AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 18:29:50 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 13  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรูไม่จบ....บทสรุป!!  (อ่าน 32529 ครั้ง)
pepee [RZ]
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

~ พิเรณทีม ก้าวต่อไป ~

« ตอบ #160 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 07:30:34 »

กรนเสียงดังอ่ะ นอนไม่หลับเลยดูเดะ  งอแง

อ้าว  โทษทีป้าออย  นอนเฝ้าบอร์ดอยู่หรอเนี่ย....

มิตรภาพ เหลือล้น
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #161 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 07:32:38 »

แล้วเจอกัน สุกนี้ !
<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #162 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 08:24:27 »

มอไซด์ไปโซนรามอิทราไม่ถูกง่ะ เคยไปแต่สนามบอลตอนแข่งบอล เหอๆๆ

RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

« ตอบ #163 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 09:54:01 »

เอาเป็นว่า เพื่อความสบายใจของทั้งโซนรามและโซนศรี  คืนนี้รินจะไป ตามคำเชิญนะคะ

รินได้โทรชวนน้องเขาไปแล้วนะ ก็ปฏิเสธอีก แต่ยังไงคืนนี้รินจะโทรให้อีกทีคะ  ว่าอย่างไรบ้าง

และจะเอาหลักฐานบางอย่างไปให้ดูด้วยนะคะ ว่า ในขณะที่โพสพร้อมกันวันนั้น ไม่ใช่ริน

รินได้ขอทางบ้านแล้ว ว่าจะไปโซนนะ แต่คำตอบคือเงียบ ฝนจะตกหรือปล่าว อันนี้เป็นอีกข้อที่กังวล

รินไม่เคยไปโซนรามนะ รินไม่รู้ทาง ยังไง คืนนี้รินโทรหาใครก็รบกวนรับสายด้วย จะถามทางค่ะ  คำนับ

อีกอย่างนะคะ อยากให้พี่น้องโซนศรีมาด้วยกันเยอะ ๆ นะคะ รินก็มีเรื่องอยากจะพูดกับพี่น้องโซนศรีด้วยเหมือนกันค่ะ  คำนับ

อีกเรื่องหนึ่ง คือ รินจะไปเอาของจากบาสโซนรามด้วยนะคะ  ในข้อหาที่น้าต้นกล่าวอ้างว่ารินคือ Honey108 นั้น ให้น้าต้นประสานงานไปเอาของจากบาสมาให้รินด้วยแลัวกัน

กล่องงาน 2 กล่องนะคะ  น้าต้นว่าไง  ฮิฮิ ฮิฮิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กรกฎาคม 2010 09:56:14 โดย เป็น ญ ใครว่า ซิ่งไม่ได้ » บันทึกการเข้า

7a71
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

จูนเนอร์ดี+ช่างเครื่องเก่ง+นักแข่งห่วย=ถ้วยรางวัล

« ตอบ #164 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 10:13:06 »

เช็คให้แล้วไม่แน่ใจว่าคนนี้รึป่าว ถ้าใช่ผมก็เชื่อว่าเค้าไม่มาหรอกนะ คงต้องทำงานอะดูทรงแล้ว

เป็นเพื่อนแฟนเก่ามรกต ก็คงไม่ได้หมายความว่า มรกต จะต้องรู้จักทุกคนใช่มั้ย

แล้วคราวนี้จะจบมั้ย

ไม่รู้ว่าใช่รึป่าว หรือมันรูปแฟนมรกตกันแน่เนี่ย
อันเนี๊ยอะใช่  พี่กี้

ซี๊ดเลย ไม่ไหวแล้ว...

เฮ้ย น้า     ........... คนนี้เนี่ย    แฟนเก่าผม    ไม่ใช่    เพื่อนแฟนเก่า      ผม        แล้วตกลง ยังไงล่ะเนี่ย

งง งง งง งง        แต่   ยังไงผมก็ไม่รู้เรื่องอยู่ดี     ช่วงนี้ ส่วนมากหมกมุ่น แต่เรื่อง   ใต้ดิน     ครับ       เรื่อง ใต้สะดือ   พักก่อน       

รถ มีไว้ซิ่ง   ปืน มีไว้ยิง    หญิง มีไว้ฟัน  สุดยอดชีวิตลูกผู้ชาย
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 10:24:39 »

ยินดีต้อนรับการมาเยี่ยมเยือน ของพี่น้องทุกท่านครับผม.

ฝนตกเรามีที่นั่ง ขอให้มาก้อแล้วกัน .....
norma_niggy

« ตอบ #166 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 10:31:45 »

ยินดีต้อนรับการมาเยี่ยมเยือน ของพี่น้องทุกท่านครับผม.

ฝนตกเรามีที่นั่ง ขอให้มาก้อแล้วกัน .....

จะไปนั่งบ่อ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
Xtra[z]y
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ห มื่ น พิ เ ร ณ

« ตอบ #167 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 11:13:21 »

อ่านมาเก้าหน้าแล้ว ... ไม่รู้เรื่อง .. ตามไม่ทัน ห่างหายไปนาน ของดออกความคิดเห็นจนกว่าจะรู้ข้อมูลที่ชัดเจน

AE80

2E-TE

« ตอบ #168 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 12:12:06 »

แล้วเรื่องอ้างชื่อน้าเล็กไม่คิดจะตอบหน่อยหรอว่าทำไปทำไม
 สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย สบาย

ผมเล็ก นครนายกนะคับ ผมไม่คิดว่าน้องอ้างหรอกคับ เพราะว่าเห็นว่าในกระทู้ความเร็วอะไรนั่น ดันมี ID ผมไปตอบ ผมก็งง

ผมรู้จักกับน้องเขาในระดับหนึ่งนะคับ เรื่องเก่าผมไม่ติดใจคับ อยากให้จบอย่างสันติคับ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ
ผมว่าน้าเล็กไม่ได้โพสเองแน่ๆ เปลี่ยนรหัสผ่านหรือยังครับ เดี่ยวผมโทรไปถามนะครับ....

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #169 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 12:50:59 »

เช็คให้แล้วไม่แน่ใจว่าคนนี้รึป่าว ถ้าใช่ผมก็เชื่อว่าเค้าไม่มาหรอกนะ คงต้องทำงานอะดูทรงแล้ว

เป็นเพื่อนแฟนเก่ามรกต ก็คงไม่ได้หมายความว่า มรกต จะต้องรู้จักทุกคนใช่มั้ย

แล้วคราวนี้จะจบมั้ย

ไม่รู้ว่าใช่รึป่าว หรือมันรูปแฟนมรกตกันแน่เนี่ย
อันเนี๊ยอะใช่  พี่กี้

ซี๊ดเลย ไม่ไหวแล้ว...

เฮ้ย น้า     ........... คนนี้เนี่ย    แฟนเก่าผม    ไม่ใช่    เพื่อนแฟนเก่า      ผม        แล้วตกลง ยังไงล่ะเนี่ย

งง งง งง งง        แต่   ยังไงผมก็ไม่รู้เรื่องอยู่ดี     ช่วงนี้ ส่วนมากหมกมุ่น แต่เรื่อง   ใต้ดิน     ครับ       เรื่อง ใต้สะดือ   พักก่อน       

ก็แปลว่ามีคนมาสืบแล้วว่ามรกตยังอยู่รึป่าว พี่แนะนำให้หายตัวนะครับ ช่วงนี้

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
AE80

2E-TE

« ตอบ #170 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 13:12:47 »

แล้วเรื่องอ้างชื่อน้าเล็กไม่คิดจะตอบหน่อยหรอว่าทำไปทำไม

ผมเล็ก นครนายกนะคับ ผมไม่คิดว่าน้องอ้างหรอกคับ เพราะว่าเห็นว่าในกระทู้ความเร็วอะไรนั่น ดันมี ID ผมไปตอบ ผมก็งง

ผมรู้จักกับน้องเขาในระดับหนึ่งนะคับ เรื่องเก่าผมไม่ติดใจคับ อยากให้จบอย่างสันติคับ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ
ผมว่าน้าเล็กไม่ได้โพสเองแน่ๆ เปลี่ยนรหัสผ่านหรือยังครับ เดี่ยวผมโทรไปถามนะครับ....
โทรไปถามน้าเล็กมาแล้วครับ คำแรกที่น้าเล็กบอก "เอาอีกแล้วหรอ" เมื่อวานไม่ได้เข้าบอร์ดเลยน่ะครับ.....

landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

« ตอบ #171 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 13:18:55 »

มรกต รัก ในหลวง ศรี-รามฯ, OhmOSK118, mungming, วัชจ้า..AE@Rayong of AE Asia of AE World and universe 555 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คุณพระช่วย  เหวอ

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
oilnarit

« ตอบ #172 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 13:19:24 »

เหวอ

« ตอบ #173 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 13:19:53 »

ตอนนี้ ID  kuing_101 ได้ลบตัวเองแล้วหรอครับ
ซูม ซูม

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
วัชจ้า™

« ตอบ #174 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 13:33:36 »

พักนี้ แปลก ๆ กัน เยอะยนะครับ หลาย ๆ โซนเลย โง้งงงง  งง

« ตอบ #175 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 13:56:52 »

พักนี้ แปลก ๆ กัน เยอะยนะครับ หลาย ๆ โซนเลย โง้งงงง  งง

นั้นดิน้า เป็นกันทั่วเลยง่ะ

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
alicetotle <RZ>

« ตอบ #176 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 14:16:34 »

ทูเดย์ อีส ฟรายเดย์ วี วิว โกอิ้ง รามอินทรา โซน อิอิ

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 14:52:50 »

ทูเดย์ อีส ฟรายเดย์ วี วิว โกอิ้ง รามอินทรา โซน อิอิ

อ่านไม่ออกว่ะ แชน

" Today is Friday. We will going to Ramintra Zone" แบบนี้ป่าว ค่อยอ่านง่ายหน่อย  แหะ.. แหะ..
Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #178 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 14:54:02 »

โทรไปถามน้าเล็กมาแล้วครับ คำแรกที่น้าเล็กบอก "เอาอีกแล้วหรอ" เมื่อวานไม่ได้เข้าบอร์ดเลยน่ะครับ.....

ทำไมหน้าด้านไร้คำบรรยายแบบนี้วะ  

จุดประสงค์ในการทำ ไม่ต้องพูดถึง เห็นกันอยู่

แต่ที่สงสัยคือ ทำไมหน้าด้านได้ขนาดนี้วะ

คืนนี้ฟาร์คงถึงโซนประมาณ 2-3ทุ่ม

« ตอบ #179 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010 15:38:25 »

ถ่ายรูปมาไว้เป็นหลักฐานด้วยน่ะ ขอเยอะ ๆ  ถ่ายรูป

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 13  »    ขึ้นบน
  พิมพ์