AE. Racing Club
26 กันยายน 2024 04:24:28 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จี้ตูดนัก ต้องโดนซะมั่ง  (อ่าน 6562 ครั้ง)
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 13:59:28 »

ถ้าขับบนดอยนะ เป็นผมจะดันซะให้ตกดอยเลย
เหวอ
Yoshikuni...Sw33t Devil
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

" ขบวนการเกรียนเรนเจอร์!! " >o<~

« ตอบ #21 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 14:15:06 »

ตรบมือ

ปทุมโซน PT.Z#019 CCR No.079 วัยกำลังซนTM Rangsit Speed Zone < เวลาอาจมีให้น้อยลง...แต่มิตรภาพยังคงมีให้มากเท่าเก่า!!  >_<" >
ปังปอนด์...TZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

4A-GE 20V only!!!

« ตอบ #22 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 16:53:05 »

เหวอ ตัวจริง

Step 1: 4E-FE
Step 2: 4A-GE 20V BT 6MT LSD
Step 2.1:with หัวฉีด 1JZ-GTE+ปั้มติ๊ก 2JZ-GTE+เรกูเลเตอร์ SARD+KKT V2 tuned E85 by ไก่ มหาชัย
Step 3: 3S-GTE with KKT V2 (coming soon)
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #23 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 17:48:21 »

โหดมาก
แต่ไล่จี้เค้าไม่ทัน อ่าทำไงอ่า
ตอนเอาคืน   เหอๆๆๆ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

Me!bourne101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #24 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 19:14:44 »

เห้นแล้วชินเลยครับ ที่ใต้เห้นออกบ่อย

รบกวนถามหน่อยครับ

ภาคใต้นี่ เค้าไม่ค่อยเคารพ กฏหมายกันเหรอคับ

อู๋ อยุธยา

« ตอบ #25 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 19:34:58 »

เคยเจอแบบจี้ตูดแบบนี้ แต่ถนนกว้าง หลบให้ก็ไม่ยอมขึ้น ยังเข็นตูดต่อ

ย้ายเลนไปมาสามสี่รอบ ก็ยังเกาะตูดอยู่ ก็แสดงว่าต้องการ

ก็เลยสนองไป 1 ดอก ขับขึ้นไป ร้อยนึง พอพวกมาจี้อีก ก็กระทืบเบรคใส่หน้าเลย

ได้ยินเสียงเอี๊ยดลั่นถนน (แต่ต้องกะจังหวะดี ๆ พอเอี้ยดเราเร่งส่งทันที)

มองกระจกหลังอีกที หงอยเป็นหมาเหงา เข้าข้างทางไป

นาน ๆ แวะมาที
Ralphy
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Solitary Man@Phukadueng

« ตอบ #26 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 19:46:35 »

เคยเจอแต่แมงกะไซด์บีบแตรไล่ในซอยย่อยย่านซอยอารีย์ เป็นซอยวันเวย์แคบ ๆ ขับเร็วก็ไม่ได้มีลูกกระนาดเพียบไม่รู้มันจะรีบไปไหน...สักพักทนไม่ไหวเหยียบเบรคแม่มเลยมันก็ไวโครตเบรคทันแล้วจอดรถปรี่มาที่รถผม...ได้เลยแสรดจัดหนักให้ผมสูง 183 หนักร้อยกว่าโลพอลงไปมันรีบเผ่นไปหาเครื่องป้องกันตัวแถวนั้นผมเลยชี้หน้ามันแล้วขับรถต่อ สักพักมองกระจกหลังมีแท้กซี่ขับมาปาดมันจนล้มแล้วลงไปลากมันหายไปข้างทาง...สงสัยแม่มเมาขับกวนตรีนพี่โชเฟอร์เค้าแล้วรีบหนีแหงสมน้ำหน้าแมร่งจริง ๆ

4A-FE LPG Sequential Injection Kit and Multivalve by LOVATO GAS S.p.A. Vicenza , Italia.
non01

« ตอบ #27 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 19:57:53 »

พวกอย่างนี้ก็ต้องโดยเอาคืนแบบนี้ละ  ฮิฮิ

arTO-TRD

« ตอบ #28 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 20:08:39 »

มันด่าว่าอะไรมั่งอะ  แปลไม่ทัน
<<PaanNop>>
นักแข่งมือสมัครเล่น

อยู่ด้วยกันมาจะ 20 ปีแล้วนะ ^O^ คันนี้..รักฝุดๆ

« ตอบ #29 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 20:43:41 »

โหหห....หยังมาโหดแต๊ะโหดว่า.....

Toyota Corolla AE101 1.6GLi
4A-GE 20v BlackTop A/T
AE Racing Club - Northern Zone
NICK AE92
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 20:48:45 »

โหดได้อีก
BUT_AE101 ~Lx~

« ตอบ #31 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 20:52:39 »

มันส์เลย แบบนี้
ที่พัทยาจะเจอพวกนี้บ่อยเปนพวกฝรั่งขี้ นกที่พอจะะแลกเงินเก้บจากบ้านมันมาซื้อรถวีโก้ ฟอร์จูนเนอซักคัน มาขับกร่างในพัทยาคับ

อาทิตย์ที่แล้วถนนเส้นเลียบทางรถไฟ มันเป็นวันเวน่ะครับ ผมก็วิ่งไปของผม มีวีโก้4ตูยกสุง วิ่งย้อนศรมา บีบแตรมายาวเลย แจกของด้วยครับ ถ้ไม่เกรงใจคนที่นั่งมาด้วย แล้วไม่กลัวตายจะชนกับแมร่งเลย 5555
ไอ้พวกฝรั่งในพัทยาชอบคิดว่าเงินมันใหญ่โตเยอะครับ

ถ้ามีรถเก่าๆแข็งๆซักคันจะเบียดกับมันเลยให้ตาย  มีแต่ AE คันงามเลยไม่กล้า อิอิ เหอๆๆ

ไปทุกที่.. ที่อยากจะไป
beck_nan

« ตอบ #32 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 21:11:18 »

ชอบๆๆๆ อยากมีรถถังจัง ตรบมือ

>> OaTzy << SZ#013

[SZ#013]

« ตอบ #33 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 21:33:38 »

อ๊ากกกกกกกกก โดนใจ เอาไป 50 กะโหลก สะใจโคตรรรรร  น่าเอามาใช้กับบ้านเรา ไอพวกรถเมล์ร่วม แท๊กซี่หลาย ๆ คัน รถตู้อีก เวงงงงกูก็รีบ ไม่ต้องไล่ก็ได้

อุบัติเหตุไม่ใช่เวรกรรม . . . . แต่เป็นการกระทำของเทอร์โบ !!!  อ้อน  อ้อน
van pp.

แล้วแต่เงิน

« ตอบ #34 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 21:35:55 »

คนหลังรีบคาดเข็มขัดเชียว...อิอิ
navit101

« ตอบ #35 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 21:41:22 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ  โหดจัง แต่......... ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
na1600
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #36 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 21:50:49 »

เจ๋งดีก็โหดอยู่
น้องหนูบลอนด์_TPZ#06

Trang-Phatthalung Zone

« ตอบ #37 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 22:21:11 »

เห้นแล้วชินเลยครับ ที่ใต้เห้นออกบ่อย

ภาคใต้นี่ เค้าไม่ค่อยเคารพ กฏหมายกันเหรอคับ

เคารพกฏหมายครับ แต่ต้องดูท่าทางในการแซงแบบเนี่ยอ่ะน้า

แบบคล้ายในคลิปเนี่ยมีกันบ่อยครับ ผมขับรถยังระวังตัวเลยครับ

( ลูกท่านหลานเธอ อิทธิพลเยอะไปหมด )  ตาปริบๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 สิงหาคม 2010 22:23:16 โดย น้องหนูบลอนด์_TPZ#06 » บันทึกการเข้า

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
chelsea6
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #38 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 22:48:52 »

เคารพกฏหมายครับ แต่ต้องดูท่าทางในการแซงแบบเนี่ยอ่ะน้า

แบบคล้ายในคลิปเนี่ยมีกันบ่อยครับ ผมขับรถยังระวังตัวเลยครับ

( ลูกท่านหลานเธอ อิทธิพลเยอะไปหมด )  ตาปริบๆ

จากการไปทำงานภาคใต้ได้สิบเดือน สงสัยอยู่อย่างนึงว่าพวกกระบะที่บรรทุกมะพร้าว ปาล์ม ยางแผ่น และอื่นๆ ถนนมีสองเลน ทำไมต้องขับแต่เลนขวา ทั้งที่เลนซ้ายก็ว่าง ผิวถนนก็ไม่ได้แตกต่างกัน ถ้าเจอจังหวะรถซ้ายช้า กว่าจะรอพี่เค้าค่อยๆแซงบางทีเป็นกิโล เค้าไม่สนใจรถข้างหลังเลยอ่ะ เจอประจำ
EmMeT

« ตอบ #39 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 23:21:53 »

จากการไปทำงานภาคใต้ได้สิบเดือน สงสัยอยู่อย่างนึงว่าพวกกระบะที่บรรทุกมะพร้าว ปาล์ม ยางแผ่น และอื่นๆ ถนนมีสองเลน ทำไมต้องขับแต่เลนขวา ทั้งที่เลนซ้ายก็ว่าง ผิวถนนก็ไม่ได้แตกต่างกัน ถ้าเจอจังหวะรถซ้ายช้า กว่าจะรอพี่เค้าค่อยๆแซงบางทีเป็นกิโล เค้าไม่สนใจรถข้างหลังเลยอ่ะ เจอประจำ

พี่ครับผมมาทำงานอยู่กระบี่จะสองปีแล้ว เหมือนพี่ว่าวิ่งขวาตลอด ไม่ยอมหลบเข้าซ้ายพวกเค้าอาจจะชินกับการวิ่งในสวนมั่งครับไม่ค่อยชินกับระเบียบในเมือง พอเราตามเขาก็ต้องทำใจครับถือว่าบ้านเค้า เข้าเมืองตาลิ่ว ลิ่วตาตามครับ ว่าแต่สาวอิสลามที่นี้น่ารัก เยอะนะครับ คริกๆๆ
หน้า:  «  1 [2] 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์