AE. Racing Club
26 กันยายน 2024 03:28:42 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเป็นแบบนี้กันไหม? รู้สึกยังงัยกันบ้าง  (อ่าน 4508 ครั้ง)
suarez_07
มือเก่าหัดแข่ง

น้ำมันแพง...แรงเลยหมด...

« ตอบ #40 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 09:26:15 »

ขอบคุณทุกข้อคิดข้อเตือนเลยนะครับ...ตอนนี้ก็คงมีแต่งาน..เพื่อนๆ..และก็รถผมนี่แหละที่ช่วยได้..ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นอนาคตไม่สามารถรู้ได้แต่ตอนนี้ผมต้องทำตัวให้มันแข็งแรงขึ้น...ขอบคุณนะครับ  คำนับ คำนับ คำนับ

beck_nan
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #41 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 09:35:56 »

ลองถามใจตัวเองก่อนนะครับ คุณพร้อมจะดูแลเค้า ไม่รื้อฟื้นอตีตมาทำลายปัจจุบัน
เค้ากลับมาคุณมีความสุขหรือไม่ ถ้ามีคิดซะว่าเป็น"รักครั้งใหม่"ของคุณ

เป็นกำลังใจให้ครับ

เป็ดเชอรี่
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #42 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 09:44:48 »

ผมเคยเป็นแบบนี้แต่พอกลับไปคบได้

ซักพักก็เข้ามุขเดิมครับเค้าก็...ไหลไปเหมือนเดิม

คนรอบๆข้างเตือนตั้งแต่ตอนกลับมาคบกันครับแต่ไม่เชื่อ

แต่ยังไงเป็นกำลังใจให้นะครับ แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
Mr.not
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #43 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 10:08:23 »

ประกาศ อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ ครับ ฟันธง..
RinSa YoYoLive
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #44 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 13:22:46 »

อยากให้ผู้หญิงมาอ่าน กระทู้นี้ ฮิๆ

อ่านแล้วเป็นไงไม่ทราบ 555+ เฉย ๆ

ต่างคนต่างความคิดอะ

โดยส่วนตัว อะไรทำแล้วตัวเองมีความสุข ก็ทำไปเหอะ ถามใจตัวเอง ยังรักกันอยู่ไหม ฉันเองไม่เข้าใจ อยากฟังความจริงใจจากปากเธอ.... ร้องเพลง

จริงๆ นะคะ  แคร์เขาอยู่ไหม รักเขาอยู่ไหม ถ้าเขากลับมา คุณพร้อมที่จะลืม ลืมเรื่องที่เคยบาดหมางไหม

เวลาทะเลาะ อย่าเอาเรื่องเดิมมาจุดชนวนอีกละ มันอยู่ที่ตัวคุณที่ต้องตัดสินใจเองได้

หัวใจ อย่าให้ใครบงการ

OaK.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

081-723-8288

« ตอบ #45 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 19:19:29 »

กลับมาทำไม ฉันลืมเธอไปหมดแล้ว นานาจิตตังครับ แล้วแต่จะกำหนดชีวิตตัวเอง แต่อย่าลืมว่าเราเคยเจ็บเพราะเค้าใช่มะ เค้าแค่อยากหาที่พึ่งหรือเปล่าพอแผลหายก็จากไปเหมือนเดิม ความคิดผมนะ

kthainuk@ford.com/sprint_oak@hotmail.com or facebook:Oak Rayong
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์