AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 04:59:35 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 22  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ประกบคู่วิ่งมาแล้วครับใครอยากวิ่งกับใครในงานAE Drag Party 2011ครั้งนี้เชิญ  (อ่าน 44720 ครั้ง)
ปิแอร์...แซ่บี้
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #220 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 18:21:02 »

พี่เอก กะ อิคคิว สูวิ่งกะตูป่ะ ขำขำ

อิห่าวิ่งหลังไมค์เอา 5555

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND

« ตอบ #221 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 18:28:42 »

ผมไม่มีคู่เลยคร้าบบบ
ขอ 5 เกียรเจอกานหน่อย จิ

คู่กับซุปเดิมๆได้มั๊ยอ่าน๊า

ของสู๋ แต่งอ่าไม่เดิม สู๋ใส่เกียร์4AFE ไม่ตรงรุ่น อิอิ อิอิ

นะ...ของแต่งเดิมโรงงานเลย

ได้ครับพี่เอก
ขำๆ จาวเหนือ

เด๋วน้าสันต์รถพังก่อน   555+

พี่เอก กะ อิคคิว สูวิ่งกะตูป่ะ ขำขำ

เอาๆ ลงรายชื่อไว้ได้เลยค๊าบ

อาจานหมูจัดให้หน่อย

เอกวีร์ เชียงใหม่  VS. น้าต้อง (ลำปาง) เชียงใหม่

เอกวีร์ เชียงใหม่ VS. อิปลวก (ปิแอร์...แซ่ขัง) เชียงใหม่

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
Far_3S_GTE

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #222 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 18:45:54 »

ผมไม่มีคู่เลยคร้าบบบ
ขอ 5 เกียรเจอกานหน่อย จิ

คู่กับซุปเดิมๆได้มั๊ยอ่าน๊า

ของสู๋ แต่งอ่าไม่เดิม สู๋ใส่เกียร์4AFE ไม่ตรงรุ่น อิอิ อิอิ

นะ...ของแต่งเดิมโรงงานเลย

ได้ครับพี่เอก
ขำๆ จาวเหนือ

เด๋วน้าสันต์รถพังก่อน   555+

เอาๆ ลงรายชื่อไว้ได้เลยค๊าบ

อาจานหมูจัดให้หน่อย

เอกวีร์ เชียงใหม่  VS. น้าต้อง (ลำปาง) เชียงใหม่

เอกวีร์ เชียงใหม่ VS. อิปลวก (ปิแอร์...แซ่ขัง) เชียงใหม่
เชงรถ หรือเชงคน  ตูขับได้ไหม

Ae-RaNgSiT101-Ohana
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #223 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 19:11:26 »

ตกลงกันแล้วแจ้งชื่อจะอัพไว้ให้หน้างานจะได้สะดวกแก่การตามตัว  วิ่ง 1 RUN ออกตัวชิงไฟ ใครเข้าปลายเส้นทีหลังจ่าย 100 กองกลางเข้าคลับครับ.  แหะ.. แหะ..

พิธีกรรับเชิญระหว่างงาน

1. จารย์หมู (Aj. Moo) โซนราม VS น้านุ (NU.NA.Kz)  ไม่รู้ไม่ชี้ ฝาดำทั้งคู่เจอกันมาก้อหลายงาน งานนี้ขอให้น้านุว่าวเกียร ผมจะได้ชนะบ้าง อิ อิ อิ  แหะ.. แหะ..
2. น้าบอย โซนปทุม VS น้านิค โซนแจ้ง ได้ข่าวว่าคู่นี้ลองกันนอกรอบมาแล้ว  ไม่รู้ไม่ชี้
3. แอ้ โซนศรี VS ฟาร์  ฝาดำ ทั้งคู่เหมือนกัน 
4. น้าแมว VS น้าโจ รู้สึกว่า 7A  ทั้งคู่แต่ต่างกันที่เกียร
5. แอ้ VS อุ้ยครับ เครื่อง fe ครับ มาอีกคู่แล้วครับ
6. น้านิค โซนแจ้ง (norma_niggy.CZ#45 ) VS น้าสันต์ (AE_111_20BT)
7. น้าบอย โซนปทุม (Ae-RaNgSiT-1o1 ) VS น้าสันต์ (AE_111_20BT)
8. ปิแอร์ แซ่บี้ (อิคคิว) vs. น้าบุค CZ
9. จารย์หมู (Aj. Moo) โซนราม VS น้าบุค CZ  คู่นี้ มาตำแหน่งเลขสวยซะด้วย   ไม่รู้ไม่ชี้
10. จารย์หมู (Aj. Moo) โซนราม VS หนู (LOUIS<RZ> ) โซนราม  ฝาดำทั้งคู่มีกล่องเงินทั้งคู่ แถมใช้จูนเนอร์คนเดียวกัน เพื่อเป็นข้อมูลให้เพื่อน ๆ ครับ ว่าระหว่าง AT กับ MT สภาพรถใช้งานมีกล่องต่างกันอย่างไร
11. หนู (LOUIS<RZ> ) โซนราม VS น้านิค โซนแจ้ง (norma_niggy.CZ#45 ) วัดกันระหว่าง 4A-FE เกียรธรรมดา กับ ฝาดำ AT ลิงจั๊กๆ
12. Aj.Moo <RZ> VS  PANDA RACING ฝาดำ 6 เกียร์รถบ้าน กับ ฝาดำ 5 เกียร์รถสนาม  เวียนหัว

มันส์แน่ๆ อิอิ เดี๋ยวรอเผ่าปีแอร์เค้าคุยกันในเผ่าก่อน สงสัยสนามแตก อิอิ
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #224 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 19:13:53 »

อยากเชงกะคันส้มด้วยคับ เชงเมานะ ใครเมาก่อนแพ้ อิอิ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #225 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 19:20:11 »

อยากเชงกะคันส้มด้วยคับ เชงเมานะ ใครเมาก่อนแพ้ อิอิ

เป็นไง น้องกรูๆ อิอิ สุดจริงๆ
NU.NA.Kz.
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

งด...แข่งขันชั่วคราว.

« ตอบ #226 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 19:39:23 »

ตกลงกันแล้วแจ้งชื่อจะอัพไว้ให้หน้างานจะได้สะดวกแก่การตามตัว  วิ่ง 1 RUN ออกตัวชิงไฟ ใครเข้าปลายเส้นทีหลังจ่าย 100 กองกลางเข้าคลับครับ.  แหะ.. แหะ..

1. จารย์หมู (Aj. Moo) โซนราม VS น้านุ (NU.NA.Kz)  ไม่รู้ไม่ชี้ ฝาดำทั้งคู่เจอกันมาก้อหลายงาน งานนี้ขอให้น้านุว่าวเกียร ผมจะได้ชนะบ้าง อิ อิ อิ  แหะ.. แหะ..
2. น้าบอย โซนปทุม VS น้านิค โซนแจ้ง ได้ข่าวว่าคู่นี้ลองกันนอกรอบมาแล้ว  ไม่รู้ไม่ชี้
3. แอ้ โซนศรี VS ฟาร์  ฝาดำ ทั้งคู่เหมือนกัน 
4. น้าแมว VS น้าโจ รู้สึกว่า 7A  ทั้งคู่แต่ต่างกันที่เกียร
5. แอ้ VS อุ้ยครับ เครื่อง fe ครับ มาอีกคู่แล้วครับ
6. น้านิค โซนแจ้ง (norma_niggy.CZ#45 ) VS น้าสันต์ (AE_111_20BT)
7. น้าบอย โซนปทุม (Ae-RaNgSiT-1o1 ) VS น้าสันต์ (AE_111_20BT)
8. ปิแอร์ แซ่บี้ (อิคคิว) vs. น้าบุค CZ
9. จารย์หมู (Aj. Moo) โซนราม VS น้าบุค CZ  คู่นี้ มาตำแหน่งเลขสวยซะด้วย   ไม่รู้ไม่ชี้
10. จารย์หมู (Aj. Moo) โซนราม VS หนู (LOUIS<RZ> ) โซนราม  ฝาดำทั้งคู่มีกล่องเงินทั้งคู่ แถมใช้จูนเนอร์คนเดียวกัน เพื่อเป็นข้อมูลให้เพื่อน ๆ ครับ ว่าระหว่าง AT กับ MT สภาพรถใช้งานมีกล่องต่างกันอย่างไร
11. หนู (LOUIS<RZ> ) โซนราม VS น้านิค โซนแจ้ง (norma_niggy.CZ#45 ) วัดกันระหว่าง 4A-FE เกียรธรรมดา กับ ฝาดำ AT ลิงจั๊กๆ
12. Aj.Moo <RZ> VS  PANDA RACING ฝาดำ 6 เกียร์รถบ้าน กับ ฝาดำ 5 เกียร์รถสนาม  เวียนหัว

มันส์แน่ๆ อิอิ เดี๋ยวรอเผ่าปีแอร์เค้าคุยกันในเผ่าก่อน สงสัยสนามแตก อิอิ
นี่มัน พิธีกร สนามจอหอ โคราชนิ.
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #227 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 19:53:29 »

มีใครวิ่งพิกัท 16.00 วิบ้าง ส่งเสียงหน่อย

ทั้ง 20 วาวล์ 5เกียร์ 6เกียร์ 3เอสไอดีกลม และ4อีโบด้วย

ขอเสียงหน่อยคับ.....อยากวิ่งแบบมีลุ้นเสียว......

วิ่งกับรถแรงๆสู้ไม่ไหว....

อาจจะได้ร่วมแจมดูเวลาก่อนนิดนึง

ล่าสุดผมยัง16อยู่ครับ อิอิ

ไม่มีใครจัดให้ตาสันซักหน่อยเหรอ รู้สึกแกจะคันยิกๆ

จัดไปครับน้าจิ๊ก
ถ้าไม่มีกล่องผมสู้หมดครับ

น้ารุมโทรมตาสันด้วยใช่ปะถ้าใช่ลงชื่อโลด

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #228 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 19:55:19 »

นี่มัน พิธีกร สนามจอหอ โคราชนิ.

เฮ้ย...จริงดิ๊น้านุ ต้องไปสะแล้วงานนี้
ปิแอร์...แซ่ขัง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

โถ่ . . . อี ปลวก

« ตอบ #229 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 20:03:15 »

เค้าขับเองนะ ขอร้อง

.

ฟ้าเริ่มมึดแล้ว . . . แยกย้ายกันนอน

« ตอบ #230 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 20:04:11 »

กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #231 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 20:19:28 »

norma_niggy.CZ#45, Aj.Moo <RZ>, PANDA RACING, aragon < RZ >, จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ> และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นี่ดีกว่า  อิอิ อิอิ

ได้ครับ จัดไป ประธานว่าไง  ไม่รู้ไม่ชี้

ทำ step ใหม่มาเล็กน้อย ขอลองด้วยคนครับ

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
AE_111_20BT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #232 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 20:38:24 »

มีใครวิ่งพิกัท 16.00 วิบ้าง ส่งเสียงหน่อย

ทั้ง 20 วาวล์ 5เกียร์ 6เกียร์ 3เอสไอดีกลม และ4อีโบด้วย

ขอเสียงหน่อยคับ.....อยากวิ่งแบบมีลุ้นเสียว......

วิ่งกับรถแรงๆสู้ไม่ไหว....

อาจจะได้ร่วมแจมดูเวลาก่อนนิดนึง

ล่าสุดผมยัง16อยู่ครับ อิอิ

ไม่มีใครจัดให้ตาสันซักหน่อยเหรอ รู้สึกแกจะคันยิกๆ

จัดไปครับน้าจิ๊ก
ถ้าไม่มีกล่องผมสู้หมดครับ

น้ารุมโทรมตาสันด้วยใช่ปะถ้าใช่ลงชื่อโลด
โดนข่มขืน เเต่ก็จะไม่ยอมให้ขืนใจได้ง่าย ๆ อิอิ   (เอาให้พังไปเลย) ๕๕๕ ดีครับ  ตรบมือ
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #233 เมื่อ: 21 มกราคม 2011 20:39:46 »

แล้วอย่าผมจะไปวิ่งกะใครดีอ่ะครับ

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
JO_Zest
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #234 เมื่อ: 22 มกราคม 2011 00:12:20 »

จารย์หมู เตรียมรถลากด้วย มีพังกันแน่นอน โดนหลายรัน กร๊ากกก

วิ่งปะละ   เดียวก็รู้   จะจบไหม
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #235 เมื่อ: 22 มกราคม 2011 08:34:59 »

แอบดู แอบดู แอบดู
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #236 เมื่อ: 22 มกราคม 2011 09:28:04 »

มากันอีกแล้ว มาเยอะ คร๊าบ

จารย์หมู เตรียมรถลากด้วย มีพังกันแน่นอน โดนหลายรัน กร๊ากกก

ผมว่าเตรียมตังไปจ่ายค่าวิ่งแพ้ง่ายกว่าอ่ะ น้าโจ  ไม่รู้ไม่ชี้
Far_3S_GTE

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #237 เมื่อ: 22 มกราคม 2011 10:38:18 »

กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ต้องมีอะไรมาแลกกันนะเทออออ

ngageko
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #238 เมื่อ: 22 มกราคม 2011 11:16:25 »

มาแล้วครับ ฝาดำ MT กับ AT

ฝั่ง AT ฝากมาบอกว่าอยากวิ่งกับ AT ด้วยกันบ้าง น้าเค ว่าไง
จัดไปหนึ่งช็อต ไม่ยิงแก็ส นะครับ
จะได้วัดกัน ไม่ลดน้ำหนักนะหนู เอากันแบบเดิมๆ
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #239 เมื่อ: 22 มกราคม 2011 11:42:54 »

15 คู่แล้วคร๊าบ มีอีกป่าว ใครอยากวิ่งกับใครคุยกันลงชื่อเลยคร๊าบ
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 22  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์