AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 22:33:50 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 88 89 [90] 91 92 ... 208  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GE Society by aeracing CLUB สาวกเครื่อง GE มารวมหัวกัน อุอุ  (อ่าน 594338 ครั้ง)
illusionx<NC.Z>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #1780 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 01:01:14 »

เป็นน้านุก้ลำบากใจนะ ตัดสินใจไม่ถูก โดนลากไปเอี่ยวด้วยแบบไม่รุ้เนื้อรู้ตัว

ซึ่งจากที่น้านุ บอกว่า เวลาตาม อยู่ 1 วิ

แล้วล่าสุด เขาไปอัพรถมา ใน กทม.

น้านุก้เจองานหนักเหมือนกันละครับ ถ้า้น้าไม่ได้เซ็ทรถเพิ่ม

3S vs 20V 20Vก้เหนื่อยอยู่แล้วจาก ซีซี

ถ้ากินเล่นกันก็ต้องมีต่อบ้างละ

ผมไม่ได้ ยุว่าไปแข่งเลยนะครับน้า คิดดีๆเน้อ ก่อนแข่งระวัง ด้วยเน้อ เพราะ เห็นว่าเจ้าของรถทางนู้นจะไม่จ่ายตังถ้าไม่ชนะรถน้า อาจมีข่มขู่นะเออ

สุ้ๆครับ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1781 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 01:08:02 »

ปรึกษาหน่อยครับ

เอาไงดีมี AE นอกคลับ เครื่อง3s ge มาขอท้าแข่ง กะรถผม เครื่องฝาดำ ที่เพื่อนๆเห็นๆกันนี่แหละครับ

รับโทรศัพย์เมื่อสักคู่ งงเลยตรู ......ไม่ได้เข้าสนามเดือนเดียว  

เรื่องมีอยู่ว่า เจ้าของเออีคันที่ว่า ไปปรึกษาอู่โมดิฟายรถแห่งนึงที่โคราชอยากได้เป็นเครื่องNA ขอจบๆจ่ายไม่อั้น ทางอู่ก็แนะนำเป็นเครื่อง 3S GEก็ตกลงวางเสร็จเรียบร้อย และโมดิฟายตามสเต็ปของทางอู่

แต่ทางอู่ดันไปพูดกับเจ้าของรถว่า **ถ้าไม่ชนะสามห่วงสีขาว จะไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ**(สามห่วงสีขาวหมายถึงรถผม...แต่ผมไม่เคยรู้เรื่องอะไรเลย) รถก็เสร็จออกมาวิ่งที่สนามเมื่อปลายปีที่แล้ว  ไอ้ผมก็ไม่ได้คิดอะไร เห็นเป็นเออีเหมือนกัน ก็คิดแค่ว่า คงอยากจะลองรถที่เป็นรุ่นเดียวกัน ก็ลองวิ่งแต่เวลา ก็ตามผมอยู่ 1วินาที มาทุกสนาม เดือนมีนาคม ผมไม่ได้ไปเพราะขี้เกียจ  

วันนี้เจ้าของอู่โทรมาท้าเองเลย จะขับเองด้วย และจะขอติดปลายนวมนิดหน่อย  ผมตกใจเลย  คิดในใจว่ากรูไป กวนteen อะไรเขาไว้หรือป่าววะ อึม.. เลยลองโทรไปถามเพื่อนอีกกลุ่มนึง

ก็เลยได้คำตอบมาว่า เจ้าของรถอ้าง ไม่ยอมจ่ายเงินส่วนที่เหลือ เพราะทางอู่ตกลงไว้ว่า ถ้าไม่ชนะรถผมจะไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ (ผมไม่เข้าใจว่าทำไม อยู่ดีๆผมกลายเป็นโจทย์ ของเขาเฉยเลย) ข่าวมาว่า!! ทางอู่เลยตัดสินใจเอารถไปทำที่ กทม ไม่ขอเอ่ยชื่ออู่ครับ เพื่อนผมบอกว่า เสียงเครื่องเดินหอบ ดือดึดๆๆ ...555+

ผมควรจะทำไงดีครับ มันเป็นเรื่องของ ทางอู่ กะ เจ้าของรถ แต่มาดึงผมไปเอี่ยวเฉยเลย. ถอนหายใจ

เอาตรง ๆ เลยนะ เอาอะไรคิด เครื่องค่ายเดียวกัน CC ต่างกัน 400 CC มาท้าแข่งแถม CC มากกว่าไม่พอมีโมด้วย วิ่งกันลองกันได้ แต่ไม่ใช่วัดผลด้วยวิธีการแบบนี้  เวียนหัว

แต่ถ้าวิ่งจริง ๆ เมื่อไหร่บอกด้วยจะตามไปดู จะตามไปดูหน้าเจ้าของความคิด........
sun_ae20bt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1782 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 08:12:59 »

เอาไงดีมี AE นอกคลับ เครื่อง3s ge มาขอท้าแข่ง กะรถผม เครื่องฝาดำ ที่เพื่อนๆเห็นๆกันนี่แหละครับ

รับโทรศัพย์เมื่อสักคู่ งงเลยตรู ......ไม่ได้เข้าสนามเดือนเดียว 

เรื่องมีอยู่ว่า เจ้าของเออีคันที่ว่า ไปปรึกษาอู่โมดิฟายรถแห่งนึงที่โคราชอยากได้เป็นเครื่องNA ขอจบๆจ่ายไม่อั้น ทางอู่ก็แนะนำเป็นเครื่อง 3S GEก็ตกลงวางเสร็จเรียบร้อย และโมดิฟายตามสเต็ปของทางอู่

แต่ทางอู่ดันไปพูดกับเจ้าของรถว่า **ถ้าไม่ชนะสามห่วงสีขาว จะไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ**(สามห่วงสีขาวหมายถึงรถผม...แต่ผมไม่เคยรู้เรื่องอะไรเลย) รถก็เสร็จออกมาวิ่งที่สนามเมื่อปลายปีที่แล้ว  ไอ้ผมก็ไม่ได้คิดอะไร เห็นเป็นเออีเหมือนกัน ก็คิดแค่ว่า คงอยากจะลองรถที่เป็นรุ่นเดียวกัน ก็ลองวิ่งแต่เวลา ก็ตามผมอยู่ 1วินาที มาทุกสนาม เดือนมีนาคม ผมไม่ได้ไปเพราะขี้เกียจ 

วันนี้เจ้าของอู่โทรมาท้าเองเลย จะขับเองด้วย และจะขอติดปลายนวมนิดหน่อย  ผมตกใจเลย  คิดในใจว่ากรูไป กวนteen อะไรเขาไว้หรือป่าววะ อึม.. เลยลองโทรไปถามเพื่อนอีกกลุ่มนึง

ก็เลยได้คำตอบมาว่า เจ้าของรถอ้าง ไม่ยอมจ่ายเงินส่วนที่เหลือ เพราะทางอู่ตกลงไว้ว่า ถ้าไม่ชนะรถผมจะไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ (ผมไม่เข้าใจว่าทำไม อยู่ดีๆผมกลายเป็นโจทย์ ของเขาเฉยเลย) ข่าวมาว่า!! ทางอู่เลยตัดสินใจเอารถไปทำที่ กทม ไม่ขอเอ่ยชื่ออู่ครับ เพื่อนผมบอกว่า เสียงเครื่องเดินหอบ ดือดึดๆๆ ...555+

ผมควรจะทำไงดีครับ มันเป็นเรื่องของ ทางอู่ กะ เจ้าของรถ แต่มาดึงผมไปเอี่ยวเฉยเลย. ถอนหายใจ

เเชมป์โดน ท้า... ต้องจัด น้านุไม่ต้องไปทำอะไรเครื่องเพิ่มครับ ผมเชียร์ เอาเเบบนั้นเเระ มาวิ่ง เอาระยะทางที่วิ่งให้สั้นที่สุดที่จะทำได้ผมว่า ชนะ เเหงๆ ขอข้อเเม้ของเราเเค่นี้บ้าง.. สั้นที่สุดนะ กินรถเลยน้านุ 5555 เต้น
kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #1783 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 08:41:17 »

แต่ทางอู่ดันไปพูดกับเจ้าของรถว่า **ถ้าไม่ชนะสามห่วงสีขาว จะไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ**(สามห่วงสีขาวหมายถึงรถผม...แต่ผมไม่เคยรู้เรื่องอะไรเลย) รถก็เสร็จออกมาวิ่งที่สนามเมื่อปลายปีที่แล้ว  ไอ้ผมก็ไม่ได้คิดอะไร เห็นเป็นเออีเหมือนกัน ก็คิดแค่ว่า คงอยากจะลองรถที่เป็นรุ่นเดียวกัน ก็ลองวิ่งแต่เวลา ก็ตามผมอยู่ 1วินาที มาทุกสนาม เดือนมีนาคม ผมไม่ได้ไปเพราะขี้เกียจ 

วันนี้เจ้าของอู่โทรมาท้าเองเลย จะขับเองด้วย และจะขอติดปลายนวมนิดหน่อย  ผมตกใจเลย  คิดในใจว่ากรูไป กวนteen อะไรเขาไว้หรือป่าววะ อึม.. เลยลองโทรไปถามเพื่อนอีกกลุ่มนึง

รถแรงวิ่งดี ๆ ก็ธรรมดาครับ เป็นผมก็ไปทันทีครับเพราะอยากรู้ครับ ลองกันอย่าเกิน 500 เมตรผมว่ามีเสียว ถึงโดนก็ไม่น่าเกลียดครับเพราะเค้าตั้งใจทำมาขนาดนั้นแต่มันต้องลองเพื่อรู้ครับ....

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
~kOdOmO~.CZ.65

...สี่ลิ้นเท่านั้น..ที่โปรดปราณ...555+

« ตอบ #1784 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 10:40:56 »

เอาไรคิดเครื่องคนละขนาดมาท้าแข่ง

6.9

« ตอบ #1785 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 11:36:25 »

เวียนหัว
มึนเลย เรื่องของเราก้ไม่ใช่ น้าบอกเค้าไปเลยว่าถ้าพี่อยากชนะเพื่อจะได้ค่าทำเครื่องที่เหลือ มันกี่บาทละ เอาเงินส่วนนั้นมาให้ผมซัก25% เดี๋ยวผมยอมให้ซักรอบละกัน ไม่รู้ไม่ชี้
แต่ถ้าจะให้วิ่งด้วยแล้วมีเดิมพัน เครื่องพี่ใหญ่กว่าต่อให้ผมกี่วิ หรือซีซีละกี่บาทก็คุยกันไป ซุบซิบ

แต่ว่าไอ้เรื่องแบบนี้ดูแล้วไม่จบง่ายๆ น้าลองคิดดีๆ คุยกับเพื่อนๆในโซนและอู่ที่น้าทำรถ ใจผมอยากให้จบสวยๆได้เพื่อนฝูงและมิตรภาพมากที่สุด

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
NU.NA.Kz.
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

งด...แข่งขันชั่วคราว.

« ตอบ #1786 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 11:41:29 »

แต่ทางอู่ดันไปพูดกับเจ้าของรถว่า **ถ้าไม่ชนะสามห่วงสีขาว จะไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ**(สามห่วงสีขาวหมายถึงรถผม...แต่ผมไม่เคยรู้เรื่องอะไรเลย) รถก็เสร็จออกมาวิ่งที่สนามเมื่อปลายปีที่แล้ว  ไอ้ผมก็ไม่ได้คิดอะไร เห็นเป็นเออีเหมือนกัน ก็คิดแค่ว่า คงอยากจะลองรถที่เป็นรุ่นเดียวกัน ก็ลองวิ่งแต่เวลา ก็ตามผมอยู่ 1วินาที มาทุกสนาม เดือนมีนาคม ผมไม่ได้ไปเพราะขี้เกียจ  

วันนี้เจ้าของอู่โทรมาท้าเองเลย จะขับเองด้วย และจะขอติดปลายนวมนิดหน่อย  ผมตกใจเลย  คิดในใจว่ากรูไป กวนteen อะไรเขาไว้หรือป่าววะ อึม.. เลยลองโทรไปถามเพื่อนอีกกลุ่มนึง

รถแรงวิ่งดี ๆ ก็ธรรมดาครับ เป็นผมก็ไปทันทีครับเพราะอยากรู้ครับ ลองกันอย่าเกิน 500 เมตรผมว่ามีเสียว ถึงโดนก็ไม่น่าเกลียดครับเพราะเค้าตั้งใจทำมาขนาดนั้นแต่มันต้องลองเพื่อรู้ครับ....
ที่คุยกันก็คือวิ่งในสนามครับ น้าkampol  วันนี้ผมเข้าไปหาที่อู่มา  แต่อู่ปิด มีแต่ช่างเฝ้าอยู่1คน ก็เลยถามว่าเรื่องราวเป็นไง  ช่างที่คุยกะผมก็บอกว่า ทางเจ้าของรถ จะวาง 20วาวล์ เพราะเคยเห็นผมวิ่งที่สนามก็เลยสนใจ แต่ทางอู่แนะนำว่า ถ้าวาง20วาวล์ก็วิ่งได้แค่พอกะมันนั่นแหละ (มันนี่ก็หมายถึงผม) ถ้าอยากได้แรงที่สุดของNA โตต้า ก็ต้องเป็น 3S GE (ผมนึกในใจ แมร่งสงสัยไม่รู้จัก 2ZZ..อิอิ)

แต่ทางเจ้าของรถก็อยากได้ 20วาวล์6สปีด อยู่ดี  ทางอู่ก็เลยพูดว่า 20วาวล์ก็ได้แค่แรงที่สุดในบล็อก 4Aของรุ่น1600  แต่ถ้าเป็น 3sมันคือที่สุดแล้ว ของโตโยต้า ถ้าจะแพ้ก็คงจะเป็น B20 เท่านั้น  ก็พูดต่อว่า เอาอย่างนี้แล้วกัน ถ้าวาง3S แล้วยังสู้ 20V ไม่ได้ จะไม่ขอรับเงินส่วนที่เหลือ เจ้าของรถก็ยอมจ่ายไปก่อน สามหมื่นบาท  ตามข้อตกลง คือ** ถ้าแพ้รถผมจะยังไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ**

แต่พอเสร็จออกมาก็โดนผม 1วิ ทางอู่เริ่ม กลืนน้ำลายตัวเองละ แล้วก็บอกว่า20Vเขาโมมาเต็มที่ เครื่องทำกะเครื่องเดิม มันก็อย่างงี้แหละ เจ้าของรถค่อนข้างซีเรียส และบอกว่า ไปโมแบบไหนมาก็ได้ให้ชนะ 20วาวล์ คันสีขาวนี้ให้ได้ แล้วค่อยมาเอาเงิน เท่าไรก็ยอมจ่าย แต่ต้องชนะ..น๊ะ  

อู่เอารถขึ้นไปทำที่ กทม กลับมา เห็นว่าที่แน่ๆมีFconเงินแต่อย่างอื่นแกก็ไม่รู้  ก็กะจะมาวิ่งกับผม สนามเดือนมีนาคม ที่ผ่านมา แต่บังเอิญ ผมไม่ได้ไป (สงสัย..คัน..ก็เลยหาเบอร์ โทรมาหาผมจนได้55+)  

**นี่คือข้อมูลที่คุยกะช่างคนที่เฝ้าอู่**  

แต่ใจผมนะ... ท้ามาผมก็แข่ง ไม่ได้ประมาทใคร แต่ผมจะบอกกับเขาว่า ถ้าจะแข่ง ผมขอเป็นที่คลอง5 เอาเวลาET สองในสาม ผมไม่ชอบอะไรที่มันคาใจครับ แพ้ก็คือแพ้ ชนะก็คือชนะ เอาแบบใสใส ชัดเจน ไม่ต้องอ้างโน่นอ้างนี่ เรื่องติดปลายนวม **ผมไม่อั้น**เรื่องในอู่คุณ ผมไม่สน เพราะมันไม่ใช่เรื่องของผม  ..ใจก็อยากเห็น3S GE วิ่ง 14ต้นๆเหมือนกันครับ

****มีข่าวคราวไงต่อเดี๋ยวแจ้งให้ทราบครับ****

ปล. โพสยาวหน่อย ขออภัยเพื่อนๆด้วยนะครับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2011 12:23:59 โดย NU.NA.Kz. » บันทึกการเข้า
~kOdOmO~.CZ.65

...สี่ลิ้นเท่านั้น..ที่โปรดปราณ...555+

« ตอบ #1787 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 11:46:57 »

ถ้าน้าวิ่งคลอง 5 ผมว่ากองเชียร์เต็มแน่ อิอิ อิอิ

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #1788 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 12:11:06 »

ถ้าวิ่งคลอง 5 จะตามไป ดูครับน้านุ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
offkung
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #1789 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 21:34:01 »

คลอง5เมื่อไรจะตามไปเชียร
สู้ๆๆ

nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #1790 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 21:52:51 »

สู้ๆครับน้า

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1791 เมื่อ: 17 เมษายน 2011 22:07:06 »

ที่คุยกันก็คือวิ่งในสนามครับ น้าkampol  วันนี้ผมเข้าไปหาที่อู่มา  แต่อู่ปิด มีแต่ช่างเฝ้าอยู่1คน ก็เลยถามว่าเรื่องราวเป็นไง  ช่างที่คุยกะผมก็บอกว่า ทางเจ้าของรถ จะวาง 20วาวล์ เพราะเคยเห็นผมวิ่งที่สนามก็เลยสนใจ แต่ทางอู่แนะนำว่า ถ้าวาง20วาวล์ก็วิ่งได้แค่พอกะมันนั่นแหละ (มันนี่ก็หมายถึงผม) ถ้าอยากได้แรงที่สุดของNA โตต้า ก็ต้องเป็น 3S GE (ผมนึกในใจ แมร่งสงสัยไม่รู้จัก 2ZZ..อิอิ)

แต่ทางเจ้าของรถก็อยากได้ 20วาวล์6สปีด อยู่ดี  ทางอู่ก็เลยพูดว่า 20วาวล์ก็ได้แค่แรงที่สุดในบล็อก 4Aของรุ่น1600  แต่ถ้าเป็น 3sมันคือที่สุดแล้ว ของโตโยต้า ถ้าจะแพ้ก็คงจะเป็น B20 เท่านั้น  ก็พูดต่อว่า เอาอย่างนี้แล้วกัน ถ้าวาง3S แล้วยังสู้ 20V ไม่ได้ จะไม่ขอรับเงินส่วนที่เหลือ เจ้าของรถก็ยอมจ่ายไปก่อน สามหมื่นบาท  ตามข้อตกลง คือ** ถ้าแพ้รถผมจะยังไม่เอาเงินส่วนที่เหลือ**

แต่พอเสร็จออกมาก็โดนผม 1วิ ทางอู่เริ่ม กลืนน้ำลายตัวเองละ แล้วก็บอกว่า20Vเขาโมมาเต็มที่ เครื่องทำกะเครื่องเดิม มันก็อย่างงี้แหละ เจ้าของรถค่อนข้างซีเรียส และบอกว่า ไปโมแบบไหนมาก็ได้ให้ชนะ 20วาวล์ คันสีขาวนี้ให้ได้ แล้วค่อยมาเอาเงิน เท่าไรก็ยอมจ่าย แต่ต้องชนะ..น๊ะ 

อู่เอารถขึ้นไปทำที่ กทม กลับมา เห็นว่าที่แน่ๆมีFconเงินแต่อย่างอื่นแกก็ไม่รู้  ก็กะจะมาวิ่งกับผม สนามเดือนมีนาคม ที่ผ่านมา แต่บังเอิญ ผมไม่ได้ไป (สงสัย..คัน..ก็เลยหาเบอร์ โทรมาหาผมจนได้55+) 

**นี่คือข้อมูลที่คุยกะช่างคนที่เฝ้าอู่** 

แต่ใจผมนะ... ท้ามาผมก็แข่ง ไม่ได้ประมาทใคร แต่ผมจะบอกกับเขาว่า ถ้าจะแข่ง ผมขอเป็นที่คลอง5 เอาเวลาET สองในสาม ผมไม่ชอบอะไรที่มันคาใจครับ แพ้ก็คือแพ้ ชนะก็คือชนะ เอาแบบใสใส ชัดเจน ไม่ต้องอ้างโน่นอ้างนี่ เรื่องติดปลายนวม **ผมไม่อั้น**เรื่องในอู่คุณ ผมไม่สน เพราะมันไม่ใช่เรื่องของผม  ..ใจก็อยากเห็น3S GE วิ่ง 14ต้นๆเหมือนกันครับ

****มีข่าวคราวไงต่อเดี๋ยวแจ้งให้ทราบครับ****

ปล. โพสยาวหน่อย ขออภัยเพื่อนๆด้วยนะครับ คำนับ

อยากเห็น จริงๆ 3S GE แรงๆนี้ จะได้ขอทำตามบ้าง เห็น ของมันแล้วอยากแต่เห็นคุณภาพแล้ว ขอบาย  นี้คิดๆถ้าจะทำคงเอา 3S ขับหลังมาทำขับหน้าท่าจะดีกว่าของเล่นมากมาย

คุณนุ ออกตัว คนอื่นก็ตามอยู่ 1 วิ แล้วละ 555 บอกเจ้าของอู่ว่า ต่อให้ 2 วิเขาจะได้ชนะรับเงินจบงาน

m&m autofriends. Kz

« ตอบ #1792 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 00:41:53 »

แต่ใจผมนะ... ท้ามาผมก็แข่ง ไม่ได้ประมาทใคร แต่ผมจะบอกกับเขาว่า ถ้าจะแข่ง ผมขอเป็นที่คลอง5 เอาเวลาET สองในสาม ผมไม่ชอบอะไรที่มันคาใจครับ แพ้ก็คือแพ้ ชนะก็คือชนะ เอาแบบใสใส ชัดเจน ไม่ต้องอ้างโน่นอ้างนี่ เรื่องติดปลายนวม **ผมไม่อั้น**เรื่องในอู่คุณ ผมไม่สน เพราะมันไม่ใช่เรื่องของผม  ..ใจก็อยากเห็น3S GE วิ่ง 14ต้นๆเหมือนกันครับ

ปลายนวมผมหุ้นด้วยนะน้านุ

เชื่อดิเราทำได้              ปัญหาทุกอย่าง ล้วนอยู่ที่ตัวเราทั้งสิ้น
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #1793 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 01:44:15 »

น้านุผมเชียร์ขาดใจครับ สุดยอด สุดยอด

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

EAK400CLUB.Cz

อยู่อ่าวไทยค๊าบ........! 081-7468200 คับ

« ตอบ #1794 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 02:13:31 »

น้านุผมเชียร์ขาดใจครับ สุดยอด สุดยอด

เชียร์ด้วยคนคับ

"เครื่องยนต์ใดๆในโลก ล้วนอนิจจัง"
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #1795 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 02:20:55 »

Good night ครับพี่

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

EAK400CLUB.Cz

อยู่อ่าวไทยค๊าบ........! 081-7468200 คับ

« ตอบ #1796 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 02:40:35 »

Good night ครับพี่

เช่นกันคับน้อง   นอน

"เครื่องยนต์ใดๆในโลก ล้วนอนิจจัง"
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #1797 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 13:12:57 »

ถ้าจะแค่อยากเอาชนะ ก็เอาเวลาที่ดีสุดให้เขาดู แล้วให้เจ้าของอู่ขับไป โมไป จนชนะไปดิ ถ้าทำรถวิ่งได้เวลาดีกว่านั้นก็ไปเก็บตังเอา จะมาท้าทำด๋อยไรหว่า

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
chanyutthai1234
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1798 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 14:21:32 »

สุดยอด
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #1799 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 20:55:20 »

เชียร์น้านุด้วยอีกคนครับ

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 88 89 [90] 91 92 ... 208  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์