AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 14:21:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษพี่เอก เอ บอย แบงค์ พี่ต้น หน่อง ด้วย  (อ่าน 4849 ครั้ง)
landslots รัก ในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010 23:38:09 »

ผมมาอีกที  มะเจอใคร  พบตัวเอง  อยู่ในโรงแรมม่านรูดกะชายฉรรก์ 4คน พร้อมหนังดราม่ายี่ปุ่น ทำร้ายตัวเอง

นึกแล้วยังหวิวๆ
ขออภัยที่หนีกลับกันก่อนนะครับ..... คำนับ คำนับ.....กลัวสู่แดดไม่ไหว ส่วนเรื่องที่ได้เสียกันในม่านรูดนั้น ผมจำอะไรไม่ได้ครับเมา อิอิ......และไม่ขอรับผิดกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเพราะความเมาครับ.... เหอๆๆ.

555++++   

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
กระดิ่งทอง< RZ>

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

« ตอบ #21 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010 08:45:09 »

เก็บความทรงจำที่ม่านรูดเอาไว้ แล้วขยายผลครับ แมวเก้าชีวิต น้าอิศกระซิบกับผมเรื่องหนังดราม่าแล้ว มันหยดทุกช่อง (เปลี่ยนมือบ้างเดี๋ยวเป็นตะคิว) อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กรกฎาคม 2010 08:48:06 โดย Window<เอก> » บันทึกการเข้า

soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010 12:51:48 »

ไม่เปนรัย
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #23 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010 12:55:20 »

เก็บความทรงจำที่ม่านรูดเอาไว้ แล้วขยายผลครับ แมวเก้าชีวิต น้าอิศกระซิบกับผมเรื่องหนังดราม่าแล้ว มันหยดทุกช่อง (เปลี่ยนมือบ้างเดี๋ยวเป็นตะคิว) อิ อิ

ป๋าเอกให้ผมคว่ำมือ ชิมิ

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
kerngri
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010 13:10:46 »

ผมก็กลับก่อนมาพร้อมน้าเข่ง(ถ้าชื่อผิดขออภัย) ขอโทษด้วยคับส่วนค่าที่พักเดียวเข้าไปจ่ายที่โซนนะ  คำนับ
ขอโทษเหมือนกันครับกลับก่อนเหมือนกันไม่ไหวหนาวววววอะ
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #25 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010 19:13:33 »

ผมมาอีกที  มะเจอใคร  พบตัวเอง  อยู่ในโรงแรมม่านรูดกะชายฉรรก์ 4คน พร้อมหนังดราม่ายี่ปุ่น ทำร้ายตัวเอง

นึกแล้วยังหวิวๆ

น้ามีลายแทงที่พักที่นี่ป่าว

เผื่อจะพาตัวอ่อนมานอกรอบ อิอิ

จำได้ติดตาเรยล่ะ ตะเอ๊งงงงงงงง

แต่มะมีลายแทง  ถ้าจาไปต้องพาเค้าไปด้วยยยยยยยยยย

ยังงี้ต้องให้นายหัวลากสายแอลมาเผือพวกเราซะละ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2010 21:03:18 »

เค้าก็ไป ม่ะเห็นเจอใครเลย อิอิ
4e-fte
Moderator

« ตอบ #27 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010 22:45:08 »

เค้าก็ไป ม่ะเห็นเจอใครเลย อิอิ

ไปตอนไหนอะเพ่....
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010 23:27:19 »

หอยติ๋ม ตามไปตอนบ่ายๆ วันอาทิตย์ ฮ่าๆ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์