AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 16:21:55 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โทดนะคับ สามห่วงสีขาวของใครขับรถเกรียนบนโทลเวยทุกเช้าเลย  (อ่าน 9365 ครั้ง)
hp_6365
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #60 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 13:44:33 »

แถวไหนครับ

รัก.............................รัก
ก็แค่ 4A-GZE 1600 cc.
มือเก่าหัดแข่ง

ก็แค่ 4A-GZE เองครับ

« ตอบ #61 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 14:02:44 »

เราเก็บพลังไว้ซัดกะ vtac กันดีกว่า น่ะครับ 555+

Djpog_TФCФβů
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

...............

« ตอบ #62 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 15:09:56 »

ทะเบียนคุ้นมากครับ

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #63 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 16:05:40 »

ถ้าเป็นเส้น รามคำแหง-เอกมัย-พระราม4 หล่ะก็เป็นผมแน่ๆ

แต่คนละเคสกันนะ ผมจะเป็นขับช้าโดนบีบแตรไล่ อ่ะ ฮี่ๆๆ

นอกจาก ตอนเย็นขากลับบางนาก็มีมุดบ้างรีบกับบ้านอ่าคับ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 17:39:44 »

มุดได้ เร็วได้ มันส์ได้ แต่อย่าให้เดือดร้อนคนอื่นเป็นพอ

ส่วนจะโชว์ลาว โชว์เกรียน ไม่น่าซีเรียส ขออย่างเดียว อย่ามาแปะตูด หรือปาดหน้าละกัน

ไม่งั้นพ่อไม่ยอม  สบาย สบาย

แปะตูด เพิ่งโดนมาเมื่อวานซืน

ถนน 4 เลน ผมอยู่เลน 2 รถอย่างโล่ง

พวกซัดมา แล้วก็ไหลมาเกาะตูดเลย เปลี่ยนเลนหลบให้ก็ตามมา

อยากลองกะเบรค 4 พอร์ตเลยจัดให้

เร่งความเร็วไปที่ 100 พอพวกดูดตูดตามมา ก็กระทืบเบรคซะ

มองในกระจกส่องหลัง พวกเบรคซะรถเป๋ไป

จากนั้น ก็เห็นวิ่งออกซ้ายสุด เจียมเนื้อเจียมตัวเลาะซ้ายไปจนผมเลี้ยวเข้าบ้าน

ถ้าผมเป็น ไอ่หมอนั่น  แล้วน้ากระทืบเบรคใส่ ผม จะชนท้ายน้าให้ เละเลย   ทีนี้ จะได้รู้ว่า ใครกันแน่ที่ต้องเสียดายรถ

ด้วยความเป็นห่วง ในฐานะเพื่อนฝูง  อย่าไป ได้ กระทืบเบรคใส่ ใครเค๊าครับอู๋  เพราะถ้าไปเจอคน บ้าๆ  มันชน แล้ว จะมาเสียใจทีหลัง ครับ

แต่ถ้า น้าไม่เสียดายรถ ก็ กระทืบ ได้ เต็มที่ครับ    แต่ผม ไม่เอาด้วยคนละ ผมรักรถผม  Smiley
puiu
มือใหม่หัดขับ
*

69

« ตอบ #65 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 18:25:22 »

เจอบ่อยพวกนี้ เจอแล้วเข้าซ้ายเลย!ให้มันรีบไปไกลๆเลย  มอไซด์
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #66 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 20:30:59 »

รถที่พี่แฟร์ใช้ประจำคือแวนคันนั้นหรอครับ

ถ้าขับทั้วไป ก็แวน auto
ถ้าขับไม่ดี ก็ 4 ประตู
ถ้าขับไปเที้ยวก็ แวน สีขาวครับ ขับสบาย

ถ้าเห็นรถคันขาว ทะเบียนศรีษะเกษ บนเส้นบูรพาวิถี ขอเตือนให้รีบหลบโดยด่วน เพราะผ้าเบรคพี่เค้าหมดแล้ว   ฮิฮิ

พึ่งเปลี่ไปเมือ เดือน 2 แม่เจ้า นี้เดือน 7 หมด เปลี่ยนใหม่อีกแล้ว

Mr.not

« ตอบ #67 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2010 21:24:29 »

รถที่พี่แฟร์ใช้ประจำคือแวนคันนั้นหรอครับ

ถ้าขับทั้วไป ก็แวน auto
ถ้าขับไม่ดี ก็ 4 ประตู
ถ้าขับไปเที้ยวก็ แวน สีขาวครับ ขับสบาย

ถ้าเห็นรถคันขาว ทะเบียนศรีษะเกษ บนเส้นบูรพาวิถี ขอเตือนให้รีบหลบโดยด่วน เพราะผ้าเบรคพี่เค้าหมดแล้ว   ฮิฮิ

พึ่งเปลี่ไปเมือ เดือน 2 แม่เจ้า นี้เดือน 7 หมด เปลี่ยนใหม่อีกแล้ว
ตาปริบๆ อ้าว..เตรียมหลบกันอีกแว้ววว....
offza fte

4e-fte

« ตอบ #68 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 00:25:37 »

วันนี้น้าเต๋าได้ไปมุดแถวเส้นโคราช-ขอนแก่น หรือเปล่าครับ เห็นมุดแข่งกับ BM ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยครับ

พอดีไปจอดรอเติมแก๊สแล้วเห็นคนขับหน้าคล้ายๆ กันใส่เสื้อสีชมภู

www.doraemon-project.com

www.4efteclub.com

ไสบาบา กล่าวเอาไว้ว่า "วิธีการรับมือเกรียนนั้นมีอยู่สองวิธี นิ่งเฉยซะ หรือเกรียนกลับให้ยิ่งกว่าที่เค้าเกรียนมาจนมันเลิกเกรียนไปเอง"
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 01:34:40 »

สำหรับผมถ้าช่วงเช้าๆ เส้นพระราม 2 ขึ้นทางด่วน มุ่งสู่ พระราม 9 ขอโทษล่วงหน้าเลยครับ รีบจริงๆ

เเต่ก็ไม่เคยปาดหน้าใครจร้า
~RETRO RACE...つづく
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #70 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 01:42:42 »

ต่อสวิต แบบกดไฟเบรคได้ ก็ดีครับ จะได้ไม่ต้องกระทืบไฟเบรค เวลาใครมันมุดดูดตูดเรา ให้มันตกใจเล่นๆ

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #71 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 01:56:17 »

ต่อสวิต แบบกดไฟเบรคได้ ก็ดีครับ จะได้ไม่ต้องกระทืบไฟเบรค เวลาใครมันมุดดูดตูดเรา ให้มันตกใจเล่นๆ

เอาสายไฟเบรคออกเลยดีกว่า ตกใจกว่าเยอะเลย ไม่รู้ไม่ชี้

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
วัชจ้า™

« ตอบ #72 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 02:20:26 »

น้าข้างบนนี่ เข้าขั้นโรคจิต นะครับ 5555
park-in7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 03:15:49 »

รถไฟเบรกไม่มีเกลียดที่สุด ขับตามเเล้วหงุดงิด หลอดละไม่กี่สิบเนี่ย งกเหลือเกิน   
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #74 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 06:58:53 »

เอาสายไฟเบรคออกเลยดีกว่า ตกใจกว่าเยอะเลย ไม่รู้ไม่ชี้

เอาเบรคออกไปเลยดีกว่ามั่ง

AYEROCK
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #75 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2010 09:41:52 »

ทางด่วนไม่ค่อยได้ขึ้นครับ วิ่งแต่แถวกาญจนาภิเษก บางแค - บางใหญ่

แต่รถไม่มีไฟเบรคนี่อันตรายนะ  ผมซัดตูดไปทีนึงแล้ว กำลังก้มเปิดหาคลื่นวิทยุ เงยหน้า

มาอีกที ประมาณเกียร์ 3  เฮ้ยยย.... เอี๊ยยยยดด....ตูม ฝากระโปรงย่น หม้อน้ำแตก  ตอนขับกระบะคันเก่าน่ะ
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์