AE. Racing Club
12 ตุลาคม 2024 11:22:42 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนครับ รบกวนสอบถามเกี่ยวกับวัดรอบ APEXI ในรูป ว่าแท้หรือปลอมครับ จะซื้อเช้านี้  (อ่าน 1515 ครั้ง)
witarn
นักแข่งมือสมัครเล่น

« เมื่อ: 29 ธันวาคม 2010 09:32:05 »

กำลังจะไปสอยมาใส่รถครับ แต่แปลกใจว่าทำไมมันถูกจัง ขอบคุณครับ

yoshio ae
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4a-gze only

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2010 09:42:49 »

อย่าลืมลองก่อนซื้อนะคับ

ของพวกนี้ผมเองเคยโดนกับตัวมาแล้ว

ของยุ่นก็พังมาก็เป็นได้

จิ้มผิดเสียทันที......

และอีกเรื่องก็คือของโจร  เคยเจอพวกเล่นใส่ถุงก๊อบแก๊บมาขายเลย

วัดรอบโอโต้มิเตอร์ตัวเบิ้มเลยขาย 1300 บาท

ดูจากรูปการของโจรแน่นอน สายตัดสั้นมาเลย

และถ้าวัดรอบบางรุ่นตัดสายพังเลยนะคับ

AE has brought us to MEET

PonD
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

zc72s

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2010 09:53:15 »

ถูกมากๆก็ไม่แน่ครับ เพราะเกจ์วัดของ Apexi รุ่น EL2 ของก็อปแท้ๆ ก็มีแล้ว เนียนด้วย ตัวบางๆ ไฟจีช็อคเหมือนเป๊ะเลยนะ

ราคาตัวนึงประมาณ สองพันกว่า   .. ตั้งเรียงๆกัน ดีไม่ดีมีโดนทุบ 55
witarn
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2010 10:03:36 »

อย่าลืมลองก่อนซื้อนะคับ

ของพวกนี้ผมเองเคยโดนกับตัวมาแล้ว

ของยุ่นก็พังมาก็เป็นได้

จิ้มผิดเสียทันที......

และอีกเรื่องก็คือของโจร  เคยเจอพวกเล่นใส่ถุงก๊อบแก๊บมาขายเลย

วัดรอบโอโต้มิเตอร์ตัวเบิ้มเลยขาย 1300 บาท

ดูจากรูปการของโจรแน่นอน สายตัดสั้นมาเลย

และถ้าวัดรอบบางรุ่นตัดสายพังเลยนะคับ
ถูกมากๆก็ไม่แน่ครับ เพราะเกจ์วัดของ Apexi รุ่น EL2 ของก็อปแท้ๆ ก็มีแล้ว เนียนด้วย ตัวบางๆ ไฟจีช็อคเหมือนเป๊ะเลยนะ

ราคาตัวนึงประมาณ สองพันกว่า   .. ตั้งเรียงๆกัน ดีไม่ดีมีโดนทุบ 55
ขอบคุณมากครับทั้งสองท่านเลย เค้าตั้งไว้ 3900 บาทครับ ลืมลงราคา

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์