AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 16:17:35 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปร่วมสร้างสถิติ กันครับ กับงาน XOTB (XTREAM OF THE BEST) 2010 (แก้ไขเรื่องยาง)  (อ่าน 16875 ครั้ง)
norma_niggy
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #140 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010 22:10:37 »

BenzatO.CBZ, NU.NA. และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ว่าไงน้า เอาไปซ่อมก้นอ่างยัง ....... แรงได้อีกนะ
เดี่ยวพรุ่งนีเปลี่ยนท่อนล่างเลย ในโกดังมีเยอะ.

ไม่รอท่อนล่างใหม่เลยหรอครับ อุดเอาไปก่อน เห็นบอกว่าท่อนล่างใหม่สิ้นเดือนนี้เสร็จแล้วนี่ครับ

ผมคงต้องขึ้นไปใช้บริการตู่ที่โน่นบ้าง เห็น Service เมื่อวานแล้วยกใจให้เลยครับ.  แหะ.. แหะ..

เดี๋ยวรอเครื่องตรงรุ่นผมเสร็จแล้วไปด้วยกันอิอิ ไปนอนบ้านผมก็ได้น้า อืมๆ

รอผมเปลี่ยนเกียร์เสร็ดด้วยน้า ไปด้วยคร๊าบบบบบบ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
NU.NA.Kz.
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

งด...แข่งขันชั่วคราว.

« ตอบ #141 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010 03:33:16 »

BenzatO.CBZ, NU.NA. และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ว่าไงน้า เอาไปซ่อมก้นอ่างยัง ....... แรงได้อีกนะ
เดี่ยวพรุ่งนีเปลี่ยนท่อนล่างเลย ในโกดังมีเยอะ.

ไม่รอท่อนล่างใหม่เลยหรอครับ อุดเอาไปก่อน เห็นบอกว่าท่อนล่างใหม่สิ้นเดือนนี้เสร็จแล้วนี่ครับ

ผมคงต้องขึ้นไปใช้บริการตู่ที่โน่นบ้าง เห็น Service เมื่อวานแล้วยกใจให้เลยครับ.  แหะ.. แหะ..
น่าจะเป็น จูนเนอร์ อายุน้อยที่สุดในเมืองไทยเท่าที่ผมเคยรู้จักมา เก่งภาษาJAPAN ENG.น่าที่หลัก สั่งอะไหล่กะจูนเนอร์อยู่สังกัดทีม FATS HUNTERโคยาเบิร์ด กะบะไร่ส้ม8.xx วิ
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010 12:18:26 »

อนาคตอีกยาวไกลเด็กคนนี้
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010 12:19:48 »

อนาคตอีกยาวไกลเด็กคนนี้
สุดยอด
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8]   ขึ้นบน
  พิมพ์