AE. Racing Club
25 กันยายน 2024 06:15:28 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 65  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาแนวร่วมเล่นเกมส์ Car Town บน Facebook น่ะครับ  (อ่าน 198652 ครั้ง)
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #860 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010 23:43:41 »

อุอุ ผมเมา มือสั่นจริงๆ 
ปล.ส่วนพวกที่เอาเปรียบเพื่อนหรือว่าไม่มีมารยาท ที่เอารถแรงกว่ามากๆมาแข่งด้วยนั้นผมเองจะลบเพื่อนไปนะครับเช่นรถผมแรงสุด665 แต่คุณเอา900+มาแข่งกับผมเนี่ยนะ  ส่วนรถที่แรงม้าต่างกาน50-70ผมว่ามันก้อมีผลแต่บางทีมันก้อไม่มีรถที่จะมาแข่งด้วยจริงๆผมก้อไม่ได้ว่าอะไร แต่ถ้าเหนแก่ตัวถึงขนาดเอารถเวลสูงมาแข่งเพื่อชนะเพื่อนๆผมว่าคุณน่าจะรู้อยู่แก่ใจ ที่ออกมาบ่นหรือบอกกล่าวคือรำคาญคนพวกๆนี้ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวของผมเองบางทีผมก้อเอารถแรงกว่ามาแข่งโดยไม่ได้เจตนาก็ขออภัยด้วยครับ

เห็นด้วยนะ ตอนนั้นเจอคนนึง เอา ด็อดจ์ ไวเปอร์ 900+ มาแข่งกับเราเป็นว่าเล่นเลย เดี๋ยวมาๆ เวลเหนือกว่าเป็นสิบ
เราชิงไฟแทบตาย ยังไม่ทันเลย ห่างกันเป็นพันๆแต้ม เค้าประมาณว่าขับเปิดแอร์ ดูดบุหรี่ ยังชนะขาด .. เซ็ง  ไม่รู้ไม่ชี้
อิอิ อิอิ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #861 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010 23:51:44 »

ู^
l
l
l
อ่าว งั้นต้องรีบแล้วน้าเบียร์เมา

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #862 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 00:10:17 »

เพิ่งจาเข้ามาเล่น อิ อิ

kong_unity@hotmail.com

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995
ตั้มเม้ง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มันเป็น Hobby แค่สนุกกับมันส์ก็พอ...

« ตอบ #863 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 09:20:46 »

กะลังป้ัน รอแป้ปปป

Click Helicam System CLick
รับถ่ายภาพทางอากาศทั่วไทยครับ
Zenith
มือเก่าหัดแข่ง

^^

« ตอบ #864 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:21:21 »

เข้าเกมมะได้อะคะ  ใครเปนบ้างคะ  แหะ.. แหะ..

ว้า อุส่าตื่นมาล้อคอินเข้าไปเก็บตัง งานน่าจะเสร็จแล้วด้วย  เงินจะหายไหมเนี่ย   อ้อน

ก็อยู่อย่างคนไม่มีแฟน จะหาใครมาแทน ก็กลัวว่าเขาจะมาซ้ำ
ก็เดี๋ยวนี้คนน่ะใจดำ เลยคบกันเที่ยวแบบขำขำ ก็เจ็บประจำ
ก็เลยต้องอยู่คนเดียว  TT

« ตอบ #865 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:32:26 »

เข้าเกมมะได้อะคะ  ใครเปนบ้างคะ  แหะ.. แหะ..

ว้า อุส่าตื่นมาล้อคอินเข้าไปเก็บตัง งานน่าจะเสร็จแล้วด้วย  เงินจะหายไหมเนี่ย   อ้อน

ยังเข้าได้อยู่ค่ะ

ยังไงลอง login เข้าไปอีกรอบนะคะ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
severity
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #866 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:33:37 »

ตังหมดแล้วอ่า...ซื้อ R34 มาคันอ่า..

และตอนนี้เข้าเกมม่ะด้ายอ่า.....

555

พี่โอ้ต อ่า...ไก่ตื่นกันหมด...หาตังใช้อยู่...555

rukna_t2006@hotmail.com  มือใหม่...ฝากตัวด้วยน่ะครับ...อิอิ

ใหม่ตายล่ะอีต่อ
อะไรๆ ยังไม่มีตังใช้อีกรึ  อิอิ

nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #867 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:34:21 »

เข้าเกมส์ไม่ได้เหมือนกันครับ

พี่ๆคนไหนเป็นเหมือน นัท บ้าง เซงๆๆๆๆ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON

« ตอบ #868 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:44:39 »

เข้าไมได้แระ...อิอิ

ToyoZa
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Cheap, Fast, Reliable . . . you can only pick two!

« ตอบ #869 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:46:48 »

ปล.ส่วนพวกที่เอาเปรียบเพื่อนหรือว่าไม่มีมารยาท ที่เอารถแรงกว่ามากๆมาแข่งด้วยนั้นผมเองจะลบเพื่อนไปนะครับเช่นรถผมแรงสุด665 แต่คุณเอา900+มาแข่งกับผมเนี่ยนะ  ส่วนรถที่แรงม้าต่างกาน50-70ผมว่ามันก้อมีผลแต่บางทีมันก้อไม่มีรถที่จะมาแข่งด้วยจริงๆผมก้อไม่ได้ว่าอะไร แต่ถ้าเหนแก่ตัวถึงขนาดเอารถเวลสูงมาแข่งเพื่อชนะเพื่อนๆผมว่าคุณน่าจะรู้อยู่แก่ใจ ที่ออกมาบ่นหรือบอกกล่าวคือรำคาญคนพวกๆนี้ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวของผมเองบางทีผมก้อเอารถแรงกว่ามาแข่งโดยไม่ได้เจตนาก็ขออภัยด้วยครับ

มันยากตรงที่เวลาเราไปท้าใคร เราก็ไม่รู้หรอกครับว่าเค้าอยู่ level อะไร มีรถไรบ้าง แรงแค่ไหน เอาเป็นว่าคนที่ถูกท้า ถ้ามีรถแรงน้อยกว่าคนที่มาท้ามากๆถ้าไม่สะดวกใจก็ไม่ต้องรับหรอกครับ แต่ผมรับหมด เล่นเกมส์เอามันส์ ไม่คิดมาก ยังไงเราแพ้มันก็ไม่มีไรเสียอยู่แล้ว อิอิ

ปล. ป้านู๋อ้อมีรถแรงสุดกี่ม้าอ่ะ จะได้เอารถไปท้าถูก เห็นชอบเอารถเต่ามาเชงจัง เกรงใจครับ แหะ.. แหะ..

❀ joeyman ❀
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ตรงนี้มันกรอกยังไงว่ะ

« ตอบ #870 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:49:30 »

down for maintenance  คับ

เพิ่งจาเข้ามาเล่น อิ อิ

kong_unity@hotmail.com

_รอเก็บคนนี้  ฮิฮิ ฮิฮิ

UBON.STD ตะวันออกไกล
PonD

zc72s

« ตอบ #871 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:51:19 »

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ

ขัดสีรถไว้ 4 คัน ตั้งแต่เมื่อคืน ดันมาเสร็จตอนนี้พอดี ตังค์จะหายมั๊ยเนี่ย  แบบว่า
Zenith

^^

« ตอบ #872 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:51:58 »

down for maintenance  คับ

ปิดปรับปรุงซะงั้น   เฮ้ออออ ตังอย่าหายนะ     ถอนหายใจ ถอนหายใจ

ก็อยู่อย่างคนไม่มีแฟน จะหาใครมาแทน ก็กลัวว่าเขาจะมาซ้ำ
ก็เดี๋ยวนี้คนน่ะใจดำ เลยคบกันเที่ยวแบบขำขำ ก็เจ็บประจำ
ตั้มเม้ง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มันเป็น Hobby แค่สนุกกับมันส์ก็พอ...

« ตอบ #873 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:52:34 »

maintenance จ้า

Click Helicam System CLick
รับถ่ายภาพทางอากาศทั่วไทยครับ
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #874 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:53:38 »

เข้าหม่ะด้ายอ่ะ ยกเครื่อง อยู่ตั้ง 3 คัน แงๆๆๆ ปล่อยพลัง

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
in@PZ

« ตอบ #875 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:55:51 »

เล่นได้ล่ะ ตัง หาย เฮ้อ...

~'Ball_Skyline'~

I'm not perfect but I'm limited edition.

« ตอบ #876 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:57:11 »

ดีที่ผมตั้งไว้ 24ช.ม. เก็บอีกทีก็ 2 ทุ่มโน่น  ฮิฮิ

~'Ball_Skyline'~

I'm not perfect but I'm limited edition.

« ตอบ #877 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 11:00:25 »

มันยากตรงที่เวลาเราไปท้าใคร เราก็ไม่รู้หรอกครับว่าเค้าอยู่ level อะไร มีรถไรบ้าง แรงแค่ไหน เอาเป็นว่าคนที่ถูกท้า ถ้ามีรถแรงน้อยกว่าคนที่มาท้ามากๆถ้าไม่สะดวกใจก็ไม่ต้องรับหรอกครับ แต่ผมรับหมด เล่นเกมส์เอามันส์ ไม่คิดมาก ยังไงเราแพ้มันก็ไม่มีไรเสียอยู่แล้ว อิอิ

ปล. ป้านู๋อ้อมีรถแรงสุดกี่ม้าอ่ะ จะได้เอารถไปท้าถูก เห็นชอบเอารถเต่ามาเชงจัง เกรงใจครับ แหะ.. แหะ..
มันก็จิงนะคับ ที่เอารถแรงๆมาแข่งกับรถไม่แรง แต่มันก็สลับแพ้ชนะอ่ะคับ คือคนที่เอารถแรงๆมา เค้าก็มีพลาดเหมือนกัน อย่างรถผมมาสแตง 685 โดนไวเปอร์ 900+ ออกจะบ่อย แต่ก็มีพลัดกันชนะบ้างส่วนมากเค้าจะสับไฟพลาดมากกว่า แต่ผมก็เล่นสนุกๆอ่ะคับ ทำงานมาก็อยากผ่อนคลาย แต่ก็อย่างว่า แต่ล่ะท่านคิดไม่เหมือนกัน แหะ.. แหะ..

Rong Fuel-Up

« ตอบ #878 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 11:04:45 »

ปล.ส่วนพวกที่เอาเปรียบเพื่อนหรือว่าไม่มีมารยาท ที่เอารถแรงกว่ามากๆมาแข่งด้วยนั้นผมเองจะลบเพื่อนไปนะครับเช่นรถผมแรงสุด665 แต่คุณเอา900+มาแข่งกับผมเนี่ยนะ  ส่วนรถที่แรงม้าต่างกาน50-70ผมว่ามันก้อมีผลแต่บางทีมันก้อไม่มีรถที่จะมาแข่งด้วยจริงๆผมก้อไม่ได้ว่าอะไร แต่ถ้าเหนแก่ตัวถึงขนาดเอารถเวลสูงมาแข่งเพื่อชนะเพื่อนๆผมว่าคุณน่าจะรู้อยู่แก่ใจ ที่ออกมาบ่นหรือบอกกล่าวคือรำคาญคนพวกๆนี้ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวของผมเองบางทีผมก้อเอารถแรงกว่ามาแข่งโดยไม่ได้เจตนาก็ขออภัยด้วยครับ

เอิ๊ก  ๆ  ตามนั้น  โดนมาเยอะ
Zenith

^^

« ตอบ #879 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 11:06:14 »

เข้าได้และคะ  เงินมะหายด้วย    คำนับ คำนับ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 42 43 [44] 45 46 ... 65  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์