AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 23:31:59 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆชอบทานแบบไหนกันครับอยากรู้..??  (อ่าน 5005 ครั้ง)
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007 11:41:28 »

รับไม่ได้ ครับเอาอะไรมาเปรียบ ก็ไม่รู้  ผมคนใจเดียวครับ

ใจเดียว แต่ซอยกี่ห้องล่ะครับทั่นพี่ หุหุ ฮิฮิ ฮิฮิ
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007 11:43:02 »

อ๋อ เรื่องทั้งหมดก็เป็นแบบนี้ นี่เอง น่าสงสารน้องกอลฟ  ไม่ไหวแล้ว...

ใช่ครับพี่กิม ชีวิตกอล์ฟน่าฉงฉานนนนนนนครับ เศร้า เศร้า
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2007 11:44:06 »

น้องก๊อฟ...มันตั้งกะทู้ล่อเป้า นี่วา...ใคร ตอบมมัน ยิงซะพรุน.... กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

ป่าววนะคร้าบบเจ๊ ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้
โอ๋AE101.PZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #23 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007 07:41:03 »

ไม่ใช่นะ... ผมใช่อย่างนั้นผมถูกท่านประธานใส่ร้ายครับพี่น้อง โดนเต็มๆ หงิงๆๆ ร้องไห้
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007 18:50:31 »

รับไม่ได้ ครับเอาอะไรมาเปรียบ ก็ไม่รู้  ผมคนใจเดียวครับ

โห พูดงี้เด๋วอมขี้หมาไปบ้วนใส่เลยพี่ตี๋ แหวะ แหวะ ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว...
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007 18:51:28 »

ไม่ใช่นะ... ผมใช่อย่างนั้นผมถูกท่านประธานใส่ร้ายครับพี่น้อง โดนเต็มๆ หงิงๆๆ ร้องไห้

หึ  หึ   หึ   หึ..............
pook1972
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007 19:09:58 »

โห พูดงี้เด๋วอมขี้หมาไปบ้วนใส่เลยพี่ตี๋ แหวะ แหวะ ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว...
pook1972
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2007 19:10:40 »

น้องก๊อฟมีไรเล่าให้พี่ฟังหลังไมด์ได้นะ พี่อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆ
nulekk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2007 09:08:24 »

ชอบกินหมดเลยอ่ะ... อ้วนแน่ๆๆเลบ

ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

5555+ พี่เอ็มอยู่หนายยย.....

อย่าเรียกดิน้องเอก เด๋วพี่เอ็มมา.... แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
ตี๋ใหญ่-พระนคร
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

คบคนพาล ถ้าจริงใจก็ไม่ผิดคบบัณฑิต ไม่จริงใจก็ไร้ผล

« ตอบ #29 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2007 22:17:20 »

เพื่อน...ก็เหมือนน้ำ เฉยๆแต่ขาดไม่ได้  สุดยอด

แฟน...ก็เหมือนข้าว บางทีก็ไม่หิว แต่ต้องกิน  แบบว่า

ชู้...ก็เหมือนเหล้า รู้ว่าไม่ดี แต่ชอบอ่า...  ตรบมือ

กิ๊ก...ก็เหมือนน้ำหวาน..นานๆทีก็โอ...มากไปก็เลี่ยน  แหะ.. แหะ..

แฟนเพื่อน...ก็เหมือนเหล้าเถื่อน...ร้อนแรงแต่อันตราย  ไม่ไหวแล้ว...

ผมชอบกินทุกอันเลย  ไม่รู้ไม่ชี้
แล้วพี่ๆอ่ะชอบกินอะไรกันเอ่ย

ย้อนกับมาอ่านอีกที  หลังจากเล็กเข้ามาตอบ  กับชอบอันสุดท้าย ที่สุดเลย   แฟนก๊อฟ...ก็เหมือนแฟนพี่...ร้อนแรงแต่ไม่อันตราย   เหอ    เหอเหอ

DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2007 12:20:37 »

เพื่อน...ก็เหมือนน้ำ เฉยๆแต่ขาดไม่ได้  สุดยอด

แฟน...ก็เหมือนข้าว บางทีก็ไม่หิว แต่ต้องกิน  แบบว่า

ชู้...ก็เหมือนเหล้า รู้ว่าไม่ดี แต่ชอบอ่า...  ตรบมือ

กิ๊ก...ก็เหมือนน้ำหวาน..นานๆทีก็โอ...มากไปก็เลี่ยน  แหะ.. แหะ..

แฟนเพื่อน...ก็เหมือนเหล้าเถื่อน...ร้อนแรงแต่อันตราย  ไม่ไหวแล้ว...

ผมชอบกินทุกอันเลย  ไม่รู้ไม่ชี้
แล้วพี่ๆอ่ะชอบกินอะไรกันเอ่ย

ย้อนกับมาอ่านอีกที  หลังจากเล็กเข้ามาตอบ  กับชอบอันสุดท้าย ที่สุดเลย   แฟนก๊อฟ...ก็เหมือนแฟนพี่...ร้อนแรงแต่ไม่อันตราย   เหอ    เหอเหอ

อันตรายมากครับ เพราะกอล์ฟโหดสุดๆ(ลองเราบอกสิว่า แฟนพี่ตี๋ก้อเหมือนแฟนกอล์ฟ โดนถีบแน่ๆ เชอะ เป็นน้องก้อโดนกดขี่แบบเนี้ย เชอะ)
DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2007 12:25:24 »

น้องก๊อฟมีไรเล่าให้พี่ฟังหลังไมด์ได้นะ พี่อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆ

โหะ โหะ โหะ มิกล้าหรอกพี่ปุ๊ก เฮียเค้าพึ่งซื้อปะแจเบอร์38มา เด๋วงานเข้าอ่ะคร้าบบบ ฮืออออ เศร้า
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์