AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 16:31:52 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 11 12 [13]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรูไม่จบ....บทสรุป!!  (อ่าน 32475 ครั้ง)
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #240 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 11:13:00 »

น้าต้นยังไม่ได้ตกเป็นจำเลยนะคะ...แต่รินสาต่างหาก ที่ยังตกเป็นผู้ต้องสงส้ย อยู่

ในเมื่ออีกยูซเซอร์นึง ยังไม่ปรากฎตัว..คนในคลับส่วนใหญ่ก็ยังคงคิดแบบเดิมอยู่

ยังไง..รินสาช่วยทำให้กระจ่างให้เร็วที่สุดนะคะ

เพราะยังไง คนในคลับนี้ ก็ไม่ได้ต้องการอะไรมาก นอกจากความจริงใจค่ะ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #241 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 11:54:51 »

น้าต้นยังไม่ได้ตกเป็นจำเลยนะคะ...แต่รินสาต่างหาก ที่ยังตกเป็นผู้ต้องสงส้ย อยู่

ในเมื่ออีกยูซเซอร์นึง ยังไม่ปรากฎตัว..คนในคลับส่วนใหญ่ก็ยังคงคิดแบบเดิมอยู่

ยังไง..รินสาช่วยทำให้กระจ่างให้เร็วที่สุดนะคะ

เพราะยังไง คนในคลับนี้ ก็ไม่ได้ต้องการอะไรมาก นอกจากความจริงใจค่ะ

เยี่ยมมากเลย ที่ร๊ากของเค้า  ลิงจั๊กๆ
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #242 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 12:05:32 »

ความจริงใจ ไม่ได้มีกันทุกคนครับป้าอ้อ

กับบางคน+หลายๆการกระทำ ผมก็ไม่เคยคิดว่ามันจะมี

เพราะงั้น อยู่คนละโลกแหละดีแล้ว

คดีเก่ายังไม่จบ หวังว่าคงจะไม่มีคดีใหม่โผล่มาอีกนะ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #243 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 12:09:37 »

ความจริงใจ ไม่ได้มีกันทุกคนครับป้าอ้อ

กับบางคน+หลายๆการกระทำ ผมก็ไม่เคยคิดว่ามันจะมี

เพราะงั้น อยู่คนละโลกแหละดีแล้ว

คดีเก่ายังไม่จบ หวังว่าคงจะไม่มีคดีใหม่โผล่มาอีกนะ
สุดยอด สุดยอด
Pachara@

« ตอบ #244 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 12:18:56 »

เวียนหัว เวียนหัว ..มาตามล่าหาความจริงด้วยคนครับ ซุบซิบ
oilnarit

« ตอบ #245 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 12:23:12 »

yesssssssssssssssss  สุดยอด
landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #246 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 12:28:56 »

ถอนหายใจ  น่าจะอีกยาวน่ะเนี้ย

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #247 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 14:35:04 »

เอ่อออ  แล้วเพื่อความยุติธรรม ต่อผู้ถูกกล่าวหาคือคุณริน

ทั้งคุณริน และสามี ขอความกรุณา ช่วยเช็ค IP ของ Honey108  แล้วส่งอีเมลล์ให้เค้าดูด้วย

อันนี้ต้องรบกวนทางสตาฟ ด้วย  จะยังไงก็แล้วแต่ ฟาร์มีหน้าที่สื่อสาร ก็ได้สื่อสารแล้วนะ

ตอนนี้ทางสามีคุณริน Add Facebook ฟาร์แล้ว เค้าได้ขอบคุณที่เราเปิดโอกาสให้คุณรินอธิบาย

และก็ได้แสดงความเข้าใจที่มีต่อเราว่า ทำไมเราถึงเชื่อตามนั้น และ ทำไมเราถึงยังไม่พอใจในคำตอบของคุณรินเมื่อคืน

งานกรูเยอะจัง  ใครว่างมาทุบๆหลังหลังหน่อยเด๊ะ เร็วๆ

cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #248 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 14:35:27 »

honey --------------> log out

kuing ---------------> log out

สำหรับผม จบแล้วนะครับ ส่วนตัวไม่เน้นรายละเอียดปลีกย่อยให้รกกะบาล เอาเวลาพาสาวๆ ไปเที่ยวดีก่า

แต่สิ่งนึงที่จะเน้นย้ำให้รับทราบโดยทั่วกันนะครับ ว่า ณ ที่แห่งนี้คือ สังคมออนไลน์ ก็จริง! แต่ที่นี่พิเศษกว่าก็คือ พวกเรามีตัวตน มีความจริงใจให้แก่กัน ร่วมทุกข์ ร่วมสุข ร่วมสร้างประสบการณ์ และความทรงจำดีๆ ต่อกันเสมอมา ไม่มีใครหรอกครับที่จะนั่งยิ้มเวลาที่มีใครก็ไม่รู้ มาต่อว่า ด่าทอ แบบไม่มีเหตุผล......ซึ่งในทางกลับกัน บุคคลนั้นๆ ก็ต้องโดนทวงถามความถูกต้อง ความมีเหตุ มีผล บ้างนะครับ เป็นธรรมดา แต่เคสนี้....ก็เลือกที่จะหนี ไม่เข้าใจ หึหึ 

โดยบทสรุปในกระทูนี้......ก็คือ ใครทำอะไรไว้ รู้ดีแก่ใจนะครับ

จึงเรียนมาให้รับทราบ โดยทั่วกัน แล้วพรุ่งนี้ผมจะทำการล๊อคกระทู้(ไม่มีลบแน่นอน) ให้หล่นไป....ตามกาลเวลา หึหึ
Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #249 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 14:40:38 »

honey --------------> log out

kuing ---------------> log out

สำหรับผม จบแล้วนะครับ ส่วนตัวไม่เน้นรายละเอียดปลีกย่อยให้รกกะบาล เอาเวลาพาสาวๆ ไปเที่ยวดีก่า

แต่สิ่งนึงที่จะเน้นย้ำให้รับทราบโดยทั่วกันนะครับ ว่า ณ ที่แห่งนี้คือ สังคมออนไลน์ ก็จริง! แต่ที่นี่พิเศษกว่าก็คือ พวกเรามีตัวตน มีความจริงใจให้แก่กัน ร่วมทุกข์ ร่วมสุข ร่วมสร้างประสบการณ์ และความทรงจำดีๆ ต่อกันเสมอมา ไม่มีใครหรอกครับที่จะนั่งยิ้มเวลาที่มีใครก็ไม่รู้ มาต่อว่า ด่าทอ แบบไม่มีเหตุผล......ซึ่งในทางกลับกัน บุคคลนั้นๆ ก็ต้องโดนทวงถามความถูกต้อง ความมีเหตุ มีผล บ้างนะครับ เป็นธรรมดา แต่เคสนี้....ก็เลือกที่จะหนี ไม่เข้าใจ หึหึ 

โดยบทสรุปในกระทูนี้......ก็คือ ใครทำอะไรไว้ รู้ดีแก่ใจนะครับ

จึงเรียนมาให้รับทราบ โดยทั่วกัน แล้วพรุ่งนี้ผมจะทำการล๊อคกระทู้(ไม่มีลบแน่นอน) ให้หล่นไป....ตามกาลเวลา หึหึ

ใจร้ายมากๆๆ

cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #250 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 14:49:33 »

จุดประสงค์กระทู้นี้.....เพื่อตามหาคนที่มาต่อว่า โซนรามอินทรา ซึ่งใครๆ ที่เข้ามาอ่าน ไม่ว่าจะหัวหงอก หัวดำ หรือแม้กระทั่งเด็กมหาลัยปี 1 ก็ทราบกันดีว่าคือ Kuing ซึ่งปัจจุบันได้ทำการ log out ไปแล้ว

เพราะฉะนั้น กระทู้นี้จึงหมดวาระไปโดยปริยาย....ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

เรื่องปลีกย่อยอื่นๆ บุคคลอื่นๆ ที่ถูกพาดพิง ไปเคลียร์กันเองนะครับ ผมและพี่ๆ น้องๆ โซนรามอินทรา ขออนุญาตไม่ล้วงลึกนะครับ (เด๋วมือจะเหม็น ฮิฮิ)

ปล.กรุณาอย่านำ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในโซนรามอินทราแห่งนี้....ไปอ้างอิง หรือเกี่ยวข้อง ถ้าไม่มีความจริง มิเช่นนั้น!! การทวงถามแบบนี้จะเกิดขึ้นอีก หวังว่าทุกคนคงเข้าใจ
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #251 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 14:53:22 »

ขอเคลียร์ทีละแผล....ที่หน้าโซนนี้ จะได้ดำเนินกิจกรรมอื่นๆ ตามวัตถุประสงค์ ต่อไปครับ

ปล.ทุกท่านทราบดี...ว่าจะไปตามข่าวคาวววว ได้ที่หน้าไหน จัดไป!!
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #252 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 14:54:02 »

ล๊อคกะทู้เลยครับ ง่วงนอนละ  ง่วง

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #253 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 14:57:39 »

ล๊อคกะทู้เลยครับ ง่วงนอนละ  ง่วง

เมื่อน้องขอมา พี่ก็ต้องจัดไปครับ สุดยอด
NUI101
Moderator

« ตอบ #254 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010 23:41:04 »

ลบป่าวล่ะตัวเอง
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #255 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010 17:27:58 »

เพิ่งจะเข้ามาอ่าน ก็บอกไปตามนั้น ว่า Honey ไม่ใช่ริน แค่นี้จบ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 11 12 [13]   ขึ้นบน
  พิมพ์