AE. Racing Club
26 กันยายน 2024 04:17:38 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จี้ตูดนัก ต้องโดนซะมั่ง  (อ่าน 6551 ครั้ง)
น้องหนูบลอนด์_TPZ#06
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Trang-Phatthalung Zone

« ตอบ #40 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010 23:30:41 »

เห้นแล้วชินเลยครับ ที่ใต้เห้นออกบ่อย

รบกวนถามหน่อยครับ

ภาคใต้นี่ เค้าไม่ค่อยเคารพ กฏหมายกันเหรอคับ

เคารพกฏหมายครับ แต่ต้องดูท่าทางในการแซงแบบเนี่ยอ่ะน้า

แบบคล้ายในคลิปเนี่ยมีกันบ่อยครับ ผมขับรถยังระวังตัวเลยครับ

( ลูกท่านหลานเธอ อิทธิพลเยอะไปหมด )  ตาปริบๆ

จากการไปทำงานภาคใต้ได้สิบเดือน สงสัยอยู่อย่างนึงว่าพวกกระบะที่บรรทุกมะพร้าว ปาล์ม ยางแผ่น และอื่นๆ ถนนมีสองเลน ทำไมต้องขับแต่เลนขวา ทั้งที่เลนซ้ายก็ว่าง ผิวถนนก็ไม่ได้แตกต่างกัน ถ้าเจอจังหวะรถซ้ายช้า กว่าจะรอพี่เค้าค่อยๆแซงบางทีเป็นกิโล เค้าไม่สนใจรถข้างหลังเลยอ่ะ เจอประจำ
เห้นแล้วชินเลยครับ ที่ใต้เห้นออกบ่อย

รบกวนถามหน่อยครับ

ภาคใต้นี่ เค้าไม่ค่อยเคารพ กฏหมายกันเหรอคับ

เคารพกฏหมายครับ แต่ต้องดูท่าทางในการแซงแบบเนี่ยอ่ะน้า

แบบคล้ายในคลิปเนี่ยมีกันบ่อยครับ ผมขับรถยังระวังตัวเลยครับ

( ลูกท่านหลานเธอ อิทธิพลเยอะไปหมด )  ตาปริบๆ

จากการไปทำงานภาคใต้ได้สิบเดือน สงสัยอยู่อย่างนึงว่าพวกกระบะที่บรรทุกมะพร้าว ปาล์ม ยางแผ่น และอื่นๆ ถนนมีสองเลน ทำไมต้องขับแต่เลนขวา ทั้งที่เลนซ้ายก็ว่าง ผิวถนนก็ไม่ได้แตกต่างกัน ถ้าเจอจังหวะรถซ้ายช้า กว่าจะรอพี่เค้าค่อยๆแซงบางทีเป็นกิโล เค้าไม่สนใจรถข้างหลังเลยอ่ะ เจอประจำ

พี่ครับผมมาทำงานอยู่กระบี่จะสองปีแล้ว เหมือนพี่ว่าวิ่งขวาตลอด ไม่ยอมหลบเข้าซ้ายพวกเค้าอาจจะชินกับการวิ่งในสวนมั่งครับไม่ค่อยชินกับระเบียบในเมือง พอเราตามเขาก็ต้องทำใจครับถือว่าบ้านเค้า เข้าเมืองตาลิ่ว ลิ่วตาตามครับ ว่าแต่สาวอิสลามที่นี้น่ารัก เยอะนะครับ คริกๆๆ
โปรดระวังด้วยนะครับ พวกนี้มันเล่นกันแรงอ่ะน้าทีมงานเขาเยอะ

หลบหลีกได้เป็นทางที่ดีครับน้า  สุดยอด

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
sainump
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #41 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 09:32:08 »

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
JAKE
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

อยากกลับไปเป็นหนุ่มอีกสักครั้ง งุงิงุงิ

« ตอบ #42 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 09:49:59 »

รบกวนขอลิ้งค์ได้ไม๊ครับ ดูไม่ได้อ่ะ แง้ๆๆๆ

ae100ao

« ตอบ #43 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 09:53:15 »

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ

COROLLABOY
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #44 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 10:17:31 »

ชอบ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
พณฯท่าน บรรหาร
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

พณฯท่าน

« ตอบ #45 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 12:52:48 »

ฮา น้ำตาไหล

PED.X

aecz03@gmail.com

« ตอบ #46 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 13:20:41 »

ของขึ้น  อิอิ
pHaYaO_#AE101#
มือเก่าหัดแข่ง

เสี่ยง.... มันก็คงต้องเสี่ยง

« ตอบ #47 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 13:30:29 »

อยากลองมั้งคับ ฮิฮิ ฮิฮิ

ครอบครัวTOYOTA
Night54
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #48 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 13:32:19 »

รบกวนขอลิ้งค์ได้ไม๊ครับ ดูไม่ได้อ่ะ แง้ๆๆๆ

ลิ้งค์คร๊าบ http://www.youtube.com/watch?v=su4ETyW6xho
JAKE

อยากกลับไปเป็นหนุ่มอีกสักครั้ง งุงิงุงิ

« ตอบ #49 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 14:19:11 »

ลิ้งค์คร๊าบ http://www.youtube.com/watch?v=su4ETyW6xho

ขอบคุณครับ ได้ดูแระ สบายใจแระ 555

*OommY*
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

----

« ตอบ #50 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2010 21:47:40 »

สมน้ำหน้า ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์