AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 12:49:05 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 8  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวเรื่องมีวิ่งบนทางด่วนกันระหว่าง พี่โช (wasabi) กับ Ohm (BZ-R)  (อ่าน 20978 ครั้ง)
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 12:37:30 »

แอบดู  แอบดู
Ohmmy
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

พวกนักซิ่งถ้าลองได้ซิ่งแล้ว-ก็ต้องซิ่งจนวันตาย...

« ตอบ #41 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 12:39:06 »

เพื่อนเบส...จนได้นะเพื่อนเลิฟ

วิ่งแลกเปลี่ยนความรู้กันครับ ทำรถกันมาทั้งที แล้วขับช้าอย่าทำดีกว่า ลูกพี่ผมบอกแบบนี้555 ช่ายป่าวพี่ปุ้ย

ผมกับพี่โชเราสนิทกันครับพี่น้องกันทั้งนั้น

วิ่งวันไหนยังไม่กำหนดครับ แต่วิ่งแน่ๆครับ ลิงจั๊กๆ

ตามนั้นครับ  บ้านสวนเรซซิ่ง
อู่อยู่ตรงไหนอ่ะครับ  ทำแต่ toyota only รึป่าว

"ก็แค่นักแข่งข้างถนน   เกิดเป็นพวกนักซิ่ง"  _นี่แหละมันส์_
Ohm4ag
นักแข่งมือสมัครเล่น

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #42 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 12:46:58 »

ไม่เชิงอู่ครับ ไม่รู้จะเรียกอะไร  เพราะที่ทำคือโรงงานน้ำพริกแกง 5555555 บ้านคนนี้ล่ะครับ ทำกันเอง แต่เครื่องมือเครื่องไม้ กับเจ้าพนักงาน คุณภาพเทียบเท่าอู่ครับ 5555

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
Ohmmy

พวกนักซิ่งถ้าลองได้ซิ่งแล้ว-ก็ต้องซิ่งจนวันตาย...

« ตอบ #43 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 12:53:28 »

ไม่เชิงอู่ครับ ไม่รู้จะเรียกอะไร  เพราะที่ทำคือโรงงานน้ำพริกแกง 5555555 บ้านคนนี้ล่ะครับ ทำกันเอง แต่เครื่องมือเครื่องไม้ กับเจ้าพนักงาน คุณภาพเทียบเท่าอู่ครับ 5555
อ่อครับ  โรงงานพริกแกง  เห็นบ้านสวนนี่อู่เยอะมาก ทำแต่BMW only อยู่ซอย11  อู่เคาะBodyมือเทพก็ซอย11.   Honda Only อยู่สี่แยกชล-พนัส  ร้านท่อเทพช่าง  และเชียงกงขูดเลือดเนื้อ(ตะวันออกเชียงกง)   แหม่มันน่าจะมี Toyota only มั่งนะครับเนี่ย

"ก็แค่นักแข่งข้างถนน   เกิดเป็นพวกนักซิ่ง"  _นี่แหละมันส์_
Ohmmy

« ตอบ #44 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 12:57:17 »

ว่าแต่เบอร์ 0875117087 เมื่อคืนโทรหาผมว่าอยู่บางแสน เสียงไม่คุ้นเลย ขอโทษด้วยนะครับหลับแล้ว.... เสาร์หน้าผมจะเข้าโซนครับ เห็นว่าCBZ รถเข้าใหม่เยอะเหลือเกิน

6.9
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #45 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 14:23:50 »

ประกาศ ฝาลายสู้ๆ  เหอๆๆ

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
-Wuddy~TФCФβů
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #46 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 14:51:49 »

น่าชม
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:19:53 »

ประกาศ ฝาลายสู้ๆ  เหอๆๆ

มาวิ่งด้วยกันเลย    แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
Kengkides
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #48 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:23:32 »

ไม่เชิงอู่ครับ ไม่รู้จะเรียกอะไร  เพราะที่ทำคือโรงงานน้ำพริกแกง 5555555 บ้านคนนี้ล่ะครับ ทำกันเอง แต่เครื่องมือเครื่องไม้ กับเจ้าพนักงาน คุณภาพเทียบเท่าอู่ครับ 5555

พริก โคตรเยอะ ใครแพ้พริกมีหวังตายค่าบ้านแน่นอน ผมไปยังแสบหูแสบตาเลย

อะระหะโต มุ๊กมิ๊ก ผู้ใดสะสมกิ๊กขอให้แฟนจับได้  !!! สา...ธุ !!!
Ohmmy

« ตอบ #49 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:27:33 »

พริก โคตรเยอะ ใครแพ้พริกมีหวังตายค่าบ้านแน่นอน ผมไปยังแสบหูแสบตาเลย
มิน่ารถที่ทำจากที่นี่ แซ้ดจี๊ด ได้ใจ อิอิ...

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #50 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:28:30 »

เอ๊า จริงดิ  ... มันเป็นศึก สะท้านทรวงอะไร ขนาดนั้นเลย เหรอ 555+

ไม่ต้องเิอิกเกริกไป ครับ  ผมกับโอม เราสนิทกัน  ที่ผ่านมา ก็ คุยกันมาตลอด ว่า ทำอะไร ไป บ้าง

แล้ว ตอนนี้ก้ เหลือฝาลายแค่ไม่กี่คัน

จริงๆ แล้วรถโอมวิ่งดีกว่าผม มาตั้งแต่เดิม ครับ ตอนนั้นผมฝาลายไทย เดิมๆ เกียร์ เดิม เดิม..ใคร?..ทุกอย่าง วิ่ง402 ได้ ประมาณ 16.9-17.1 เวลา อยู่ประมาณ นี้  แต่ โอมวิ่ง อยู่ ระดับ 16.5  ตอนนั้น

ก็คุยกันว่า ทำไรไป บ้างหว่า  น้องมันก็บอก ผมใช้เกียร์ ฝาดำ 5 เกียร์ ครับพี่ ผม ก็ อืม  เวลาดี

หลังจากนั้น ผม ก็ เปลี่ยนเป็น 6 เกียร์  ก็ เอาไป แดรกล่าสุด กับ น้าตุ้ย เมื่องานที่ผ่านมา  ก็ พบว่า เวลาก็ เท่าๆเดิม คือ อยู่ที่ประมาณ 16.9  

ทีนี้ ล่าสุด แกงค์ บ้านสวนเรซซิ่ง เค๊าไป แอ่ว บางแสนกัน  โอม ก็ เลย โทรมาชวนผม ไป นั่งเล่นคุยกัน (โอม หรือปุ้ยหว่า ใครซักคนนี่แหละ )  ซึ่งผมก็ ไป ขากลับ ก็ เลย ได้ ลองวิ่งเล่นกัน  ก็ พบว่า ต้นๆเกียร์ 2-3 เนี่ย  ผม ขึ้นโอม เค๊าไม่ได้ รอบผมตัดละ อีโอม ยังแป๊ดดดด อยู่เลย 5เกียร์ มันยาวดี จริงๆ 55+ แล้ว เครื่องอีโอม เพิ่งประกอบมาใหม่ จาก ฝีมือช่างปุ้ย ณ บ้านสวน  ซึ่งเครื่องเงียบ ( อันนี้ผมชอบมากๆ)  ก็ วิ่งเล่นกัน 2-3 รอบ ก็ พบว่า ผมขึ้น โอม ไม่ได้แล้ว โอม เอง ก็ ฉีกผม ออกไปไมไ่ด้ ซึ่งก็น่าจะสรุปได้คร่าวๆว่า  ม้ามันพอๆ กัน จะให้ ฉีักแบบ ฝาดำ เล่นกับฝาลาย คงไม่ได้  ของโอห์มเป็นฝาลายญี่ปุ่น 140 ม้า ของผมฝาลายไทย 130 ม้า แ้ล้วอีกอย่าง ผมไม่ได้ มีฝีมือ ขับระดับเทพ ที่เปลี่ยนเกียร์ ได้ เร็ว สุดๆ ชนิดที่ว่าไม่กลัวรถพัง  เพราะผมเองยังต้องหาเงินทำรถเอง ครับ ไม่ได้ แบมือขอพ่อแม่ เอามาแต่งรถ  อาการ กลัวพังก็ ยังมีอยู่  จะให้ ผม กดแบบสุดๆ พลีชีพ  โง่ๆแบบนั้น ผมคงไม่ทำ ครับ  

ก็เลย คุยกับโอห์ม ว่า  ไว้วันหลังแวะมา บางแสนหรือ พัทยา เราก็ค่อยวิ่งกันหนุกๆ ใหม่ จะได้ เอามาคุยกันว่า ที่ทำๆมา มันได้ ผลมั๊ย อะไร ยังไง ก็ สนุกๆ กัน ตามประสาชนกลุ่มน้อยฝาลาย  55+  

แต่จะวิ่งกันเมื่อไร ยังไงอันนั้น คงไม่ได้ ไป กำหนด ครับก็ คงแล้วแต่ โอกาสจะอำนวย

แต่ก็ไม่ต้องห่วงครับ ผมไม่ใช่คน ขี้โม้ โอ้อวด เหมือนใครบางคน หรอกครับ  ถ้าอะไรมันจริง ก็ ว่ากันไป ตามจริงครับ ผมกับโอห์ม เราคุยกัน สบายๆ ครับ   ถ้าวิ่งกันเมื่อไร ก็ จะมาเล่าให้ฟัง ครับ Smiley

พอดี คนตั้งกระทู้ จากเดิม ที่ศรัทธาอู่วัดด่าน พอโดนของเด็ด เข้าไป ก็ เลย ไม่รู้จะไป ไหน ก็ มาอยู่กับกลุ่มนี้  ก็ เลย ทราบข่าว ที่ผม คุยกับโอม กับปุ้ย น่ะครับ

ตอนแรก กะว่า จะซุ่มไป วิ่งกัน เงียบๆ  ซะหน่อย หุหุ

คืออย่างนี้ครับพี่ ผมไม่ได้มีอะไรนะครับ ผมเองก็เคารพพี่เหมือนเดิมนี้แหละ ถ้าผมทำให้พี่ไม่พอใจผมขออภัยด้วยครับ

ที่ผมตั่งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะเพื่อนๆชาวบ้านสวนเล่าเรื่องนี้ให้ผมฟังอะครับ ผมเองเป็นคนที่ชอบแข่งรถแบบนี้อยู่แล้วและถ้าเครื่องทำมาค้ายกันมันยิ่งสนุกผมเลยแค่อยากปั่นให้การแข่งนี้เกิดขึ้นเท่านั้นอะครับ และพี่เองก็อยากจะวิ่งกับเพื่อนผมอยู่แล้วผมรู้ว่าสนิทกันอะครับ ก็เลยเห็นเป็นเพื่อนๆกันวิ่งด้วยกันมันสนุกดีผมเองไม่ได้มีความคิดที่จะคิดร้ายหรืออะไรเลยแม้แต่นิดเดียวครับ เพราะอย่างน้องผมเป็นรุ่นน้องพี่ ครับ

ส่วนถ้าจะว่าผมขี่โม้หรืออะไร ผมขอถามพี่นิดนึงนะครับ สิ่งที่ผมพูดหรือพิมพ์ลงไปในกระทู้แต่อะกระทู้มีตรงไหนที่ผมทำไม่ได้หรือไม่ได้ลองมาแล้วบ้างครับ ผมเป็นคนที่ขับรถแบบนี้ผมก็พูดไปตามตรงไครๆเค้าก็รู้ครับ ต้องนี้ไม่ได้อยาก show หรืออะไรแต่ต้องการหาข้อมูลมาให้เพื่อนๆชาวสมาชิกเท่านั้นครับ

และเรื่องที่ผมมาอยู่กับพวกบ้านสวนนี้ผมไม่ได้ทำรถกับเค้านะครับ ผมทำรถกับอู้พี่ทรซึ่ง(มันก็เดิมๆจริงๆด้วย) การที่ผมมาอยู่กับเพื่อนกลุ่มนี้เพราะเราคุยกันรู้เรื่องครับและผมนัดถือเรื่องของน้ำใจขอเพื่อนกลุ่มนี้เพราะผมเคยเกิดปัญหาเรื่องส่วนตัวพวกเค้าอยู่กับผมครับผมเลยซึ่งใจในเรื่องนี้ ไม่ได้เกี่ยวกับรถเลยครับ

และเรื่องที่ผมขอเงินพ่อแม่แต่รถนี้.....ผมงงมากว่าพี่รู้ได้ไงอะครับ พี่เคยถามพ่อกับแม่ผมหรอป่าวอะครับ ตรงนี้ผมงงจริงๆ จะบอกว่าตั่งแต่ทำงานมานะผมก็ใช้เงินตัวเองนะครับหรือว่าพี่ไม่เอาข้อมูลมาจาก bank ไหนอะ ถ้าผมขอพ่อกับแม่ป่านี้ผมคงจะไปได้อีกไกลแน่นอนครับ คนไม่ต้องขัยรถเดิมๆแบบนี้อยู่อะครับ จริงไหม แต่ที่เรื่องจริงที่ผมขอคือการซื้อรถ CIVIC FD คันนี้เท่านั้นนอกนั้นก็ไม่ได้ขอนะครับ

ส่วนเรื่องการขับของผมนะครับผมเองเรื่องการขับรถผมเรียนมาจาก toyota racing school และ Singha Racing School  ครับเรื่องของทักษะตรงนี้ผลมันก็เคยมีให้เห็นอยู่สมัยผมยังแข่งรถอยู่อะครับ วิ่งทีไรก็มีถ้วยทุกครั้งตรงนี้ผมว่าผมก็ไม่ได้ขับแบบไม่ใช้สมองหรือตบันรถจนพังคาเท้านะครับ ผมว่าพี่เข้าใจผมผิดแน่ๆเลยผมขอทำความเข้าใจใหม่กับพี่แล้วกันครับ  

ยังไงต้องขออภัยพี่อีกครับนะครับ กระทู้นี้ที่ตั่งเพราะเราเป็นเพื่อนพี่น้องกันผมถึงกล้าตั่งเพราะคิดว่าเราอะสนิทกันไม่ได้คิดอะไร ถ้าไม่คิดว่าเรารู้จักกันมานานผมจะกล้ามาล้อเล่นกับพี่หรือครับ ตรงนี้ผมอยากให้พี่เข้าใจผมนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2010 15:44:23 โดย COROLLABOY (BZ Racing) » บันทึกการเข้า

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
panaejorn

_~=*_ พ เ น จ ร_*=~_

« ตอบ #51 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:36:48 »

บ้านสวนเรซซิ่ง

ได้ยินมาสักพักแล้ว

แรงระดับชั้นฟ้ากันเลยทีเดียว

AE Racing Club
Panaejorn @ AE Racing Club.Net
No More Game-Friend Indeed
All Zone
ปากขมก็อมยา ปากหมาก็อมตีน
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:42:33 »

เอ๊า จริงดิ  ... มันเป็นศึก สะท้านทรวงอะไร ขนาดนั้นเลย เหรอ 555+

ไม่ต้องเิอิกเกริกไป ครับ  ผมกับโอม เราสนิทกัน  ที่ผ่านมา ก็ คุยกันมาตลอด ว่า ทำอะไร ไป บ้าง

แล้ว ตอนนี้ก้ เหลือฝาลายแค่ไม่กี่คัน

จริงๆ แล้วรถโอมวิ่งดีกว่าผม มาตั้งแต่เดิม ครับ ตอนนั้นผมฝาลายไทย เดิมๆ เกียร์ เดิม เดิม..ใคร?..ทุกอย่าง วิ่ง402 ได้ ประมาณ 16.9-17.1 เวลา อยู่ประมาณ นี้  แต่ โอมวิ่ง อยู่ ระดับ 16.5  ตอนนั้น

ก็คุยกันว่า ทำไรไป บ้างหว่า  น้องมันก็บอก ผมใช้เกียร์ ฝาดำ 5 เกียร์ ครับพี่ ผม ก็ อืม  เวลาดี

หลังจากนั้น ผม ก็ เปลี่ยนเป็น 6 เกียร์  ก็ เอาไป แดรกล่าสุด กับ น้าตุ้ย เมื่องานที่ผ่านมา  ก็ พบว่า เวลาก็ เท่าๆเดิม คือ อยู่ที่ประมาณ 16.9  

ทีนี้ ล่าสุด แกงค์ บ้านสวนเรซซิ่ง เค๊าไป แอ่ว บางแสนกัน  โอม ก็ เลย โทรมาชวนผม ไป นั่งเล่นคุยกัน (โอม หรือปุ้ยหว่า ใครซักคนนี่แหละ )  ซึ่งผมก็ ไป ขากลับ ก็ เลย ได้ ลองวิ่งเล่นกัน  ก็ พบว่า ต้นๆเกียร์ 2-3 เนี่ย  ผม ขึ้นโอม เค๊าไม่ได้ รอบผมตัดละ อีโอม ยังแป๊ดดดด อยู่เลย 5เกียร์ มันยาวดี จริงๆ 55+ แล้ว เครื่องอีโอม เพิ่งประกอบมาใหม่ จาก ฝีมือช่างปุ้ย ณ บ้านสวน  ซึ่งเครื่องเงียบ ( อันนี้ผมชอบมากๆ)  ก็ วิ่งเล่นกัน 2-3 รอบ ก็ พบว่า ผมขึ้น โอม ไม่ได้แล้ว โอม เอง ก็ ฉีกผม ออกไปไมไ่ด้ ซึ่งก็น่าจะสรุปได้คร่าวๆว่า  ม้ามันพอๆ กัน จะให้ ฉีักแบบ ฝาดำ เล่นกับฝาลาย คงไม่ได้  ของโอห์มเป็นฝาลายญี่ปุ่น 140 ม้า ของผมฝาลายไทย 130 ม้า แ้ล้วอีกอย่าง ผมไม่ได้ มีฝีมือ ขับระดับเทพ ที่เปลี่ยนเกียร์ ได้ เร็ว สุดๆ ชนิดที่ว่าไม่กลัวรถพัง  เพราะผมเองยังต้องหาเงินทำรถเอง ครับ ไม่ได้ แบมือขอพ่อแม่ เอามาแต่งรถ  อาการ กลัวพังก็ ยังมีอยู่  จะให้ ผม กดแบบสุดๆ พลีชีพ  โง่ๆแบบนั้น ผมคงไม่ทำ ครับ  

ก็เลย คุยกับโอห์ม ว่า  ไว้วันหลังแวะมา บางแสนหรือ พัทยา เราก็ค่อยวิ่งกันหนุกๆ ใหม่ จะได้ เอามาคุยกันว่า ที่ทำๆมา มันได้ ผลมั๊ย อะไร ยังไง ก็ สนุกๆ กัน ตามประสาชนกลุ่มน้อยฝาลาย  55+  

แต่จะวิ่งกันเมื่อไร ยังไงอันนั้น คงไม่ได้ ไป กำหนด ครับก็ คงแล้วแต่ โอกาสจะอำนวย

แต่ก็ไม่ต้องห่วงครับ ผมไม่ใช่คน ขี้โม้ โอ้อวด เหมือนใครบางคน หรอกครับ  ถ้าอะไรมันจริง ก็ ว่ากันไป ตามจริงครับ ผมกับโอห์ม เราคุยกัน สบายๆ ครับ   ถ้าวิ่งกันเมื่อไร ก็ จะมาเล่าให้ฟัง ครับ Smiley

พอดี คนตั้งกระทู้ จากเดิม ที่ศรัทธาอู่วัดด่าน พอโดนของเด็ด เข้าไป ก็ เลย ไม่รู้จะไป ไหน ก็ มาอยู่กับกลุ่มนี้  ก็ เลย ทราบข่าว ที่ผม คุยกับโอม กับปุ้ย น่ะครับ

ตอนแรก กะว่า จะซุ่มไป วิ่งกัน เงียบๆ  ซะหน่อย หุหุ

คืออย่างนี้ครับพี่ ผมไม่ได้มีอะไรนะครับ ผมเองก็เคารพพี่เหมือนเดิมนี้แหละ ถ้าผมทำให้พี่ไม่พอใจผมขออภัยด้วยครับ

ที่ผมตั่งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะเพื่อนๆชาวบ้านสวนเล่าเรื่องนี้ให้ผมฟังอะครับ ผมเองเป็นคนที่ชอบแข่งรถแบบนี้อยู่แล้วและถ้าเครื่องทำมาค้ายกันมันยิ่งสนุกผมเลยแค่อยากปั่นให้การแข่งนี้เกิดขึ้นเท่านั้นอะครับ และพี่เองก็อยากจะวิ่งกับเพื่อนผมอยู่แล้วผมรู้ว่าสนิทกันอะครับ ก็เลยเห็นเป็นเพื่อนๆกันวิ่งด้วยกันมันสนุกดีผมเองไม่ได้มีความคิดที่จะคิดร้ายหรืออะไรเลยแม้แต่นิดเดียวครับ เพราะอย่างน้องผมเป็นรุ่นน้องพี่ ครับ

ส่วนถ้าจะว่าผมขี่โม้หรืออะไร ผมขอถามพี่นิดนึงนะครับ สิ่งที่ผมพูดหรือพิมพ์ลงไปในกระทู้แต่อะกระทู้มีตรงไหนที่ผมทำไม่ได้หรือไม่ได้ลองมาแล้วบ้างครับ ผมเป็นคนที่ขับรถแบบนี้ผมก็พูดไปตามตรงไครๆเค้าก็รู้ครับ ต้องนี้ไม่ได้อยาก show หรืออะไรแต่ต้องการหาข้อมูลมาให้เพื่อนๆชาวสมาชิกเท่านั้นครับ

และเรื่องที่ผมมาอยู่กับพวกบ้านสวนนี้ผมไม่ได้ทำรถกับเค้านะครับ ผมทำรถกับอู้พี่ทรซึ่ง(มันก็เดิมๆจริงๆด้วย) การที่ผมมาอยู่กับเพื่อนกลุ่มนี้เพราะเราคุยกันรู้เรื่องครับและผมนัดถือเรื่องของน้ำใจขอเพื่อนกลุ่มนี้เพราะผมเคยเกิดปัญหาเรื่องส่วนตัวพวกเค้าอยู่กับผมครับผมเลยซึ่งใจในเรื่องนี้ ไม่ได้เกี่ยวกับรถเลยครับ

และเรื่องที่ผมขอเงินพ่อแม่แต่รถนี้.....ผมงงมากว่าพี่รู้ได้ไงอะครับ พี่เคยถามพ่อกับแม่ผมหรอป่าวอะครับ ตรงนี้ผมงงจริงๆ จะบอกว่าตั่งแต่ทำงานมานะผมก็ใช้เงินตัวเองนะครับหรือว่าพี่ไม่เอาข้อมูลมาจาก bank ไหนอะ ถ้าผมขอพ่อกับแม่ป่านี้ผมคงจะไปได้อีกไกลแน่นอนครับ คนไม่ต้องขัยรถเดิมๆแบบนี้อยู่อะครับ จริงไหม แต่ที่เรื่องจริงที่ผมขอคือการซื้อรถ CIVIC FD คันนี้เท่านั้นนอกนั้นก็ไม่ได้ขอนะครับ

ยังไงต้องขออภัยพี่อีกครับนะครับ กระทู้นี้ที่ตั่งเพราะเราเป็นเพื่อนพี่น้องกันผมถึงกล้าตั่งเพราะคิดว่าเราอะสนิทกันไม่ได้คิดอะไร ถ้าไม่คิดว่าเรารู้จักกันมานานผมจะกล้ามาล้อเล่นกับพี่หรือครับ ตรงนี้ผมอยากให้พี่เข้าใจผมนะครับ

เชิญตามสะดวก ครับผม
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #53 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:45:56 »

จริงๆนะครับผมก็ไม่สบายใจนะถ้าพี่โกธรผม ผมแค่อยากให้มาวิ่งกันสนุกๆเท่านั้น จริงๆอะครับ

ยังไงผมขออภัยตรงนี้จริงๆครับ  คำนับ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 15:57:34 »

จริงๆนะครับผมก็ไม่สบายใจนะถ้าพี่โกธรผม ผมแค่อยากให้มาวิ่งกันสนุกๆเท่านั้น จริงๆอะครับ

ยังไงผมขออภัยตรงนี้จริงๆครับ  คำนับ

ผมไม่โกรธ เบสท์ หรอกครับ

เอาเป็นว่า ถ้า นังโอม มันว่างมาเมื่อไร แล้ว ตรงกับที่ผมว่าง ก็ จัดกันไปยาวๆ  ไม่มีปัญหา ครับ  Smiley
Prince of ae92gti (หนุ่ย)

ขอโทษที ที่ผมมันจน

« ตอบ #55 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 16:38:54 »

วิ่งกันไปรึยังครับ รถน้าโชผมว่าแรงแล้วนะตอนที่ไปเจอน้าที่พัทยาแต่ทำไมวิ่ง 402 เวลาพอๆกับผมเลย แสดงว่าน้าไม่ได้เค้นอะไรมากใช่ไหม
รถคุณโอมทำอะไรไปบ้างครับ... พอบอกเป็นแนวทางได้ไหม กระซิบก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 16:44:27 »

วิ่งกันไปรึยังครับ รถน้าโชผมว่าแรงแล้วนะตอนที่ไปเจอน้าที่พัทยาแต่ทำไมวิ่ง 402 เวลาพอๆกับผมเลย แสดงว่าน้าไม่ได้เค้นอะไรมากใช่ไหม
รถคุณโอมทำอะไรไปบ้างครับ... พอบอกเป็นแนวทางได้ไหม กระซิบก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไม่แรง หรอกครับ  ก็ ที่น้าหนุ่ย เห็นก็ คือ เค้น สุดๆ ในแบบของผม แล้วล่ะ  บางที ให้ คนอื่นมาขับรถผม มันอาจจะไป ดี กว่าที่ผมขับอีกมั๊งครับ

รถโอม เท่าที่รู้ ก็ มีเกียร์ ฝาดำ 5 เกียร์ ครับ มีเต็ด ป่าวอันนี้ผมไม่แน่ใจ  ที่เหลือ ก้คง เดิมๆ เหมือนผม ครับ Smiley
Prince of ae92gti (หนุ่ย)

ขอโทษที ที่ผมมันจน

« ตอบ #57 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 16:51:09 »

ไม่แรง หรอกครับ  ก็ ที่น้าหนุ่ย เห็นก็ คือ เค้น สุดๆ ในแบบของผม แล้วล่ะ  บางที ให้ คนอื่นมาขับรถผม มันอาจจะไป ดี กว่าที่ผมขับอีกมั๊งครับ

รถโอม เท่าที่รู้ ก็ มีเกียร์ ฝาดำ 5 เกียร์ ครับ มีเต็ด ป่าวอันนี้ผมไม่แน่ใจ  ที่เหลือ ก้คง เดิมๆ เหมือนผม ครับ Smiley
น้าเกียรฝาดำนี่มันชิด กว่าหรืออย่างไร ใส่แล้วแรงใช่ไหมครับ... พอดีเกียรเริ่มจะกลับบ้านเก่าแล้วครับ

JO_Zest
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #58 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 17:15:00 »

น้าแบตหายไปไหนหว่า

วิ่งปะละ   เดียวก็รู้   จะจบไหม
นักบิดประจำหมู่บ้าน!!!
มือเก่าหัดแข่ง

ขับไปซ่อมไปจะเป็นไรไป!!!

« ตอบ #59 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010 17:30:26 »

มาปูเสื่อรอชม

หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 8  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์