AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 14:24:34 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการปรับโคมKOITO Japan สแตนดาด ครับว่า ตรงไหนคือปรับ สูงต่ำหรอครับ  (อ่าน 1363 ครั้ง)
๒0วาล์วหวานเย็น
นักแข่งมือสมัครเล่น

ฝาขาว 20แรงไก่

« เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010 19:28:48 »

อยากทราบการปรับโคมKOITO Japan สแตนดาด ครับว่า ตรงไหนคือปรับ สูงต่ำหรอครับ  เพราะปกติผมใช้ DEPO โคมดำครับ ตัวปรับไม่เหมือนกันเลยครับ DEPOจะเป็น เขี้ยวเฟือง 2ตัวต่อ1โคว คือ จะมีตัวไกล้ไฟมุมไว้ปรับ ซ้ายขวา  และมีตัวไกล้กระจัง ไว้ปรับ สูงต่ำ

แต่ koito ตัวนี้กลับเป็นแบบ มีเสาสูงๆหัวน้อตแฉกตรงไกล้ไฟมุม แค่ตัวเดียวเองครับ  เวียนหัวเลย งงๆว่า ตกลงปรับสูงต่ำตรงไหนครับ

รบกวนเพื่อนๆช่วยใขข้อข้องใจนะครับ ขอบคุณมากครับ  ฮิฮิ
natti_ae92_LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Love is Fuck!!! Luck is Fake!!!!!!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010 19:37:12 »

ของผมมันมีที่ใช้มือหมุน ด้วยนะครับ ไอ้อัน เสา ๆ ก้มี แต่ไม่เคยปรับ 555+
เพราะ เดิม ๆ โรงงาน ก้พอสำหรับผม เพราะไม่ได้ โหลด

ปากดีในโลกออนไลน์ เก่งแต่แบบเนี้ยนะ
โปรดอย่าทำเหมือนกรูเป็นคนแปลกหน้า ทั้ง ๆที่เคย "แก้ผ้าต่อหน้ากรู"

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010 20:18:17 »

มีที่ใช้มือหมุนด้วยหรอครับ
Night54
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010 20:39:43 »

เสาน็อตหัวแฉกนี่แหละคับปรับสูงต่ำอ่า แต่จำไม่ได้แล้วว่าปรับให้สูงต้องหมุนทวนเข็มหรือตามเข็ม
smilegames
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #4 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010 20:41:51 »

อาจจะปรับไม่ได้แล้วก็ได้นะครับ อันก่อนผมใช้คีม กับไขควง หมุนตรงๆเลย เพราะแต่ที่ทำมาให้ ขูดหมดแล้ว  แต่ล้าสุดผมใช้แหวนรองทั้งโคมเลย

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2010 21:00:57 »

เสาน็อตหัวแฉกนี่แหละคับปรับสูงต่ำอ่า แต่จำไม่ได้แล้วว่าปรับให้สูงต้องหมุนทวนเข็มหรือตามเข็ม
ถ้าตัวที่เป้นเสาสูงๆหัวน้อตแฉก อยุ่ไกล้ๆไฟเลี้ยว เป็นปรับสุงต่ำ   แล้วตัวที่ปรับ ซ้ายขวาล่ะครับ อยู่ตรงไหนหรอครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์