AE. Racing Club
25 กันยายน 2024 21:27:14 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปซะละ หุหุ น่าจะพ้นช่วงแล้วนะ  (อ่าน 2629 ครั้ง)
-TOR@RAYONG-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

081-939-5609

« ตอบ #20 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 10:59:55 »

ระยองหนาวมากเลยเช้านี้

ตั้ม_NT.Z#003
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เต็มที่ เต็มใจ ให้ประชาชน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 11:39:12 »

ลมหนาวทางเหนือเริ่มมาแเล้วครับ เช้าๆที่ลำพูน มีหมอกให้เห็นบ้างครับ ทักทาย

"If You Want Peace, Prepare For War"
"แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์"
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 13:12:21 »

ผมก็ล้างเองเมื่อเช้าครับ...เหนื่อยดีแท้..3ชั่วโมง....(รีบตื่นมาล้างแล้วไปทำงานต่อ)
...(ขับรถเล๊อะๆมาเป็นเดือน)...ขับรถสะอาดๆแล้วสบายใจจังชอบครับ
..ปล.พี่ครับ..พี่ใช้น้ำยาขจัดคราบแบบไหนครับ..หาซื้อได้ทั่วไปไหมครับ..ช่วยชี้เป้าให้ผมหน่อย
.......................ขอบคุณครับ....................... คำนับ

พอดีผมแวะไปอู่ทำสี ไป บ่นๆให้พี่เ้จ้าของอู่ เรื่องยางมะตอย  แกก็ ยกมาให้ กระป๋องใหญ่ๆ เลย เป็นน้ำๆ อ่ะครับ  น่าจะเป็น ยี่ห้อ นิปปอน ไรซักอย่าง
ผม ก็ เอาผ้าสะอา่ด ชุบ แล้วก็ ค่อยๆ เช็ค ครับ  ออกง่าย มากๆ เลย แล้วก็ ไม่ทำอันตรายกับ ฟิลม์ของเนื้อสี ด้วยครับ   ไว้เด๊วแวะไปอีกที จะถ่ายรูป กระป๋องมาให้ครับ Smiley
ตก...กาป๋อง
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ค่ อ ย ๆ ปั้ น ... เ ดี๋ ย ว มั น ก็ วิ่ ง !!

« ตอบ #23 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 13:32:37 »

ผมก็ล้างเองเมื่อเช้าครับ...เหนื่อยดีแท้..3ชั่วโมง....(รีบตื่นมาล้างแล้วไปทำงานต่อ)
...(ขับรถเล๊อะๆมาเป็นเดือน)...ขับรถสะอาดๆแล้วสบายใจจังชอบครับ
..ปล.พี่ครับ..พี่ใช้น้ำยาขจัดคราบแบบไหนครับ..หาซื้อได้ทั่วไปไหมครับ..ช่วยชี้เป้าให้ผมหน่อย
.......................ขอบคุณครับ....................... คำนับ

พอดีผมแวะไปอู่ทำสี ไป บ่นๆให้พี่เ้จ้าของอู่ เรื่องยางมะตอย  แกก็ ยกมาให้ กระป๋องใหญ่ๆ เลย เป็นน้ำๆ อ่ะครับ  น่าจะเป็น ยี่ห้อ นิปปอน ไรซักอย่าง
ผม ก็ เอาผ้าสะอา่ด ชุบ แล้วก็ ค่อยๆ เช็ค ครับ  ออกง่าย มากๆ เลย แล้วก็ ไม่ทำอันตรายกับ ฟิลม์ของเนื้อสี ด้วยครับ   ไว้เด๊วแวะไปอีกที จะถ่ายรูป กระป๋องมาให้ครับ Smiley

ขอด้วยนะครับ...จะได้ไปหามาใช้บ้าง...

วันนี้...อากาศดี  ผมก็เอาออกมาวิ่งเหมือนกัน...หลังจากที่จอดซุกน้ำฝนอยู่นาน . . . ตรบมือ

" ทำไมต้อง AE92 จีทีแค๊กๆ... "  ---> ผมก็แค่ทำตามความฝันในวัยเด็กเท่านั้นเอง
Henry
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #24 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010 13:39:57 »

เหมือนผมเลยครับน้าโช
ตราดตรำลุยฝุ่นโคลนน้ำ มาเปนเกือบ 3 เดือน

ว่าจ่ะออกไปล้างรถพอดีครับผม

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์