AE. Racing Club
12 ตุลาคม 2024 16:19:46 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ โซนเรามีร้านที่ ทำแหวนกันสั่นดีๆมัยครับ  (อ่าน 4093 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 18 มกราคม 2011 08:21:16 »

ขอบคุณพี่ๆมากเลยครับ ตอนนี้ น่าจะประมาณวันพุธครับ จะเอาไปถ่วงจี้ล้อดูครับได้ผลยังไงจะแจ้งให้ทราบครับผม
ไ่ม่ทราบว่า ไปเบิก แมกเลนโซ่ โปรเจคดี ที่ร้านไหนมาหรอครับ รบกวน แจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
orapin
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 มกราคม 2011 13:06:50 »

แถว วงเวียน22 ครับ จำชื่อไม่ได้ครับ เป็นร้านเพื่อนพี่ครับ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 18 มกราคม 2011 13:15:58 »

แถว วงเวียน22 ครับ จำชื่อไม่ได้ครับ เป็นร้านเพื่อนพี่ครับ
แล้วตอนใส่ล้อ ทางร้าน เค้า ไม่ได้ แนะนำให้ ถ่วงล้อ หรือ ทำอะไรเพิ่มเลยหรอครับ ปกติ ล้อแมกไทย หรือยี่ห้อ อื่นๆ ดังๆ พวก เอนไก หรือ เลนโซ่

ทางร้าน จะกลึงปลอกหรือสั่งปลอกไว้สำรอง ไว้เพียบและใส่ได้เลย นะครับ...มันเป็นไซด์ ปกติ นอกเสียจาก แมกยุ่น ต้องเอา ไซด์ปกติ ไปกลึงออกอีกนิดหน่อยถึงจะฟิตพอดี..
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์