AE. Racing Club
27 กันยายน 2024 23:23:30 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <นอกเรื่อง> หาห้องพักราคาถูกแถว ม.เกษตร ม.ศรีปทุม หน้ารามครับ  (อ่าน 1663 ครั้ง)
คอย Skirt
นักแข่งมือสมัครเล่น

« เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010 22:13:40 »

อยากได้ห้องพักราคาถูกให้เพื่อนมางานรับปริญญาเพื่อน ม.ศรีปทุม แถวเกษตรมีแต่แมนชั่น 500+ ทั้งนั้นเลย อยากได้สัก 250-350 แถว ม.เกษตร ม.ศรีปทุม ลาดพร้าว รัชดา หรือหน้ารามก็ได้ครับ ขอแค่ใกล้ๆถนน สามารถนั่งรถเมย์มา ม.ศรีปทุมสะดวกๆหน่อย ถ้าพอจะรู้จัก หรือประทับใจที่ไหน พอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างไหมครับ รบกวนบอกชื่อ หรือทิ้งเบอร์ไว้ให้หน่อยนะครับ

รับซื้อกันชนหลัง+สปอยเลอร์ AE101 ตาม linkนี้เลยครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=52587.0
อู่ดีอยากแนะนำครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=34111.msg851203

EmMeT
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010 00:45:51 »

ซอย ช่างฝีมือทหาร ถ้าจำไม่ผิด ตรงข้ามเมเจอร์รัช ครับ มีอยู่สอง แมนชั่น คืนล่ะ 500 ไม่เกินนั้น ผมจำชื่อไม่ได้อ่ะ ลองดูครับ
PANDA RACING
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010 01:47:29 »

350 หายากมากเลยครับ

โดยมากประมาณ 500 ครับ

พักวันไหนบ้าง กี่วัน กี่คน เดี๋ยวถามหอเพื่อนให้ แต่มันเป็นหอพักรายเดือนนะครับ น่าจะมีห้องว่างมั่ง แต่ก็จะไม่มีพวกผ้าปู(เบาะก็ไม่รู้มีรึเปล่า) ของใช้ ทีวี ตู้เย็น ไม่มีครับ แต่เดินทางสดวกใช้ได้อยู่ แต่ถ้าห้องรายวัน มันก็จะมีครบครับ

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์