AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 05:09:31 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 100 101 [102] 103 104 ... 135  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวAE มีใครเล่นกล้อง DSLR บ้างครับ  (อ่าน 586575 ครั้ง)
Handyman
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2020 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 16:53:34 »

ใครยกตนข่มท่านครับ อ่านให้ดีๆ มีแต่อวดร่ำอวดรวย ชอบสั่งสอนคนอื่น ขนาดยังทำงานเป็นลูกจ้างยังมองว่าตัวเองเป็นคนที่เหนือกว่าคนอื่นเลย
แค่ผมมองว่าภาพผู้หญิงใส่ชุดว่ายน้ำ มันโป้ ไม่เหมาะสมต่อบุคคลสาธารณะ พวกคุณก็ยังลืมหูลืมตาปกป้องเพื่อนพ้อง รุมว่าผม
แม้แต่ตัวคุณเองก็ยังหลับหูหลับตาอวยเพื่อน ผมถึงเข้าใจว่าทำไม สังคม ae มันถึงแบ่งฝักแบ่งฝ่ายกันทุกวันนี้ ที่แท้มันก็เป็นแบบนี้นี่เอง

ผมขี้เกียจโพสต่อ เพราะเข้าใจดีว่า การที่จะให้คนยอมรับในสิ่งที่ตัวเองทำอยู่ เป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสมแก่ศีลธรรมไทยมันเป็นเรื่องยาก
ขนาดเมื่อก่อน การประกวดนางสาวไทยให้ใส่ชุดว่ายน้ำได้ แต่ก็มีผู้คัดค้าน ค้านแล้วค้านอีกอยู่หลายปี จนกองประกวดต้องยอม และทุกวันนี้ก็ไม่ให้นางสาวไทยใส่ชุดว่าย อนุญาตให้แต่มิสไทยแลนเวิร์ค เพราะมันต้องไปใส่ในต่างประเทศด้วย
แต่นางสาวไทย เขาเน้นที่หญิงไทยต้องงามอย่างมีคุณค่า ไม่ใช่แก้ผ้าถ่ายแบบอย่างน่าไม่อาย

ผมเป็นลูกจ้างบริษัทครับ แต่กิจการส่วนตัวที่ไม่เอ่ยถึงมีอีกเยอะ น้องๆที่สนิทจะรู้ว่าผมทำอะไรบ้าง

บอกแล้วว่าไม่อวดรวย มีเงินใช้สบายโดยไม่ต้องหากินในแบบที่คุณกล่าวหา....... ถามจริงๆ เรียนหนังสือจบใหมครับ แปลความไม่รู้เรื่องเลย

แล้วคุณทำอะไรครับ เจ้าของกิจการหรือ.... บอกเลยว่าถ้าต้องทำงานกับเจ้าของกิจการที่ชอบแถอย่างคุณ ผมยอมตกงานครับ

ถามย้ำอีกครั้งว่า ภาพบิกินี่ที่คุณบอกว่าไม่เหมาะสม.... ภาพที่คุณไปขโมยเขามานั้นภาพอะไรครับ ก็บิกินี่แหละครับ ทำใมคุณเอามาโพสท์ทำใม...

ใจลึกๆของคุณไม่ได้มองว่ามันไม่เหมาะสมหรอก คุณชื่นชอบมันด้วยซ้ำ แต่ต้องแถว่าไม่ชอบ เพราะต้องการจะว่าคนอื่นเขา

ผมสรุปว่าคุณชอบเพราะดูได้จากการที่คุณไปเสาะหามาโพส์ตั้งแต่ปีที่แล้ว โพสท์หลายรอบ(ตามลิ้งที่ผมเคยวางไว้) ไม่ชอบจะเอามาโพสท์ทำใม

คุณแถเรื่องนี้เพราะต้องการกลบเกลื่อนคลิีปลามกอนาจารที่เคยเอามาโพสท์หรือเปล่า อย่าคิดแต่แก้ตัวเลย อะไรที่เคยทำไม่ถูกต้องก็แก้ไขซะครับ

นี่คือตัวอย่างภาพที่คุณเอามาโพสท์ มันต่างกันตรงใหน... ตรงที่ของผมนั้นผมถ่าย ที่คุณเอามานั้นขโมยเขามา(ผมรู้จักเจ้าของภาพด้วย)

เปรียบเทียบภาพผมให้ดุครับ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
SK One @ WZ

ขับรถไม่สุภาพ กรุณา"แข่ง"

« ตอบ #2021 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 17:19:24 »

ต่างกันเยอะอยู่ เหอๆ

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #2022 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 17:24:23 »

XxX สวยจัง

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

ROMEo@MAN_u
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #2023 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 17:37:30 »

เอาทางพระเข้าข่มจิตใจ

(อันนี้พระปลอม จัดฉากขึ้นมาเพื่อถ่ายรูป ชุดเต็มรอสักพัก)

Handyman
Moderator

« ตอบ #2024 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 17:41:28 »

เอาทางพระเข้าข่มจิตใจ

(อันนี้พระปลอม จัดฉากขึ้นมาเพื่อถ่ายรูป ชุดเต็มรอสักพัก)

อ้าววววว เฮ้ยยยยยย  นายเน fotofile น้องชายผมปลอมตัวมาเป็นพระได้ไงหว่า  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

เดี๋ยวต้องนิมนต์มาสวดไล่ผีหน่อยแล้ว  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
~RETRO RACE...つづく

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #2025 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 19:21:51 »

ใครยกตนข่มท่านครับ อ่านให้ดีๆ มีแต่อวดร่ำอวดรวย ชอบสั่งสอนคนอื่น ขนาดยังทำงานเป็นลูกจ้างยังมองว่าตัวเองเป็นคนที่เหนือกว่าคนอื่นเลย
แค่ผมมองว่าภาพผู้หญิงใส่ชุดว่ายน้ำ มันโป้ ไม่เหมาะสมต่อบุคคลสาธารณะ พวกคุณก็ยังลืมหูลืมตาปกป้องเพื่อนพ้อง รุมว่าผม
แม้แต่ตัวคุณเองก็ยังหลับหูหลับตาอวยเพื่อน ผมถึงเข้าใจว่าทำไม สังคม ae มันถึงแบ่งฝักแบ่งฝ่ายกันทุกวันนี้ ที่แท้มันก็เป็นแบบนี้นี่เอง

ผมขี้เกียจโพสต่อ เพราะเข้าใจดีว่า การที่จะให้คนยอมรับในสิ่งที่ตัวเองทำอยู่ เป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสมแก่ศีลธรรมไทยมันเป็นเรื่องยาก
ขนาดเมื่อก่อน การประกวดนางสาวไทยให้ใส่ชุดว่ายน้ำได้ แต่ก็มีผู้คัดค้าน ค้านแล้วค้านอีกอยู่หลายปี จนกองประกวดต้องยอม และทุกวันนี้ก็ไม่ให้นางสาวไทยใส่ชุดว่าย อนุญาตให้แต่มิสไทยแลนเวิร์ค เพราะมันต้องไปใส่ในต่างประเทศด้วย
แต่นางสาวไทย เขาเน้นที่หญิงไทยต้องงามอย่างมีคุณค่า ไม่ใช่แก้ผ้าถ่ายแบบอย่างน่าไม่อาย

ผมเป็นลูกจ้างบริษัทครับ แต่กิจการส่วนตัวที่ไม่เอ่ยถึงมีอีกเยอะ น้องๆที่สนิทจะรู้ว่าผมทำอะไรบ้าง

บอกแล้วว่าไม่อวดรวย มีเงินใช้สบายโดยไม่ต้องหากินในแบบที่คุณกล่าวหา....... ถามจริงๆ เรียนหนังสือจบใหมครับ แปลความไม่รู้เรื่องเลย

แล้วคุณทำอะไรครับ เจ้าของกิจการหรือ.... บอกเลยว่าถ้าต้องทำงานกับเจ้าของกิจการที่ชอบแถอย่างคุณ ผมยอมตกงานครับ

ถามย้ำอีกครั้งว่า ภาพบิกินี่ที่คุณบอกว่าไม่เหมาะสม.... ภาพที่คุณไปขโมยเขามานั้นภาพอะไรครับ ก็บิกินี่แหละครับ ทำใมคุณเอามาโพสท์ทำใม...

ใจลึกๆของคุณไม่ได้มองว่ามันไม่เหมาะสมหรอก คุณชื่นชอบมันด้วยซ้ำ แต่ต้องแถว่าไม่ชอบ เพราะต้องการจะว่าคนอื่นเขา

ผมสรุปว่าคุณชอบเพราะดูได้จากการที่คุณไปเสาะหามาโพส์ตั้งแต่ปีที่แล้ว โพสท์หลายรอบ(ตามลิ้งที่ผมเคยวางไว้) ไม่ชอบจะเอามาโพสท์ทำใม

คุณแถเรื่องนี้เพราะต้องการกลบเกลื่อนคลิีปลามกอนาจารที่เคยเอามาโพสท์หรือเปล่า อย่าคิดแต่แก้ตัวเลย อะไรที่เคยทำไม่ถูกต้องก็แก้ไขซะครับ

นี่คือตัวอย่างภาพที่คุณเอามาโพสท์ มันต่างกันตรงใหน... ตรงที่ของผมนั้นผมถ่าย ที่คุณเอามานั้นขโมยเขามา(ผมรู้จักเจ้าของภาพด้วย)

พี่รู้จักช่างภาพแต่ผมรู้จัก น้องนางแบบ 55+

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0
arTO-TRD

« ตอบ #2026 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 21:33:59 »

ที่คลองถมไม่ถูกหรอกครับเดี๋ยวนี้ ผมไปเดินมาส่วนใหญ่เป็นเลนส์ซ่อม รื้อล้างฝ้า-รา มาหมดแล้ว เดินไปจนถึงภิรมณ์พลาซ่า ราคาเจ็บตับ แถมเล่นรื้อซ่อมมาเกือบหมด อันนี้บอกกันตรงๆเลย อย่างเลนส์ 50f1.2 ais ราคาทั่วไป 12000-13000 ภิรมณ์ราคาเต็มแต่เลนส์ซ่อมซะเยอะ ดูไม่ดีระวังได้ของซ่อมราคาแพงนะ

ซื้อเลนส์มือหมุนต้อง eBay ครับ มีให้เลือกหลายหมื่นตัว ผมซื้อจากที่นี่บ่อย ราคาตั้งแต่หลักพันบาท ถึงหลัก หลายแสนบาท

ฝรั่งเขาขายของแบบแฟร์ๆครับ ไม่มั่ว ไม่หมกเม็ด หากเงื่อนไขว่ารับคืนก็คืนได้จริง แถมการจ่ายเงินผ่านPayPal.

โดยมี eBay Buyer Protection รับประกันว่าเงินเราไม่มีทางสูญเปล่า และมีเรทติ้งความน่าเชื่อถือของผู้ขายให้พิจารณาด้วยครับ

โอ๊ย.................ตามอ่านซ่ะยืดยาว   เนื่อจากไม่ได้เข้ามานาน  +   หากระทู้นี้ไม่เจอด้วย กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
ผมชอบพี่อู๊ด   ผมชื่นชมฝีมือพี่เค้า   ผมเคารพในตัวพี่อู๊ด  โดยที่ผมไม่เคยเจอตัวพี่เค้าเป็นๆ   ได้แค่เจอแต่ในโลก ไซเบอร์นี้

งานศิลป  ก็คืองานศิลป ครับ  ซีเรียสไปน่า   

วันนี้ เอามาฝาก ซัก  4  ภาพ  น่ะครับ
จริงๆส่วนมาก  หวดใน Face book  ซ่ะมาากว่า  ฮาาาา

สักวัน..... เราคงมีโอกาสได้เดินเคียงข้างในการถ่ายภาพกันครับน้องชาย

สวยยกชุดครับ โดยเฉพาะภาพนี้สุดยอดมาก ถือเป็นการก้าวข้ามโหมดออโต้ได้อย่างสวยงามจริงๆ

ขอบคุณครับพี่อู๊ด 
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #2027 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 21:49:59 »

ไปทะเลกันดีกว่า

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=JA8KK_25SF4" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=JA8KK_25SF4</a>

ปล. เค้าว่ากันว่าเป็น music video ตัวแรกของประเทศไทยจริงๆ (ไม่นับ mv ประเภทที่ไปถ่ายตามห้องส่งสมัยก่อน)  คำนับ

ขอกราบ งามๆ หาเพลงนี้มานานแล้ว ซีดีก้อไม่มี เทปก้อโดนกินหมด มีแต่กล่อง ยังมีคนขอซื้อ ห้าร้อย เอิ๊กๆๆๆ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
corolla3s
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #2028 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2011 21:55:20 »

หาเก็บกล้องฟิล์มสภาพดีๆไว้ เอาไว้ให้ลูกดู

FM2 SLR ตัวแรกของผมเลย กว่าจะเก็บตังค์ซื้อได้ ตอนเรียนอยู่ปี 1 จนถึงปี 3 ได้ซื้อพอดี อิอิ

ส่วนผม...

v
v
v
v

"มาไม่ทันกล้องฟิลม์"   แหะ.. แหะ..

ตัวผมก็ไม่ทันครับ มาเริ่มเล่นยุค D80 เลยครับ DSLR เลยอยากได้กล้อง SLR ยุกคลาสสิคแมนนวลเต็มระบบมาเก็บไว้เป็นของสะสม  แล้วเอาไปถ่ายฟิมล์บ้างเป็นบางอารมณ์ เพราะเล่นเลนส์มือหมุนนิคคอนอยู่แล้ว หาเก็บไปเรื่อยๆสนุกดี มีเงินใช่ว่าจะหาสภาพดีๆ สวยๆได้ ส่วนใหญ่จะโดนเก็บเหมือนกัน บางทีเห็นโชว์ในตู้ที่โฟโต้ไฟล์หรือร้านอัดรูป สภาพนางฟ้าขอซื้อไม่มีใครขายให้เลยครับ ต้องรอในเว็บที่มีคนเก็บไว้รักษาดีๆ เอาออกมาปล่อยถึงจะได้สภาพดี ชัตเตอร์ยังแน่น วัดแสงยังตรง 55555

ตั้ม_NT.Z#003

เต็มที่ เต็มใจ ให้ประชาชน

« ตอบ #2029 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011 03:22:32 »

เรื่องมันยาว แต่ผมว่ามันมาจาก...เพลง คันหู...แน่ๆ อิอิ อิอิ

"If You Want Peace, Prepare For War"
"แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์"
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #2030 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011 09:50:05 »

เรื่องมันยาว แต่ผมว่ามันมาจาก...เพลง คันหู...แน่ๆ อิอิ อิอิ

หนูก้อคัน....คันจู๋ ม่ายรู้ัเปนอะไร

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
arTO-TRD

« ตอบ #2031 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011 12:24:51 »

ว่าแต่  เวลาที่น้องๆเค้าใส่ชุด สติงๆ  น้ำเค้า คัน ม่ะ   ใครเคยถามมั่ง คั๊ป

« ตอบ #2032 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011 12:44:21 »

ว่าแต่  เวลาที่น้องๆเค้าใส่ชุด สติงๆ  น้ำเค้า คัน ม่ะ   ใครเคยถามมั่ง คั๊ป

รูปที่น้าโต้ถ่ายมางามมากๆครับ

รบกวนบอก รายละเอียดหน่อยครับ กล้อง เลนส์ F ชัตเตอร์ ฯลฯ อยากถ่ายได้แบบนี้มากๆ
ไม่ไหวแล้ว...

"If You Want Peace, Prepare For War"
"แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์"
Alpha

Doraemon 3S

« ตอบ #2033 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011 14:37:48 »

...

EE90 Chaser Edition
arTO-TRD

« ตอบ #2034 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011 15:43:17 »

รบกวนบอก รายละเอียดหน่อยครับ กล้อง เลนส์ F ชัตเตอร์ ฯลฯ อยากถ่ายได้แบบนี้มากๆ

Camera Model   Canon EOS 60D
Shooting Mode   Manual Exposure
Tv( Shutter Speed )   1/80
Av( Aperture Value )   8.0
Metering Mode   Evaluative Metering
ISO Speed   100
Lens   EF-S18-135mm f/3.5-5.6 IS
Focal Length   18.0mm
White Balance Mode   Color Temperature(5000K)
Shooting Date/Time   6/8/2553 18:46:07

จัดไปคั๊ป

« ตอบ #2035 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2011 17:53:09 »

Camera Model   Canon EOS 60D
Shooting Mode   Manual Exposure
Tv( Shutter Speed )   1/80
Av( Aperture Value )   8.0
Metering Mode   Evaluative Metering
ISO Speed   100
Lens   EF-S18-135mm f/3.5-5.6 IS
Focal Length   18.0mm
White Balance Mode   Color Temperature(5000K)
Shooting Date/Time   6/8/2553 18:46:07

จัดไปคั๊ป

ขอบคุณมากครับน้า

ดูแล้วอุปกรณ์ทุกอย่างต่างกันหมดเลย เหมือนกันแค่ ยี่ห้อกล้องเหมือนกันอย่างเดียว
นอน นอน

Handyman
Moderator

« ตอบ #2036 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011 13:44:04 »

ไม่ใช่ครับ มาจากคลิ๊ปที่ลามกอนาจารกว่านั้นอีก

ADVAN RG

« ตอบ #2037 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011 14:21:48 »

อ่าว ยังไม่จบอีกหรอ

ตกลงนี่ วิเคราะห์ประเด็นเองไม่ออกใช่ไหม ถึงต้องให้ผมอธิบาย เรื่องนี้มันเถียงกันถึงความไม่เหมาะสมในภาพ 18 + กับเว็ปนี้
ไม่ใช่เอาความชอบในภาพหรือคลิปส่วนตัว มันคนละเรื่องกัน คุณแยกแยะไม่ออกจริงๆหรือ
ผู้ชาย เป็นเพศที่สร้างมาให้สืบพันธ์อยู่แล้ว ไม่มีผู้ชายที่ไหนไม่เคยดูหนังโป๊ หรือไม่ชอบภาพโป๊ของผู้หญิงหรอก
แต่ความเหมาะสม มันแยกแยะกันได้ว่ามันหมาะสม ต่อที่สาธารณะหรือไม่ ในเมื่อภาพที่ผมนำมาโพส เพราะตอนแรกเข้าใจว่า มีแต่ผู้ใหญ่ทั้งนั้น เพราะเป็นเว็ปรถยนต์ แต่ในเมื่อผู้ดูแลเขาบอกว่าไม่เหมาะสมผมก็ให้ลบและบางกระทู้ผมก็ลบเอง ( ก่อนหน้านี้ก็มีภาพแบบนี้เยอะแยะ ก็ไม่เห็นมีการท้วงติงอะไร ผมก็เข้าใจว่ายอมรับกันได้ แต่ในเมื่อแจ้งในกระทู้ผมแล้วว่าไม่เหมาะสม ผมก็เข้าใจตามนั้น จนมาเจอภาพของคุณ )

คุณหลงประเด็นแล้ว กลับมาเถอะ หัดดมตดตัวเองแล้วรู้สึกเหม็นบ้าง รูปของคุณไม่ได้ต่างจากที่ผมโพสไว้หรอก ผมยังแยกแยะออกเลยว่าโป๊ แต่ไม่เปลือย ไม่ผิดกฏหมาย ถ้ามันไม่เหมาะกับเว็ปนี้เพราะมีบุคคลสาธารณะเข้ามาดูเยอะ อย่างที่ผู้ดูแลบอก ก็ลบไปเถอะ  หรือคุณใช้อภิสิทธิ์ความเป็นเพื่อนกับผู้ดูแลเว็ป หรือคุณแยกแยะไม่ออกจริงๆ ว่าภาพของคุณไม่เหมาะสมต่อบุคคลสาธารณะ

6.9

« ตอบ #2038 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011 15:21:06 »

ถอนหายใจ

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
Handyman
Moderator

« ตอบ #2039 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011 15:28:27 »

อ่าว ยังไม่จบอีกหรอ

ตกลงนี่ วิเคราะห์ประเด็นเองไม่ออกใช่ไหม ถึงต้องให้ผมอธิบาย เรื่องนี้มันเถียงกันถึงความไม่เหมาะสมในภาพ 18 + กับเว็ปนี้
ไม่ใช่เอาความชอบในภาพหรือคลิปส่วนตัว มันคนละเรื่องกัน คุณแยกแยะไม่ออกจริงๆหรือ
ผู้ชาย เป็นเพศที่สร้างมาให้สืบพันธ์อยู่แล้ว ไม่มีผู้ชายที่ไหนไม่เคยดูหนังโป๊ หรือไม่ชอบภาพโป๊ของผู้หญิงหรอก
แต่ความเหมาะสม มันแยกแยะกันได้ว่ามันหมาะสม ต่อที่สาธารณะหรือไม่ ในเมื่อภาพที่ผมนำมาโพส เพราะตอนแรกเข้าใจว่า มีแต่ผู้ใหญ่ทั้งนั้น เพราะเป็นเว็ปรถยนต์ แต่ในเมื่อผู้ดูแลเขาบอกว่าไม่เหมาะสมผมก็ให้ลบและบางกระทู้ผมก็ลบเอง ( ก่อนหน้านี้ก็มีภาพแบบนี้เยอะแยะ ก็ไม่เห็นมีการท้วงติงอะไร ผมก็เข้าใจว่ายอมรับกันได้ แต่ในเมื่อแจ้งในกระทู้ผมแล้วว่าไม่เหมาะสม ผมก็เข้าใจตามนั้น จนมาเจอภาพของคุณ )

คุณหลงประเด็นแล้ว กลับมาเถอะ หัดดมตดตัวเองแล้วรู้สึกเหม็นบ้าง รูปของคุณไม่ได้ต่างจากที่ผมโพสไว้หรอก ผมยังแยกแยะออกเลยว่าโป๊ แต่ไม่เปลือย ไม่ผิดกฏหมาย ถ้ามันไม่เหมาะกับเว็ปนี้เพราะมีบุคคลสาธารณะเข้ามาดูเยอะ อย่างที่ผู้ดูแลบอก ก็ลบไปเถอะ  หรือคุณใช้อภิสิทธิ์ความเป็นเพื่อนกับผู้ดูแลเว็ป หรือคุณแยกแยะไม่ออกจริงๆ ว่าภาพของคุณไม่เหมาะสมต่อบุคคลสาธารณะ

บอกแล้วว่า.....อย่าแถครับ

ผมและผู้ดูแลเขาไม่ได้ทักท้วงเรื่องภาพ  เราทักท้วงเรื่องคลิ๊ปลามกที่คุณนำมาโพสท์ครับ และที่ลบนั้น คุณก็ลบคลิ๊ป ไม่ได้ลบภาพ

หลังจากคนโดนเรื่องคลิ๊ป คุณก็เข้ามาในนี้ มาหยิบเอาภาพบิกินี่ที่ผมถ่ายมาทำให้เป็นประเด็นขึ้นมาเพื่อกลบเกลื่อนเรื่องที่คุณโพสท์คลิ๊ปลามกไง

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 100 101 [102] 103 104 ... 135  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์