AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 21:52:05 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 198 199 [200] 201 202 ... 246  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร ว ม พ ล ค น รั ก >SSS< คุ ย ปั ญ ห า กั น ห้ อ ง นี้ เ ล ย ค รั บ ^^  (อ่าน 1308029 ครั้ง)
O_oF........sss
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

กำแพงมีไว้พุ้งชน รถยนต์มีไว้ Modify

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3980 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 10:58:07 »

รบกวนสอบถามเกียร์ตูดดำชนกับ3sgeไอดีกลมมันจะจัดพอกับฝาดำ6สปีดป่าวครับ

เกียร์3 s ไม่มีตัวไหนจัดเท่าฝาดำหรอกครับนอกจากเรียงเอาใหม่
รบกวนอีกนิดครับคุณจิ๊ก ถ้าเรียงใหม่ทำที่ไหนได้บ้างครับ พอชี้พิกัดได้เปล่าครับ  ป.ล.ผมที่ขับcoronaวิ่งที่โบนันซ่าครับว่าจะใช้เดิมๆแล้วแต่อดไม่ได้จิงๆเปลี่ยนเกียร์แล้วรอบร่วงเยอะ  คำนับ

เกียร์บีมมาช่วยได้ครับแต่สับ4ก็ห้อยเหมือนกัน

แต่ของผมก็ห้อยนะ ทำไงดีอะครับ เปลี่ยนเฟืองท้ายให้จัดกว่านี้จะไหมครับ
ผมจะบอกว่าพี่วิ่งดีมากๆๆๆๆ โหดมากอะขับโคตรสุด

ถ้าอยากอัพนะครับผมแนะนำว่าไปบีมฝาแดงเลยรู้เรื่องกว่า เกียร์เหมือนกัน บีมกับคอกลมไปแบบรถคนละคันเลยครับ

คอกลมทำไงก็ไม่วิ่ง บีมต่อเกียร์ดีกว่าเยอะเลยครับทั้งๆที่อัตราทดเท่าเดิมรอบน้อยกว่าเดิม

อยากที่พี่จิ๊กว่าครับพี่พัท ไป beam ดีกว่าครับ

แต่ของผมก็ห้อยนะ ทำไงดีครับ เปลี่ยนเฟืองท้ายให้จัดกว่านี้ จะดีไหมครับ
อ่านหนังสือโรงงานเค๊าทำมาดีอยู่แล้ว...อย่าไปซนกะมันเลยเชื่อพี่ดิ ได้อย่างเสียอย่างนะ เดี๊ยวจะบ่นว่าแย่กว่าเก่า

ซุบซิบว่าแต่เร็วๆนี้พี่ก็จะลองซน..เรียงเกียร์ใหม่เหมือนกัน ไม่รู้ว่าจะจบหรือจบเห่...(ว่างมาก...ขอให้ได้ทำเหอะดีไม่ดีไม่ค่อยแคร์555)
อยากรองเปลี่ยน แค่เฟืองท้ายดูก่อนอะพี่ อยากให้จัดกว่านี้อีกนิดนึงอะครับ

เอาแบบวิ่ง 3 โลสุดเกียร์ห้าอะพี่  เพราะตอนนี้มันได้แค่สุดที่ 4 ครับ
เปลี่ยนกล่องเลยน้องชาย โบอีกลูกเเป๊บเดียวมา 55

พี่ต้องผมกลัวมันจะเข้าโค้งไม่ได้อะพี่ อิอิ  แหะ.. แหะ..
ขอบคุณทุกความเห็นครับ  ตรบมือ ลืมบอกไปว่าเกียร์ผมน่าจะเป็นบีมแล้ว มันเป็นเกียร์เล็กเพลาเล็กมีเต็ดติดมาตั้งแต่วางเครื่องครับ จะวางใหม่ก็เสียดายเพิ่งปีเดียวเองใช้งานก็ดี ถ้าทุกท่านคิดว่าเกียร์ตูดดำดีกว่าบีมนิดเดียว ขออีกอย่างครับ f-conกล่องทองมันตอบโจทย์ผมได้ป่าวคับ ทุกวันนี้มีแค่อีมะเง็ก เฮดfgk ฟลายวีลc-one อะแดปเตอร์ที่เสริมไอดี คอยล์โรตารี่  แค่เนี่ยะ โดนตาโป้ง อธิ เบส ออฟ ตั้งแต่ออกตัวเลย รบกวนสำหรับผู้ที่ใช้หรือเคยใช้ f-conตอบหน่อยครับมันลงทุนสูง ขอบคุณอีกครั้งครับ  คำนับ

พี่ปัดทางตรงผมได้ แต่ทางโค้งผมโดนพี่ทุกโค้งเลยอะพี่  พี่ทำเพิ่มอีกผมคงไม่ได้เห็นตูดพี่ตั้งแต่ออกตัวเลยมั้งเนี้ยครับ 5555 แหะ.. แหะ..

แต่ผมว่า f con ต้องมีองประกอบเพิ่มอีกถึงจะเห็นผลชัดขึ้นอะครับ พวก แคม ตัวปรับแคม ขัตพอต อะไรพวกนี้อะครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 พฤศจิกายน 2012 17:43:28 โดย O_oF........sss » บันทึกการเข้า

AE@west
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #3981 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2012 16:25:24 »

สุดยอด
ช่างต่อ 100% จรัญ 13
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #3982 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2012 21:20:37 »

แอบดู

AE@west
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #3983 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012 17:04:35 »

จุดประทัด จุดประทัด
kamelot@WZ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

คันนี้สิ...สไตล์เรา

« ตอบ #3984 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012 17:53:31 »

3s ge ไอดีกลมใช้วาวล์น้ำอะไรได้คับ ต้องการทราบด่วนเรยค๊าบบบบบ ยกธงขาว

รบกวนทีคับ ด่วๆ เรยคับ ขอบคุณมากคับ

รับปรึกษาคดีความต่าง ๆ ปัญหาข้อกฏหมาย รับว่าความคดีทั่วราชอาณาจักร ใครมีปัญหาข้อสงสัยอะไร ปรึกษาได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่าย086-3388362 แก๊ปคับ
เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง

« ตอบ #3985 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 03:35:48 »

3s ge ไอดีกลมใช้วาวล์น้ำอะไรได้คับ ต้องการทราบด่วนเรยค๊าบบบบบ ยกธงขาว

รบกวนทีคับ ด่วๆ เรยคับ ขอบคุณมากคับ
ซุบซิบใช้ของเดิมตรงรุ่นมันนั่นแหละ.. ถอดไปเทียบที่ร้านอะไหล่เลย
ไม่ต้องไปใช้ของซิ่งของแต่งอะไรให้มันยุ่งยากครับ เปิดเร็วเกินไปก็ใช่ว่าจะดี ราคาน่าจะห้าหกร้อยบาทครับ

kamelot@WZ

คันนี้สิ...สไตล์เรา

« ตอบ #3986 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 07:16:49 »

ซุบซิบใช้ของเดิมตรงรุ่นมันนั่นแหละ.. ถอดไปเทียบที่ร้านอะไหล่เลย
ไม่ต้องไปใช้ของซิ่งของแต่งอะไรให้มันยุ่งยากครับ เปิดเร็วเกินไปก็ใช่ว่าจะดี ราคาน่าจะห้าหกร้อยบาทครับ

ถอดไปเทียบที่เชียงกง เลยใช่ป่ะคับ

แล้วถ้าเป็นของใหม่ที่ใช้กะ 3s มันจะมีมั้ยอ่ะคับ แล้วใช้เทียบกะรุ่นไหนได้บ้างคับ

รับปรึกษาคดีความต่าง ๆ ปัญหาข้อกฏหมาย รับว่าความคดีทั่วราชอาณาจักร ใครมีปัญหาข้อสงสัยอะไร ปรึกษาได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่าย086-3388362 แก๊ปคับ

« ตอบ #3987 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 12:36:15 »

ถอดไปเทียบที่เชียงกง เลยใช่ป่ะคับ

แล้วถ้าเป็นของใหม่ที่ใช้กะ 3s มันจะมีมั้ยอ่ะคับ แล้วใช้เทียบกะรุ่นไหนได้บ้างคับ
ซุบซิบเบิกใหม่ร้านอะไหล่ครับ ในวรจักรร้านที่ขายของแท้ก็มี ลองไปดูที่ร้าน น.อะไหล่ยนต์ก็ได้ครับ ผมก็เบิกปั้มครัชแท้86 ที่นี่ครับ

m&m

จำหน่ายสารปรับสภาพดิน มิกซ์ไดนาไมท์

« ตอบ #3988 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 13:27:29 »

ถ้าตัวใหญ่เปิดไวกว่าเดิม ใช้มิซู L200 เปิดที่ 76 องศา ถ้าเอาเท่าเดิม 82 องศา Altis ถ้าตัวเล็ก 76 องศา ของ 5A ครับ...

อดีตใจรักฝาลาย เเต่ปัจจุบันต้องทำกิน...อีกแป็บ...
จำหน่ายสารปรับสภาพดิน (เจ้าของ) https://www.facebook.com/pages/Mixdynamite/136536479881386
รุ่นน้องอะไหร่ https://www.facebook.com/pages/Engine-Parts/222029024607901?hc_location=stream
รุ่นพี่ทำเทอร์โบ https://www.facebook.com/S.turbo.performance
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #3989 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 14:25:22 »

ขอบคุณทุกความเห็นครับ  ตรบมือ ลืมบอกไปว่าเกียร์ผมน่าจะเป็นบีมแล้ว มันเป็นเกียร์เล็กเพลาเล็กมีเต็ดติดมาตั้งแต่วางเครื่องครับ จะวางใหม่ก็เสียดายเพิ่งปีเดียวเองใช้งานก็ดี ถ้าทุกท่านคิดว่าเกียร์ตูดดำดีกว่าบีมนิดเดียว ขออีกอย่างครับ f-conกล่องทองมันตอบโจทย์ผมได้ป่าวคับ ทุกวันนี้มีแค่อีมะเง็ก เฮดfgk ฟลายวีลc-one อะแดปเตอร์ที่เสริมไอดี คอยล์โรตารี่  แค่เนี่ยะ โดนตาโป้ง อธิ เบส ออฟ ตั้งแต่ออกตัวเลย รบกวนสำหรับผู้ที่ใช้หรือเคยใช้ f-conตอบหน่อยครับมันลงทุนสูง ขอบคุณอีกครั้งครับ  คำนับ

โดนที่ไหนพี่ ดูในคลิ๊ปพี่ออกตัวขึ้นผมอีก 3 รำ  ยกธงขาว

ถ้าจะใส่ F-CON ต้องหาคนจูนที่ค่อยข้างเจอตัวง้ายครับพี่ เพราะกล่องพวกนี้มันจะเป็นแบบที่จิ๊กว่า จูนไม่ได้ออกทะเลครับพี่ แต่ถ้าจูนดีๆก็แรงครับ ว่าแต่พี่โป้งเหมือนจะแรงกว่าผมแฮะ(กล่องเดิมแก  ได้โปรด..)  ถ้าพี่ปัทจะใส่ F-CON แนะนำระบบจุดระเบิดแบบไดเร็คคอยดีกว่าครับ มันทำให้คันเร่งคมขึ้นครับ ขับง้ายกว่าเดิมคับ แต่จริงๆแล้วถ้าพี่หาคนจูนเทพๆได้ พวกผมก็เหนื่อยอีกและ จะเอาปัญญาไหนไปตาม  แหะ.. แหะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2012 14:31:42 โดย COROLLABOY » บันทึกการเข้า

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
m&m

จำหน่ายสารปรับสภาพดิน มิกซ์ไดนาไมท์

« ตอบ #3990 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 18:10:32 »

มือจูนเท่าที่นึกออกครับ
 ปอ..วัตนา
 อุปวายริ่ง
 วีจูนเนอร์
 พี่เหน่ง
 วิชัยการช่าง
 ตู่โคราช
 บอลจูนเนอร์
 พี่ดอนโมเทค
 พี่ใหม่
 อ.เต้ยคนนี้จูนแต่ Power FC
 อฺ.ปุ้ยของเรา
 โจ Prosteed
 Speed D
  พอนึกได้เท่านี้ครับเลือกเอาตามชอบครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2012 18:21:42 โดย m&m » บันทึกการเข้า

อดีตใจรักฝาลาย เเต่ปัจจุบันต้องทำกิน...อีกแป็บ...
จำหน่ายสารปรับสภาพดิน (เจ้าของ) https://www.facebook.com/pages/Mixdynamite/136536479881386
รุ่นน้องอะไหร่ https://www.facebook.com/pages/Engine-Parts/222029024607901?hc_location=stream
รุ่นพี่ทำเทอร์โบ https://www.facebook.com/S.turbo.performance

กำแพงมีไว้พุ้งชน รถยนต์มีไว้ Modify

« ตอบ #3991 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 23:59:38 »

ขอบคุณทุกความเห็นครับ  ตรบมือ ลืมบอกไปว่าเกียร์ผมน่าจะเป็นบีมแล้ว มันเป็นเกียร์เล็กเพลาเล็กมีเต็ดติดมาตั้งแต่วางเครื่องครับ จะวางใหม่ก็เสียดายเพิ่งปีเดียวเองใช้งานก็ดี ถ้าทุกท่านคิดว่าเกียร์ตูดดำดีกว่าบีมนิดเดียว ขออีกอย่างครับ f-conกล่องทองมันตอบโจทย์ผมได้ป่าวคับ ทุกวันนี้มีแค่อีมะเง็ก เฮดfgk ฟลายวีลc-one อะแดปเตอร์ที่เสริมไอดี คอยล์โรตารี่  แค่เนี่ยะ โดนตาโป้ง อธิ เบส ออฟ ตั้งแต่ออกตัวเลย รบกวนสำหรับผู้ที่ใช้หรือเคยใช้ f-conตอบหน่อยครับมันลงทุนสูง ขอบคุณอีกครั้งครับ  คำนับ

โดนที่ไหนพี่ ดูในคลิ๊ปพี่ออกตัวขึ้นผมอีก 3 รำ  ยกธงขาว

ถ้าจะใส่ F-CON ต้องหาคนจูนที่ค่อยข้างเจอตัวง้ายครับพี่ เพราะกล่องพวกนี้มันจะเป็นแบบที่จิ๊กว่า จูนไม่ได้ออกทะเลครับพี่ แต่ถ้าจูนดีๆก็แรงครับ ว่าแต่พี่โป้งเหมือนจะแรงกว่าผมแฮะ(กล่องเดิมแก  ได้โปรด..)  ถ้าพี่ปัทจะใส่ F-CON แนะนำระบบจุดระเบิดแบบไดเร็คคอยดีกว่าครับ มันทำให้คันเร่งคมขึ้นครับ ขับง้ายกว่าเดิมคับ แต่จริงๆแล้วถ้าพี่หาคนจูนเทพๆได้ พวกผมก็เหนื่อยอีกและ จะเอาปัญญาไหนไปตาม  แหะ.. แหะ..

นั้นสิครับ แค่นี้ผมก็ไม่เห็นกลุ่มนำแล้วครับบบบ

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #3992 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 10:21:01 »

ขอบคุณทุกความเห็นครับ  ตรบมือ ลืมบอกไปว่าเกียร์ผมน่าจะเป็นบีมแล้ว มันเป็นเกียร์เล็กเพลาเล็กมีเต็ดติดมาตั้งแต่วางเครื่องครับ จะวางใหม่ก็เสียดายเพิ่งปีเดียวเองใช้งานก็ดี ถ้าทุกท่านคิดว่าเกียร์ตูดดำดีกว่าบีมนิดเดียว ขออีกอย่างครับ f-conกล่องทองมันตอบโจทย์ผมได้ป่าวคับ ทุกวันนี้มีแค่อีมะเง็ก เฮดfgk ฟลายวีลc-one อะแดปเตอร์ที่เสริมไอดี คอยล์โรตารี่  แค่เนี่ยะ โดนตาโป้ง อธิ เบส ออฟ ตั้งแต่ออกตัวเลย รบกวนสำหรับผู้ที่ใช้หรือเคยใช้ f-conตอบหน่อยครับมันลงทุนสูง ขอบคุณอีกครั้งครับ  คำนับ

โดนที่ไหนพี่ ดูในคลิ๊ปพี่ออกตัวขึ้นผมอีก 3 รำ  ยกธงขาว

ถ้าจะใส่ F-CON ต้องหาคนจูนที่ค่อยข้างเจอตัวง้ายครับพี่ เพราะกล่องพวกนี้มันจะเป็นแบบที่จิ๊กว่า จูนไม่ได้ออกทะเลครับพี่ แต่ถ้าจูนดีๆก็แรงครับ ว่าแต่พี่โป้งเหมือนจะแรงกว่าผมแฮะ(กล่องเดิมแก  ได้โปรด..)  ถ้าพี่ปัทจะใส่ F-CON แนะนำระบบจุดระเบิดแบบไดเร็คคอยดีกว่าครับ มันทำให้คันเร่งคมขึ้นครับ ขับง้ายกว่าเดิมคับ แต่จริงๆแล้วถ้าพี่หาคนจูนเทพๆได้ พวกผมก็เหนื่อยอีกและ จะเอาปัญญาไหนไปตาม  แหะ.. แหะ..

นั้นสิครับ แค่นี้ผมก็ไม่เห็นกลุ่มนำแล้วครับบบบ

อิอิ.....ช่วยกันหาทางให้พี่ปัด แรงกว่านี้ นได้มันส์กว่านี้แน่นอน แกขับได้สุดรถจริงๆ  สุดยอด

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0

« ตอบ #3993 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 13:09:52 »

มันจะเวิร์คไหมครับ ถ้าชมจะชนเกียร์เล็ก beam เต็ดอะครับ

แรงม้าคงไม่ทำเพิ่มแล้วครับ บูส 0.5 อาจจะทำแค่กล่อง stand alone ใบเดียวจูน e85

ที่อยากได้จากเกียร์เล็ก คือ เซอร์วิดเรื่องซ้อมบำรุง เพลาหาง่าย ประมาณนี้ครับ

เน้นวิ่งเซอกิจครับ

อยากได้คำแนะนำหน่อยครับว่า มันจะทนไหวกับ เครื่องเทอร์โบแค่ไหนอะครับ
และผมอาจจะสลับหัวหมูเกียร์ใหญ่กับเกียร์ beam เพื่อจะใช้ครัช 9.5" จะทำได้ไหมครับ

คำนับ

ปล.รองถามดูนะครับ ถ้าเวิร์คอาจจะทำครับผม

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #3994 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 16:07:21 »

เกียร์เทอโบน่าจะดีกว่านะ

กล่องไม่ค่อยเชียร์สแตนอะโลนนะ ถ้าเจอจูนไม่ดีนี้ไม่อยากใช้รถเลยแหละ

« ตอบ #3995 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 17:51:23 »

มันจะเวิร์คไหมครับ ถ้าชมจะชนเกียร์เล็ก beam เต็ดอะครับ

แรงม้าคงไม่ทำเพิ่มแล้วครับ บูส 0.5 อาจจะทำแค่กล่อง stand alone ใบเดียวจูน e85

ที่อยากได้จากเกียร์เล็ก คือ เซอร์วิดเรื่องซ้อมบำรุง เพลาหาง่าย ประมาณนี้ครับ

อยากได้คำแนะนำหน่อยครับว่า มันจะทนไหวกับ เครื่องเทอร์โบแค่ไหนอะครับ
และผมอาจจะสลับหัวหมูเกียร์ใหญ่กับเกียร์ beam เพื่อจะใช้ครัช 9.5" จะทำได้ไหมครับ

คำนับ

ปล.รองถามดูนะครับ ถ้าเวิร์คอาจจะทำครับผม
ซูม ซูมไม่น่าจะทนไหวนะ..เฟืองเกียร์มันบาง ถ้าจะสับหัวหมูใช้ครัชหน้ากว้างขึ้นก็ไม่น่าจะได้อีก
เพราะแกนเฟืองสปายเกียร์beamsมันแกนเล็ก แต่ครัชเกียร์ใหญ่มันแแกนสปายใหญ่ นอกจากใช้ผ้าใหญ่
แต่ย้ำสปายกลางเป็นเฟืองเล็กของbeamsแทน

ปิดปากถ้าอยากลองอะไรใหม่ๆก็ไปเอาเกียร์ 4a supตูดดำ มาชนหัวหมู3S น่าจะจบง่ายกว่านะ อัตราทดเฟืองท้ายหาเอาเองนะจำไม่ได้

กานต์
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #3996 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 21:04:25 »

รบกวนนิดครับ 3s beam ฝาแดงนี่ หัวฉีดกี่cc.อ่ะครับ

« ตอบ #3997 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 21:38:23 »

รบกวนนิดครับ 3s beam ฝาแดงนี่ หัวฉีดกี่cc.อ่ะครับ

550 มั้งครับ แบบ low ohm มั้งครับจำไม่ได้อะ

รู้แต่ว่าสีชมพูอะครับ มีอยู่ชุดนึง

« ตอบ #3998 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 21:39:44 »

คำนับ

ซูม ซูมไม่น่าจะทนไหวนะ..เฟืองเกียร์มันบาง ถ้าจะสับหัวหมูใช้ครัชหน้ากว้างขึ้นก็ไม่น่าจะได้อีก
เพราะแกนเฟืองสปายเกียร์beamsมันแกนเล็ก แต่ครัชเกียร์ใหญ่มันแแกนสปายใหญ่ นอกจากใช้ผ้าใหญ่
แต่ย้ำสปายกลางเป็นเฟืองเล็กของbeamsแทน

ปิดปากถ้าอยากลองอะไรใหม่ๆก็ไปเอาเกียร์ 4a supตูดดำ มาชนหัวหมู3S น่าจะจบง่ายกว่านะ อัตราทดเฟืองท้ายหาเอาเองนะจำไม่ได้

ขอบคุณครับพี่พี แต่คงไม่ไปเกียร์เล้กแล้วแหละครับ ได้หัวเพลาใหญ่แล้วครับ ไปเอาสิ้นเดือน ช่วงนี้กรอบครับ อิอิ

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #3999 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012 21:41:42 »

550 มั้งครับ แบบ low ohm มั้งครับจำไม่ได้อะ

รู้แต่ว่าสีชมพูอะครับ มีอยู่ชุดนึง

315 มั่งวุ้ยยย

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 198 199 [200] 201 202 ... 246  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์