AE. Racing Club
28 กันยายน 2024 03:19:17 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วงโปรดผมตั้งแต่จำความได้  (อ่าน 6321 ครั้ง)
ลูกเจ้าแม่
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #20 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 04:20:32 »

เค้ามี ซีดี คอนเสิด Art OF Life ด้วยแระ  อินเลิฟ
copyมาให้บ้างจิพี่เล้ง
ไว้ไรท์ไปให้

ขอด้วยได้ป่าว คร๊าาบบ T T ทุกวันนนี้มีแต่ file flv ที่โหลดมาจากยูทูป ของที่สะสมไว้อยู่ที่ต่างจังหวัด คนที่บ้านโละทิ้งหมดแล้ว เป็นวีดีโอจากนอกเลย  T T

TMN_Rescue_ry
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #21 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 06:03:59 »

เดี๋ยว Lucifer. ก็จะกลับมาเหมือนกันคับ.... ซุบซิบ
X - Japan. วงร็อกระดับตำนานกลับมาแล้ว เต้น เต้น
NotchX
นักแข่งมือสมัครเล่น

วิถีแห่งคนโง่... The Nobita Way

« ตอบ #22 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 08:57:29 »

คิดถึงน้า ฮิเดะ มากครับไม่น่ารีบจากไปก่อนเลย

ปล Concert อัลบัมเดี่ยวชุดแรกของแก หาซื้อที่ไหนได้มั่งครับ วานบอกทีเด้อ....

คอนเสิร์ต หายากครับ อัลบั้มเดี่ยวยิ่งแล้วใหญ่ ดูในยูทูบเอาครับ ยังพอมีให้ดู คงพอหายคิดถึง

ผมมีแต่อลับั้มเต็ม HIDE YOU FACE ปี1994 ชุดแรก(แผ่นแท้นะคับขอบอก13ปีแล้วคับแผ่นนี้) โซโลอลบั้มเล่นที่  tokyo dome มี pata มาร่วมแจม
เคยมีเป็น VDO ครับ แต่มันก็หายไปพร้อมเครื่องเล่นแล้ว.....ถ้าจะรบกวน Copy ซักแผ่นจะได้ไหมครับ

ล้อเลียนFucking-Hero [ & The Nobita Way สุดยอด
Leng_TZ#079

« ตอบ #23 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 10:30:04 »

เค้ามี ซีดี คอนเสิด Art OF Life ด้วยแระ  อินเลิฟ
copyมาให้บ้างจิพี่เล้ง
ไว้ไรท์ไปให้

ขอด้วยได้ป่าว คร๊าาบบ T T ทุกวันนนี้มีแต่ file flv ที่โหลดมาจากยูทูป ของที่สะสมไว้อยู่ที่ต่างจังหวัด คนที่บ้านโละทิ้งหมดแล้ว เป็นวีดีโอจากนอกเลย  T T

ได้ง๊าบพี่

Ae Racing Club

Leng_TZ#079

« ตอบ #24 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 10:30:33 »

ไว้เด่วอัพโหลดไฟล์ให้ แล้วโหลด เอาดีมั้ยครับ

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #25 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 11:05:17 »

ไว้เด่วอัพโหลดไฟล์ให้ แล้วโหลด เอาดีมั้ยครับ

นั่นละครับที่ควรทำ ใส่พาสเวิดกันโดนจับด้วยนะ แล้ว pm pass มาบอกคนที่จะเอา ช่วยๆกันครับ อิอิ

cmos"79
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #26 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 11:16:43 »

อือเขาดังชอบเหมือนกันชอบแนวดนตรีครับ

ไม่ได้เปลี่ยนแค่ตัว..
ใจเราก็เปลี่ยนไป...
Leng_TZ#079

« ตอบ #27 เมื่อ: 07 กันยายน 2010 11:22:15 »

นั่นละครับที่ควรทำ ใส่พาสเวิดกันโดนจับด้วยนะ แล้ว pm pass มาบอกคนที่จะเอา ช่วยๆกันครับ อิอิ

ได้คับ เด่วกลับบ้านแล้วว่ากันอีกทีแหะๆ

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์