AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 23:23:53 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีไปเห็นมา เรื่อง 2ZZ (พี่แฟร์ วิน เบส ดังจัง )  (อ่าน 2060 ครั้ง)
ตัวละครลับ ขายเต้าหู้
นักแข่งมือสมัครเล่น

« เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010 06:20:46 »

http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,34937.0.html

ถ้าผิดกฎก็ลบได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ตุลาคม 2010 06:28:42 โดย ตัวละครลับ ขายเต้าหู้ » บันทึกการเข้า

B16A ท่อนล่างเดิม ฝา+สปิง+รีเทรินเนอี์ JUN3 เกียร์ B16B ท่อไอดี 18แดง คอยโร สายหัวเทียน NGK กรองอากาศเดิม เฮด 4-2-2-1
4d56
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010 10:45:13 »

ไม่มีความเห็นเรื่องรถ เครื่องยนต์คับ แต่...อ่าน ตอบ แชร์ความคิดกันอย่างมีเหตผลนะคับ
ทางนู้นเค้าพูดคุยกันเรื่องความรู้ อย่างสุภาพคับ ฉะนั้นพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่แรงๆก้อค่อยๆพูดจากันนะคับ
น้ำผึ้งหยดเดียวมันทำลายอะไรหลายๆอย่างมาแล้วคับ คุยกันดีๆแบบเอาความรู้กันน้าจ๊า

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
NotchX

วิถีแห่งคนโง่... The Nobita Way

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010 11:25:17 »

ส่วนผมชอบ จอด เก็บ นศ. หน้า มหาลัย คับ....ชอบกระทู้นี้จัง...คอเดียวกัน..อิอิ

ล้อเลียนFucking-Hero [ & The Nobita Way สุดยอด
Ohm4ag

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010 12:36:41 »

คนพูดไม่เห็น คนเห็นไม่พูดครับ  เสียงลือเสียงเล่าอ้าง

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
4d56

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010 14:22:29 »

คนพูดไม่เห็น คนเห็นไม่พูดครับ  เสียงลือเสียงเล่าอ้าง

ขออภัยคับ คุ้นๆแบมบูสมุยคับ ตอนนี้ผมทำงานอยู่สมุยคับ ส่วนบ้านสวนเรซซิ่งยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆของคุณปุ้ย
แต่จะคุ้นๆกับพี่ชายคุณปุ้ยเพราะผมเล่นเรืออิอิอิ บ้านสวนเนี่ยแน่นอน ขอบอกอิอิ

Ohm4ag

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010 14:57:00 »

ขออภัยคับ คุ้นๆแบมบูสมุยคับ ตอนนี้ผมทำงานอยู่สมุยคับ ส่วนบ้านสวนเรซซิ่งยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆของคุณปุ้ย
แต่จะคุ้นๆกับพี่ชายคุณปุ้ยเพราะผมเล่นเรืออิอิอิ บ้านสวนเนี่ยแน่นอน ขอบอกอิอิ

ครับผม ร้านขายเฟอนิเจอร์ไม่ไผ่ใหญ่ครับ แต่ก่อนอยู่ ตลาดหน้าทอน ตอนนี้ย้ายไปหน้า วัดสระเกศ แล้วครับ  รถแรงๆในสมุยเยอะน่ะครับ 5555 ว่าแต่มาทำงานอะไรครับนิ 

บ้านสวน ของเขาดีจริงครับ ดำจริงๆๆ ก๊ากๆๆ

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
4d56

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2010 15:01:34 »

บ้านสวยดำจริงคับอิอิ(อย่าโกรธกันนะคุณปุ้ย) ผมมาดูแลการก่อสร้างรีสอร์ทแถวปลายแหลมคับ เจ้าของเดียวกับ
บาร์sweet soul cafe แมมโบ้ และgreen mangoน่ะคับ เพื่อนพี่ชายผมเอง มาดูแลแทนแกคับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์