AE. Racing Club
21 กันยายน 2024 04:27:29 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 113 114 [115] 116 117 ... 208  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GE Society by aeracing CLUB สาวกเครื่อง GE มารวมหัวกัน อุอุ  (อ่าน 594553 ครั้ง)
~kOdOmO~.CZ.65
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

...สี่ลิ้นเท่านั้น..ที่โปรดปราณ...555+

« ตอบ #2280 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 11:22:08 »

ใครซุ่มทำไรกันบ้าง
มาแชร์หน่อย อิอิ

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #2281 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 11:22:38 »

บูชชี่ๆๆ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

bever MuMu.SZ
AE Racing Club Staff

ผมไม่ได้บ้ากาม..แค่มี..ไวอากร้า....ในรถเสมอ :-)

« ตอบ #2282 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 11:48:40 »

บูชชี่ๆๆ

เหวอ มาบูช ชชี่ว ว วๆๆๆๆ รัยแถวนี้น้าต้อง ตกอกตกใจหมดเลย ไม่ใช่นะ...

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #2283 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 11:59:44 »

บูชชี่ๆๆ

เหวอ มาบูช ชชี่ว ว วๆๆๆๆ รัยแถวนี้น้าต้อง ตกอกตกใจหมดเลย ไม่ใช่นะ...
5555 คิดถึง ฝาดำ เเต่หลงหอยเเล้วครับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

~kOdOmO~.CZ.65

...สี่ลิ้นเท่านั้น..ที่โปรดปราณ...555+

« ตอบ #2284 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 12:37:50 »

บูชชี่ๆๆ

5555 คิดถึง ฝาดำ เเต่หลงหอยเเล้วครับ
หอยแครง หรือหอยไรพี่ต้อง

BOMber
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

Keep Walking

« ตอบ #2285 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 19:08:15 »

f con นี่นอกจากพี่วิชัยแล้วมีใครจูนดีๆอีกมั่งไหมอะครับ
Henry

« ตอบ #2286 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 21:16:07 »

บูชชี่ๆๆ

Hoi Dek...555+

Henry

« ตอบ #2287 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 21:16:39 »

f con นี่นอกจากพี่วิชัยแล้วมีใครจูนดีๆอีกมั่งไหมอะครับ
อ.อุบวายริ่ง เห็นเพื่อนไปทำมาดีครับ  อิอิ

Lost_times
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #2288 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 22:32:20 »

ของผมไม่มีอะไรจะซุ่มเลย อยากซุ่มบ้างจัง
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #2289 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 23:04:07 »

ใครซุ่มทำไรกันบ้าง
มาแชร์หน่อย อิอิ

อิอิ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON

ผมไม่ได้บ้ากาม..แค่มี..ไวอากร้า....ในรถเสมอ :-)

« ตอบ #2290 เมื่อ: 06 กันยายน 2011 23:49:56 »

บูชชี่ๆๆ

Hoi Dek...555+

นิก็ชอบกินหอยนั้นอ่ะ ลื่นคอ แบร่ๆๆๆ

« ตอบ #2291 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 00:09:54 »

ฝากตัวด้วยคร๊าบ บ น้องใหม่ของดำจ๊า 6เกียร์ เรื่องแรกเลย ไม่ชินกับการใส่เกียร์ถอยหลัง  เกือบชนรั่วหน้าบ้านซะแล้ววันนี้ เอ่อ.. เข้าเกียร์มั่วเลย เข้า6มองหลังซะงั้นรถพุงหน้าเลย เกือบไป ถอนหายใจ จะเดินหน้าดันกดแรงไปถอย เกือบไปนิดเดียวชน เศร้า ตอนนี้ท่ออั้นเพราะของเดิมเป็นของออโต้ น่าจะอั้นครับ เดี๋ยวจัดการใหม่ ได้ปลายRSRมาแล้วครับ อินเลิฟ น้ำมันเติม95เต็ม  วิ่งไปแล้ว130โล  ลดมาถึงขีดบนอันแรกแล้ว ไม่ได้ซัดนะครับ มีกดบ้างลองดูเฉยๆ เหอๆๆ วิ่งที่ความเร็ว120 รอบเครื่องน่าจะประมาณ3700รอบ/นาที รอบสูงมากเลย ไมล์ติดรถเดิมครับ นอกนั้นครัชเดิมๆนิ่มมาก  ขับสบายเหมือนรถใหม่เลยครับ แอร์เย็นแต่รถไม่มีเครื่องเสียง มีแต่วิทยุเครื่องเล่นเทปเดิมๆติดรถ  ได้โปรด.. ไม่ชอบฟังเพลง แต่มีก็คงฟังครับ แห่ๆๆ แหะ.. แหะ..
รวมๆแล้ววิ่งดีกว่า4AFEออโต้แน่นอนครับ อินเลิฟ ขอบคุณน้าต้อง น้ากำพล น้าต่อโซนศรี น้าใต้โซนปทุม น้องแบงค์โซนปทุม น้าจิ๊กโซนแจ้งที่เกือบจะตามไปSSSฝาแดงแล้ว น้าติ GE dake ที่ให้คำแนะนำถึงแม้ว่าจะไม่ได้นำรถเข้ารับบริการ น้าแฟร์ น้าอิศ ช่างของ runabout ที่ทำรถออกมารวดเร็วสมบูรณ์ครับ แล้วก็น้าๆๆอีกหลายท่านที่ผมเคยรบกวนสอบถามด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ คำนับ คำนับ คำนับ ตอนนี้ก็คงแค่ขับให้ชินครับป๋ม ชอบๆๆๆๆ สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กันยายน 2011 00:43:41 โดย bever.SZ » บันทึกการเข้า

BOMber

« ตอบ #2292 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 07:19:59 »

รับรองว่าจะสนุกกับของดำครับ  ยินดีด้วยนะครับ
BOMber

« ตอบ #2293 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 07:20:40 »

อ.อุบวายริ่ง เห็นเพื่อนไปทำมาดีครับ  อิอิ
อยู่แถวไหนอะครับน้าต้อง
kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #2294 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 07:28:30 »

ฝากตัวด้วยคร๊าบ บ น้องใหม่ของดำจ๊า 6เกียร์ เรื่องแรกเลย ไม่ชินกับการใส่เกียร์ถอยหลัง  เกือบชนรั่วหน้าบ้านซะแล้ววันนี้ เอ่อ.. เข้าเกียร์มั่วเลย เข้า6มองหลังซะงั้นรถพุงหน้าเลย เกือบไป ถอนหายใจ จะเดินหน้าดันกดแรงไปถอย เกือบไปนิดเดียวชน เศร้า ตอนนี้ท่ออั้นเพราะของเดิมเป็นของออโต้ น่าจะอั้นครับ เดี๋ยวจัดการใหม่ ได้ปลายRSRมาแล้วครับ อินเลิฟ น้ำมันเติม95เต็ม  วิ่งไปแล้ว130โล  ลดมาถึงขีดบนอันแรกแล้ว ไม่ได้ซัดนะครับ มีกดบ้างลองดูเฉยๆ เหอๆๆ วิ่งที่ความเร็ว120 รอบเครื่องน่าจะประมาณ3700รอบ/นาที รอบสูงมากเลย ไมล์ติดรถเดิมครับ นอกนั้นครัชเดิมๆนิ่มมาก  ขับสบายเหมือนรถใหม่เลยครับ แอร์เย็นแต่รถไม่มีเครื่องเสียง มีแต่วิทยุเครื่องเล่นเทปเดิมๆติดรถ  ได้โปรด.. ไม่ชอบฟังเพลง แต่มีก็คงฟังครับ แห่ๆๆ แหะ.. แหะ..
รวมๆแล้ววิ่งดีกว่า4AFEออโต้แน่นอนครับ อินเลิฟ ขอบคุณน้าต้อง น้ากำพล น้าต่อโซนศรี น้าใต้โซนปทุม น้องแบงค์โซนปทุม น้าจิ๊กโซนแจ้งที่เกือบจะตามไปSSSฝาแดงแล้ว น้าติ GE dake ที่ให้คำแนะนำถึงแม้ว่าจะไม่ได้นำรถเข้ารับบริการ น้าแฟร์ น้าอิศ ช่างของ runabout ที่ทำรถออกมารวดเร็วสมบูรณ์ครับ แล้วก็น้าๆๆอีกหลายท่านที่ผมเคยรบกวนสอบถามด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ คำนับ คำนับ คำนับ ตอนนี้ก็คงแค่ขับให้ชินครับป๋ม ชอบๆๆๆๆ สุดยอด
ยินดีด้วยกับเครื่องฝาดำที่รอคอยจนขอบตาแทบดำเลยมั้งครับ มันส์แน่นอนครับ ไม่ผิดหวังหรอกครับ แต่เอ...ดูรอบที่ใช้ความเร็วได้120 นี่ 3700 เลยเหรอครับ แปลก... ของผมความเร็ว 120 รอบจะอยู่ที่ 3500 นะครับที่เกียร์6 ครับ ลองดูครับ ... รับรองเครื่องตัวนี้เป็นเครื่องที่อึดมากอีกตัวนึงครับ ..

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #2295 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 08:04:51 »

อิอิ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
•—ชๅ€lxล้ๅต้ม<NC.Z>

« ตอบ #2296 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 08:11:26 »

ฝากตัวด้วยคร๊าบ บ น้องใหม่ของดำจ๊า 6เกียร์ เรื่องแรกเลย ไม่ชินกับการใส่เกียร์ถอยหลัง  เกือบชนรั่วหน้าบ้านซะแล้ววันนี้ เอ่อ.. เข้าเกียร์มั่วเลย เข้า6มองหลังซะงั้นรถพุงหน้าเลย เกือบไป ถอนหายใจ จะเดินหน้าดันกดแรงไปถอย เกือบไปนิดเดียวชน เศร้า ตอนนี้ท่ออั้นเพราะของเดิมเป็นของออโต้ น่าจะอั้นครับ เดี๋ยวจัดการใหม่ ได้ปลายRSRมาแล้วครับ อินเลิฟ น้ำมันเติม95เต็ม  วิ่งไปแล้ว130โล  ลดมาถึงขีดบนอันแรกแล้ว ไม่ได้ซัดนะครับ มีกดบ้างลองดูเฉยๆ เหอๆๆ วิ่งที่ความเร็ว120 รอบเครื่องน่าจะประมาณ3700รอบ/นาที รอบสูงมากเลย ไมล์ติดรถเดิมครับ นอกนั้นครัชเดิมๆนิ่มมาก  ขับสบายเหมือนรถใหม่เลยครับ แอร์เย็นแต่รถไม่มีเครื่องเสียง มีแต่วิทยุเครื่องเล่นเทปเดิมๆติดรถ  ได้โปรด.. ไม่ชอบฟังเพลง แต่มีก็คงฟังครับ แห่ๆๆ แหะ.. แหะ..

โดนไปเท่าไรหรอครับ อิอิ อิอิ

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000603573246

« ตอบ #2297 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 09:23:23 »

ฝากตัวด้วยคร๊าบ บ น้องใหม่ของดำจ๊า 6เกียร์ เรื่องแรกเลย ไม่ชินกับการใส่เกียร์ถอยหลัง  เกือบชนรั่วหน้าบ้านซะแล้ววันนี้ เอ่อ.. เข้าเกียร์มั่วเลย เข้า6มองหลังซะงั้นรถพุงหน้าเลย เกือบไป ถอนหายใจ จะเดินหน้าดันกดแรงไปถอย เกือบไปนิดเดียวชน เศร้า ตอนนี้ท่ออั้นเพราะของเดิมเป็นของออโต้ น่าจะอั้นครับ เดี๋ยวจัดการใหม่ ได้ปลายRSRมาแล้วครับ อินเลิฟ น้ำมันเติม95เต็ม  วิ่งไปแล้ว130โล  ลดมาถึงขีดบนอันแรกแล้ว ไม่ได้ซัดนะครับ มีกดบ้างลองดูเฉยๆ เหอๆๆ วิ่งที่ความเร็ว120 รอบเครื่องน่าจะประมาณ3700รอบ/นาที รอบสูงมากเลย ไมล์ติดรถเดิมครับ นอกนั้นครัชเดิมๆนิ่มมาก  ขับสบายเหมือนรถใหม่เลยครับ แอร์เย็นแต่รถไม่มีเครื่องเสียง มีแต่วิทยุเครื่องเล่นเทปเดิมๆติดรถ  ได้โปรด.. ไม่ชอบฟังเพลง แต่มีก็คงฟังครับ แห่ๆๆ แหะ.. แหะ..

โดนไปเท่าไรหรอครับ อิอิ อิอิ

หุหุ  เรื่องราคา ปิดปาก หลายตังค์อยู่ครับ ซุบซิบ

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #2298 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 09:45:30 »

ลองแตะ 8000 rpm ยังครับน้า อิอิ แล้วจะติดใจ เอิ๊กๆๆ

6 เกียร์เหมือนกันเรย คริๆ

หาหวีคลัช 2zz ใส่กับผ้ากึ่งทองแดงสักชุดครับ ขับสะบายๆ จับดีๆ ไม่โดดเหมือนม้า

ใช้ไปอีกยาวเลย(ถ้า ไม่ซัดทุกวันนะ อิอิ)

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
•—ชๅ€lxล้ๅต้ม<NC.Z>

« ตอบ #2299 เมื่อ: 07 กันยายน 2011 10:18:13 »

อยากได้6เกียร์บ้าง  ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000603573246
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 113 114 [115] 116 117 ... 208  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์