AE. Racing Club
26 กันยายน 2024 04:19:22 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 9 10 [11]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยโดนโกงจากการซื้อของในเว็บนี้บ้างไหม อัพเดตจันทร์ 23/08/53 ครับ  (อ่าน 22931 ครั้ง)
ลูกเจ้าแม่
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #200 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:29:20 »

นั่งอ่านดูๆเเล้วคู่กรณีหลายท่านอยู่นะนี่!!!

บอกแล้ว ตะเองไปไหนก้าไม่รู้ อย่างเหนื่อยอะ

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #201 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:32:26 »

นั่งอ่านดูๆเเล้วคู่กรณีหลายท่านอยู่นะนี่!!!

บอกแล้ว ตะเองไปไหนก้าไม่รู้ อย่างเหนื่อยอะ
พี่บุ๊คเหนื่อยเลย อิอิ ผมอยู่ที่ธุรกิจเเหละ พี่ไม่มาตามผมอ่ะ 55+
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #202 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:34:17 »

ซะงั้นเพิ่งมาอ่านเจอ  ยูสเซอร์ love..lee ผมเคยซื้อของเค้าเหมือนกันครับ

เรกูเลต sard ของก็อป ก็รู้ครับว่าของก็อป แต่อยากลอง เค้าก็บอกใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาอะไร เพิ่งใส่มา

พอได้ของปุ๊บ(รอนานมาก) ดูดที่หัวแวคดู อ้าว รั่วครับ ไม่เป็นไร ผ่าตรง 90 ออกเลย เอาสายแวคต่อตรงๆ

พอเอามาใส่ รถวิ่งไม่ออกเลยครับ บูสท์มาน้ำมันถอย ปรับแรงดันไม่ขึ้นอีก สรุปรั่วภายใน เลยถอดออกกลับมาใช้ของเดิมๆ

ดีที่มันมีเกจ์วัดแรงดันน้ำมันติดมาให้ด้วย เลยถอดขายเกจ์วัดขายไปให้เพื่อน ขาดทุนไป 300 ถือว่า ช่างมันละกัน ซวยไป
ทีระหัวข้อแล้วกันคับ.............เร็กกุเร็ตซื้อไปใช้ไม่ได้แล้วเงียบทำไม...ผมบอกไหมว่าผมใส่อยู่กับรถ
รูปก้มีไห้ดูคนเราถ้าซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้โวยวายแล้วคับ...............

ขอขุดหน่อยละกันครับ .. เพิ่งมาเปิดเจอ

ขายของรู้อยู่แก่ใจนะครับ ของอันไหนดีไม่ดี เรกูเรตเนี่ย คุณก็รู้ใช่มั๊ยอ่ะ ว่าถ้าหัวแวคมันรั่ว มันจะกดน้ำมันไม่อยู่ ถ้าไม่ซ่อมก็โยนทิ้งอย่างเดียว

หรือจะบอกผมว่า ไม่รู้ว่ามันรั่วจริงๆ ท่อแวคอยู่ด้านบน ดูดปุ๊ดเดียวก็รู้แล้ว รั่วไม่รั่ว ถ้าคุณบอกผมตั้งแรกว่ารั่ว ผมจะโอนเงินไปซื้อมาทำด๋อยอะไรคร้าบบ

คุณบอกว่าผมซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้แล้วเงียบทำไม อันนี้คือแปลว่า จะรับผิดชอบโอนเงินคืนให้ใช่มั๊ย แหงอยู่แล้วครับ เรื่องมันผ่านไปแล้ว จะออกมาพูดยังไงก็ได้นี่นา

ผมซื้อมา 1000 ยังดีที่ถอดขายเกจ์วัดแรงดันที่ติดมาด้วย ไป 700 ที่เหลือ ถือว่าซวยไปละกันครับ ไม่ซีเรียส ซื้อเร็กมาผ่าเล่นๆ

ก็ยินดีกับจขกท.ด้วยละกันนะครับ ที่ได้เงินคืน Smiley

1.

love...lee ไม่รู้โกงจิงป่าวว แต่สั่งซื้อ เซนเซอร์วัดองศาลิ้นของซุป ไป ปรากฏว่าเสียคับ แล้วกว่าจะส่งของได้ ทำลีลาอยู่นั่นแหละ 600 บาทไทย ปล่อยมัน ทำบุญให้หมา...
แล้วทำไมไม่โทรมาบอกคับ ผมบอกใช่ไหมว่ามี2ตัวตัวที่ผมไห้ก้ถอดออกจากเครื่องรถผมเองใช้งานทุกวันไม่เหนมีปัญหา..........ผมไม่ใช่พ่อค้าของที่ลงขายส่วนมากเปนของที่ซื้อมาใส่รถตัวเอง.....

บอกก็ได้ครับ เสียครับพี่...เรื่องโทรอ่ะ ขี้เกียจโทรครับ เสียอารมณ์ โทรตามให้ส่งของจนเบื่อ เลยให้เพื่อนโทรให้น่ะ ถ้าพี่บอกมีสองตัว ก็ส่งมาสิครับ ถ้าจะส่งก็โพสบอกด้วยล่ะกันครับ แต่ถ้าจะไม่ส่งก็ อย่าพร่ามให้มากความ

บอกก็ได้ครับ เสียครับพี่...เรื่องโทรอ่ะ ขี้เกียจโทรครับ เสียอารมณ์ โทรตามให้ส่งของจนเบื่อ เลยให้เพื่อนโทรให้น่ะ ถ้าพี่บอกมีสองตัว ก็ส่งมาสิครับ ถ้าจะส่งก็โพสบอกด้วยล่ะกันครับ แต่ถ้าจะไม่ส่งก็ อย่าพร่ามให้มากความ

2.

ไหนจะพี่เเน็ตอีก  ซูม ซูม

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #203 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 10:35:27 »

นับได้ อีกสองคนอ่านดู

Mr.not

« ตอบ #204 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 19:39:08 »

เหวอ ตกลงสรุปว่าไงคับ เรื่องไปถึงไหนแล้ว..
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 9 10 [11]   ขึ้นบน
  พิมพ์