AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 18:31:07 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรูไม่จบ....บทสรุป!!  (อ่าน 32533 ครั้ง)
aragon < RZ >
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #100 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 13:22:19 »

มาแล้ว   มาแล้วว        ใคร ราน ใครรุก ด้าวแดนไทย ไทยรบจนสุดใจ ขาดดด ดิ้น  

เห็นไอ้เจ้า บอย  โทรมาบอกว่า   มีเรื่อง   ให้เข้ามาป่วน   เอ้ย  เข้ามาดู

ก็เลยเข้ามา   โคตรงง    ยิ่งอ่านยิ่งมึน     มีการพาดพิงผมด้วย

งั้นผมขอใช้สิทธิ พาดพิง  ครับ
1. กระผม ไม่รู้ไม่เห็นหรือเกี่ยวข้องใดๆ กับ บุคคลใดในกระทู้ ดังกล่าว
2. และผมก็ไม่คิดว่า บุคคลนั้น จะเป็นเพื่อนแฟนเก่าผม  
3. สมมติว่า เป็นเพื่อนแฟนเก่าผมจริง  ก็ไม่ได้แปลว่าจะนมใหญ่เหมือนแฟนเก่าผม    เอ้ย ไม่ใช่ แปลว่า จะน่ารักเหมือนแฟนเก่าผม
     ผมจึงคิดว่า น่าจะเป็นแผนการของ ผู้ก่อการร้าย(ต่อเวปมากกว่า)  

ดังนั้น ผมจึงมาเพื่ออธิบายก่อนว่า มะเกี่ยวกะผมเลยคร้าบบบบ   พี่น้อง  
เลยมาแจ้งไว้ ณ ที่นี้ แล้วก็   โซนศรี  ไว้เป็นที่เรียบร้อนแล้ว

ไปล่ะ     ขออนุญาต  ไปเข้าร่วน ขบวนการใต้ดินก่อน    (  ขบวนการล้ม ช้างน้ำ แห่งชาติ)   ช้างน้ำเป็นตัวละครในนวนิยาย อย่าคิดมาก
ชัดเจนครับอาจาร์ยมอร์   

สบายดีไหมพี่  คิดถึง ฯ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
4a71
นักแข่งมือสมัครเล่น

F-CON V-PRO

« ตอบ #101 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 13:26:06 »

มาแล้ว   มาแล้วว        ใคร ราน ใครรุก ด้าวแดนไทย ไทยรบจนสุดใจ ขาดดด ดิ้น 

เห็นไอ้เจ้า บอย  โทรมาบอกว่า   มีเรื่อง   ให้เข้ามาป่วน   เอ้ย  เข้ามาดู

ก็เลยเข้ามา   โคตรงง    ยิ่งอ่านยิ่งมึน     มีการพาดพิงผมด้วย

งั้นผมขอใช้สิทธิ พาดพิง  ครับ
1. กระผม ไม่รู้ไม่เห็นหรือเกี่ยวข้องใดๆ กับ บุคคลใดในกระทู้ ดังกล่าว
2. และผมก็ไม่คิดว่า บุคคลนั้น จะเป็นเพื่อนแฟนเก่าผม   
3. สมมติว่า เป็นเพื่อนแฟนเก่าผมจริง  ก็ไม่ได้แปลว่าจะนมใหญ่เหมือนแฟนเก่าผม    เอ้ย ไม่ใช่ แปลว่า จะน่ารักเหมือนแฟนเก่าผม
     ผมจึงคิดว่า น่าจะเป็นแผนการของ ผู้ก่อการร้าย(ต่อเวปมากกว่า)   

ดังนั้น ผมจึงมาเพื่ออธิบายก่อนว่า มะเกี่ยวกะผมเลยคร้าบบบบ   พี่น้อง   
เลยมาแจ้งไว้ ณ ที่นี้ แล้วก็   โซนศรี  ไว้เป็นที่เรียบร้อนแล้ว

ไปล่ะ     ขออนุญาต  ไปเข้าร่วน ขบวนการใต้ดินก่อน    (  ขบวนการล้ม ช้างน้ำ แห่งชาติ)   ช้างน้ำเป็นตัวละครในนวนิยาย อย่าคิดมาก

ใครไปกวนลูกพี่ผมให้เข้ามาเนี้ย  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

ใครมาอ้างอิงลูกพี่ผม  อย่าให้จับได้ตัวเปนฯนะ  ปล่อยพลัง
4a71
นักแข่งมือสมัครเล่น

F-CON V-PRO

« ตอบ #102 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 13:31:17 »

4a71, norma_niggy, 5a71 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อ  

เจอกันหน่อยไหมพี่ วันนี้ หายไปเลยนะ ทีพี่มอร์งานมารีบออกมาเลยน๊า อิอิ
oilnarit

« ตอบ #103 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 15:22:02 »

นาธาน ภาค 2  สบาย สบาย
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 16:21:41 »

แอบดู แอบดู
Mac Auto Parts
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #105 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 16:23:12 »

ถอนหายใจ

251/1 Moo 6. Soi Jaroensuk, Phaholyothin Rd, Talaysubsorn,Muang,Lopburi 15000 Thailand
บอย บุเรงนอง<RZ>

(โก๋หลังวัง)พิเรนทีมเซอร์วิส

« ตอบ #106 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:01:07 »

ไปถึงไหนละคับตอนนี้ แอบดู
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #107 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:23:58 »

สุกนี้  เจอกัน

กล้าทำ กล้ารับ !
,,A@[E]~* รักในหลวง
AE Racing Club Staff

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #108 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:28:01 »

นาธาน ภาค 2  สบาย สบาย
งี้คงต้องเรีัยกว่า รินสา โอมาล
 สบาย สบาย

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tune by Child1300

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]
,,A@[E]~* รักในหลวง
AE Racing Club Staff

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

« ตอบ #109 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:30:50 »

แล้วเรื่องอ้างชื่อน้าเล็กไม่คิดจะตอบหน่อยหรอว่าทำไปทำไม
 สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tune by Child1300

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]
alicetotle <RZ>

« ตอบ #110 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:31:53 »

ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:35:18 »

พรุ่งนี้ รู้กันครับ ว่าจะจบอย่างไร............. ไม่รู้ไม่ชี้
landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

« ตอบ #112 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:47:56 »

ไม่ไปหรอกครับ เชื่อดิ

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
alicetotle <RZ>

« ตอบ #113 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 17:57:35 »

ก็ยังไม่เห็นคำยืนยันว่าจะมาอะคับ เลยไม่รู้ว่าเค้ากล้าจะมารึป่าว?

landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

« ตอบ #114 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 18:11:49 »

ก็ยังไม่เห็นคำยืนยันว่าจะมาอะคับ เลยไม่รู้ว่าเค้ากล้าจะมารึป่าว?

ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ จุ๊ ๆ ๆ เก็บไว้ก่อนจร๊ะะะะ.....

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
B☆NK

« ตอบ #115 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 18:16:00 »

ถ้ามาเดี๋ยวคนชื่อ แชน เลี้ยงแมค

Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #116 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 18:16:32 »

ถ้ามาเดี๋ยวคนชื่อ แชน เลี้ยงแมค

ตรบมือ ตรบมือ
gykhana
มือใหม่หัดซิ่ง
**

รวมของแปลก แหวกทุกแนว

« ตอบ #117 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 18:23:28 »

แล้วเรื่องอ้างชื่อน้าเล็กไม่คิดจะตอบหน่อยหรอว่าทำไปทำไม
 สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย

ผมเล็ก นครนายกนะคับ ผมไม่คิดว่าน้องอ้างหรอกคับ เพราะว่าเห็นว่าในกระทู้ความเร็วอะไรนั่น ดันมี ID ผมไปตอบ ผมก็งง

ผมรู้จักกับน้องเขาในระดับหนึ่งนะคับ เรื่องเก่าผมไม่ติดใจคับ อยากให้จบอย่างสันติคับ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ

~จะหากำลังใจจากใครคนนั้น...แสนยากลำบาก จะมีแต่กำลังใจตัวเองนี่แหละ ที่พร้อมใช้งานเสมอ~
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 18:53:06 »

สิ่งหนึ่งที่พี่จะสอนนะครับ น้อง! ที่นี่มันโลกออนไลน์ก็จริง แต่ก็ยังมีคนบางกลุ่มที่รักและชื่นชอบในสิ่งเดียวกันนั่นก็คือ รถ และสิ่งนี้นั่นเองคือจุดเริ่มต้นที่นำพาพวกเรามารู้จักกัน จนมีสมาชิค และโซนต่างๆ มากมายขนาดนี้ จริงใจต่อกันสักนิด.....นะครับ

คำว่า "เพื่อน" มีค่ามากกว่าที่คุณคิดนะครับ ใช่มั้ยพวกเรา AE Racing Club ^ ^

ปล.ดีใจว่ะ ที่เห็น มอร์ มาแสดงตัว คิดถึงนะเว้ย / ราตรีที่ กทม. ช่างเหงาเหลือเกิน....ที่ไม่มีมอร์ ฮิ้วววว 
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #119 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010 18:53:50 »

สิ่งหนึ่งที่พี่จะสอนนะครับ น้อง! ที่นี่มันโลกออนไลน์ก็จริง แต่ก็ยังมีคนบางกลุ่มที่รักและชื่นชอบในสิ่งเดียวกันนั่นก็คือ รถ และสิ่งนี้นั่นเองคือจุดเริ่มต้นที่นำพาพวกเรามารู้จักกัน จนมีสมาชิค และโซนต่างๆ มากมายขนาดนี้ จริงใจต่อกันสักนิด.....นะครับ

คำว่า "เพื่อน" มีค่ามากกว่าที่คุณคิดนะครับ ใช่มั้ยพวกเรา AE Racing Club ^ ^

ปล.ดีใจว่ะ ที่เห็น มอร์ มาแสดงตัว คิดถึงนะเว้ย / ราตรีที่ กทม. ช่างเหงาเหลือเกิน....ที่ไม่มีมอร์ ฮิ้วววว 

ได้โปรด.. สุดยอด
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์