AE. Racing Club
27 ตุลาคม 2024 18:20:24 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday..ตู่แน๊ต กัน หน่อย เร็ว  (อ่าน 25309 ครั้ง)
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 22:07:13 »

เสาร์นี้ 11/09/53 ขอเชิญสมาชิกโซนธนบุรี มา meeting ที่ปั๊มเรากันนะครับ

เดี๋ยวมาบอกอีกทีนะว่ามีไรพิเศษ พี่ๆน้องๆ ที่มีบัตรลด หรือ ซื้อ 1 เเถม 1 พิซซ่า

เอามาให้ผมด้วยนะ เค้าอยากกินพิซซ่าอ่ะ เดี๋ยวสั่งมากินกัน เค้าจ่ายเอง

ใครจะซื้อไรมาร่วมเเจมก็ได้นะ ไปอิ่มหนำกัน
ROCK
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ม้าสีหมอก..ออกรบ..

« ตอบ #81 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:09:23 »

เสาร์นี้ 11/09/53 ขอเชิญสมาชิกโซนธนบุรี มา meeting ที่ปั๊มเรากันนะครับ

เดี๋ยวมาบอกอีกทีนะว่ามีไรพิเศษ พี่ๆน้องๆ ที่มีบัตรลด หรือ ซื้อ 1 เเถม 1 พิซซ่า

เอามาให้ผมด้วยนะ เค้าอยากกินพิซซ่าอ่ะ เดี๋ยวสั่งมากินกัน เค้าจ่ายเอง

ใครจะซื้อไรมาร่วมเเจมก็ได้นะ ไปอิ่มหนำกัน
ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

AEトンブリ。 ธนบุุรี๘๒                                                                          TZ:82
PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #82 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:12:44 »

วันที่สิบ กันยา มาบรรจบ              เป็นวันครบ คล้ายวันเกิด ของใครหนอ
เป็นวันที่ หลายคนถาม และเฝ้ารอ        ถ้าเอ่ยบอก ถึงบางอ้อ กันแน่นอน
      คนที่คล้าย วันเกิด คือน้องตู่          หรืออีกชื่อ  ที่รู้คือ ธนาธร
จึงขอมา กล่าวคำ ขออวยพร              เป็นประโยค เป็นคำกลอน ให้น้องญา
      ขออำนาจ คุณพระศรี ในโลกหล้า  จงช่วยโปรด กรุณา ช่วยคำหนุน
ประสพโชค ประสพชัย และเกื้อกูล      ให้มีเงิน ทวีคูณ สุดพรรณา
      คิดสิ่งใด ก้อสมดั่ง ปราถนา          สุขสมหวัง ม่วงมีค่า สุดสุขี
ขอให้น้อง จงเจริญ และอยู่ดี              เป็นอย่างที่ คิดหวัง และตั้งใจ
     ไม่มีโรค มีภัย มาก้าวก่าย             อยู่อย่างสุข สบาย ไปทั้งชาติ
ผู้ใหญ่หนุน การงาน ไม่มีขาด             เป็นอย่างที่ วาดไว้ ในจินตนา
     เป็นที่รัก ของพี่น้อง ธนบุรี            เป็นเพื่อนพ้อง ที่ดี ต่อไปหนา
เป็นกลุ่มก้อน ที่ผูกพัน ตลอดเวลา      ไปจนกว่า แก่เฒ่า จากกันไป
     แต่สิ่งนึง อยากให้จำ ให้ดีดี          อวยพรนี้ ไม่ฟรี นะตู่จ๋า
วันเสาร์นี้ พี่อยากได้ กับแกล้มมา       พร้อมเหล้ายา ครบครัน ในทันใด

และอยากบอก พวกเราที่ เข้ามาอ่าน  จงอย่าผ่าน ข้อความนี้ หนีไปไหน
เสาร์11 ที่ปั้ม จำขึ้นใจ                     มาพร้อมเพรียง อวยพรให้ น้องตู่กัน

จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..

โห...ขอบคุณพี่โต้งมากๆเลยนะครับ เเต่กลอนให้ด้วยก็เเอบๆคิดอยู่นะ
วันเกิดเเน็ตพี่โต้งก็เเต่งให้ วันเกิดตู่พี่โต้งไม่เเต่งให้ได้ไง ขอบคุณครับพี่

ใครจะซื้อไรมาร่วมเเจมก็ได้นะ ไปอิ่มหนำกัน...
มะฟรีนะ ตามที่สีแดงใส่ไว้

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
namwann(X)TZ#070
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ขบวนการใบไม้ร่าเริง

« ตอบ #83 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:25:53 »

HBD มีขอหัยความสุขกับชีวิตมากๆนะครับ

ขอเกิดเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:31:49 »

HBD มีขอหัยความสุขกับชีวิตมากๆนะครับ
ขอบคุณจร้าตาเอ๊กซ์ พรุ่งนี้ว่างไหมอ่ะ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:32:04 »

วันที่สิบ กันยา มาบรรจบ              เป็นวันครบ คล้ายวันเกิด ของใครหนอ
เป็นวันที่ หลายคนถาม และเฝ้ารอ        ถ้าเอ่ยบอก ถึงบางอ้อ กันแน่นอน
      คนที่คล้าย วันเกิด คือน้องตู่          หรืออีกชื่อ  ที่รู้คือ ธนาธร
จึงขอมา กล่าวคำ ขออวยพร              เป็นประโยค เป็นคำกลอน ให้น้องญา
      ขออำนาจ คุณพระศรี ในโลกหล้า  จงช่วยโปรด กรุณา ช่วยคำหนุน
ประสพโชค ประสพชัย และเกื้อกูล      ให้มีเงิน ทวีคูณ สุดพรรณา
      คิดสิ่งใด ก้อสมดั่ง ปราถนา          สุขสมหวัง ม่วงมีค่า สุดสุขี
ขอให้น้อง จงเจริญ และอยู่ดี              เป็นอย่างที่ คิดหวัง และตั้งใจ
     ไม่มีโรค มีภัย มาก้าวก่าย             อยู่อย่างสุข สบาย ไปทั้งชาติ
ผู้ใหญ่หนุน การงาน ไม่มีขาด             เป็นอย่างที่ วาดไว้ ในจินตนา
     เป็นที่รัก ของพี่น้อง ธนบุรี            เป็นเพื่อนพ้อง ที่ดี ต่อไปหนา
เป็นกลุ่มก้อน ที่ผูกพัน ตลอดเวลา      ไปจนกว่า แก่เฒ่า จากกันไป
     แต่สิ่งนึง อยากให้จำ ให้ดีดี          อวยพรนี้ ไม่ฟรี นะตู่จ๋า
วันเสาร์นี้ พี่อยากได้ กับแกล้มมา       พร้อมเหล้ายา ครบครัน ในทันใด

และอยากบอก พวกเราที่ เข้ามาอ่าน  จงอย่าผ่าน ข้อความนี้ หนีไปไหน
เสาร์11 ที่ปั้ม จำขึ้นใจ                     มาพร้อมเพรียง อวยพรให้ น้องตู่กัน

จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..

โห...ขอบคุณพี่โต้งมากๆเลยนะครับ เเต่กลอนให้ด้วยก็เเอบๆคิดอยู่นะ
วันเกิดเเน็ตพี่โต้งก็เเต่งให้ วันเกิดตู่พี่โต้งไม่เเต่งให้ได้ไง ขอบคุณครับพี่

ใครจะซื้อไรมาร่วมเเจมก็ได้นะ ไปอิ่มหนำกัน...
มะฟรีนะ ตามที่สีแดงใส่ไว้
โอเช อยู่เเล้ว จุ๊ปๆ
cmos"79
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #86 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:36:23 »

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. จุดประทัด จุดประทัด

ไม่ได้เปลี่ยนแค่ตัว..
ใจเราก็เปลี่ยนไป...
PyoungJ

« ตอบ #87 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:38:36 »

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. จุดประทัด จุดประทัด
ออกนอกหน้าไปหน่อยมั้งพี่ชล เก็บอาการหน่อย

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:49:41 »

เอารูปนี้ไป print ดีฝ่า อินเลิฟ
PyoungJ

« ตอบ #89 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:52:07 »

ใช้โปรแกรมไรทำน่ะ

ROCK

« ตอบ #90 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:54:14 »

ถามป้า...สิ

AEトンブリ。 ธนบุุรี๘๒                                                                          TZ:82
PyoungJ

« ตอบ #91 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:56:49 »

ถามป้า...สิ
ที่โซนมีแต่ ป้าอ้อ ป้าเบ๊นซ์ แล้วป้าซิ เป็นใครเหรอพี่หมึก

มั่วอีกแระ ถอนหายใจ

ROCK

« ตอบ #92 เมื่อ: 10 กันยายน 2010 23:58:19 »

ถามป้า...สิ
ที่โซนมีแต่ ป้าอ้อ ป้าเบ๊นซ์ แล้วป้าซิ เป็นใครเหรอพี่หมึก

มั่วอีกแระ ถอนหายใจ
เออ..นั่นสินะ..ป้าอ้องัย

Leng_TZ#079

« ตอบ #93 เมื่อ: 11 กันยายน 2010 09:46:45 »

HBD ครับพี่ตู่

มีฟามสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยทรัพย์สินเงินทองครับ

Ae Racing Club

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: 11 กันยายน 2010 10:04:52 »

HBD ครับพี่ตู่

มีฟามสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยทรัพย์สินเงินทองครับ
ขอบคุณครับน้องเล้ง
oilnarit

« ตอบ #95 เมื่อ: 11 กันยายน 2010 10:33:45 »

ขอให้มีแต่เรื่องดีดีเข้ามาในชีวิตนะจ้ะ มาช้าไปนิดนุง ช่วงนี้งานเข้า  ทำงาน

ขอให้มีข่าวดีเร็วๆนะ  ลิงจั๊กๆ  ครอบครัวสุขสันต์นะจ้ะ 
ฉลอง..
Boy-Mark TZ#064
มือเก่าหัดแข่ง

You get what you give !!!

« ตอบ #96 เมื่อ: 11 กันยายน 2010 10:39:05 »

HBD นะคับน้องตู่สุดหล่อประจำ TZ ZONE ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะไรก็สมดังหวังนะ ........ (หวังว่าจะได้เปลี่ยนเป็นเกียร์ MT เร็วๆนะ ) 

อู่เล็กๆ เด็กๆ ทำ...แรงโครต..ถิ่นพระประแดง คู่สร้าง.....^^"
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: 11 กันยายน 2010 10:42:40 »

ขอให้มีแต่เรื่องดีดีเข้ามาในชีวิตนะจ้ะ มาช้าไปนิดนุง ช่วงนี้งานเข้า  ทำงาน

ขอให้มีข่าวดีเร็วๆนะ  ลิงจั๊กๆ  ครอบครัวสุขสันต์นะจ้ะ 
ฉลอง..

ขอบคุณครับนู๋ออยสำหรับคำอวยพรดีๆ ก็ไปพร้อมๆกันเเหละข่าวดีอ่ะ เพราะช่วงอายุเราๆพอๆกัน อิอิ ว่างก็มาหาเด้อ วันนี้อ่ะ กินไรกันนิดๆหน่อยๆ

HBD นะคับน้องตู่สุดหล่อประจำ TZ ZONE ขอให้มีความสุขมากๆ คิดอะไรก็สมดังหวังนะ ........ (หวังว่าจะได้เปลี่ยนเป็นเกียร์ MT เร็วๆนะ ) 

ขอบคุณจร้าพี่บอยสุดหล่อ วันนี้ว่างไหมเเวะมาที่โซนหน่อยสิ หาไรกินกันนิดๆหน่อยๆที่โซนอ่ะ

ส่วนเรื่อง m/t ต้องรอก่อนครับ มีเเน่นอน เพราะ a/t สนอง need ไม่ได้เลย อิอิ
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #98 เมื่อ: 11 กันยายน 2010 10:46:38 »

เด๋วคืนนี้เค้าไปกินพิซซ่าด้วยได้ไหม อ้อน อ้อน

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: 11 กันยายน 2010 10:47:45 »

เด๋วคืนนี้เค้าไปกินพิซซ่าด้วยได้ไหม
มาสิจ๊ะพี่ ยินดีเลย

หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์