AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 13:57:07 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 153 154 [155] 156 157 ... 246  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร ว ม พ ล ค น รั ก >SSS< คุ ย ปั ญ ห า กั น ห้ อ ง นี้ เ ล ย ค รั บ ^^  (อ่าน 1307308 ครั้ง)
Aj.Moo
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #3080 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 08:32:58 »

อยากได้ตรงแอร์โฟล์มั่งอะ -*-

ติดต่อเต้าหู้เลย ให้จัดมาให้ อิ อิ อิ หล่อ ๆ ๆ ตรง HKS นี่แหละ  แหะ.. แหะ..
nontype
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #3081 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 09:29:47 »

มันเป็นแค่ท่อธรรมดาอ่ะครับพี่ ไม่มีอะไรเลยนอกจากช่องยึด AirFlow -_-"
O_oF........sss

กำแพงมีไว้พุ้งชน รถยนต์มีไว้ Modify

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3082 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 09:56:00 »

แล้วเราสามารถ นำท่อเลส แล้วมาทำรู้ยึดแอร์โฟ ได้ไหมอะครับ ตัวนี้

nontype

« ตอบ #3083 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 09:59:12 »

คิดว่าได้นะครับ ถ้ายังไงเด๋วผมถ่ายรูปตอนถอดกรองอากาศมาให้ดูครับ ^^"
O_oF........sss

กำแพงมีไว้พุ้งชน รถยนต์มีไว้ Modify

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3084 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 10:04:17 »

ขอบคุณมากครับบบบบบ พี่พอดีอีกตัวเป็นกองเดิมอะครับ ว่าอยากทำอยู่

แต่ดูแล้วราคาของที่พี่ได้มาน่าจะหลายตังอยู่ เอาท่อเลสทั้งเส้นแทนระกัน ครับบบ

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #3085 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 10:15:03 »

มันเป็นแค่ท่อธรรมดาอ่ะครับพี่ ไม่มีอะไรเลยนอกจากช่องยึด AirFlow -_-"

ขายผมไหมละ แค่ท่อธรรมดาเองนิ ฮิฮิ

nontype

« ตอบ #3086 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 10:17:37 »

ขายผมไหมละ แค่ท่อธรรมดาเองนิ ฮิฮิ
ม่ายยยย น๊าาาา  ร้องไห้
เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #3087 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 12:20:31 »

ติดต่อเต้าหู้เลย ให้จัดมาให้ อิ อิ อิ หล่อ ๆ ๆ ตรง HKS นี่แหละ  แหะ.. แหะ..
ฮากลิ้งอะไรเหรอจารย์...ผมไม่มี เปิดจองเลยมั๊ย 555
เปลี่ยนเป็นขายอย่างอื่นแทน555...คลัชturbo OS พร้อมลูกปืนกดคลัชOS  มีใครสนมั๊ย

ดูขดลวดไดชาร์จดำๆ รอบๆ (ของพี่พีก็เหมือนกันนะ) เเอบมอง วันไปสนาม ฝาส้มไดชาร์จใกล้แล้ว เเต่ห้องเครื่องพี่พี สะอาดมาก ไม่มีฝุ่นเลย ชอบๆ  คำนับ อ่านหนังสือ
ซุบซิบอ๋อ..ของผมอะเหรอ..มันสีของน้ำยาที่เคลือบขดลวดอะน้า แต่ถ้าพังที่อู่มีตรงรุ่นติดกับเครื่องbeams สำรองเกือบสิบตัว
(ส่วนห้องเครื่อง+ภายใน ต้องสะอาด) ผมเน้นเครื่อง-ช่วงล่าง-แอร์เย็น-เพลงเพราะ ส่วนบอดี้ไม่ซีเรียสพร้อมแลกตลอดเวลาครับ

amnat

4E-FTE DRAG CRAZY รถกูไม่แรง..แต่กูอยากแข่ง

« ตอบ #3088 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 13:31:12 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ใจรักแดร็ก..4อีโบ...โมนิดๆๆ

ช่างต่อ 100% จรัญ 13

« ตอบ #3089 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 21:50:22 »

เมื่อวันอาทิตผมไม่กล้าไป ผมเห็นเป็นงานae T. อะ เศร้า

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #3090 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 21:52:58 »

ถ้าผมมีโอกาส ผมไปหมดอ่ะ ยังไงก้อพี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นครับ ถึงผมจะพึ่งเล่นรถเเละเล่นเว๊ปมาไม่กี่ปีอ่ะ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

ช่างต่อ 100% จรัญ 13

« ตอบ #3091 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 21:57:51 »

ถ้าผมมีโอกาส ผมไปหมดอ่ะ ยังไงก้อพี่ๆน้องๆกันทั้งนั้นครับ ถึงผมจะพึ่งเล่นรถเเละเล่นเว๊ปมาไม่กี่ปีอ่ะ คำนับ
ผมไปถามพี่ที่โซนมาแล้วพี่เขาบอกว่าไม่ควรไป <แต่ผมก็อยากไป> ยกธงขาว

« ตอบ #3092 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 22:10:10 »

มันก็แล้วแต่ละคับของผมพอดีพี่ที่ทำรถอู่เดียวกันชวนไปบอกมาวิ่งชื่อพี่ เลยเพราะว่ามันตกค้างจากรอบที่แล้วแต่ไม่มีรถวิ่งมาเลยไป

Oon_Resist .CZ
Web Administrator

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #3093 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 23:05:24 »

ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม

pun1027

Coming Soon !!!

« ตอบ #3094 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 23:22:13 »

เมื่อวันอาทิตผมไม่กล้าไป ผมเห็นเป็นงานae T. อะ เศร้า
คนไปเยอะแยะอย่างน้อยน้าก็รู้จักหลายๆคน

เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง

« ตอบ #3095 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 23:52:45 »

สุดยอดผมว่าไม่เป็นไรนะ..อยู่ที่เราวางตัว คนใช้รถเหมือนกัน ไปเจอกันในสนามให้มันสนิทสนมกันไปเลย ดีกว่ามาเจอกันบนถนนแบบเขม่นกัน
 ซุบซิบอยู่ในสนามก็ใส่กันไปเลยเต็มทีน วิ่งเสร็จก็คุยแลกเปลี่ยนกัน ทักทาย หวัดดี ยกมือไหว้อำลาก่อนกลับ
อย่างน้อยในสนามทุกคนก็มีน้ำใจนักกีฬา รู้จักมิตร และรู้จักวิธีที่จะเปลี่ยน(คนที่คิดว่า)ศัตรูมาเป็นมิตร
สำหรับผมที่ไหนมีโอกาศ ที่นั่นมีเพื่อน (มีโอกาศที่จะมีเพื่อนใหม่ๆ)

ฮากลิ้งวันนึงถ้าเรายางแตก อาจจะเป็นรถของAETก็ได้ที่จอดช่วยเรา คิดแบบเก่าเราก็จะได้ผลลัพท์แบบเก่าๆ
ลองคิดใหม่ครับ ผลลัพท์ที่ได้มันก็จะเป็บแบบใหม่

สันต์ครับ

« ตอบ #3096 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012 01:27:28 »

ฮากลิ้งอะไรเหรอจารย์...ผมไม่มี เปิดจองเลยมั๊ย 555
เปลี่ยนเป็นขายอย่างอื่นแทน555...คลัชturbo OS พร้อมลูกปืนกดคลัชOS  มีใครสนมั๊ย

ดูขดลวดไดชาร์จดำๆ รอบๆ (ของพี่พีก็เหมือนกันนะ) เเอบมอง วันไปสนาม ฝาส้มไดชาร์จใกล้แล้ว เเต่ห้องเครื่องพี่พี สะอาดมาก ไม่มีฝุ่นเลย ชอบๆ  คำนับ อ่านหนังสือ
ซุบซิบอ๋อ..ของผมอะเหรอ..มันสีของน้ำยาที่เคลือบขดลวดอะน้า แต่ถ้าพังที่อู่มีตรงรุ่นติดกับเครื่องbeams สำรองเกือบสิบตัว
(ส่วนห้องเครื่อง+ภายใน ต้องสะอาด) ผมเน้นเครื่อง-ช่วงล่าง-แอร์เย็น-เพลงเพราะ ส่วนบอดี้ไม่ซีเรียสพร้อมแลกตลอดเวลาครับ
อ้าว..ผมคิดว่าขดลวดดำเพราะมันใกล้จะไป...เคลือบน้ำยาเหรอนั่น ตอนไปชื้อเครื่องเชียงกงเห็นดำๆ ขอเปลี่ยนออกเลยผม คิดว่ามันใกล้จะหมดสภาพ๕๕๕  ..คอเดียวกันครับพี่ พร้อมเเลกเสมอเเต่เครื่องผมไม่เเรงพอ นี่สิ  ต้องทำอีกเยอะ ฮ่าๆ ซุบซิบ

สันต์ครับ

« ตอบ #3097 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012 01:30:23 »

ผมไปถามพี่ที่โซนมาแล้วพี่เขาบอกว่าไม่ควรไป <แต่ผมก็อยากไป> ยกธงขาว
โซนไหนบอกเหรอน้าต่อ  ผมเห็น ae.r ไปเกือบครึ่งมั๊ง๕๕๕๕  น้าพจน์ยังจะไปเลย เเต่ตื่นไม่ทันอ่ะ .. ถูกใจ.. ใช่เลย..

สันต์ครับ

« ตอบ #3098 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012 01:32:55 »

สุดยอดผมว่าไม่เป็นไรนะ..อยู่ที่เราวางตัว คนใช้รถเหมือนกัน ไปเจอกันในสนามให้มันสนิทสนมกันไปเลย ดีกว่ามาเจอกันบนถนนแบบเขม่นกัน
 ซุบซิบอยู่ในสนามก็ใส่กันไปเลยเต็มทีน วิ่งเสร็จก็คุยแลกเปลี่ยนกัน ทักทาย หวัดดี ยกมือไหว้อำลาก่อนกลับ
อย่างน้อยในสนามทุกคนก็มีน้ำใจนักกีฬา รู้จักมิตร และรู้จักวิธีที่จะเปลี่ยน(คนที่คิดว่า)ศัตรูมาเป็นมิตร
สำหรับผมที่ไหนมีโอกาศ ที่นั่นมีเพื่อน (มีโอกาศที่จะมีเพื่อนใหม่ๆ)

ฮากลิ้งวันนึงถ้าเรายางแตก อาจจะเป็นรถของAETก็ได้ที่จอดช่วยเรา คิดแบบเก่าเราก็จะได้ผลลัพท์แบบเก่าๆ
ลองคิดใหม่ครับ ผลลัพท์ที่ได้มันก็จะเป็บแบบใหม่

ผมชื่นชมพี่พี ตั้งเเต่เเรกแล้วครับ ส่วนตัว ตอนที่ ยืนคุยกันชื้ออะไหล่ที่ วงเวียนพระรามห้า วันนี้ผมได้เเง่คิดอะไรดีๆ จากพี่หลายอย่าง เเละคำพูดอันนี้ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งครับพี่ สุดยอดครับ ชื่นชมด้วยใจจริงครับ คำนับ

« ตอบ #3099 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012 08:25:05 »

โซนไหนบอกเหรอน้าต่อ  ผมเห็น ae.r ไปเกือบครึ่งมั๊ง๕๕๕๕  น้าพจน์ยังจะไปเลย เเต่ตื่นไม่ทันอ่ะ .. ถูกใจ.. ใช่เลย..

โซนผมนี้แหละครับ แจ้งวัฒนะโซนมีปัญหาอะไรไหมครับ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 153 154 [155] 156 157 ... 246  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์