AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 18:30:28 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบปัญหา  (อ่าน 2554 ครั้ง)
t-tong
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

สนป่าว...ก๊วยเตี๋ยวต้มยำใส่ไข่สักชามไหม

« เมื่อ: 20 ธันวาคม 2010 19:46:01 »

อ่านแล้วขำจึงเอามาฝากเพี่อนๆ  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ
หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ

อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โรงเรียน เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ

เราคบกัน อยู่นานค่ะ เกือบ 2 วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
พอดูหนังเสร็จเราก็ นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้าเขียนว่า โรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ

หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้า ไปข้างใน บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยับค่ะ
อาหมอ คะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ

หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
...เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ

ถาม
อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ

ตอบ
อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน

ถาม
ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ หนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว

ตอบ
หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้งหลายเดือนแล้วนี่

ถาม
อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ

ตอบ
หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

ถาม
อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3 ตัวเอง ค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ
สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย

ตอบ
อา หมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่า ที่นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อย มีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม แถมมี วิดีโอให้ดูทั้งคืน

ของแต่งยุ่นAE101-112 ภายนอก,ภายใน,ฯลฯ... http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=75364.0
ของแต่งจุกจิก,โช๊ค,พรม,โลโก้,ฝาปิดขั้วแบต,ฯลฯ...http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=75310.0
ล้อแม็กซ์,ยาง,ฝาดุมล้อ,ฝาจุ๊บลม...http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118231
DoraemonzA

Madboy!

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2010 19:49:24 »

แหะ.. แหะ..

คิดถึง 92 คู่ใจ.........จะจดจำไว้ตลอดไป

"Keep moving on"
PaoDude22 ~Levin AEM POWER~
AE Racing Club Staff

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2010 22:18:29 »

ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

toyota#10X

Sukhumvit77 Rod. เวลาเปลี่ยนใจคนเราก็เปลี่ยน

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2010 08:21:04 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

##### LONG_LIVE_THE_KING #####
    ### HOME_BIRD_MOUNTAIN ###
          ## SRINAKARIN_ZONE ##
TU-ee101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

สนไหมคนดี พี่มี"สามห่วง"

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2010 14:03:46 »

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
wolfboy

จงใฝ่ฝัน แต่ อย่าเพ้อฝัน

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2010 14:27:10 »

ท่าทางจะไม่ท้องหรอแต่คงจะเอาจนท้วมมากกว่าอ่ะน้อง ฮากลิ้ง

สาวไทย สวย ไม่แพ้ชาติใดในโลก
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2010 14:47:53 »

เอ่อ..

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
sp26_tum
มือเก่าหัดแข่ง

ae เพื่อครอบครัว ถ้าส่วนตัวชอบปั่นจักรยาน..555

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 16:42:37 »

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

ae 100   (mada in japan)
Trek 4400 (made in tiawan)
Trek 7001 (made in usa)
mini  loso (made in thailand)
Candypower.SZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 16:49:29 »

อิอิ

Srinakarin Zone
tuu_club

มันทุกโค้ง

« ตอบ #9 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 16:54:44 »

งง  อะไรหลอครับ งงแบบว่ายังไม่เคยงะ อิอิ
titlee69K

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 เมษายน 2011 09:23:12 »

ฮากลิ้ง

dirty s-limited with boy’s dream
#ไม่ขับก็เข็น
pou_manu <SZ>

อยากหล่อแต่ตังไม่พอ

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 เมษายน 2011 09:58:59 »

5555++++

#### ขอเป็นข้ารองพระบาท ทุกชาติไป#####
~pickki~
นักแข่งมือสมัครเล่น

^___^

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 เมษายน 2011 14:00:38 »

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

★ iices。™
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 เมษายน 2011 23:29:00 »

55555

titlee69K

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 เมษายน 2011 15:20:58 »

อ่านแล้วขำจึงเอามาฝากเพี่อนๆ  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ
หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ

อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โรงเรียน เขาชอบมองหนูค่ะ แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ

เราคบกัน อยู่นานค่ะ เกือบ 2 วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธค่ะ แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหกหนูเสียดายค่ะ
พอดูหนังเสร็จเราก็ นั่งรถเมล์กลับบ้าน แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง...หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้าทางเข้าเขียนว่า โรงแรมก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ

หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้า ไปข้างใน บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู ขอห้องวีไอพีค่ะ หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัวหนูกลัวเสื้อยับค่ะ
อาหมอ คะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้จริงไหมคะ หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ

หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก หนูต้องให้เขารับปากว่า...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้อง กับค่าลิโพ! หนูถึงตกลงค่ะ
อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
...เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ

ถาม
อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ

ตอบ
อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน

ถาม
ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด หรือให้เขาออกคะ หนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว

ตอบ
หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้งหลายเดือนแล้วนี่

ถาม
อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ

ตอบ
หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ

ถาม
อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้ง แค่ 2-3 ตัวเอง ค่ะ อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ
สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้มมาก และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุง กระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย

ตอบ
อา หมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่า ที่นี่แอร์เย็นเหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อย มีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม แถมมี วิดีโอให้ดูทั้งคืน

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

dirty s-limited with boy’s dream
ลักษณ์_TZ#_

เดิม ๆ 1.6 Gxi Auto เครื่อง 4a-fe

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 เมษายน 2011 15:33:38 »

ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้

ลิตรละ 100 ก็จะขับ น้ำมันเพียวๆ
titlee69K

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 20:42:28 »

คำนับ งอแง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์