AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 10:40:25 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีรับมือกับตำรวจจราจร ที่ชอบยัดข้อหามั่วๆให้คุณ  (อ่าน 5062 ครั้ง)
iPuNN (ปั้น)
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2011 12:04:04 »

ผมเคยโดนขอค้นรถ

เรียกผมลงมา อยู่ๆก็มาจับผมเอามือไคว่หลังแล้วให้นอนราบไปกะพื้น (ช่วงเวลาประมานตี1)

ทีนี้พี่แกก็รุมกันค้นรถผมใหญ่ๆเลย สุดท้ายไม่เจออะไร

แต่ผมโมโห เลยโทรบอก พ่อเพื่อนให้ช่วยเคลียให้หน่อย

เท่านั้นพวกพี่แกก็หน้าตึงกันเลยครับ รีบขอโทดกันพูดไม่ทันเลย แหะ.. แหะ..

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
NU.NA.Kz.
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

งด...แข่งขันชั่วคราว.

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2011 12:17:26 »

ซักวัน...มันต้องโดนแบบนี้!!!!

น้านุ โหดดดดดดดดดดดดด มาาาาาาก

พี่ก็รู้ว่าทีมงาน บ้านหมุนโคราช เป็นไง  ภายในปีเดียว ผมเปรี่ยนสีรถ ไป3รอบแล้วครับ 55+ "ตั้งด่านที่ไหนไม่ตั้งมาตั้งหน้าบ้านผม" ล่าสุดน้าแม๊ค ติดคุ๊ก555+  ฮากลิ้ง
Army<G7>.CBZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เริ่มเบื่อละ เกรียนเยอะโพด ไม่ใช่พวก ตายหมด!!!

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2011 12:35:06 »

ทีมงานบ้านหมุน ด่านกระจายประจำ อิอิ ล่าสุด ซวยทะเบียนหลุด แต่ก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นลุ้นๆอยู่55+

เดี๋ยวจะไปหมุนด้วยวันที่ 18 ครับน้านุ ตามล่าหาด่านเป่า Lกฮ 555+

<มีพบพาน ย่อมมีจากลา ขับ Honda หัวใจ AE>
~สุรามา ปัญญาเกิด~
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์