ์อ่อนไหวของคนที่คุ้นเคยกัน
แต่อย่างไรเราก็ต้องอยู่กับบัจจุบันมากกว่า
การจับปลาสองมือไม่เคยให้ผลดีกับไคร

สุดท้ายก็ขอยืนยันนะคับว่า
[size60pt]ผมไม่ได้เจ้าชู้นะคับ[/size]

RN3 type RS/BB5 type Si
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์