AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 05:41:53 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 94 95 [96] 97 98 ... 135  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวAE มีใครเล่นกล้อง DSLR บ้างครับ  (อ่าน 586605 ครั้ง)
ADVAN RG
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #1900 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:26:28 »

ผมบอกตั้งแต่ต้นแล้วไงครับว่า มันเป็นพฤติกรรมที่แปลก และแรง แม้ว่าเขาจะไม่ได้ใส่ชุดว่ายน้ำก็ตาม
ซึ่งผมเป็นคนลบเองด้วย  เพราะผู้ดูแลโพสใส่กระทู้ว่า เว็ปมีบุคคลสาธารณะดูเยอะ ( ซึ่งตอนแรก ผมคิดว่ามีแต่ผู้ใหญ่ อายุน่าเกิน 20 ปีแล้ว  เพราะเป็นเว็ปรถ )
ในเมื่อเป็นแบบนี้ ผมก็จะช่วยดูกระทู้ที่ไม่เหมาะแก่บุคคลสาธารณะ ซึ่งอาจมีเด็กๆ เข้ามาดูเยอะ ตามที่ผู้ดูแลแจ้งไว้
ผมจึงตรวจสอบกระทู้ และพบหลายกระทู้ เช่นกระทู้ "คันหู " และรูปของคุณ ซึ่งผู้ดูแลก็ลบไปบ้างกระทู้แล้ว

แต่เนื่องจากกระทู้นี้ มีรูปผู้หญิงใส่ชุดว่ายน้ำ ซึ่งเป็นของคุณ และคุณเป็นเพื่อนกับผู้ดูแลเว็ป จึงมีการโต้เถียงกันว่า รูปผู้หญิงใส่ชุดว่ายน้ำของคุณ เหมาะกับการรับชมของบุคคลสาธารณะหรือไม่
ใช้อะไรเป็นกฏในการตัดสิน ใช้กฏหมาย หรือศีลธรรม
ถ้าใช้กฏหมาย ผมเห็นด้วยว่าไม่ผิดกฏหมาย ( ถ้าใช้กฏหมาย คลิป 18+ ทั้งหลายที่อยู่ในเว็ป ยูทูปมันก็ไม่ผิดกฏหมายนะครับ )
แต่ถ้าใช้ศีลธรรม วัฒนธรรมไทย ผมเห็นว่า มันโป๊ และควรให้บุคคลที่มีอายุตั้งแต่ 18 ปีขึ้นไปควรดูได้ เท่านั้น

รู้ว่าแรง แล้วเอามาโพสท์ทำใมละครับ (ช่วยตอบหน่อยนะ)

ผมไม่เห็นคุณโพสท์ข้อความใดๆในทำนองเตือนว่าอย่าเอาอย่าง หรือควรต่อต้าน หรือควรประนาม

มีแต่ข้อความว่า ดูคนทางขวาสิ... มันน่านัก..... (น่าอะไรครับ อธิบายใด้ใหม)

ส่วนคลิ๊ปในยูทู๊ป หากมันอยู่ในที่ของมัน เจ้าของพื้นที่เขาจะตัดสินใจอย่างไร มันก็ขึ้นอยุ่กับดุลยพินิจและความรับผิชอบของเขา

การที่คุณไปขุดเอามันมาโพสท์ที่นี่ ซึ่งผู้ดูแลเขามีกติกาอยู่และตัดสินว่ามันไม่เหมาะ คุณจะยื้อ จะยกประเด็นอื่นๆมาสรุปว่ามันไม่เหมาะเหมือนกันได้ยังไง

อ่านข้อความของผมซ้ำอีกครั้งนึงครับ ผมตอบไว้แล้ว

ปิแอร์...แซ่บี้
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #1901 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:26:58 »

แบบนี้ผิดมั้ยครับ เหมือนดูถูก เพศพ่อ เลยอ่ะ

อันนี้ขาสั้น เพศพ่อ ก็ม่ายควรใส่ มันไม่ใช่ขาสั้นสิ มันคือกางเกงในบอกเซอร์

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
Handyman
Moderator

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1902 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:30:30 »

ผมบอกตั้งแต่ต้นแล้วไงครับว่า มันเป็นพฤติกรรมที่แปลก และแรง แม้ว่าเขาจะไม่ได้ใส่ชุดว่ายน้ำก็ตาม
ซึ่งผมเป็นคนลบเองด้วย  เพราะผู้ดูแลโพสใส่กระทู้ว่า เว็ปมีบุคคลสาธารณะดูเยอะ ( ซึ่งตอนแรก ผมคิดว่ามีแต่ผู้ใหญ่ อายุน่าเกิน 20 ปีแล้ว  เพราะเป็นเว็ปรถ )
ในเมื่อเป็นแบบนี้ ผมก็จะช่วยดูกระทู้ที่ไม่เหมาะแก่บุคคลสาธารณะ ซึ่งอาจมีเด็กๆ เข้ามาดูเยอะ ตามที่ผู้ดูแลแจ้งไว้
ผมจึงตรวจสอบกระทู้ และพบหลายกระทู้ เช่นกระทู้ "คันหู " และรูปของคุณ ซึ่งผู้ดูแลก็ลบไปบ้างกระทู้แล้ว

แต่เนื่องจากกระทู้นี้ มีรูปผู้หญิงใส่ชุดว่ายน้ำ ซึ่งเป็นของคุณ และคุณเป็นเพื่อนกับผู้ดูแลเว็ป จึงมีการโต้เถียงกันว่า รูปผู้หญิงใส่ชุดว่ายน้ำของคุณ เหมาะกับการรับชมของบุคคลสาธารณะหรือไม่
ใช้อะไรเป็นกฏในการตัดสิน ใช้กฏหมาย หรือศีลธรรม
ถ้าใช้กฏหมาย ผมเห็นด้วยว่าไม่ผิดกฏหมาย ( ถ้าใช้กฏหมาย คลิป 18+ ทั้งหลายที่อยู่ในเว็ป ยูทูปมันก็ไม่ผิดกฏหมายนะครับ )
แต่ถ้าใช้ศีลธรรม วัฒนธรรมไทย ผมเห็นว่า มันโป๊ และควรให้บุคคลที่มีอายุตั้งแต่ 18 ปีขึ้นไปควรดูได้ เท่านั้น

รู้ว่าแรง แล้วเอามาโพสท์ทำใมละครับ (ช่วยตอบหน่อยนะ)

ผมไม่เห็นคุณโพสท์ข้อความใดๆในทำนองเตือนว่าอย่าเอาอย่าง หรือควรต่อต้าน หรือควรประนาม

มีแต่ข้อความว่า ดูคนทางขวาสิ... มันน่านัก..... (น่าอะไรครับ อธิบายใด้ใหม)

ส่วนคลิ๊ปในยูทู๊ป หากมันอยู่ในที่ของมัน เจ้าของพื้นที่เขาจะตัดสินใจอย่างไร มันก็ขึ้นอยุ่กับดุลยพินิจและความรับผิชอบของเขา

การที่คุณไปขุดเอามันมาโพสท์ที่นี่ ซึ่งผู้ดูแลเขามีกติกาอยู่และตัดสินว่ามันไม่เหมาะ คุณจะยื้อ จะยกประเด็นอื่นๆมาสรุปว่ามันไม่เหมาะเหมือนกันได้ยังไง

อ่านข้อความของผมซ้ำอีกครั้งนึงครับ ผมตอบไว้แล้ว

มันคนละส่วน คุณลบเพราะเขาเตือน

ผมอยากรู้ความรู้สึกตอนต้นที่คิดจะเอามาโพสท์นะครับ ว่าคิดยังไง..... เช่นคิดว่าโพสท์ได้เพราะผู้ใหญ่ดูทั้งนั้น หรือคิดอย่างไรกัน

ต้องขอภัยหลายๆท่านอีกครั้งที่ต้องยาวครับ อาจจะยาวแบบกระทู้น้าสันขวาน นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 สิงหาคม 2011 21:33:14 โดย Handyman » บันทึกการเข้า

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー

アンパンマン

« ตอบ #1903 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:32:42 »

แบบนี้ผิดมั้ยครับ เหมือนดูถูก เพศพ่อ เลยอ่ะ

อันนี้ขาสั้น เพศพ่อ ก็ม่ายควรใส่ มันไม่ใช่ขาสั้นสิ มันคือกางเกงในบอกเซอร์

รบกวนผู้มีส่วน senser หัวนมด้วยครับ

ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #1904 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:34:05 »

รบกวนผู้มีส่วน senser หัวนมด้วยครับ

ยึ้ย มันชมพูนะ 555

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
Handyman
Moderator

You are alway all my mine

« ตอบ #1905 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:39:40 »

แบบนี้ผมก็ตกงานนะซิ ถ้ามีคนคิดแคบๆแบบนี้ว่าถ่ายรูปนุ่งBikini มันโป้มาก อนาจาร
คนที่มองผู้หญิงอย่างสวยงามมีศิลปะ เขาจะไม่คิดตื้นๆแบบนั้นหรอกครับ
นอกจากพวกที่คิดได้แต่กามอารมณ์  มันก็จะมอง ว่า สิ่งเหล่านั้นมันลามก นะครับ 

ทั้งหมดมันเป็นรูปธรรม   มันอยู่ที่คนคิดมากกว่า  จิตสกปรก มันก็คิดได้แค่ลามกล่ะครับ
ผมดีใจนะเห็นการพัฒนา ของพี่น้องใน webไปในทางที่ดี  แต่ ไม่คิดว่าจะมีเรื่องแบบนี้   

คิดแล้วรกสมอง มากๆ   เอาเป็นว่าผมผิดหวังกับคนที่คิดลบ จริงๆ

ลองใช้จิตสำนึกคิดให้ดีๆ ว่ามันน่ายกย่องแค่ไหน กับผลงานแบบนี้ เรื่องสร้างสรรค์มีเยอะแยะให้ทำกลับคิดไม่ได้ 
งานหน่ะมีให้ทำเยอะแยะ ถ้าไม่ทำงานจำพวกนี้มันอยู่ไม่ได้จริงๆหรือ หากินทางนี้ น่าภูมิใจจริงๆหรือ หรือแค่ดูว่าไม่ผิดกฏหมายก็เอาแล้ว

ตรากล้องประเภทนี้ หรือคนที่อยู่ในวงการแบบนี้ มีวงการไหนเขายกย่องว่าเป็นคนดีมีศีลธรรมมั๊ง งานมันมัดตัวอยู่แล้ว ดิ้นให้ตายก็ดิ้นไม่หลุด ติดตัวไปจนชั่วลูกชั่วหลาน
ถึงเวลา ลูกหลานจะขอทำขอขอถ่ายบ้าง ก็ใบ้กิน ห้ามไม่ได้เพราะตัวเองก็ทำมาก่อน

อันนี้มันเหมือนดูถูก ตากล้องทั้งหลายเขานะครับ คิดดีแล้วหรือที่โพสท์แบบนี้

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
6.9

« ตอบ #1906 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:50:01 »

ขัดจังหวะซักนิดนะครับ เข้ามาขำอี๊กคิว ทำไปได้ อิอิ อิอิ อิอิ

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
tobizaru_x
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1907 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:57:09 »

อิ๊กคิวเจ๋งง่ะ  น่ารักง่ะ
ตั้ม_NT.Z#003

เต็มที่ เต็มใจ ให้ประชาชน

« ตอบ #1908 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 22:00:02 »

แบบนี้ผมก็ตกงานนะซิ ถ้ามีคนคิดแคบๆแบบนี้ว่าถ่ายรูปนุ่งBikini มันโป้มาก อนาจาร
คนที่มองผู้หญิงอย่างสวยงามมีศิลปะ เขาจะไม่คิดตื้นๆแบบนั้นหรอกครับ
นอกจากพวกที่คิดได้แต่กามอารมณ์  มันก็จะมอง ว่า สิ่งเหล่านั้นมันลามก นะครับ  

ทั้งหมดมันเป็นรูปธรรม   มันอยู่ที่คนคิดมากกว่า  จิตสกปรก มันก็คิดได้แค่ลามกล่ะครับ
ผมดีใจนะเห็นการพัฒนา ของพี่น้องใน webไปในทางที่ดี  แต่ ไม่คิดว่าจะมีเรื่องแบบนี้    

คิดแล้วรกสมอง มากๆ   เอาเป็นว่าผมผิดหวังกับคนที่คิดลบ จริงๆ

ลองใช้จิตสำนึกคิดให้ดีๆ ว่ามันน่ายกย่องแค่ไหน กับผลงานแบบนี้ เรื่องสร้างสรรค์มีเยอะแยะให้ทำกลับคิดไม่ได้  
งานหน่ะมีให้ทำเยอะแยะ ถ้าไม่ทำงานจำพวกนี้มันอยู่ไม่ได้จริงๆหรือ หากินทางนี้ น่าภูมิใจจริงๆหรือ หรือแค่ดูว่าไม่ผิดกฏหมายก็เอาแล้ว

ตรากล้องประเภทนี้ หรือคนที่อยู่ในวงการแบบนี้ มีวงการไหนเขายกย่องว่าเป็นคนดีมีศีลธรรมมั๊ง งานมันมัดตัวอยู่แล้ว ดิ้นให้ตายก็ดิ้นไม่หลุด ติดตัวไปจนชั่วลูกชั่วหลาน
ถึงเวลา ลูกหลานจะขอทำขอขอถ่ายบ้าง ก็ใบ้กิน ห้ามไม่ได้เพราะตัวเองก็ทำมาก่อน

อันนี้มันเหมือนดูถูก ตากล้องทั้งหลายเขานะครับ คิดดีแล้วหรือที่โพสท์แบบนี้

อันนี้มันเหมือนดูถูก ตากล้องทั้งหลายเขานะครับ คิดดีแล้วหรือที่โพสท์แบบนี้.....+100 ครับ สุดยอด สุดยอด

"If You Want Peace, Prepare For War"
"แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์"
tobizaru_x

« ตอบ #1909 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 22:07:57 »

นอกจากพวกที่คิดได้แต่กามอารมณ์  มันก็จะมอง ว่า สิ่งเหล่านั้นมันลามก นะครับ 

ทั้งหมดมันเป็นรูปธรรม   มันอยู่ที่คนคิดมากกว่า  จิตสกปรก มันก็คิดได้แค่ลามกล่ะครับ
ผมดีใจนะเห็นการพัฒนา ของพี่น้องใน webไปในทางที่ดี  แต่ ไม่คิดว่าจะมีเรื่องแบบนี้   

คิดแล้วรกสมอง มากๆ   เอาเป็นว่าผมผิดหวังกับคนที่คิดลบ จริงๆ

อันนี้มันเหมือนดูถูก ตากล้องทั้งหลายเขานะครับ คิดดีแล้วหรือที่โพสท์แบบนี้.....+100 ครับ สุดยอด สุดยอด

ไม่เป็นไรหรอกครับ กำลังมีคนขุดหลุมฝังตัวเอง
~RETRO RACE...つづく

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #1910 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 22:32:24 »

อาชีพอื่นก็ทำได้ครับแต่ผมอยากทำแบบนี้อ่ะครับ  เงินผมๆหามาสุจริต ผมไปขอเงินคุณกินหรือไงครับ ผมไม่ได้ขอครอบครัวคุณกินนี่
น้องๆpretty ก็ไม่ได้แก้ผ้าเสมอไปนี่ครับ คุณเอาด้านแย่ๆของพวกคนจิตใจต่ำๆ เข้ามาเป็นประเด็นทำไมล่ะครับ
ช่างภาพดีๆก็ยังมีครับ ไม่ได้เลวแบบคุณ คิดหรอกครับ

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0
tobizaru_x

« ตอบ #1911 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 22:41:29 »

อาชีพอื่นก็ทำได้ครับแต่ผมอยากทำแบบนี้อ่ะครับ  เงินผมๆหามาสุจริต ผมไปขอเงินคุณกินหรือไงครับ ผมไม่ได้ขอครอบครัวคุณกินนี่
น้องๆpretty ก็ไม่ได้แก้ผ้าเสมอไปนี่ครับ คุณเอาด้านแย่ๆของพวกคนจิตใจต่ำๆ เข้ามาเป็นประเด็นทำไมล่ะครับ
ช่างภาพดีๆก็ยังมีครับ ไม่ได้เลวแบบคุณ คิดหรอกครับ

ชอบดูมากเลยครับ ตอนเที่ยงคืนถึงตี2 อ่ะครับ ดูเพราะว่าสวยงามครับ ไม่ได้คิดนอกเหนืออย่างอื่นเลยครับ ผมดูแล้วผมคิดว่าพวกพริตตี้เค้าเป็นมืออาชีพ ที่คิดว่างานก็คืองาน
illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #1912 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 23:55:36 »

น่าจะใกล้จุดจบของหนังเรื่องนี้ละครับ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #1913 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 00:17:29 »

ถ้ายอมรับไม่ได้ผมว่าคุณไปร้องเรียนกระทรวงวัฒนธรรมดีกว่านะ แล้วสั่งให้เค้าปิดโรงงานชุดว่ายน้ำด้วย ให้ออกกฎหมายห้ามขายและนุ่งกางเกงขาสั้นในประเทศนี้ด้วย

อย่ามือถือสากปากถือศีล

สิ่งที่คุณนั่งดูนั่งเสพอยู่คืออะไรคลิปที่เอามาเผยแพร่มันคลิปธรรมะหรือไง

ไม่มีใครเขายอมรับหรอกครับ ว่าการใช้ชุดว่ายน้ำถ่ายภาพหน่ะ มันไม่โป๊ เพียงแต่คนเขาไม่พูดกัน มันเป็นเรื่องของจิตสำนึก
ผู้หญิงที่เขาถ่ายรูปพวกนี้ มีใครเขาถ่ายฟรีหรือป่าว เขาต้องคิดแล้วคิดอีก ยกเว้นผู้หญิงบางประเภทจริงๆ ที่เขาใส่ชุดว่ายน้ำเป็นประจำอยู่แล้ว  
อย่างดารา ต้องจ้างเขาเป็นล้าน ถึงจะยอม
สมัยก่อนเรื่องเพศ พ่อแม่ไม่จำเป็นต้องสอนลูก  แต่เด็กสมัยนี้ พ่อแม่ต้องสอนแล้ว เพราะแยกแยะไม่ออก ว่าอะไรควรอะไรเหมาะสม เนื่องจากสังคมที่ต่ำลง สื่อต่างๆที่มันโป๊ในสมัยก่อน มันโผล่ออกมามากมายทำให้กลายเป็นเรื่องปกติ

ผมก็เข้าใจว่า คุณคิดได้ว่ามันโป๊หรือไม่โป๊ แต่ต้องเอาเพื่อนไว้ก่อน เลยช่วยเถียงว่ามันไม่โป๊ และเหมาะสมกับเว็ปนี้ เดี๋ยวเพื่อนโพสรูปมาโชว์ไม่ได้

งั้นกระทรวงวัฒนธรรมคงไม่จิตสำนึกมั้งครับที่ปล่อยให้มีการประกวดชุดว่ายน้ำ ผมว่าคุณไปเริ่มด่าจากกระทรวงมาเลยครับ ด่าบรรพบุรุษใครต่อใครก็ได้ด้วยครับ ที่อนุญาตให้ลูกหลานใส่ชุดว่ายน้ำ

ด่าคน ๆ แรกที่นำชุดว่ายน้ำเข้ามาประเทศนี้ด้วยครับ หรือด่าคนคิดชุดว่ายน้ำสำหรับโลกนี้ด้วยครับ

เมื่อก่อนเรื่องเพศพ่อแม่ไม่จำเป็นต้องสอนลูก คิดไปเองหรือเปล่าครับ เพราะไม่สอนให้มันเป็นเรื่องปกติ มันก็เป็นสิ่งที่ทำให้เด็กไปหาลองผิดลองถูกเอาเองไงครับ

ถ้ามองในทางกลับกัน เพราะไม่สอนหรือเปล่าปัจจุบันถึงเป็นแบบนี้ เพราะไม่สอนหรือเปล่าถึงมีคลิปแบบที่คุณเอามาเผยแพร่

แล้วก็อย่ามาอ้างเรื่องเพื่อนครับ ผมมีเพื่อนพี่น้องมากกว่าครึ่งในคลับนี้ ผมทำหน้าที่ของผมตามปกติ ไปดูกระทู้คุณเก่า ๆ ด้วยว่าผมลบมั้ย แล้วช่วยมาตอบด้วยนะว่ามันโดนลบหรือเปล่า แล้วถ้ามันไม่โดนลบมันเพราะอะไร

ถ้าหาไม่เจอบอกนะครับ จะไปเอามาอ้างอิงให้

อย่าอ้างสุ่มสี่สุ่มห้า ว่ากลัวเพื่อนจะโพสต์ไม่ได้ เค้ามีที่สำหรับโพสต์รูปซึ่งเป็นที่ของเค้าเองอยู่แล้ว ผมถามกลับว่าคุณหนะมีหรือยังที่ที่คุณอยากจะโพสต์อะไรก็ได้โดยไม่ต้องแคร์ส่วนรวม

อ่อแล้วหากจะอ้างอิงคำพูดอะไรผมช่วยยกมาให้ครบ ๆ ด้วย ไม่ใช่ไปจับใจความมา

แล้วเรื่องที่คุณบอกว่าดาราต้องจ้างเป็นล้าน คุณกำลังสบประมาทเค้าหรือเปล่าครับ คุณรู้ได้ไงว่าเค้าจะยอมทำ คิดไปเองทั้งนั้นนะครับ หรือว่าคุณเคยเสียเงินจ้างคุณถึงเอามาพิมพ์แบบนี้ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2011 00:24:28 โดย [[Badd]] » บันทึกการเข้า

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #1914 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 00:20:32 »

พอเถอะครับพี่ อะไรนักหนา บ้างอย่างผมว่าซีเรียสเกินไปนะครับผม
พี่ๆน้องๆ กันทั้งนั้นครับ เเนะนำ ให้ความรู้ เเชร์กันดีกว่าครับ
อะไรไม่พอใจหรือขัดๆ ก็เก็บไว้บ้างครับผม  คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

[[Badd]]

« ตอบ #1915 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 00:26:46 »

พอเถอะครับพี่ อะไรนักหนา บ้างอย่างผมว่าซีเรียสเกินไปนะครับผม
พี่ๆน้องๆ กันทั้งนั้นครับ เเนะนำ ให้ความรู้ เเชร์กันดีกว่าครับ
อะไรไม่พอใจหรือขัดๆ ก็เก็บไว้บ้างครับผม  คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ผมพอแน่ครับ ถ้าสมาชิกท่านนี้จะเข้าใจอะไรบ้าง

ไม่อ้างสิ่งที่ตัวเองทำไว้ แต่จะชี้ให้คนอื่นผิด

"ขำขำคลับ"
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #1916 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 00:28:42 »

ผมพอแน่ครับ ถ้าสมาชิกท่านนี้จะเข้าใจอะไรบ้าง

ไม่อ้างสิ่งที่ตัวเองทำไว้ แต่จะชี้ให้คนอื่นผิด
ผมว่าถ้าทำเเบบ นี้ มีเเต่จ่ะเเตกเเยกครับ
คิดต่างได้เ้เเต่ไม่ใช่ พาลพาคนอื่นไป ครับน้า คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

ROMEo@MAN_u

« ตอบ #1917 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 00:29:24 »

pretty กับ โคโยตี้ มันแตกต่างกันมากนะครับ ลองไปคิดดูเองแล้วกัน

[[Badd]]

« ตอบ #1918 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 00:33:36 »

ผมว่าถ้าทำเเบบ นี้ มีเเต่จ่ะเเตกเเยกครับ
คิดต่างได้เ้เเต่ไม่ใช่ พาลพาคนอื่นไป ครับน้า คำนับ คำนับ คำนับ

ย้อนกลับไปอ่านก่อนดีกว่ามั้ยครับ น่าจะพอมองออกว่าอะไรเป็นอะไร ผมไม่ได้ห้ามคิดต่าง

ผมอ่านแล้วก็คงงงใครพาลใครกันแน่

"ขำขำคลับ"
จะจบไหม
Henry

« ตอบ #1919 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011 00:35:41 »

ย้อนกลับไปอ่านก่อนดีกว่ามั้ยครับ น่าจะพอมองออกว่าอะไรเป็นอะไร ผมไม่ได้ห้ามคิดต่าง

ผมอ่านแล้วก็คงงงใครพาลใครกันแน่
ผมไม่ได้หมายถึงน้าครับผม ขอโทดด้วยครับถ้าทำให้น้าเข้าใจผิดครับ คำนับ คำนับ คำนับ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 94 95 [96] 97 98 ... 135  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์