AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 18:25:42 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศจากคณะ ทำงาน โซนชลบุรี แจ้งให้เพื่อทราบ  (อ่าน 12814 ครั้ง)
Red-Car@RYZ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ท่องเที่ยวไปตามใจฝัน T. 081-8617417

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 14:25:18 »

น้าต่อโทรคุยกับน้าหมานเลย แล้วจะรู้รายละเอียด
ฝากบอกแกด้วยนะว่า ขอรายละเอียดชัดๆทางPMอีกครั้งครับ เป็นลายลักษณือักษรครับ

เสี่ยต่อโทรมาหาผมแล้วครับ ได้เล่ารายละเอียดให้ทราบแล้ว
ส่วนรายละเอียด ผมได้ PM ให้เสี่ยเบนแล้วครับ...

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 14:26:29 »

สุดยอดเลยน้า ทำกันได้
.....ช.......อ้น...........
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

คนล้มอย่าข้าม ชีวิตคนเรามันไม่บ่ายโมงนะครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 14:30:59 »

น้าต่อโทรคุยกับน้าหมานเลย แล้วจะรู้รายละเอียด
ฝากบอกแกด้วยนะว่า ขอรายละเอียดชัดๆทางPMอีกครั้งครับ เป็นลายลักษณือักษรครับ

เสี่ยต่อโทรมาหาผมแล้วครับ ได้เล่ารายละเอียดให้ทราบแล้ว
ส่วนรายละเอียด ผมได้ PM ให้เสี่ยเบนแล้วครับ...

ขอบคุณครับที่มาบอกต่อเป็นอุทาหรณ์ครับ
Red-Car@RYZ

ท่องเที่ยวไปตามใจฝัน T. 081-8617417

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 14:36:30 »

โปรดสังเกตุ ขับรถ Soluna ไม่ติดสามแถว แล้วก็โซนชลบุรี
แต่มาหากินกับโซนชลบุรี... 

ประกาศ ประกาศ ประกาศ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 14:39:48 »

ลึกลับซ่อนเงื่อน จริงๆเลยน้า สรุป ระยองมีอีกรายที่โดนเอาของไปก๊อบ แล้วยังไม่ได้คืนอีกราย โอ๊ย สุดยอดจริงๆ
Redshadow@RaYongZ...

ทุกชีวิต..มีหนทางของมันเสมอ..

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 14:42:26 »

เกิดเปาโล...แล้วไปโตที่ชล อะป่าว น้า เบน.....เลยใช้ CBZ....อิอิ

คน...ขับรถ.. ช้า..ชิดซ้าย...ควาย...ขับรถ...ช้า... ชิด ขวา...
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 14:47:11 »

นั่นนะสิน้า มันยังมาทำเนียนได้อีก
in@PZ
AE Racing Club Staff

« ตอบ #27 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 15:05:08 »

เอาใจช่วยครับน้า  สุดยอด

เคลิ้มสมาคม ™

หล่อไม่จริง ก็เลยหยิ่งไม่เป็น...

« ตอบ #28 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 15:25:13 »

ถูก ตามไอ้หน้าแมวเลยครับ

โถ ไอ้หน้าวัว  โดนเต็มๆ หงิงๆๆ

" ~ หาเรื่องเที่ยว ~ "
ModmaniA.CBZ
Moderator

เพราะชีวิต . . คือการแต่งรถ . .

« ตอบ #29 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 15:53:36 »

อ่านหนังสือ

C i V i C  Si
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 16:08:51 »

ทำไรอยู่รู้อยู่แกใจนะคุณโอมห์
โทรมาคุย ดีกว่ามั๊ย อย่าใช้ตัวหนังสือในบอร์ดเลยครับ ใครไม่พอใจอะไรยังไงผมไม่รู้หรอกครับ โทรมาคุยละกันว่ามันยังไง  ในนี้ผมใช้พูดคุยเฮฮาทั่วไปครับ ถ้าไม่ได้คุยกับผมซักคำอย่ามาทำแบบนี้ คนอื่นเค้าไม่เข้าใจ ผมเองยังไม่เข้าใจ ถ้าใครไม่พอใจอะไรคุยโดยตรงดีกว่า

ยังเนียน
in@PZ

« ตอบ #31 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 16:32:23 »

ไม่ตอบในนั้นเด๋วเป็นเหมือน อัพ กระทู้

ผมว่าเหมือนเจ้าตัวยังไม่รู้เรื่องอ่ะพี่เบน

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 16:34:05 »

รอผู้เสียหายมาเล่าเองหล่ะกันครับ
~'Ball_Skyline'~

I'm not perfect but I'm limited edition.

« ตอบ #33 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 16:35:28 »

ไม่ตอบในนั้นเด๋วเป็นเหมือน อัพ กระทู้

ผมว่าเหมือนเจ้าตัวยังไม่รู้เรื่องอ่ะพี่เบน
พี่อิน ผมว่ามันต้องรู้นะคับผม  อิอิ

in@PZ

« ตอบ #34 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 16:35:41 »

รอผู้เสียหายมาเล่าเองหล่ะกันครับ

ผมว่าเค้ากลับบ้านไปแล้วล่ะ

รอฟังจากผู้เสียหายด้วยครับ

แต่ที่เห็นๆๆคนกันเองแท้ๆๆ

-TOR@RAYONG-

081-939-5609

« ตอบ #35 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 17:29:01 »

ถูก ตามไอ้หน้าแมวเลยครับ

โถ ไอ้หน้าวัว  โดนเต็มๆ หงิงๆๆ

น่ารักดีนะคู่นี้ อิอิ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 17:57:52 »

ขอขอบคุณเสี่ยเบนที่มาโพสต์กระทู้ครับ
เรื่องมีอยู่ว่าแก่อ้างว่ารู้จักผมตอนแข่งแดร็กที่ประทุมแล้วโพสต์เบอร์ให้ผมจาก
จากโซนชลบุรี เลยนัดเจอะกันที่ร้านเปรียวปาก มันปากว่าเครื่องไม่ต้องเปลี่ยน
แต่ติดเฮดเดอร์เทพของมันแล้วกระจายแน่นอน ผมเลยถามว่าราคาเท่าไร มัน
บอกว่า 2200 บาท ต้องเก็บเงินสดเพื่อเอาไปซื้อที่โรงงาน ผมเลยจ่ายเป็นเงิน
สดให้มัน โดยจะส่งมอบสินค้าให้ภายใน 2-3 วัน วันส่งมอบไม่มีของอ้างว่ามีคน
มาตัดเอาไปแล้ว ผมเลยต่อว่าอย่างรุ่นแรงมาก ครั้งต่อไปถ้าไม่ได้ผมแกะเฮดเดอร์
ที่รถมันเอง มันก็อ้างนู้นอ้างนี้ ว่ามันจะไปควานหามาให้แต่ต้องเสียค่าเพิ่มอีก 500 บาท
แล้วก็ได้ของห่อเป็นพลาสติกเขียนด้วยหมึกแมจิก 16V    =1700= ก็ไม่ได้สงสัยอะไร
เอาของมาติดตั้งที่บ้านฉางเฮดเดอร์ เจ้าของร้านน้าป๊อปบอกว่าที่สั่งจากผมก็ได้พร้อมติดตั้ง
ในราคา 2200 บาท แสดงว่าที่มันอ้างกับน้าวัชว่าออกแบบท่อเฮดเดอร์อย่างนู้นอย่างนี้ จนเสี่ย
วัชส่งมอบท่อเลสเพื่อให้มันเอาไปดัตแปหลงจนปานนี้แล้วก็ยังไม่ได้ครับ

หมายเหตุ เมื่อวันก่อนมันโทรมาหาผมอีกว่าท่อที่ซื้อไปผุยัง มันจะขายท่อเลสผมอีกอ่ะ ผมเลยบอกไม่ว่าท่อที่ผมซื้อมาไม่ได้ใช้แล้ว ใช้แล้วเอาใส่กรองน้ำมันออกไม่ได้...

ขออนุญาตเอามาให้อ่าน เพื่อ เตือนกัน จะโดน บ้าง
in@PZ

« ตอบ #37 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 18:15:13 »

ขอขอบคุณเสี่ยเบนที่มาโพสต์กระทู้ครับ
เรื่องมีอยู่ว่าแก่อ้างว่ารู้จักผมตอนแข่งแดร็กที่ประทุมแล้วโพสต์เบอร์ให้ผมจาก
จากโซนชลบุรี เลยนัดเจอะกันที่ร้านเปรียวปาก มันปากว่าเครื่องไม่ต้องเปลี่ยน
แต่ติดเฮดเดอร์เทพของมันแล้วกระจายแน่นอน ผมเลยถามว่าราคาเท่าไร มัน
บอกว่า 2200 บาท ต้องเก็บเงินสดเพื่อเอาไปซื้อที่โรงงาน ผมเลยจ่ายเป็นเงิน
สดให้มัน โดยจะส่งมอบสินค้าให้ภายใน 2-3 วัน วันส่งมอบไม่มีของอ้างว่ามีคน
มาตัดเอาไปแล้ว ผมเลยต่อว่าอย่างรุ่นแรงมาก ครั้งต่อไปถ้าไม่ได้ผมแกะเฮดเดอร์
ที่รถมันเอง มันก็อ้างนู้นอ้างนี้ ว่ามันจะไปควานหามาให้แต่ต้องเสียค่าเพิ่มอีก 500 บาท
แล้วก็ได้ของห่อเป็นพลาสติกเขียนด้วยหมึกแมจิก 16V    =1700= ก็ไม่ได้สงสัยอะไร
เอาของมาติดตั้งที่บ้านฉางเฮดเดอร์ เจ้าของร้านน้าป๊อปบอกว่าที่สั่งจากผมก็ได้พร้อมติดตั้ง
ในราคา 2200 บาท แสดงว่าที่มันอ้างกับน้าวัชว่าออกแบบท่อเฮดเดอร์อย่างนู้นอย่างนี้ จนเสี่ย
วัชส่งมอบท่อเลสเพื่อให้มันเอาไปดัตแปหลงจนปานนี้แล้วก็ยังไม่ได้ครับ

หมายเหตุ เมื่อวันก่อนมันโทรมาหาผมอีกว่าท่อที่ซื้อไปผุยัง มันจะขายท่อเลสผมอีกอ่ะ ผมเลยบอกไม่ว่าท่อที่ผมซื้อมาไม่ได้ใช้แล้ว ใช้แล้วเอาใส่กรองน้ำมันออกไม่ได้...

ขออนุญาตเอามาให้อ่าน เพื่อ เตือนกัน จะโดน บ้าง

สุดยอด สุดยอด

Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #38 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 18:41:23 »

เห็นเค้าเรียกกัน..จารณ์โอมๆๆ..เราก็นึกว่าเป็นสมาชิกโซนชล ที่ไหนได้..สาดดดดด สบาย สบาย ดีนะที่รู้ก่อน กำลังจะหาซื้อเฮดเดอร์ให้พี่ชายอยู่พอดีเลย อุตส่าห์เข้าไปอัพกะทู้ขายของให้ ที่ไหนได้ ..ใคร?..เลวได้ใจจริงๆ ทักทาย

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
Wayukung

« ตอบ #39 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010 19:06:26 »

เกือบ ซื้อของ แล้วม้ายละ ขอบคุณ ข้อมูลข่าวสารมากเลยครับ

หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์