AE. Racing Club
26 กันยายน 2024 04:23:04 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 8 9 [10] 11  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยโดนโกงจากการซื้อของในเว็บนี้บ้างไหม อัพเดตจันทร์ 23/08/53 ครับ  (อ่าน 22934 ครั้ง)
~ Funky_nu_NoO :
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #180 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:11:20 »

ผมไม่อยากมีปัญหากับใครแต่ไห้คนมาด่ามาว่าฟ่ายเดียวมันไม่ใช่......

คุณต้นคงไม่ทราบว่าตอนที่ผมกำลังหากรองเปลือย คุณแน๊ตก็กำลังขาย K&N เปลือยอยู่เหมือนกัน แต่ผมเลือกคุณ...

ถ้าซักวันคุณไว้ใจใคร แล้วมารู้ทีหลังว่ากูคิดผิด แต่ไม่อยากเอาผิด คุณจะเข้าใจครับ...หรือถ้าคุณทำอะไรไม่รอบคอบไม่ละเอียดก็ถือเป็นโชคดีไปที่ไม่ต้องรับรู้ว่าอะไรถูกผิด

อย่างที่บอก ผมไม่ได้ต้องการให้คุณรับผิดชอบหรืออะไรเพราะไม่คุ้ม แต่คุณทำกับคนอื่นด้วยแบบนี้แล้วดูถูกเงิน 1,100 บาทของเค้า...มันเกินไปนะครับ

เวลาผมขายของ ใบเสร็จผมก่อนทิ้งจะ Scan หรือถ่ายให้ผู้ซื้อดู หรือจะทำอะไรก็ได้ให้อีกฝ่ายรับรู้ว่า "ผม ส่ง แล้ว" สบายใจทั้งสองฝ่าย

หรือถ้าไม่มีโอกาสแสดงให้ดูจริงๆ ก็จะเก็บไว้จนกว่าจะเรื่อง เพราะมันมีโอกาสที่จะเป็นปัญหาได้ เอาไว้ยืนยันว่า "ผมไม่ได้โกง"

แต่คุณพูดง่ายๆ ว่าหาย แล้วเงินของอีกฝ่ายที่หายไปล่ะ คุณเข้าใจความรู้สึกเค้ารึเปล่า หรือช่างมัน ไม่ใช่ญาติ Huh?

คุณยังโชคดีที่ จขกท. ไม่เอาเรื่อง รวมถึงอีกหลายคนที่ปล่อยเลยตามเลยแบบผม แต่ถ้ายังทำแบบนี้อีกกรรมมันตามทันครับ ถ้าเคยบวชคงเข้าใจ

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #181 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:14:08 »

http://www.hks-power.co.jp/products/intake/spf_r/spf_r.html

http://www.hks-power.co.jp/products/intake/rs_r/rs_r.html

อะหลักฐาน แต่ไม่รู้จะเป็นของใครนะ
แล้วคุนลองดูที่ส่งมามันใช่รุ่นเดียวกันไหมกับที่ผมขายไป................

งั้นเอาข้อมูลรุ่นที่คุณบอกว่าขายไปและของแท้มาแจงสิครับ เพราะเท่าที่ผมเห็น จะเมืองไทย จะะญี่ปุ่นก็มีตามนี้ และข้างบนเขาก็โทรไปเช็คมาแล้วว่า ไม่มีในการผลิต ถ้าคุณบอกว่าคนละรุ่น รุ่นคุณพิเศษ ลิมิเต็ดอิดิชั่นผลิตที่ ส่วนไหนของโลก ขายที่ส่วนไหนของโลกก็เอามาชี้แจงสิครับ เพราะว่าไทยกับญี่ปุ่นไม่มี หวังว่าคงไม่บอกว่ารุ่นนี้ของแท้ HKs พูนทรัพย์หรอกนะครับ ผมหวังว่าจะได้เห็นรายละเอียดนะ

ถ้าหามาได้จริง ผมจะขอฌโทษงามๆเลย เพราะตอนนี้ผมมีหลักฐานว่าของคุณมันปลอมด้วยซ้ำ

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #182 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:16:00 »

http://www.hks-power.co.jp/products/intake/spf_r/spf_r.html

http://www.hks-power.co.jp/products/intake/rs_r/rs_r.html

อะหลักฐาน แต่ไม่รู้จะเป็นของใครนะ
แล้วคุนลองดูที่ส่งมามันใช่รุ่นเดียวกันไหมกับที่ผมขายไป................

แน่นอนว่ามันไม่ใช่รุ่นเดียวกันครับ

แต่ประเด็นที่พูดถึงฟองน้ำ ไม่ใช่โครง...

ซึ่งฟองน้ำในสายการผลิตของ HKS ก็มีแต่แบบในรูปนั่นแหละ ชั้นกลางเป็นสีเขียว อย่าอ้างอีกนะครับว่ามันคนละ Size กัน ไอ้นี่โคมเล็ก ของคุณโคมใหญ่ เพราะจะเล็กจะใหญ่ผมก็เห็นอยู่แบบเดียวนี่แหละที่เป็นของแท้ๆ นะ

Bas
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #183 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:16:23 »

ผมไม่อยากมีปัญหากับใครแต่ไห้คนมาด่ามาว่าฟ่ายเดียวมันไม่ใช่......

คุณต้นคงไม่ทราบว่าตอนที่ผมกำลังหากรองเปลือย คุณแน๊ตก็กำลังขาย K&N เปลือยอยู่เหมือนกัน แต่ผมเลือกคุณ...

ถ้าซักวันคุณไว้ใจใคร แล้วมารู้ทีหลังว่ากูคิดผิด แต่ไม่อยากเอาผิด คุณจะเข้าใจครับ...หรือถ้าคุณทำอะไรไม่รอบคอบไม่ละเอียดก็ถือเป็นโชคดีไปที่ไม่ต้องรับรู้ว่าอะไรถูกผิด

อย่างที่บอก ผมไม่ได้ต้องการให้คุณรับผิดชอบหรืออะไรเพราะไม่คุ้ม แต่คุณทำกับคนอื่นด้วยแบบนี้แล้วดูถูกเงิน 1,100 บาทของเค้า...มันเกินไปนะครับ

เวลาผมขายของ ใบเสร็จผมก่อนทิ้งจะ Scan หรือถ่ายให้ผู้ซื้อดู หรือจะทำอะไรก็ได้ให้อีกฝ่ายรับรู้ว่า "ผม ส่ง แล้ว" สบายใจทั้งสองฝ่าย

หรือถ้าไม่มีโอกาสแสดงให้ดูจริงๆ ก็จะเก็บไว้จนกว่าจะเรื่อง เพราะมันมีโอกาสที่จะเป็นปัญหาได้ เอาไว้ยืนยันว่า "ผมไม่ได้โกง"

แต่คุณพูดง่ายๆ ว่าหาย แล้วเงินของอีกฝ่ายที่หายไปล่ะ คุณเข้าใจความรู้สึกเค้ารึเปล่า หรือช่างมัน ไม่ใช่ญาติ Huh?

คุณยังโชคดีที่ จขกท. ไม่เอาเรื่อง รวมถึงอีกหลายคนที่ปล่อยเลยตามเลยแบบผม แต่ถ้ายังทำแบบนี้อีกกรรมมันตามทันครับ ถ้าเคยบวชคงเข้าใจ

อันนี้ผมยอมรัยว่าผมละเลยเพราะผมก้ไม่เคยเจอเหตุการแบบนี้.....และกับเงิน1100ผมจะคืนไห้พร้อมทั้งไปดูของที่ส่งถ้ายังอยู่ผมจะส่งไปไห้ใหม่โดยไม่คิดเงิน

« ตอบ #184 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:21:16 »

^
^
คุณก็ PM บอกเจ้าของกระทู้สิครับหรือประกาศตัวโตๆ ในนี้ก็ได้ ว่าจะรับผิดชอบเรื่องเงินให้

...ขอลบข้อความที่ลงซ้ำนะครับ ล่กจนพิมพ์ซ้ำกันเลยทีเดียว  เอ๋อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2010 16:45:29 โดย ~ Funky_nu_NoO : » บันทึกการเข้า

Bas
*

« ตอบ #185 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:24:08 »

งั้นเอาข้อมูลรุ่นที่คุณบอกว่าขายไปและของแท้มาแจงสิครับ เพราะเท่าที่ผมเห็น จะเมืองไทย จะะญี่ปุ่นก็มีตามนี้ และข้างบนเขาก็โทรไปเช็คมาแล้วว่า ไม่มีในการผลิต ถ้าคุณบอกว่าคนละรุ่น รุ่นคุณพิเศษ ลิมิเต็ดอิดิชั่นผลิตที่ ส่วนไหนของโลก ขายที่ส่วนไหนของโลกก็เอามาชี้แจงสิครับ เพราะว่าไทยกับญี่ปุ่นไม่มี หวังว่าคงไม่บอกว่ารุ่นนี้ของแท้ HKs พูนทรัพย์หรอกนะครับ ผมหวังว่าจะได้เห็นรายละเอียดนะ

ถ้าหามาได้จริง ผมจะขอฌโทษงามๆเลย เพราะตอนนี้ผมมีหลักฐานว่าของคุณมันปลอมด้วยซ้ำ
ไม่ต้องหลอกคุน.....เพราะเจตนาที่ผมมาชี้แจงเพราะไม่ได้คิดที่จะโกงใคร
ผมก้ไม่ใช่พ่อค้า...............ที่ออกมาพูดเพราะไม่อยากมีปัญหากับใคร
แล้วที่จริงผมก้ไม่มีความจำเปนที่จะเข้ามาในเว็บนี้อีก.....เพราะผมขายรถไปแล้ว...ที่เข้ามาเพราะอยากจะชี้แจงว่าไม่ได้มีความคิดแบบนั้น
..............แต่ถ้าคิดจะเอาเรื่องผมก้เชิญ..............
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2010 16:28:26 โดย Bas » บันทึกการเข้า
Bas
*

« ตอบ #186 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:25:54 »

^
^
คุณก็ PM บอกเจ้าของกระทู้สิครับหรือประกาศตัวโตๆ ในนี้ก็ได้ ว่าจะรับผิดชอบเรื่องเงินให้

ส่วนเรื่องของผมช่างมัน ผมก็ใช้ของคุณไปหลายเดือนแล้ว ผมแฟร์พอ ชีวิตนี้จะเปลี่ยนเครื่องเปลี่ยนลูกอีกซักกี่ชุดก็ช่างมัน ถือเป็นความโง่ของผมเอง...

แต่จริงๆ ผมซื้อฟองน้ำอันใหม่มาเปลี่ยนก็จบแล้ว...จริงไม๊ล่ะ จะปล่อยให้เครื่องพังมันก็ทุเรศเกิน

เพียงแต่ขอเก็บไว้รำลึกก่อน วันหลังจะได้รอบคอบกว่านี้
...........ผมคุยกับเขารู้เรื่องและจบไปแล้วละ............

« ตอบ #187 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:39:50 »

เหนื่อยลูกกะตาแระ ผมพอแล้วนะ วันจันทร์ค่อยมาดูผลการโอน ^^

อ้อ....ถ้าส่งของจริง คุณสามารถเอาผิดกับไปรษณีย์ได้นะครับ เพราะมันทำให้เงินคุณหายไป อย่างน้อยก็แบงค์พันใบนึง

เพราะไปรษณีย์ทุกที่เค้ามีกล้องวงจรปิดครับ อันนี้เป็นเรื่องของคุณแล้วว่าจะยอมเข้าเนื้อรึเปล่า

แต่เป็นผม ผมไม่ยอม.....โชคดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2010 16:43:48 โดย ~ Funky_nu_NoO : » บันทึกการเข้า

yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #188 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:41:09 »

ท่าจะยาว....

จัดระเบียบหน่อยก็ดีคับ

สกรีนคนสมัครเข้ามาใช้งานหน่อยก็ดี...ไม่ใช่ใครตาสีตาสา...เล่นคอมเป็นก็สมัครมาเล่นได้...

ทุกอย่างมี 2 ด้าน

แต่ส่วนตัวผมได้เพื่อนใหม่และมิตรภาพที่ดีมากกว่าการมาเอาเปรียบกัน....

เพราะจริงๆน้าเค้าก็มีข้อกำหนดไว้อยู่แล้วตามลิ้งค์ดังกล่าว  คนใช้งานต้อง ใส่ใจอ่านหน่อยคับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=32718.0

ถ้านอกลู่ ก็ลบเลย บล็อคเลย ใจแข็งๆหน่อย....

หรือยังไงก็ขอความคิดเห็นจากหลายๆคนดู.แล้วเก็บมาพิจารณาเอา

หลังๆผมเห็นมีแต่กระทู้ทะเลาะกัน เข้ามาท้าแข่งกัน ด่ากันไปมา..นัดจะไปกระทืบใครบ้างหล่ะสุดท้ายหายเงียบ...

คงทำให้ใครหลายคนหงุดหงิด ซึ่งทุกคนก็คงอาจจะคิดเหมือนกันกับผมและอีกหลายคนที่คิดแต่ไม่แสดงความคิดเห็น...

ยังไงฝากด้วยนะคับผู้ดูแลบอร์ด...

ขอบคุณคับ คำนับ
คุนแน็ตก้เคยเปนลูกค้าผมอีกคนหนึ่งที่มาซื้อเร็กกุเร็ต......ผมจำได้เขามาไม่ถูกผมก้นัดเขาและวิ่งไปหาที่กลางทาง....

คับจำได้คับ ไกลมากๆ แต่เนื่องจากผมอยากได้ไกลแค่ไหนผมก็ขับไปเอาด้วยตัวเอง ทุกวันนี้ก็ยังไม่ได้ใส่คับ

จริงๆประเด็นทั้งหมดแล้ว..เรื่องมันเกิดมาจาก...คนที่จ่ายเงินซื้อของไม่ได้รับของ...

เค้าก็ย่อมจะเดือดร้อนเป็นเรื่องปกติ...ซึ่งถ้าเราเองส่งแล้ว และบริสุทธิใจจริงๆ

และไม่ได้เป็นไปอย่างที่กล่าวหากัน ก็ขอโทษ และคืนเงิน ดังกล่าวซะ

และเท่าที่ดูแล้วก็น่าจะจบลงแล้ว....แต่มันดันมีคนที่เดือดร้อนอีกหลายท่านตามมา...

แต่ด้วยความที่ปลงตก...และไม่คิดติดใจเอาเรื่องอะไรก็มีคับ....

ข้อนี้เมื่อเรารู้เราต้องมานั่งคิดแล้วคับว่าเพราะอะไร ของเรามีปัญหา จริงๆหรือเปล่า

ต้องเก็บมาเป็นบทเรียนแล้วคับ...เรื่องการสื่อสารก็เหมือนกัน...

ผมเองไม่รู้ว่าเรื่องราวมันเป็นไงมาไง ใครใส่อะไรเพิ่มไปไหม...

แต่ด้วยเรื่องมันออกมาในรูปแบบนี้แล้ว คุณคงต้องชี้แจงให้ได้มากที่สุดอย่างใจเย็นๆคับ

ร้อนเจอกับร้อนยิ่งไปกันใหญ่.....และผมหวังว่าทุกอย่างจะจบไปอย่างมีความสุขทุกๆฝ่ายคับ

โชคดีคับทุกคน

AE has brought us to MEET

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #189 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 16:58:28 »

ผมไปละนะครับ

ด้วยความเคารพทุกท่านในนี้ ผมไม่ได้มีเจตนาอื่นไดนอกจากความถูกต้องในบ้านหลังนี้ กันพี่น้องของผมที่นี่เท่านั้นครับ ไม่ได้ประสงร่้ายแต่อย่างได

wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #190 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 20:32:57 »

ซูม ซูม
auto@racing
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

« ตอบ #191 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2010 21:36:01 »

จบด้วยดีคับ ติดตามอ่านมาตั้งนาน ต่อไปนี้จะซื้อจะขายอะไรกัน
ก็ต้องให้รอบครอบนะคับทั้งผู้ซื้อและผู้ขายนะคับ มีข้อคิดความรู้
และสิ่งเตือนใจหลายๆอย่างในกระทู้นี้มากมายนะคับ

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

Mr.KhEm
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #192 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010 07:20:57 »

ผมไปละนะครับ

ด้วยความเคารพทุกท่านในนี้ ผมไม่ได้มีเจตนาอื่นไดนอกจากความถูกต้องในบ้านหลังนี้ กันพี่น้องของผมที่นี่เท่านั้นครับ ไม่ได้ประสงร่้ายแต่อย่างได

คำนับ คำนับ คำนับ

อันนี้ผมยอมรัยว่าผมละเลยเพราะผมก้ไม่เคยเจอเหตุการแบบนี้.....และกับเงิน1100ผมจะคืนไห้พร้อมทั้งไปดูของที่ส่งถ้ายังอยู่ผมจะส่งไปไห้ใหม่โดยไม่คิดเงิน

ของถ้าเจอก็ไม่ต้องส่งมาให้ผมนะครับ

ไม่มีใครรู้ดีไปกว่าตัวของตัวเองครับ ก็คงจะจบกันซะทีกระทู้นี้

ฝากผู้ดูแลถ้า สมควรลบก็ลบไดเลย ครับ กระทู้นี้

ขอบคุณครับ

ae100ao
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #193 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010 07:57:13 »

ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม

« ตอบ #194 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 08:40:28 »

ขอชื่นชมคุณต้นที่รักษาสัญญาครับ สุดยอด

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #195 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 09:02:53 »

เยี่ยม

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
PonD

zc72s

« ตอบ #196 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 09:45:40 »

ซะงั้นเพิ่งมาอ่านเจอ  ยูสเซอร์ love..lee ผมเคยซื้อของเค้าเหมือนกันครับ

เรกูเลต sard ของก็อป ก็รู้ครับว่าของก็อป แต่อยากลอง เค้าก็บอกใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาอะไร เพิ่งใส่มา

พอได้ของปุ๊บ(รอนานมาก) ดูดที่หัวแวคดู อ้าว รั่วครับ ไม่เป็นไร ผ่าตรง 90 ออกเลย เอาสายแวคต่อตรงๆ

พอเอามาใส่ รถวิ่งไม่ออกเลยครับ บูสท์มาน้ำมันถอย ปรับแรงดันไม่ขึ้นอีก สรุปรั่วภายใน เลยถอดออกกลับมาใช้ของเดิมๆ

ดีที่มันมีเกจ์วัดแรงดันน้ำมันติดมาให้ด้วย เลยถอดขายเกจ์วัดขายไปให้เพื่อน ขาดทุนไป 300 ถือว่า ช่างมันละกัน ซวยไป
ทีระหัวข้อแล้วกันคับ.............เร็กกุเร็ตซื้อไปใช้ไม่ได้แล้วเงียบทำไม...ผมบอกไหมว่าผมใส่อยู่กับรถ
รูปก้มีไห้ดูคนเราถ้าซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้โวยวายแล้วคับ...............

ขอขุดหน่อยละกันครับ .. เพิ่งมาเปิดเจอ

ขายของรู้อยู่แก่ใจนะครับ ของอันไหนดีไม่ดี เรกูเรตเนี่ย คุณก็รู้ใช่มั๊ยอ่ะ ว่าถ้าหัวแวคมันรั่ว มันจะกดน้ำมันไม่อยู่ ถ้าไม่ซ่อมก็โยนทิ้งอย่างเดียว

หรือจะบอกผมว่า ไม่รู้ว่ามันรั่วจริงๆ ท่อแวคอยู่ด้านบน ดูดปุ๊ดเดียวก็รู้แล้ว รั่วไม่รั่ว ถ้าคุณบอกผมตั้งแรกว่ารั่ว ผมจะโอนเงินไปซื้อมาทำด๋อยอะไรคร้าบบ

คุณบอกว่าผมซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้แล้วเงียบทำไม อันนี้คือแปลว่า จะรับผิดชอบโอนเงินคืนให้ใช่มั๊ย แหงอยู่แล้วครับ เรื่องมันผ่านไปแล้ว จะออกมาพูดยังไงก็ได้นี่นา

ผมซื้อมา 1000 ยังดีที่ถอดขายเกจ์วัดแรงดันที่ติดมาด้วย ไป 700 ที่เหลือ ถือว่าซวยไปละกันครับ ไม่ซีเรียส ซื้อเร็กมาผ่าเล่นๆ

ก็ยินดีกับจขกท.ด้วยละกันนะครับ ที่ได้เงินคืน Smiley
coolnun
นักแข่งมือสมัครเล่น

4A-ซุปเปอร์ช้า

« ตอบ #197 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:05:37 »

love...lee ไม่รู้โกงจิงป่าวว แต่สั่งซื้อ เซนเซอร์วัดองศาลิ้นของซุป ไป ปรากฏว่าเสียคับ แล้วกว่าจะส่งของได้ ทำลีลาอยู่นั่นแหละ 600 บาทไทย ปล่อยมัน ทำบุญให้หมา...
แล้วทำไมไม่โทรมาบอกคับ ผมบอกใช่ไหมว่ามี2ตัวตัวที่ผมไห้ก้ถอดออกจากเครื่องรถผมเองใช้งานทุกวันไม่เหนมีปัญหา..........ผมไม่ใช่พ่อค้าของที่ลงขายส่วนมากเปนของที่ซื้อมาใส่รถตัวเอง.....

บอกก็ได้ครับ เสียครับพี่...เรื่องโทรอ่ะ ขี้เกียจโทรครับ เสียอารมณ์ โทรตามให้ส่งของจนเบื่อ เลยให้เพื่อนโทรให้น่ะ ถ้าพี่บอกมีสองตัว ก็ส่งมาสิครับ ถ้าจะส่งก็โพสบอกด้วยล่ะกันครับ แต่ถ้าจะไม่ส่งก็ อย่าพร่ามให้มากความ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2010 10:12:32 โดย coolnun » บันทึกการเข้า
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #198 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:13:59 »

นั่งอ่านดูๆเเล้วคู่กรณีหลายท่านอยู่นะนี่!!!
pimpat
*

« ตอบ #199 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:16:30 »

ประจารณ์  ด่วนเลยค่ะ  พวกมิจฉาชีพ
หน้า: [«5]  «  1 ... 8 9 [10] 11  »    ขึ้นบน
  พิมพ์