AE. Racing Club
27 ตุลาคม 2024 20:13:09 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 10  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday..ตู่แน๊ต กัน หน่อย เร็ว  (อ่าน 25414 ครั้ง)
NoO_BenZ TZ#40..
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #40 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 10:47:12 »

HBD ที่รักของเค้าและที่รักของTZ ทุกคน

ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ  ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานและในทุกๆเรื่อง  ร่ำรวยๆ รีบหาเงินมาแต่งเค้าได้แล้ว เดี๋ยวตาม

พี่โป้งกับพี่เบ็นซ์ไม่ทันนะจ๊ะ
อิอิ นอนดึกๆดูแลสุขภาพด้วยนะ เค้าเป็นห่วงเสมอนะขอให้รักกันตลอดไปจ้า  ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ

ออกแนวตัดพ้อ  อิอิ

HBD อีกทีค่ะพี่ตู่

ตั้งจัยทำงานนะคะ จะได้มีเงินไปขอพี่แน็ต
น้องคุณจะไดมีเพื่อนเล่นค่ะ

อินเลิฟ

ตามมาย้ำ..อีกรอบ.. อิอิ อิอิ

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #41 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 10:52:23 »

HBD ที่รักของเค้าและที่รักของTZ ทุกคน

ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ  ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานและในทุกๆเรื่อง  ร่ำรวยๆ รีบหาเงินมาแต่งเค้าได้แล้ว เดี๋ยวตาม

พี่โป้งกับพี่เบ็นซ์ไม่ทันนะจ๊ะ
อิอิ นอนดึกๆดูแลสุขภาพด้วยนะ เค้าเป็นห่วงเสมอนะขอให้รักกันตลอดไปจ้า  ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ

ตั้งจัยทำงานนะคะ จะได้มีเงินไปขอพี่แน็ต

อินเลิฟ

ย้ำว่า...พี่โป้งกะหนูเบนซ์จะแต่งกันแล้วใช่ปะ  อิอิ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #42 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 10:57:33 »

อินเลิฟ

ย้ำว่า...พี่โป้งกะหนูเบนซ์จะแต่งกันแล้วใช่ปะ  อิอิ

ยังป้า..แหม..อย่าแหย่จิ..

อีกซักพักใหญ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เน่าบอกว่าหนีตามดีก่า..ขอขมาถูกดี..กรรม.. ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
Ubol_RP.TZ
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวรรค์...มันไม่มีจิงหรอกหนูๆ

« ตอบ #43 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 11:15:48 »

ดีใจด้วย...มีความสุขมากๆนะคับ ชีวิตมีแต่...ลั้นลา...ล้นลา

เจ้านายเหมือนรัฐบาล พนักงานคือผู้ประสบภัย!!!
♀♥ღMoO--SOnGzaღ♥♂ เรารักในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

มีตังค์เมือไรจะกลับมาขับเออีอีกครั้ง

« ตอบ #44 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 11:42:19 »

็HBD นะครับพี่ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ คำนับ

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 11:56:54 »

ขอบคุณครับพี่เก่ง

ขอบคุณครับพี่อ้อ

ขอบคุณครับพี่โต้ง

ขอบคุณครับพี่เเมว

ขอบคุณครับพี่ตุ้ย

ขอบคุณครับพี่หมึก

ขอบคุณครับพี่กร

ขอบคุณครับพี่หมู

ขอบคุณครับน้าหนู

ขอบคุณครับเจ้าเเน็ต

ขอบคุณครับพี่เอ้

ขอบคุณครับน้องกิม

ขอบคุณครับพี่เบนซ์

ขอบคุณครับพี่เต๋า

ขอบคุณครับพี่อ๊อด

ขอบคุณครับน้าน๊อต

ขอบคุณครับพี่โป่ง

ขอบคุณครับน้ารอด

ขอบคุณครับท่านเอิร์ท

ขอบคุณครับน้องส้ม

ขอบคุณครับท่านฟิต

ขอบคุณครับพี่ริน

ขอบคุณครับพี่บ๊วย

ขอบคุณครับพี่เอรากอน

ขอบคุณครับน้าบอล

ขอบคุณครับก๊อฟ

ขอบคุณครับพี่โน๊ต

ขอบคุณครับพี่ป้อม

ขอบคุณครับพี่โป้ง

ขอบคุณครับพี่โอ๊ค

ขอบคุณครับน้าสอง

ขอบคุณทุกคำอวยพรในวันเกิดผมนะครับ ซึ้งใจมากครับ ซึ้งใจทุกปี

ขอให้ทุกท่าน ร่ำรวยๆ มีความสุข มากๆครับ ขอบคุณทั้งใน PM เเละ Sms ด้วยนะครับ

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

(ขอโทษที่มาตอบช้า ไปรับใช้มารดามาครับ เเหะๆ)
loving^^AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #46 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 12:16:56 »

ขอบคุณครับพี่เก่ง

ขอบคุณครับพี่อ้อ

ขอบคุณครับพี่โต้ง

ขอบคุณครับพี่เเมว

ขอบคุณครับพี่ตุ้ย

ขอบคุณครับพี่หมึก

ขอบคุณครับพี่กร

ขอบคุณครับพี่หมู

ขอบคุณครับน้าหนู

ขอบคุณครับเจ้าเเน็ต

ขอบคุณครับพี่เอ้

ขอบคุณครับน้องกิม

ขอบคุณครับพี่เบนซ์

ขอบคุณครับพี่เต๋า

ขอบคุณครับพี่อ๊อด

ขอบคุณครับน้าน๊อต

ขอบคุณครับพี่โป่ง

ขอบคุณครับน้ารอด

ขอบคุณครับท่านเอิร์ท

ขอบคุณครับน้องส้ม

ขอบคุณครับท่านฟิต

ขอบคุณครับพี่ริน

ขอบคุณครับพี่บ๊วย

ขอบคุณครับพี่เอรากอน

ขอบคุณครับน้าบอล

ขอบคุณครับก๊อฟ

ขอบคุณครับพี่โน๊ต

ขอบคุณครับพี่ป้อม

ขอบคุณครับพี่โป้ง

ขอบคุณครับพี่โอ๊ค

ขอบคุณครับน้าสอง

ขอบคุณทุกคำอวยพรในวันเกิดผมนะครับ ซึ้งใจมากครับ ซึ้งใจทุกปี

ขอให้ทุกท่าน ร่ำรวยๆ มีความสุข มากๆครับ ขอบคุณทั้งใน PM เเละ Sms ด้วยนะครับ

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

(ขอโทษที่มาตอบช้า ไปรับใช้มารดามาครับ เเหะๆ)

สรุปแร้วจะแต่งวันไหน เมื่อไหร่คะ

คิคิ

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
B-BOY-AE101

« ตอบ #47 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 12:27:14 »

HBDครับ น้าตู่ ร่ำรวยๆครับ

#Zealotry#   NO.003#
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #48 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 12:31:26 »

HBD. มีความสุขมากๆๆนะตาตู่ คิดอะไรให้ได้อย่างนั้นนะ  ร้องเพลง ร้องเพลง ร้องเพลง

ลป. คิดถึงนะไม่ได้เจอกานนาน จุ๊ฟๆๆ
nirut.TZ#074

C.P. TUNA RACING TEAM

« ตอบ #49 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 12:32:17 »

รวยๆ เฮงๆ ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่แก่   ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..

" You'll never walk alone "
POKKY...TZ#85
มือใหม่หัดซิ่ง
**

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #50 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 13:10:09 »

มีความสุขมาก ๆ นะครับ

EXPRESS  EXPRESS  EXPRESS
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 13:12:26 »

HBDครับ น้าตู่ ร่ำรวยๆครับ

ขอบคุณครับพี่บอย...

HBD. มีความสุขมากๆๆนะตาตู่ คิดอะไรให้ได้อย่างนั้นนะ  ร้องเพลง ร้องเพลง ร้องเพลง

ลป. คิดถึงนะไม่ได้เจอกานนาน จุ๊ฟๆๆ
จร้า...พี่ต้อง ไม่ได้เจอกันนามมากๆๆๆๆๆเเล้วครับ ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับพี่

รวยๆ เฮงๆ ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่แก่   ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..

ขอบคุณครับพี่จุ๊ย Smiley

อ้างจาก: loving^^AE101 link=topic=73477.msg2212986#msg2212986 [size=30pt
สรุปแร้วจะแต่งวันไหน เมื่อไหร่คะ

คิคิ

ส่วนน้องส้ม....ขอบคุณสำหรับของขวัญวันเกิดนะจ๊ะ..

มีความสุขมาก ๆ นะครับ

ขอบคุณครับพี่ป๊อกกี๊ เสาร์นี้ว่างมาที่ปั๊มก็มานะพี่ หาไรกินกัน..
Mr.not

« ตอบ #52 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 13:14:09 »

อ้อนเฮ้ย...เรียกพี่ก็พอ ห้ามเรียกน้า..เข้าจัย..
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 13:15:46 »

อ้อนเฮ้ย...เรียกพี่ก็พอ ห้ามเรียกน้า..เข้าจัย..
เข้าใจจร้าน้าน๊อต เดี๋ยวกระทู้หน้าเรียกน้าน๊อต ว่าพี่เเระ..
Golfอ้วน_TZ*

ถึงผมจะไม่หล่อน๊ะ แต่หัวใจผมอ๊ะหล่อมาก เอิ๊ก ๆ ...

« ตอบ #54 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 13:17:03 »

เข้าใจจร้าน้าน๊อต เดี๋ยวกระทู้หน้าเรียกน้าน๊อต ว่าพี่เเระ..
ต้องเรียก  ลุง    ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

ได้แค่เนียะ เมียไม่มี ตังค์ ...!!
Mr.not

« ตอบ #55 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 13:17:54 »

รอ เอ้า...กระทู้นี้ใครยังไม่ได้อวยพรรีบ มาอวยพรเร็ว จะได้เอากระทู้ใหม่ขึ้น เจ้าของกระทู้จะได้เรียกพี่ซักที555+
ja-ae

ขอสามอย่าง

« ตอบ #56 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 15:37:46 »

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..
มีความสุขก๊าบ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 17:09:26 »

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..
มีความสุขก๊าบ
ขอบคุณจร้า สำหรับคำอวยพร  คำนับ
PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #58 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 17:40:16 »

วันที่สิบ กันยา มาบรรจบ              เป็นวันครบ คล้ายวันเกิด ของใครหนอ
เป็นวันที่ หลายคนถาม และเฝ้ารอ        ถ้าเอ่ยบอก ถึงบางอ้อ กันแน่นอน
      คนที่คล้าย วันเกิด คือน้องตู่          หรืออีกชื่อ  ที่รู้คือ ธนาธร
จึงขอมา กล่าวคำ ขออวยพร              เป็นประโยค เป็นคำกลอน ให้น้องญา
      ขออำนาจ คุณพระศรี ในโลกหล้า  จงช่วยโปรด กรุณา ช่วยคำหนุน
ประสพโชค ประสพชัย และเกื้อกูล      ให้มีเงิน ทวีคูณ สุดพรรณา
      คิดสิ่งใด ก้อสมดั่ง ปราถนา          สุขสมหวัง ม่วงมีค่า สุดสุขี
ขอให้น้อง จงเจริญ และอยู่ดี              เป็นอย่างที่ คิดหวัง และตั้งใจ
     ไม่มีโรค มีภัย มาก้าวก่าย             อยู่อย่างสุข สบาย ไปทั้งชาติ
ผู้ใหญ่หนุน การงาน ไม่มีขาด             เป็นอย่างที่ วาดไว้ ในจินตนา
     เป็นที่รัก ของพี่น้อง ธนบุรี            เป็นเพื่อนพ้อง ที่ดี ต่อไปหนา
เป็นกลุ่มก้อน ที่ผูกพัน ตลอดเวลา      ไปจนกว่า แก่เฒ่า จากกันไป
     แต่สิ่งนึง อยากให้จำ ให้ดีดี          อวยพรนี้ ไม่ฟรี นะตู่จ๋า
วันเสาร์นี้ พี่อยากได้ กับแกล้มมา       พร้อมเหล้ายา ครบครัน ในทันใด
     และอยากบอก พวกเราที่ เข้ามาอ่าน  จงอย่าผ่าน ข้อความนี้ หนีไปไหน
เสาร์11 ที่ปั้ม จำขึ้นใจ                     มาพร้อมเพรียง อวยพรให้ น้องตู่กัน

จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2010 17:42:17 โดย pyoungj » บันทึกการเข้า

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 17:44:03 »

แน่นอนจริง ๆ
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 10  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์