AE. Racing Club
08 ตุลาคม 2024 04:27:45 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ สายตาก ขึ้นเหนือ  (อ่าน 2915 ครั้ง)
TMN_Rescue_ry
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 13:20:36 »

หลังจากที่วิ่งทดสอบเส้นทางตั้งแต่ เดอะมอลล์ปิ่นเกล้า (ขากลับ) ใช้เส้นทาง สุพรรณ - ชัยนาท
เส้นทาง OK. คับ แต่ ?? wพอเลี้ยวเข้าเส้นเลี่ยงเมืองนครสวรรค์เท่านั้นล่ะคับ  ทางแย่มากคับเห็นว่าเสียหายหลังจากเกิดน้ำท่วม แล้วก็มาเลื่อย ๆ เข้ากำแพง - ตาก

ไม่ใช่นะ... อื่ม... ตอนนี้เส้นวังเจ้า - ตาก ทาง Ok. มากคับ ทำเสร็จหมดแล้ว จะมีขลุกขลุกนิด ๆ หน่อย ๆ ประมาณก่อนถึงสามแยกแม่สอด  ตั้งแต่ประมาณหน้าบริษัทไทยน้ำทิพพย์ - สามแยกแม่สอดคับ 
หลังจากนั้นแจ๋วเลยคับ ลิงจั๊กๆ

เลยประชาสัมพันธ์ให้เพื่อน ๆ ทุกท่านทราบ หากว่าจะขึ้นสายเหนือ  สามารถใช้เส้นทางสายตากได้แล้วคับ
เมืองตากซึ่งเป็นเมืองผ่านยินดีต้อนรับสู่ภาคเหนือคับ ถอนหายใจ

เดินทางปลอดภัยนะคับทุกคน  เที่ยวให้สนุกนะคับ คำนับ คำนับ
 จุดประทัด จุดประทัด ฉลอง.. ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..
tree
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ไปเรื่อยๆ เมื่อยๆก็หยุด

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 15:02:37 »

ผมก็คนตากครับ อยู่ ป่ามะม่วง แต่ไปช่วงสงกรานต์ ทางดีซักที ตรบมือ

เคลิ้มสมาคม ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

หล่อไม่จริง ก็เลยหยิ่งไม่เป็น...

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 15:06:12 »

ขอบคุณมากครับ อาจไป 10-12 นี้ Smiley

" ~ หาเรื่องเที่ยว ~ "

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 15:44:14 »

ผมก็คนตากครับ อยู่ ป่ามะม่วง แต่ไปช่วงสงกรานต์ ทางดีซักที ตรบมือ
ผมอยู่หัวเดียดคับ.... จอดอยู่หน้าลานกระทงสายประจำคับ ซุบซิบ

ขอบคุณมากครับ อาจไป 10-12 นี้ Smiley

พี่เต้ยใส่กันชนหน้าใหม่ หล่อดีคับพี่... ถ่ายรูป
อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 16:29:32 »

ขอบคุงมากคับน้า

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995
app_le
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 16:31:59 »

ช่วงตาก - เถิน - ลำปาง ยังทำไม่เสร็จครับ ทางแย่มากหลังจากเจอน้ำในหน้าฝนที่ผ่านมา

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 16:49:14 »

Thank you krub (-^v^-)

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
นนท์ SENSOR

ยังไงก็รัก AE เหมือนกันครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010 18:27:30 »

ผมอยู่หัวเดียดคับ.... จอดอยู่หน้าลานกระทงสายประจำคับ ซุบซิบ

พี่เต้ยใส่กันชนหน้าใหม่ หล่อดีคับพี่... ถ่ายรูป
ผมอยู่ วังเจ้าครับ ปีใหม่นี้ว่าจะกับบ้านคราบๆๆ
 ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 00:23:29 »

ผมอยู่ วังเจ้าครับ ปีใหม่นี้ว่าจะกับบ้านคราบๆๆ
 ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ

เริ่มทะยอยกันมาแล้วคับคนตาก... ลิงจั๊กๆ
อยู่ในวัง ต.วังเจ้าเลบยป่ะคับ แหะ.. แหะ.. พอดีมีพี่ ๆ น้อง ๆ อยู่ตรงจุด Stanby มูลนิธิตากร่วมใจสงเคราะห์ จุดวังเจ้า
บริเวณปั้ม Esso อ่ะคับ ว่าง ๆ แวะเข้ามาทักทายกันได้คับ ไม่ใช่นะ...
ผมเต้คับ อยู่ตัวเมืองเลยคับ.... AE 101 สีเทาดำ กฉ - 1098 ระยอง โซนระยอง
อยู่ศูนย์กู้ชีพ รพ.ตากคับ... ว่าง ๆ แวะเข้ามาในเมืองทักทายกันได้คับ  ไม่แน่ใจว่าช่วงปีใหม่จะว่างหรือปล่าว... เพราะต้องขึ้นเวรอัดยาวเลยคับ ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว...
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #9 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 00:32:20 »

เพิ่งวิ่งกลับมาเมื่อวานครับ (วันศุกร์ที่ 3 ธ.ค.) ช่วงจากตากไป อ.เถิน ถนนกำลังซ่อม เบี่ยงไปเบี่ยงมา
พอวิ่งได้ แต่ต้องระวังรถสวนกันหน่อย เจอรถใหญ่นี่เวลาแซงต้องใจเย็นๆ รอจังหวะดีๆ
ถนนบางช่วงก็ทำเสร็จแล้ววิ่งได้เรียบหน่อย บางช่วงยังเป็นถนนเดิม หลุมใหญ่ๆ รออยู่เพียบครับ

เลี่ยงเมืองนครสวรรค์ขาไปก็มีหลุมบ่อเพิ่มขึ้นจากเดิมพอสมควรเลย
ส่วนขากลับวิ่งเข้าอ.เมือง เลยไม่ทราบว่าถนนเลี่ยงเมืองเป็นยังไงบ้างนะครับ

หยุดติดกันหลายวันรถวิ่งขึ้นเยอะมากเลยครับ มีกลุ่มบิ๊กไบค์วิ่งขึ้นตั้งหลายกลุ่มด้วยครับ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 00:47:25 »

เพิ่งวิ่งกลับมาเมื่อวานครับ (วันศุกร์ที่ 3 ธ.ค.) ช่วงจากตากไป อ.เถิน ถนนกำลังซ่อม เบี่ยงไปเบี่ยงมา
พอวิ่งได้ แต่ต้องระวังรถสวนกันหน่อย เจอรถใหญ่นี่เวลาแซงต้องใจเย็นๆ รอจังหวะดีๆ
ถนนบางช่วงก็ทำเสร็จแล้ววิ่งได้เรียบหน่อย บางช่วงยังเป็นถนนเดิม หลุมใหญ่ๆ รออยู่เพียบครับ

เลี่ยงเมืองนครสวรรค์ขาไปก็มีหลุมบ่อเพิ่มขึ้นจากเดิมพอสมควรเลย
ส่วนขากลับวิ่งเข้าอ.เมือง เลยไม่ทราบว่าถนนเลี่ยงเมืองเป็นยังไงบ้างนะครับ

หยุดติดกันหลายวันรถวิ่งขึ้นเยอะมากเลยครับ มีกลุ่มบิ๊กไบค์วิ่งขึ้นตั้งหลายกลุ่มด้วยครับ

สายเลี่ยงเมืองนครสวรรค์ขากลับเข้า กทม. ใช้การได้ดีคับผม คำนับ คำนับ ยาวไปจนถึงวงแหวนตะวันตกคับ วิ่งฉิวเลยคับ แหะ.. แหะ..
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 00:56:17 »

สายเลี่ยงเมืองนครสวรรค์ขากลับเข้า กทม. ใช้การได้ดีคับผม คำนับ คำนับ ยาวไปจนถึงวงแหวนตะวันตกคับ วิ่งฉิวเลยคับ แหะ.. แหะ..

ขอบคุณครับ งวดนี้ขากลับวิ่งเข้าไปในเมืองถนนเรียบดีแต่รถติดมากครับ ไม่รู้ไม่ชี้

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 02:16:49 »

เดินทางปลอดภัยนะคับทุกท่าน.... มีน้ำใจกับเพือนร่วมถนนด้วยนะคับ สบาย สบาย
arTO-TRD

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 07:05:43 »

เดินทางปลอดภัยครับ ทุกท่าน

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 07:25:37 »

เดินทางปลอดภัยครับ ทุกท่าน
พี่โต้คับ... ปีใหม่นี้โซนโขทัย พิดโลกไปเที่ยวไหนอ่ะพี่ ซุบซิบ
ONIZAKI CM.524
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #15 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 08:15:18 »

หนาวนี้ว่าจะเอาครอบครัวไปห่มผ้าที่แม่สอดซะหน่อย (แต่ใจยังกลัวว่าจะเจอโจทย์เก่า)
RPG.CZ

อยากจะวัดรอยเท้าคนอื่น หรือจะสร้างรอยเท้าขึ้นมาใหม่

« ตอบ #16 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 08:40:40 »

ช่วงตาก - เถิน - ลำปาง ยังทำไม่เสร็จครับ ทางแย่มากหลังจากเจอน้ำในหน้าฝนที่ผ่านมา

ผมนั่งรถตู้ไป หัวโขกยันเพดานรถตู้เลย ถ้าทำถนนเสร็จคงวิ่งกันชิ่วแน่ๆ

เบิก0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=100063.0
ล้อEnkei ดำแดง ขอบ15 ล้อแท้ยุ่น ฝาครบ ราคาเบาๆ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144316.0
tree
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ไปเรื่อยๆ เมื่อยๆก็หยุด

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 11:37:39 »

ไว้ช่วงสงกรานต์ไปจะไปทักทายคร๊าบ... สุดยอด

earth-osk
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #18 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 11:58:11 »

ขอบคุณครับ  ว่าจะขึ้น ปลายธันวา
[[Sticker Mania]]

OMG!!

« ตอบ #19 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2010 15:42:16 »

ช่วง อ.เถิน ถนนแย่ยังพอไหว แต่เจอยามขอค่าเหล้า...อายหมาจริงๆ อย่าไปให้นะครับ

หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์