AE. Racing Club
06 ตุลาคม 2024 22:20:49 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: -ฝาดำเอ๋ยเริ่มเบื่อเองแล้วนะ-  (อ่าน 12599 ครั้ง)
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010 08:31:18 »

ตกลง ปัญหาที่เครื่อง หรือที่คน เนี่ย เสี่ยหนุ่ย  ฮ่าๆๆ

ประกาศ ที่เครื่องอ่ะน้า

งั้น เปลี่ยนโลด  3S-GTE ไดเร็คคอยล์  จัดไป  Smiley
Henry
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #81 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010 11:57:37 »

ไปเทพนครมาอาทิตย์ก่อน NAVARAขับ4 ยางMUD ยกสูง โบเดิม ใส่กล่อง วิ่ง14.6
ส่วนCHEVกับISUZUโบเดิม ใส่กล่องวิ่ง14.4 วีโก้โบเดิม14.8 เอาสถิติมาฝากคับ

เหวอ เหวอ เหวอ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #82 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010 14:40:59 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
NUI101
AE Racing Club Staff

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #83 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 00:42:33 »

ประกาศ ได้ๆน้า
•—ชๅ€lxล้ๅต้ม<NC.Z>

« ตอบ #84 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 02:50:52 »

ชินแล้วรึป่าวครับ

เลยว่าไม่แรง แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

สำหรับผมแล้วแรงได้จัย

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000603573246
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #85 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 09:50:09 »

น้าครับ
สอบถามหน่อยครับ
ใส่เเคมซิ่งแล้วรถวิ่งดีขึ้นกว่าเดิมๆเยอะไหมครับผม อ่านหนังสือ อ่านหนังสือ อ่านหนังสือ

คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #86 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 12:35:15 »

น้าครับ
ใส่เเคมซิ่งแล้วรถวิ่งดีขึ้นกว่าเดิมๆเยอะไหมครับผม อ่านหนังสือ อ่านหนังสือ อ่านหนังสือ

ตอบแทนแบบความคิดผมนะคับอิอิ วิ่งดีกว่าคับ แต่เราก้อต้องปรับเปลี่ยนองค์ประกอบอื่นๆให้มันหมุนตาม
ไปพร้อมๆกับแคมที่เราเปลี่ยนไปคับ องศาแคมเปลี่ยนไป ลิฟท์เปลี่ยนไป อากาศเข้ามากกว่าเดิมแต่การจ่ายน้ำมัน
หรือองศาการจุดระเบิดยังเหมือนเดิม แบบนี้ก้อคงไม่ได้เต็มประสิทธิภาพคับ ยิ่งบิดแคมเปลี่ยนโอเวอร์แล็ป
ด้วย ไปกันใหญ่เลยคับ ก้อคล้ายๆกับว่าปกติเรากินข้าว1จานตอน8.00น. แต่เปลี่ยนมาเป็นกินข้าว2จานมีขนมด้วย
แต่เปลี่ยนเวลามากินตอน10.30น. อิ่มเหมือนกันคับ แต่ได้พลังงานที่ต่างกันคับ

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
bankmax
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #87 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 14:00:46 »

ประกาศ ก็อยากจะเซตนะ แต่มีคนเขาบอกมันไม่คุ้ม แบบว่า

พี่ครับ ขอข้อมูลเพิ่มได้มั้ยครับ ที่ว่ามันไม่คุ้ม พอดีผมตอนนี้มีโครงการจาก 4AFTE เป็น 4AGTE เหมือนกันกลัวเสียตังหลายรอบ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
NUI101
AE Racing Club Staff

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #88 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 15:26:11 »

ประกาศ ก็อยากจะเซตนะ แต่มีคนเขาบอกมันไม่คุ้ม แบบว่า

พี่ครับ ขอข้อมูลเพิ่มได้มั้ยครับ ที่ว่ามันไม่คุ้ม พอดีผมตอนนี้มีโครงการจาก 4AFTE เป็น 4AGTE เหมือนกันกลัวเสียตังหลายรอบ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ประกาศ ฝาดำเหรอป่าว ถ้าฝาอื่นเซตไปเลย
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #89 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 18:04:04 »

วันนี้ไปนั่งมอง 2ZZ อู่พี่สุนทร เห็นแล้วเกิดอารมณ์เลย อิอิ

น่าจะวางตั้งแต่แรก เฮ้อ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
Henry

« ตอบ #90 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010 18:08:15 »

น้าครับ

ตอบแทนแบบความคิดผมนะคับอิอิ วิ่งดีกว่าคับ แต่เราก้อต้องปรับเปลี่ยนองค์ประกอบอื่นๆให้มันหมุนตาม
ไปพร้อมๆกับแคมที่เราเปลี่ยนไปคับ องศาแคมเปลี่ยนไป ลิฟท์เปลี่ยนไป อากาศเข้ามากกว่าเดิมแต่การจ่ายน้ำมัน
หรือองศาการจุดระเบิดยังเหมือนเดิม แบบนี้ก้อคงไม่ได้เต็มประสิทธิภาพคับ ยิ่งบิดแคมเปลี่ยนโอเวอร์แล็ป
ด้วย ไปกันใหญ่เลยคับ ก้อคล้ายๆกับว่าปกติเรากินข้าว1จานตอน8.00น. แต่เปลี่ยนมาเป็นกินข้าว2จานมีขนมด้วย
แต่เปลี่ยนเวลามากินตอน10.30น. อิ่มเหมือนกันคับ แต่ได้พลังงานที่ต่างกันคับ

ขอบคุณครับพี่

[[Sticker Mania]]
มือเก่าหัดแข่ง

OMG!!

« ตอบ #91 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010 00:32:23 »

ก็บอกแต่แรกแล้ว....หุหุ

สรุป ผูกโบให้ไว อย่าให้รอนาน เด๋วรมณ์เสีย

หน้า:  «  1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์